ตารางบอล วันที่ 8 ธ.ค. 2562

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แอสตันวิลลา
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
เซาแธมป์ตัน
นอริชซิตี
21:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
ไบรท์ตัน
23:30
วูล์ฟแฮมป์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
19:00
สวอนซีซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

วิเทสส์
18:15
เฟเยนูร์ด
อาร์เคซี วาลไวก์
20:30
ฮีเรนวีน
โกรนิงเงิน
20:30
อูเทรชท์
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
22:45
เฮราเคิล

11 บุนเดิสลีกา

ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
21:30
โคโลญจน์
แวร์เดอร์ เบรเมน
00:00
Paderborn

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แร็งส์
21:00
แซงต์ เอเตียน
น็องต์
23:00
ดิฌง
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
บอร์กโดซ์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เลชเช่
18:30
เจนัว
ซัสเซาโล่
21:00
กายารี่
สปาล
21:00
เบรสชา
โตริโน่
21:00
ฟิออเรนติน่า
ซามพ์โดเรีย
00:00
ปาร์มา
โบโลญญ่า
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เออิบาร์
18:00
เกตาเฟ่
เรอัล เบติส
20:00
แอธเลติก บิลเบา
เรอัล บายาโดลิด
22:00
เรอัล โซเซียดาด
เลกาเนส
00:30
เซลต้า บีโก้
โอซาซูนา
03:00
เซบีย่า

479 เจลีก 2

โตกุชิม่า วอร์ทิส
11:05
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
07:00
Aucas

190324 International - CECAFA Senior Challenge Cup

Zanzibar
07:00
ซูดาน
เคนย่า
07:00
แทนซาเนีย

44 Argentina - Torneo Federal A

Boca Unidos
07:30
Douglas Haig
Chaco For Ever
07:45
Def. de Pronunciamiento

44569 Aruba - Division de Honor

United
07:30
Brazil Juniors
La Fama
05:00
Caravel

44 Argentina - Superliga

Lanús
07:45
Racing Club
Gimnasia La Plata
03:35
Central Cordoba SdE
Defensa y Justicia
03:35
Godoy Cruz
Rosario Central
05:40
Boca Juniors

2817 New Zealand - Premiership

Canterbury United
08:00
Auckland City
Tasman United
08:00
Wellington Phoenix Res
Eastern Suburbs
10:00
Team Wellington

35008 El Salvador - Primera Division

Sonsonate
08:00
Águila
Municipal Limeño
03:30
Santa Tecla

53128 Guatemala - Primera Division

Marquense
09:00
Achuapa

98 Australia - National Youth League

Perth Glory U21
09:30
Brisbane U21

458 Mexico - Liga MX

Necaxa
09:30
Monterrey

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Western United
12:00
เมลเบิร์น วิคตอรี
Adelaide United
14:00
Newcastle Jets

98 Australia - W-League

Sydney W
12:00
Melbourne City W

712 Korea Republic - K-League Relegation

Gyeongnam
12:00
Busan I'Park

64306 Hong Kong - First Division

Eastern District
12:30
North District
Wing Yee
12:30
Citizen AA
Central & Western
14:30
Dreams
Tai Chung
14:30
Dreams Metro Gallery
Shatin
14:30
South China
Hong Kong FC
15:45
Hoi King

146 South Africa - COSAFA U20 Championship

Mauritius U20
15:30
Lesotho U20
Seychelles U20
17:45
Swaziland U20
Madagascar U20
20:30
South Africa U20

251 Italy - PrimaVera 1

Empoli U19
16:00
Roma U19
Cagliari U19
18:00
Sampdoria U19

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sivas Belediyespor
16:30
Bandırmaspor
Van BB
17:00
Tuzlaspor
Kastamonuspor
17:30
Bayburt İÖİ
Etimesgut Belediyespor
17:30
Kırşehir Belediyespor
Eyüpspor
17:30
Elazığspor
Ankara Demirspor
17:30
Niğde Belediyespor
Ergene Velimeşespor
17:30
Bodrumspor
Utaş Uşakspor
17:30
Karabükspor
Sakaryaspor
18:00
Kahramanmaraşspor

