ตารางบอล วันที่ 28 ก.พ. 2563

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:00
แฟร้งค์เฟิร์ต

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

นอริชซิตี
03:00
เลสเตอร์ ซิตี้
แอสตันวิลลา
06:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

พอร์ตสมัท
02:45
โรชเดล

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิลเลม ทเว
02:00
โกรนิงเงิน

38 เอร์สเตอดีวีซี

SC Cambuur
02:00
Jong PSV
FC Volendam
02:00
Go Ahead Eagles
MVV Maastricht
02:00
FC Den Bosch
FC Eindhoven
02:00
Excelsior
De Graafschap
02:00
Jong AZ
NEC
02:00
NAC Breda
Roda JC Kerkrade
02:00
FC Dordrecht
Jong Ajax
02:00
Telstar
TOP Oss
02:00
Jong Utrecht
Almere City
02:00
Helmond Sport

11 บุนเดิสลีกา

ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
02:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีมส์
02:45
โอลิมปิก มาร์กเซย

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล โซเซียดาด
03:00
เรอัล บายาโดลิด

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
วิสเซล โคเบะ

190324 กระชับมิตรทีมชาติ

รวันดา
20:00
Congo

190324 กระชับมิตรสโมสร

Baltika
15:00
Spartak Vladikavkaz
BATE
17:00
Aktobe
Biolog
17:00
Zenit Izhevsk
Neman Grodno
17:00
Lida
Dinamo Brest
18:00
Volna
Shakhtyor
18:00
Trakai
Holbæk B&I
18:00
Teleoptik
Øygarden
19:00
Norrby
Neftekhimik
19:00
Şagadam
Frýdek-Místek
19:30
Skalica
Vysočina Jihlava
20:00
Ústí nad Labem
Odd
20:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Veres
20:00
FA 2000
Torpedo BelAZ
20:30
Baltika
BATE
21:00
Rukh Vynnyky
Kongsvinger
22:00
Elverum
Haugesund
22:00
Start
Chayka
22:00
Viking
Ranheim
22:30
Kristiansund
Molde
23:00
Aalesund
Ullensaker / Kisa
23:45
Grorud
Rosenborg II
00:00
Byåsen
Notodden
00:30
Pors Grenland
Fredrikstad
01:00
Ljungskile
Akropolis
01:30
Täby
San Antonio
02:00
Rio Grande Valley

462 England - Premier League Cup

Stoke City U23
20:00
Bournemouth U23
Burnley U23
22:00
Blackburn Rovers U23

462 England - Premier League U18

Newcastle Utd U18
02:00
Sunderland U18

462 England - Professional Development League

Barnsley U23
21:00
Leeds U23
Nottingham U23
02:00
Hull City U23

462 England - Non League Div One: Northern North

City of Liverpool
02:45
Trafford

11 บุนเดิสลีกา 2

Jahn Regensburg
00:30
Dynamo Dresden
Karlsruher SC
00:30
นูเรมเบิร์ก

11 Germany - 3. Liga

Unterhaching
01:00
Bayern München II

11 Germany - Regionalliga: Nord

Weiche Flensburg
01:00
Werder Bremen II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Hertha BSC II
00:00
BFC Dynamo
Lokomotive Leipzig
01:30
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Saarbrücken
01:00
Balingen

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiss Essen
01:30
Lippstadt 08

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Nöttingen
01:00
Neckarsulmer SU

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Bramfelder SV
01:00
Union Tornesch
Victoria Hamburg
01:30
Teutonia Hamburg
Hamm United
01:30
Hamburger SV III
Süderelbe
02:00
Curslack-Neuengamme

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Sportfreunde Siegen
01:00
Ennepetal

2454 Albania - Superliga

Tirana
01:00
Partizani Tirana

919 Armenia - Premier League

Yerevan
17:00
Alashkert

143 ออสเตรียลีก1

Ried
01:10
Austria Lustenau
Floridsdorfer AC
01:10
SV Horn II
Austria Wien II
01:10
Amstetten
Vorwärts Steyr
01:10
Juniors OÖ

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Zirə II
17:00
Zaqatala
Səbail II
17:00
Qarabağ II
Qaradağ Lökbatan
17:00
Sabah II

