ตารางบอล วันที่ 14 ธ.ค. 2562

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลิเวอร์พูล
19:30
วัตฟอร์ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เบอร์มิงแฮมซิตี
19:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน

32 ลาลีกา สเปน

เกรนาดา
19:00
เลบันเต้

462 England - Premier League U18

Aston Villa U18
18:00
Leicester U18
Everton U18
19:30
Newcastle Utd U18
Manchester City U18
19:30
West Brom U18

11 บุนเดิสลีกา 2

Heidenheim
19:00
Arminia Bielefeld
St. Pauli
19:00
Wehen Wiesbaden
Karlsruher SC
19:00
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

Zwickau
20:00
Waldhof Mannheim
Eintracht Braunschweig
20:00
Meppen
Bayern München II
20:00
Kaiserslautern
Hallescher FC
20:00
Würzburger Kickers
Viktoria Köln
20:00
Uerdingen
Hansa Rostock
20:00
Chemnitzer FC

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
19:00
St. Pauli II

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Energie Cottbus
19:30
Hertha BSC II
FSV Optik Rathenow
19:30
Lichtenberg
ZFC Meuselwitz
19:30
Germania Halberstadt

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia M'gladbach II
20:00
Wattenscheid 09
Bergisch Gladbach
20:00
Köln II
Sportfreunde Lotte
20:00
Borussia Dortmund II

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hertha Zehlendorf
19:00
Pampow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Askania Bernburg
19:00
FC Grimma
Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Martinroda
Einheit Rudolstadt
19:00
Plauen
Hohenstein-Ernstthal
19:00
Krieschow

2454 Albania - Superliga

Flamurtari
19:00
Bylis Ballsh
Laçi
19:00
Luftëtari Gjirokastër

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
17:00
Tsarsko selo
Cherno More
19:15
Arda

116 Cyprus - 2. Division

Alki Oroklini
19:30
Digenis Ypsonas
Digenis Morphou
19:30
Anagennisi Deryneia
Xylotympou
19:30
AE Zakakiou
Onisilos
19:30
Akritas

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Tel Aviv
20:00
Sektzia Nes Tziona

20 Portugal - Segunda Liga

Estoril
18:00
Nacional

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
18:00
Botoşani
CSM Iaşi
20:00
Gaz Metan Mediaş

296 Serbia - Super Liga

Proleter Novi Sad
20:00
Radnički Niš

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Rizespor
19:00
Kasımpaşa

404 Turkey - 1. Lig

BB Erzurumspor
18:00
Giresunspor
Boluspor
18:00
Fatih Karagümrük

86 Ukraine - Premier League

Lviv
19:00
Kolos Kovalivka

44 Argentina - Copa Argentina

Central Cordoba SdE
07:10
River Plate

1179 Kenya - Premier League

Kisumu All Stars
19:00
Bandari

2568 Zambia - Super League

Kabwe YSA
18:00
Kansanshi Dynamos

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Saipa
18:30
Persepolis
Pars Jam Bushehr
19:00
Naft Masjed Soleyman
Gol Gohar
19:30
Zob Ahan

7091 Oman - Professional League

Al Oruba
19:40
Al Suwaiq
Al Seeb
19:40
Oman Club

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
19:35
Al Feiha

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Urooba
19:40
Masfut
Emirates
19:40
Dibba Al Fujairah

153732 India - I-League

East Bengal
18:30
TRAU

2817 New Zealand - Premiership

Wellington Phoenix Res
07:00
Canterbury United
Auckland City
10:30
Eastern Suburbs

99474 World - CECAFA Senior Challenge Cup

เคนย่า
17:30
Zanzibar

99474 World - EAFF E-1 Football Championship

ญี่ปุ่น
17:30
ฮ่องกง

116 Cyprus - 3. Division

Halkanoras
19:30
Ahironas
Amathous
19:30
PAEEK
EN THOI Lakatamia
19:30
O Kormakitis
MEAP Nisou
19:30
Elia Lythrodonta
ENAD
19:30
Elpida Astromeritis