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Vratsa
17:00
Slavia Sofia
Arda
19:15
CSKA Sofia
Levski Sofia
21:30
Vitosha Bistritsa

401 Slovakia - Youth League

Zemplín Michalovce U19
17:00
Dukla U19

32 Spain - Spain Youth League

Levante U19
17:00
Patacona U19
Racing Ferrol U19
18:00
Racing Santander U19
Real Avilés U19
18:00
Celta de Vigo U19
Europa U19
18:00
Real Zaragoza U19
Alzira U19
18:00
Alboraya U19
Santa Fe U19
18:00
Córdoba U19
Cádiz U19
18:00
Castilleja U19
Atlético Perines U19
18:15
Deportivo La Coruña U19
Val Miñor U19
18:30
Sporting Gijón U19
Los Llanos Aceró U19
18:30
Marino U19
Las Palmas U19
20:00
Juventud Laguna U19
Móstoles U19
23:00
Burgos CF U19
26 de Febrero U19
00:00
Almería U19

11 Germany - Junioren Bundesliga

Energie Cottbus U19
17:00
Holstein Kiel U19
Oberhausen U19
19:00
Arminia Bielefeld U19

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Gümüşhanespor
17:00
Şanlıurfaspor
Pendikspor
17:30
Hekimoğlu Trabzon
Manisa BBSK
17:30
İnegölspor
Afjet Afyonspor
17:30
Sancaktepe Belediye
Çorum Belediyespor
17:30
Samsunspor
Tarsus İdman Yurdu
17:30
Zonguldak Kömürspor
1922 Konyaspor Kulübü
17:30
Sarıyer
Amed SK
18:00
Kırklarelispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Karaköprü Belediyespor
17:00
Ankara Adliyespor
Yeni Orduspor
17:00
Şile Yıldızspor
Artvin Hopaspor
17:00
Manisaspor
Serik Belediyespor
17:30
Erzin Belediyespor
Tokatspor
17:30
68 Aksaray Belediyespor
Düzcespor
17:30
Yomraspor
Kızılcabölükspor
17:30
Çatalcaspor
Sultanbeyli Belediye
17:30
24 Erzincanspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Nazilli Belediyespor
Gölcükspor
17:00
1954 Kelkit Belediyespor
Nevşehirspor
17:30
Somaspor
Yozgatspor
17:30
Pazarspor
Osmaniyespor
17:30
Diyarbakirspor
Karacabey Birlikspor
17:30
Darıca Gençlerbırlığı

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Ağrı 1970
17:00
Kocaelispor
Elaziz Belediyespor
17:00
Erokspor
Fethiyespor
17:00
Fatsa Belediyespor
Cizrespor
17:00
1877 Alemdağspor
Payasspor
17:30
Kemerspor 2003
Turgutluspor
17:30
Erbaaspor
Derincespor
17:30
Karşıyaka
Ofspor
17:30
Kozan Belediyespor

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
17:00
Atletico Granadilla
Atletico Madrid W
18:00
Athletic Club W
Barcelona W
18:00
Real Betis W
Sevilla W
19:00
Madrid CFF
Tacón W
23:00
Espanyol W
Levante W
00:30
Deportivo de La Coruña W

2756 Malta - First Division

Vittoriosa Stars
17:00
Naxxar Lions
Lija Athletic
19:15
Zebbug Rangers
Fgura United
21:30
Zejtun Corinthians

2454 Albania - 2nd Division

Internacional Tirana
17:00
Partizani Tirana II
Tomori Berat
19:00
Delvina
Skrapari
19:00
Albpetrol Patos
Këlcyra
19:00
Memaliaj
Maliqi
19:00
Gramozi Ersekë
Butrinti Sarandë
19:00
Përmeti
Naftëtari Kuçovë
19:00
Selenicë

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Panthiraikos
17:00
Kifisia
Ermis Korydallos
17:30
Ano Meras
Fostiras
20:00
Agios Ierotheos
Agioi Anargyroi
20:00
Ethnikos Piraeus
Ilisiakos
20:00
Thyella Kamari
Kallithea
20:00
Akratitos
Keratsini
20:00
Moschato