556 Belgium - Pro League

Sint-Truiden
02:30
Mechelen

556 Belgium - First Division B

Excelsior Virton
02:30
OH Leuven
Union Saint-Gilloise
02:30
Westerlo
Lokeren
02:30
Beerschot-Wilrijk
Lommel United
02:30
SV Roeselare

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
20:30
Velez

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
22:30
Lokomotiv Plovdiv

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
23:00
Varaždin
Gorica
01:00
Istra 1961

266 Croatia - 2. HNL

Sesvete
21:00
Medimurje Cakovec
Hrvatski Dragovoljac
21:00
Dinamo Zagreb II

116 Cyprus - 2. Division

Digenis Ypsonas
20:00
AE Zakakiou
ASIL Lysi
23:00
Aris

245 Czech Republic - Czech Liga

České Budějovice
00:00
Baník Ostrava

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
01:00
Hobro

320 Denmark - First Division

Viborg
00:00
Hvidovre

1233 Finland - Finland Cup

KuPS
23:30
RoPS

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Sochaux
02:00
Rodez
Le Mans
02:00
แก็งก็อง
ก็อง
02:00
Grenoble Foot 38
Auxerre
02:00
Niort
Châteauroux
02:00
Le Havre
Nancy
02:00
Clermont
Orléans
02:00
Troyes
วาล็องเซียนส์
02:00
Ajaccio

17 France - National

Pau
00:00
Dunkerque
Boulogne
02:00
Gazélec Ajaccio
Bastia-Borgo
02:00
Lyon Duchère
Le Puy F.43 Auvergne
02:00
Cholet
Laval
02:00
Toulon
Avranches
02:00
Quevilly Rouen
Concarneau
02:00
Béziers
Créteil
02:00
Red Star
Villefranche
02:00
Bourg-en-Bresse

1796 Iceland - League Cup

Leiknir Reykjavík
02:00
Afturelding
Fylkir
02:00
Víkingur Reykjavík
Breidablik
02:15
ÍA

455 Republic of Ireland - Premier Division

Cork City
02:45
Finn Harps
Derry City
02:45
Bohemians
Shelbourne
02:45
St Patrick's
Shamrock Rovers
02:45
Dundalk

455 Republic of Ireland - First Division

Athlone Town
02:45
Cabinteely
Bray Wanderers
02:45
Wexford Youths
Drogheda United
02:45
Longford Town
UCD
02:45
Cobh Ramblers

802 Israel - Liga Leumit

Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Maccabi Ahi Nazareth
Hapoel Ramat Gan
20:00
Hapoel Petah Tikva
Bnei Sakhnin
20:00
Hapoel Bnei Lod
Hapoel Rishon LeZion
20:00
Hapoel Afula
Hapoel Nazareth Illit
20:00
Hapoel Ramat HaSharon
Hapoel Acre
20:00
Hapoel Ashkelon
Kafr Qasim
20:00
Hapoel Umm al-Fahm
Maccabi Petah Tikva
20:00
Hapoel Katamon

251 Italy - Serie B

Virtus Entella
03:00
Crotone

2756 Malta - First Division

St. Andrews
01:00
Zebbug Rangers

491 Northern Ireland - Championship

Portadown
02:45
Ballyclare Comrades

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
00:00
Piast Gliwice
Jagiellonia Białystok
02:30
Lech Poznań

20 พรีเมียรา ลีกา

Portimonense
03:30
Vitória FC

20 Portugal - Segunda Liga

Benfica II
23:00
Leixões

155 Romania - Liga 1

Sepsi
23:00
CSM Iaşi
Dinamo Bucureşti
01:30
Academica Clinceni

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Krylya Sovetov
22:30
Orenburg

227 Russia - Youth League

Zenit U20
16:00
Lokomotiv Moskva U20
Dinamo Moskva U20
18:00
Spartak Moskva U20
CSKA Moskva U20
18:00
Ural U20