32 Spain - Segunda B - Group 1

Atlético Baleares
18:00
Las Rozas

32 Spain - Segunda B - Group 3

Ebro
18:00
Castellón
FC Andorra
18:00
Valencia II

32 Spain - Tercera - Group 4

Portugalete
18:00
Santutxu

32 Spain - Tercera - Group 5

Cerdanyola del Vallès
18:00
เรอุส เดปอร์ติอู

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
19:00
Antequera

32 Spain - Tercera - Group 12

Tamaraceite
19:00
UD San Fernando

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Hekimoğlu Trabzon
17:00
Bugsaşspor
Sancaktepe Belediye
17:30
Manisa BBSK
Samsunspor
17:30
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Tuzlaspor
17:30
Eyüpspor
Kırşehir Belediyespor
17:30
Van BB

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Ankara Adliyespor
17:30
Silivrispor
Manisaspor
17:30
Tokatspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Bayrampaşaspor
17:30
Halide Edip Adıvar

44569 Aruba - Division de Honor

Brazil Juniors
07:00
La Fama

862868 Nepal - A Division

Machhindra
16:15
Brigade Boys

2228 Trinidad and Tobago - T&T Pro League

Defence Force
07:00
St. Ann's Rangers
Cunupia
07:00
Police

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
13:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
ซิดนี่ย์ เอฟซี
15:30
เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนอร์ส
เพิร์ธ กลอรี
17:45
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

2454 Albania - 1st Division

Shkumbini Peqin
19:00
Dinamo Tirana
Tërbuni Pukë
19:00
Erzeni Shijak
Veleçiku Koplik
19:00
Korabi Peshkopi
Burreli
19:00
Egnatia Rrogozhinë
Turbina Cërrik
19:00
Shënkolli
Lushnja
19:00
Apolonia Fier
Iliria Fushë-Krujë
19:00
Pogradeci

2454 Albania - 2nd Division

Vora
19:00
Vllaznia Shkoder II
Partizani Tirana II
19:00
Kamza
Sopoti Librazhd
19:00
Internacional Tirana
Mirdita
19:00
Luzi 2008

86 Ukraine - Youth League

Zorya U21
17:00
Shakhtar Donetsk U21
Dnipro-1 U21
18:00
Oleksandriya U21
Vorskla Poltava U21
18:00
Karpaty U21
Desna U21
18:00
Dynamo Kiev U21

251 Italy - PrimaVera 1

Fiorentina U19
17:00
Cagliari U19
Inter U19
19:00
Sassuolo U19

251 Italy - Primavera 2

Benevento U19
17:00
Lecce U19
Trapani U19
17:30
Cosenza U19
Juve Stabia U19
17:30
Frosinone U19
Ascoli U19
17:30
Livorno U19

98 Australia - National Youth League

Brisbane U21
07:30
Adelaide U21

48946 Palestine - West Bank League

Al-Ahli Qalqilya
19:30
Shabab Al Am'ari

146 South Africa - Gladafrica Championship

University of Pretoria
18:00
Royal Eagles

32 Spain - Primera Division Women

Real Sociedad W
18:00
Logroño W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
20:00
Luzern W

251 Italy - Serie A Women

Verona W
18:00
AC Milan W
Juventus W
18:00
Bari W

98 Australia - W-League

Brisbane Roar W
13:30
Adelaide United W

147 - COSAFA U20 Championship

Madagascar U20
16:30
Angola U20

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Bnei Raina
17:30
Maccabi Umm Al Fahm
Hapoel Sandala Gilboa
19:30
Ihud Bnei Baka
Tzeirey Tamra
19:30
Ahi Akko
Elnahada Nazareth
19:30
Hapoel Tuba-Zangariyye

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
18:00
Belenenses U23
Sporting Braga U23
18:00
Leixões U23

32 Spain - Segunda Division Women

Cáceres II
17:00
Castuera
Mallorca Toppfotball W
18:00
Son Sardina W

32 Spain - Spain Youth League

Real Zaragoza U19
17:00
Mallorca U19
San Francisco U19
17:00
Girona U19
Dos Hermanas SA U19
18:00
Cádiz U19
Juventud Laguna U19
18:00
Orientación Marítima U19
Athletic Club U19
18:15
Txantrea U19
Acodetti U19
19:00
Laguna U19
San José U19
19:00
Unión Viera U19
Tenerife U19
19:00
Victoria U19
Huracán U19
19:30
Sobradillo U19
Maspalomas U19
19:30
Ofra U19

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Rodos
19:00
Korinthos 2006

รับชมตารางบอล วันที่ 14 ธ.ค. 2562ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 14 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 14 ธ.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 14 ธ.ค. 2562ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 14 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 14 ธ.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net

ufabet