32 Spain - Segunda B - Group 1

Peña Deportiva
17:30
Racing Ferrol
Getafe II
17:30
Atlético Madrid II
Melilla
17:30
Atlético Baleares
Las Rozas
18:00
UD Ibiza
Langreo
18:00
Coruxo
ราโย่ มายาดาฮองด้า
18:00
SS Reyes
Celta de Vigo II
18:00
Real Oviedo II
Las Palmas II
19:00
Pontevedra

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Silkeborg
18:00
Randers
SønderjyskE
20:00
Esbjerg
AGF
20:00
Lyngby
Nordsjælland
22:00
โคเปนเฮเก้น
Brøndby
00:00
Midtjylland

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Krylya Sovetov
18:00
Ural
Sochi
20:30
Rubin Kazan'
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Rostov

1179 Kenya - Premier League

Sofapaka
18:00
SoNy Sugar
KCB
19:00
Posta Rangers

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
18:00
ลูโก
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
22:00
เรอัลซาราโกซา
พัลมาส
00:00
นูมานเซีย
กาดิซ
03:00
เอลเช่

32 Spain - Segunda B - Group 3

Olot
18:00
Orihuela
Espanyol II
18:00
Hércules
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
18:00
Villarreal II
Ejea
18:00
Prat
Valencia II
18:00
Barcelona II
La Nucia
23:00
Llagostera-Costa Brava
Badalona
23:00
Levante II
Lleida Esportiu
23:00
Ebro
Castellón
23:00
FC Andorra

32 Spain - Segunda B - Group 4

Yeclano
18:00
Villarrubia
Cadiz II
22:00
Marbella
Algeciras
23:00
Linense
คอร์โดบา
23:00
Sanluqueño
San Fernando CD
23:00
Don Benito
Talavera CF
23:00
Mérida AD
CD Badajoz
23:00
Granada II
Real Murcia
00:00
FC Cartagena
Villarrobledo
01:00
UCAM Murcia

404 Turkey - Super Lig

Konyaspor
18:00
Gazişehir Gaziantep
Antalyaspor
20:30
แทร็บซอนสปอร์
Denizlispor
20:30
อิสตันบูล บีบี
Kasımpaşa
23:00
เบซิคตัส

404 Turkey - 1. Lig

Osmanlıspor
18:00
Altay
Altınordu
20:30
Adanaspor
Bursaspor
20:30
Giresunspor
Adana Demirspor
23:00
BB Erzurumspor

20 Portugal - 2. Division: Group A

Vitória Guimarães II
18:00
AR São Martinho
Oliveirense
22:00
Bragança
Pedras Salgadas
22:00
Marítimo II
Chaves II
22:00
União Madeira
Vizela
22:00
Câmara de Lobos
Maria da Fonte
22:00
Merelinense
Fafe
22:00
Mirandela
Cerveira
22:00
Berço
Sporting Braga II
23:15
Montalegre

20 Portugal - 2. Division: Group C

Oleiros
18:00
Praiense
Torreense
18:45
Caldas
Beira-Mar
22:00
Fontinhas
Vitória de Sernache
22:00
Sertanense
Oliveira Hospital
22:00
Águeda
Marinhense
22:00
União Santarém
Condeixa
22:00
Benfica Castelo Branco
Anadia
22:00
Fátima
Ideal
22:00
União de Leiria

32 Spain - Tercera - Group 13

Lorca
18:00
Muleño
Real Murcia II
18:00
Águilas CF
Los Garres
18:00
Atlético Pulpileño
Cartagena II
18:15
EDMF Churra
Deportiva Minera
22:15
El Palmar
Huércal-Overa
22:30
Minerva
CAP Ciudad de Murcia
22:30
Mar Menor
Cartagena FC
22:30
Plus Ultra
UCAM Murcia II
22:30
Olímpico Totana
Mazarrón FC
23:00
Lorca Deportiva

2931 Andorra - Primera División

FC Santa Coloma
18:00
Ordino
Sant Julià
20:00
UE Santa Coloma
Engordany
22:00
Carroi
Inter Club d'Escaldes
00:00
Atlètic Club d'Escaldes