1161 Scotland - Scottish Cup

Hibernian
02:45
Inverness CT

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

พัลมาส
03:00
มาลากา

62 Switzerland - Challenge League

Grasshopper
02:00
Aarau

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Alanyaspor
00:00
เบซิคตัส

86 Ukraine - Premier League

Dnipro-1
00:00
ดินาโมเคียฟ

515 Wales - Welsh League Division 1

Cwmamman United
02:30
Llanelli Town

515 Wales - Welsh Cup

Caernarfon Town
03:00
Cefn Druids
Flint Town United
03:00
Prestatyn Town

44 Argentina - Superliga

Racing Club
05:00
Newell's Old Boys

44 Argentina - Primera B Nacional

Defensores de Belgrano
03:05
All Boys
Tigre
05:30
Gimnasia Jujuy

5 Brazil - Copa do Brasil

Ponte Preta
07:30
Vila Nova

80 Chile - Primera Division

Unión La Calera
04:30
Universidad Católica

353 Colombia - Torneo Betplay

Atlético
07:40
Fortaleza CEIF

459 Ecuador - Liga Pro

Delfin
04:30
Técnico Universitario

458 Mexico - Liga Ascenso

Dorados
10:00
Mineros de Zacatecas
Atlante
06:00
Venados

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
06:00
Libertad

338 Peru - Primera Division

UTC Cajamarca
03:00
Melgar

146 South Africa - Premier League

Maritzburg United
01:00
Stellenbosch

911 Angola - Girabola

Recreativo do Libolo
22:00
1º de Maio

607 Burkina Faso - Premier League

Rahimo
23:00
Douanes
KOZAF
23:00
Salitas

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
02:00
Bechem United

1424 Morocco - Botola Pro

Khouribga
23:00
Rapide Oued Zem

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
19:00
Al Sahel
Hottin
19:00
Shorta
Foutoua
19:00
Al-Jazira
Wahda
19:00
Teshrin
Nawaeir
19:00
Taliya

488 Iran - Azadegan League

Baderan
16:00
Damash Gilanian
Khooshe Talaee Saveh
18:00
Oxin Alborz
Fajr Sepasi
18:00
Mes Kerman
Shahrdari Tabriz
18:00
Khouneh Be Khouneh Babol
Mes Rafsanjan
18:00
Aluminium Arak
Navad Urmia
18:00
Persepolis Pakdasht
Niroye Zamini
19:00
Qashqai

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Saipa
19:00
Sanat Naft
Naft Masjed Soleyman
19:30
Paykan
Pars Jam Bushehr
21:00
Tractor Sazi

7091 Oman - Professional League

Fanja
20:25
Mrbat
Saham
20:30
Al Suwaiq
Muscat
22:45
Al-Nahda

74505 Qatar - Premier League

Al Sailiya
20:50
Al Gharafa
Al Wakrah
23:00
Umm Salal

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
20:10
Al Hazm
Al Adalh
22:20
Al Faisaly
Al Feiha
00:10
Al Raed

2802 United Arab Emirates - Uae League

Al Jazira
20:30
Al Khaleej
Bani Yas
20:30
Shabab Al Ahli Dubai
Al Fujairah
23:15
Al Ittihad Kalba

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Thaid
20:30
Masafi
Al Urooba
20:30
Al Bataeh
Al Hamriyah
20:30
Al-Taawon

190321 Bahrain - Premier League

Al Shabbab Manama
20:00
East Riffa
Busaiteen
22:30
Al-Hidd

5618 China PR - Super League

Qingdao Hainiu
06:00
Tianjin Teda
Guangzhou R&F
06:00
Wuhan Zall

153732 India - I-League

Arrows
18:30
Chennai City

3995 Malaysia - Super League

Johor Darul Ta'zim
20:00
Kedah

69697 Vietnam - V-League

Nam Dinh
18:00
Hong Linh Ha Tinh

44 Argentina - Primera C

Deportivo Laferrere
03:00
Dock Sud

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
07:30
Royal Pari
Blooming
07:30
Nacional Potosí

190324 International - CAF Champions League

Zamalek
23:00
ES Tunis
Raja Casablanca
02:00
TP Mazembe

190324 International - CONCACAF Champions League

ลอสแอนเจลิส
10:00
León
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
10:00
Olimpia

11555657 South America - Copa Sudamericana

Audax Italiano
07:30
Real Garcilaso
Fortaleza
07:30
Independiente

556 Belgium - Division 3: ACFF

La Louvière
02:30
Francs Borains

17 France - CFA Group A

Schiltigheim
00:00
Épinal

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
18:00
El Palo
Ciudad de Torredonjimeno
18:00
Atlético Porcuna
Loja
00:00
At. Malagueño
Melilla CD
02:00
Vélez

32 Spain - Tercera - Group 10

Rota
18:00
Puente Genil
Conil
18:00
Córdoba II
Arcos
18:30
Pozoblanco
Antoniano
00:00
San Roque de Lepe
Xerez Deportivo
00:00
Los Barrios
Coria CF
00:00
Utrera
Ceuta
01:00
Real Betis II

32 Spain - Tercera - Group 12

Unión Viera
04:00
UD San Fernando

32 Spain - Tercera - Group 15

Ardoi
02:30
Valle Egüés

5 Brazil - Amazonense

Amazonas
07:30
Nacional AM

5 Brazil - Carioca 1

Bangu
02:00
Portuguesa RJ
Volta Redonda
05:00
Macaé

5 Brazil - Paulista A1

Guarani
05:15
Água Santa

5 Brazil - Paulista A2

Atibaia
01:00
Penapolense

5 Brazil - Paulista A3

Barretos
06:00
Batatais
CA Linense
06:00
Desportivo Brasil

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cosmopolites
06:00
Cavaly

2228 Trinidad and Tobago - T&T Pro League

San Juan Jabloteh
05:00
St. Ann's Rangers
Point Fortin
06:00
Police

462 England - Premier League 2 Divison Two

Middlesbrough U23
02:00
Newcastle Utd U23

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

ซิดนี่ย์ เอฟซี
16:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

86 Ukraine - Youth League

Desna U21
17:00
Mariupol U21
Lviv U21
17:00
Oleksandriya U21
Kolos Kovalivka U21
18:00
Karpaty U21

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hannover U19
01:00
Wolfsburg U19

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Borj Amri
20:00
Kalaâ Sport

245 Czech Republic - U19 League

Pribram U19
17:00
Slavia Prague U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:30
Tshakhuma

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Raiders
16:00
Campbelltown City
Croydon Kings
16:45
Adelaide United ||
Modbury Jets
16:45
Para Hills Knights

122 Kosovo - Superliga

Drita
19:00
Drenica

98 Australia - Npl Victoria

Port Melbourne
15:45
Eastern Lions
Green Gully
16:00
Avondale Heights
Oakleigh Cannons
16:30
South Melbourne

143 Austria - Regionalliga: Ost

Rapid Wien II
01:00
Traiskirchen
Wiener Neustadt
01:30
Wiener SC
Draßburg
01:30
Mattersburg II
Ebreichsdorf
01:30
Team Wiener Linien