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Nafpaktiakos
18:00
Thinaliakos
Lefkimmi
20:00
Tilikratis
Missolonghi
20:00
Makedonikos Foufas
Souli Paramythia
20:00
Anatoli
Asteras Itea
20:00
Apollo Efpaliou
Anagennisi Artas
20:00
Pontion Karagiannion
Preveza
20:00
Acheron Kanalaki

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
18:00
Qabala
Zira
18:00
Sebail
Sabah
20:00
Neftçi

155 Romania - Liga 2

UTA Arad
18:00
Petrolul 52
Şirineaşa
22:00
Universitatea Cluj

360931 Mauritius - Mauritian League

Cercle de Joachim
18:00
ASPL 2000
Pamplemousses
20:00
Bolton City

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
18:15
Benfica II
Académica
22:00
Casa Pia
Leixões
22:00
Academico Viseu
Mafra
22:00
Estoril
Varzim
00:15
Sporting Covilhã

2 Poland - Ekstraklasa

Cracovia Kraków
18:30
Raków Częstochowa
Pogoń Szczecin
21:00
Piast Gliwice
Śląsk Wrocław
23:30
ลีเกีย วอร์ซอว์

251 Italy - Serie A Women

Inter Milano
18:30
โรม่า

119 Georgia - David Kipiani Cup

Saburtalo
18:30
Lokomotivi Tbilisi

153732 India - I-League

Mohun Bagan
18:30
Churchill Brothers

122 Kosovo - Kosovar Cup

Trepça Mitrovicë
18:30
Kosova Vushtrri
Gjilani
18:30
2 Korriku
Arbëria
18:30
Prishtina
Liria
18:30
Ferizaj

224 Bulgaria - B PFG

Strumska slava
19:00
Septemvri Sofia
Botev Galabovo
19:00
Ludogorets II
Montana
20:00
Kariana Erden

86 Ukraine - Premier League

Karpaty
19:00
Desna
Mariupol
19:00
Lviv
ดินาโมเคียฟ
22:00
Zorya

11 Germany - 3. Liga

Waldhof Mannheim
19:00
Eintracht Braunschweig
MSV Duisburg
20:00
Bayern München II

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Győri ETO
19:00
Ajka
Kazincbarcika
19:00
Soroksár SC
Nyíregyháza Spartacus
19:00
Budaörs
Vác
19:00
Szolnoki MÁV
Budafoki MTE
19:00
Szeged 2011
Tiszakecske
23:00
Békéscsaba
Vasas
23:00
Dorogi
Szombathelyi Haladás
23:00
Gyirmót

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
19:00
Lewes W
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
Millwall W
Charlton W
21:00
Coventry United
Sheffield Utd W
21:00
London Bees W

462 England - Wsl 1 Women

Manchester United W
19:00
Everton W
Chelsea W
19:00
Manchester City W
Liverpool W
21:00
West Ham W
Tottenham W
21:00
Brighton W
Reading W
21:30
Arsenal W
Bristol City W
22:00
Birmingham W

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Victoria Seelow
19:00
Tasmania Berlin
CFC Hertha
19:00
Strausberg
Lok Stendal
19:00
BSC Süd 05
Neustrelitz
19:30
Hansa Rostock II
Hertha Zehlendorf
20:00
Greifswalder FC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Einheit Rudolstadt
19:00
1. FC Merseburg
Carl Zeiss Jena II
19:00
Plauen
International Leipzig
19:00
Martinroda
Wacker Nordhausen II
19:00
FC Grimma

57142 Macedonia FYR - First League

Vardar
19:00
Skendija 79
Shkupi
19:00
Makedonija
Struga
19:00
Borec
Renova
19:00
Rabotnicki

266 Croatia - 2. HNL

Hajduk Split II
19:00
Šibenik
Rudeš
19:30
Bijelo Brdo

2454 Albania - 1st Division

Iliria Fushë-Krujë
19:00
Turbina Cërrik
Besa Kavajë
19:30
Oriku

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Tripolis
19:00
Aiolikos
Korinthos 2006
20:00
Palliniakos
Thyella Diastavroseos
20:00
Rodos
Marko
20:00
Panarkadikos
Aittitos Spata
20:00
Nea Artaki
Acharnaikos
20:00
Kitheron Kapareliou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Panargiakos
19:00
Tsilivi
Diavolitsi
20:00
Pellana
Thyella Patras
20:00
PAO Vardas
Paniliakos
20:00
Asteras Vlachioti
Ermionidas-Ermis
20:00
Nafplio 2017
Pangytheatikos
20:00
Diagoras Vrachneika
Zakynthos
20:00
Olympiakos Zacharo

593 Cameroon - Elite One

Colombe
19:00
Fortuna Mfou
Feutcheu
19:00
PWD
Dragon de Yaounde
21:00
Avion Academy
Tonnerre
21:00
Young Sport Academy
Bamboutos
21:00
UMS de Loum
Union Douala
21:00
Canon
Cotonsport
21:00
Eding Sport
Stade Renard
21:00
APEJES Academy
Fovu Club
21:00
Panthère

45412 Lebanon - Premier League

Safa
19:15
Tripoli

1578 Norway - NM Cup

Haugesund
19:15
Viking

296 Serbia - Super Liga

Rad Beograd
19:30
Partizan
Javor Ivanjica
21:00
Voždovac
Radnički Niš
21:00
Mladost Lučani
Proleter Novi Sad
21:00
Čukarički
Bačka Topola
21:00
Vojvodina
Radnik Surdulica
21:00
Inđija
Napredak
21:00
Mačva Šabac

11 บุนเดิสลีกา 2

Jahn Regensburg
19:30
St. Pauli
Dynamo Dresden
19:30
Sandhausen
Wehen Wiesbaden
19:30
Darmstadt 98

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Rot-Weiß Erfurt
19:30
Viktoria Berlin
Babelsberg
19:30
BFC Dynamo
Union Fürstenwalde
19:30
ZFC Meuselwitz
Germania Halberstadt
19:30
FSV Optik Rathenow
Lichtenberg
19:30
Auerbach
Chemie Leipzig
19:30
Wacker Nordhausen

32 Spain - Tercera - Group 7

Rayo Vallecano II
19:30
Flat Earth
RSD Alcalá
22:00
Parla

116 Cyprus - 3. Division

Ethnikos Assias
19:30
MEAP Nisou
Digenis Voroklinis
19:30
ENAD

116 Cyprus - 2. Division

Digenis Ypsonas
19:30
Ayia Napa

2454 Albania - Superliga

Laçi
19:30
Flamurtari
Teuta Durrës
22:30
Skënderbeu Korçë

17 France - Coupe de France

Linas-Montlhery
19:30
Évreux 27
Nanterre
19:30
Bastia-Borgo
Senlis
19:30
Le Portel
Reims Sainte-Anne
19:30
Dunkerque
Dieppe
19:45
Lens
Valence
20:00
Paris
Vire
20:30
Versailles
Vauban Strasbourg
21:00
Nancy
Les Herbiers
21:00
Le Mans
Tourcoing USF
21:00
Valenciennes
Saint-Pierroise
21:30
Thaon

886 Egypt - Egypt Cup

Aswan
19:30
Tanta

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO '20
20:00
OFC Oostzaan
USV Hercules
20:00
HV & CV Quick
Dongen
20:00
Westlandia
ADO Den Haag II
20:30
DEM
Groene Ster
20:30
UNA
Lienden
20:30
OSS '20
Blauw Geel '38
20:30
Hoogland
HSC '21
20:30
EVV

125 Greece - Super League

Lamia
20:00
OFI
Asteras Tripolis
22:15
Larissa
Atromitos
00:30
Aris
Volos NFC
00:30
Panathinaikos

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
20:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

VfL Oldenburg
20:00
Hagen / ​Uthlede
Wolfenbüttel
20:00
Heeslinger SC
Eintracht Celle
20:00
Bersenbrück
Arminia Hannover
20:00
Gifhorn

11 Germany - Regionalliga: Nord

Wolfsburg II
20:00
Werder Bremen II
St. Pauli II
20:00
VfB Lübeck
HSC Hannover
20:00
Hamburger SV II