191038 Botswana - Premier League

Miscellaneous
00:00
TAFIC
Notwane
00:00
Orapa United

2493 Mauritania - Super D1

Kaedi
23:00
Garde Nationale
Ksar
23:30
Tevragh-Zeïne
SNIM
01:30
Nouadhibou

99474 World - Friendly International U19

FYR Macedonia U19
19:00
Georgia U19

556 Belgium - Super League Women

Genk W
02:30
RSC Anderlecht W
Gent W
02:30
OH Leuven W

458 Mexico - Liga Mx Women

Cruz Azul W
04:45
Necaxa W
Querétaro W
05:00
Pumas UNAM W

802 Israel - Lig Bet

Hapoel Qalansawe
16:00
Hapoel Hod Hasharon
Hapoel Bnei Pardes
16:00
Pardes Hanna-Karkur
Shimshon Bnei Taibe
16:15
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
Hapoel Gedera
16:30
Maccabi Ironi Sderot
Bnei Bir al-Maksur
16:45
Ahi Akko
Hapoel Mahane Yehuda
17:00
Hapoel Kfar Bara
Ironi Modi'in
17:00
Shikun HaMizrah
Maccabi Ironi Netivot
17:00
Moadon Tzeirey Rahat
Beitar Ramat Gan
17:30
Maccabi Ironi Amishav PT
Hapoel Ihud Bnei Jatt
17:30
Ironi Nesher
Bnei Eilat
17:30
Beitar Ir Ma'ale Adumim
MS Dimona
17:45
Hapoel Lod
Otzma Holon
18:00
Tzeirey Taibe
Maccabi Ma'alot Tarshiha
18:00
Elnahada Nazareth
MS Be'er Sheva
18:00
Hapoel Yeruham
Bnei Jaffa Ortodoxim
18:30
Shimshon Tel Aviv
Beitar Nahariya
18:30
Maccabi Bnei Nahaf
Beitar Yavne
18:30
Beitar Ironi Kiryat Gat
Beitar Kfar Saba Shlomi
19:00
Ironi Beit Dagan
Beitar Petah Tikva
19:00
Hapoel Kiryat Ono
Maccabi Umm Al Fahm
19:00
Hapoel Tirat HaCarmel
Hapoel Beit Shean
19:00
Hapoel Sandala Gilboa
Ihud Bnei Kfar Kara
19:00
Hapoel Ramot Menashe
Tzeirei Sakhnin
19:00
Hapoel Tuba-Zangariyye
Bnei HaGolan VeHaGalil
19:00
Ironi Bnei Kabul
Maccabi Kiryat Malachi
19:00
Ironi Kuseife
Maccabi Neve Sha'anan
19:15
Ihud Bnei Baka
Maccabi Nujeidat Ahmed
19:30
Maccabi Bnei Raina
Tzeirei Kafr Kanna
19:30
Hapoel Bu'eine
Ihud Bnei Mejdel Krum
19:30
Tzeirey Tamra
Ahva Kafr Manda
06:00
Maccabi Ahva Yarka

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Vitória Setúbal U23
18:00
Belenenses U23
Sporting Braga U23
22:00
Estoril U23
Leixões U23
22:00
Feirense U23
Académica U23
23:00
Famalicão U23

63604 Cuba - Primera Division

Artemisa
06:00
Matanzas
Las Tunas
06:00
La Habana
Santiago de Cuba
06:00
Ciego de Ávila
Granma
06:00
Villa Clara
Cuba U20
06:00
Pinar del Río

32 Spain - Spain Youth League

San Félix U19
18:00
Real Betis U19
26 de Febrero U19
22:00
Recreativo Huelva U19
Almería U19
22:30
Santa Fe U19
Dos Hermanas SA U19
00:00
Córdoba U19
Ofra U19
03:00
Tenerife U19

44 Argentina - Reserve League

River Plate Res.
19:00
Defensa y Justicia Res.
Huracán Res.
19:00
Independiente Res.
Vélez Sársfield Res.
19:00
Argentinos Juniors Res.
Racing Club Res.
19:00
Newell's Old Boys Res.
Gimnasia Esgrima Res.
19:00
Atlético Tucumán Res.
Lanús Res.
19:00
Estudiantes La Plata Res
Aldosivi Res.
19:00
San Lorenzo Res.
Central Córdoba SdE Res.
19:00
Banfield Res.
Rosario Central Res.
19:00
Arsenal Res.
Colón Res.
19:00
Boca Juniors Res.
Patronato Res.
19:00
Talleres Córdoba Res.
Godoy Cruz Res.
19:00
Unión Santa Fe Res.

2507 Gambia - GFA League

Armed Forces
23:30
Tallinding United
Wallidan
23:30
เอซี มิลาน

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Kawana
15:30
AC Carina
Grange Thistle
16:00
North Pine
Pine Hills
16:30
Coomera Colts

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U20
14:15
South Melbourne U20

5724 Sierra Leone - Premier League

Old Edwardians
02:00
Bo Rangers

99474 World - Club Friendlies Women

Växjö W
01:00
IFK Kalmar

3374 Gibraltar - Premier Division

Lynx
02:30
Lincoln Red Imps

รับชมตารางบอล วันที่ 28 ก.พ. 2563ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 28 ก.พ. 2563เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 28 ก.พ. 2563ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 28 ก.พ. 2563ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 28 ก.พ. 2563เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 28 ก.พ. 2563แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net