11 Germany - Oberliga: Hessen

Ginsheim
20:00
Hanau 93
Eddersheim
21:30
Eintracht Stadtallendorf

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
20:00
Leher TS
Hastedt
21:00
Union Bremen
SFL Bremerhaven
21:30
BTS Neustadt

1439 Tunisia - Ligue 1

Slimane
20:00
Chebba
Tataouine
20:00
Kairouan
CS Sfaxien
00:00
Stade Tunisien

125 Greece - Football League

Egaleo
20:00
Olympiakos Volos
Anagennisi Ierapetra
20:00
Thesprotos
Triglia FC
20:00
Diagoras
Kavala
20:00
Ionikos
Ialysos
20:00
Veria
Niki Volos
20:00
Aspropyrgos Enosis

2756 Malta - Premier League

Tarxien Rainbows
20:00
Sirens
Valletta
22:00
Hibernians

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Almopos
20:00
Makedonikos Neapolis
Anagennisi Giannitsa
20:00
Nea Kallikrateia
Niki Agkathia
20:00
Agrotikos Asteras
Astrapi Mesopotamia
20:00
Aris Palaiochori
Poseidon Nea Michaniona
20:00
M. Alexandros Trikala
Florina
20:00
Edessaikos
Thermaikos Thermis
20:00
Thyella Sarakinoi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Apollon Paralimniou
20:00
Antheias-Aristinou
Nestos Chrisoupolis
20:00
Kilkisiakos
Orfeas Xanthi
20:00
Keravnos Pernis
Doxa Theologos
20:00
Iraklis Zygou
Pandramaikos
20:00
Doxa Kato Kamila

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Dias Diou
20:00
Meteora
Almyros
20:00
Diagoras Stefanovik
Iraklis Larissa
20:00
Karitsa
Thiseas Agria
20:00
Atromitos Palamas
Sellana
20:00
Potamia
Pierikos
20:00
Atalanti
Oikonomos
20:00
Digenis Neochori

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Agios Nikolaos
20:00
Episkopi
AEEK INKA
20:00
Poros
Rethymniakos
20:00
Panakrotiriakos
Atsalenios
20:00
Giouchtas

462 England - FA Cup Women

Sunderland W
20:00
มิดเดิลส์เบรอ
สโตกซิตี
20:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
เบิร์นลีย์
20:00
Hull City LFC
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
20:00
Nettleham
Chorley
21:00
Brighouse Town
Chester-le-Street Town
21:00
Loughborough Foxes
พอร์ตสมัท
21:00
Leyton Orient

190324 International - CAF Confederations Cup

Zanaco
20:00
RSB Berkane
Esae
20:00
Motema Pembe
Enyimba
20:00
San-Pedro
Al Masry
23:00
Enugu Rangers
Djoliba
23:00
Bidvest Wits
Horoya
23:00
Al-Nasr
Pyramids FC
02:00
Nouadhibou
Paradou AC
02:00
Hassania Agadir

1560 Congo - Ligue 1

Cheminots
20:00
Patronage Sainte-Anne
CARA Brazzaville
22:00
Otôho d'Oyo
V.Club Mokanda
22:00
Inter Club
Étoile du Congo
00:00
Diables Noirs

11 โอเบอร์ลีกา

Kray
20:15
Kleve
Cronenberger SC
20:15
SV 1919 Straelen
Meerbusch
20:15
Schonnebeck
Schwarz-Weiß Essen
20:15
Union Nettetal
Germania Ratingen
21:00
SF Baumberg
TuRU 1880 Düsseldorf
21:00
SF Niederwenigern
SC Velbert
21:00
Velbert
FC Bocholt
21:00
TVD Velbert
Monheim
21:00
Hilden

143 Austria - Tipico Bundesliga

Sturm Graz
20:30
Rheindorf Altach
Mattersburg
20:30
Admira
Rapid Wien
23:00
Austria Wien

245 Czech Republic - Czech Liga

Karviná
20:30
Sigma Olomouc
České Budějovice
20:30
Příbram
Sparta Praha
23:00
Mladá Boleslav

556 Belgium - Pro League

Royal Excel Mouscron
20:30
Standard Liège
Anderlecht
00:00
Sporting Charleroi
AS Eupen
02:00
KV Oostende

146 South Africa - Premier League

Polokwane City
20:30
Maritzburg United

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Wiedenbrück
20:30
ASC Dortmund
Kaan-Marienborn
20:30
Gütersloh
Westfalia Rhynern
20:30
Sprockhövel
Ennepetal
20:30
Meinerzhagen
Eintracht Rheine
20:30
Erndtebrück
Preußen Münster II
20:30
Rot Weiss Ahlen
Holzwickeder SC
20:30
Hammer SpVg
Westfalia Herne
20:30
Sportfreunde Siegen
Schermbeck
20:30
Paderborn 07 II

146 South Africa - Gladafrica Championship

Jomo Cosmos
20:30
Steenberg United
Tshakhuma
20:30
Free State Stars
TS Galaxy
20:30
Uthongathi

556 Belgium - Division 3: Group B

Duffel
20:30
Pepingen-Halle
Diegem Sport
21:00
Berchem Sport
Spouwen-Mopertingen
21:00
Tienen
Eendracht Aalst
21:00
Bocholt

556 Belgium - Division 3: ACFF

US Givry
20:30
La Louvière
Solières Sport
20:30
Union Namur
Hamoir
20:30
RES Durbuy
Tilleur
20:30
Waremme
Rebecq
21:00
Meux
Verlaine
21:00
Francs Borains

556 Belgium - Division 3: Group A

Toekomst Menen
20:30
Oudenaarde
Dikkelvenne
21:00
Merelbeke
Knokke
21:00
VW Hamme
Gullegem
21:00
Westhoek

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Wegberg-Beeck
20:30
Siegburger SV
Düren Merzenich
20:30
Frechen
Wesseling-Urfeld
20:45
Deutz
FC BW Friesdorf
20:45
Viktoria Arnoldsweiler
Hennef 05
21:00
Borussia Freialdenhoven
SV Breinig
21:00
Fortuna Köln II
Pesch
21:00
VfL Vichttal
Eilendorf
21:00
Hürth

17 France - National 3: Group I

Le Touquet
20:30
Olympique Marcquois

251 Italy - Serie C: Girone C

Avellino
20:30
Sicula Leonzio
Catania
21:00
Rende
Picerno
21:00
Monopoli
Reggina
21:00
Viterbese Castrense
FC Rieti
21:00
Bisceglie
Vibonese
21:00
Teramo
Virtus Francavilla
21:00
Cavese
Bari 1908
23:30
Potenza Calcio
Ternana
23:30
Casertana

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Wielsbeke
20:30
Oostduinkerke
Lauwe
20:30
Racing Waregem
Sassport Boezinge
21:00
Anzegem
Poperinge
21:00
Dadizele
Excelsior Zedelgem
21:00
RC Lauwe
Varsenare
21:00
Blankenberge

556 Belgium - Provincial-Limburg

Zonhoven United
20:30
Leopoldsburg
Herkol
20:30
Verbroedering Maasmechelen
Herk
20:30
Park Houthalen

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Aalter
20:30
Elene-Grotenberge
Ardennen
20:30
Bambrugge
Adegem
20:30
Jong Zulte
Excelsior Mariakerke
20:30
SK Denderhoutem
Voorde Appelterre
20:30
HO Kalken
Kruibeke
21:00
Berlare

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

's Gravenwezel-Schilde
20:30
ลีลล์
Hoboken
20:30
Ternesse
Berg en Dal
20:30
VC Herentals
Berlaar-Heikant
20:30
Racing Mechelen
Eendracht Zoersel
20:30
Oppuurs

556 Belgium - Provincial-Namur

Fernelmont-Hemptinne
20:30
Pesche
Chevetogne
20:30
Grand-Leez
Nismes
20:30
Condruzien
Beauraing
20:30
Rhisnes
Jeunesse Tamines
20:30
Profondeville
De Neffe
20:30
Wépion
Andennais
20:30
ES de la Molignée
Biesme
21:00
Loyers

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Sartoise
20:30
Gouvy
Vaux-Noville
20:30
Chaumont
Florenville
21:00
La Roche
Saint-Louis-Saint-Léger
21:00
Lorraine Arlon

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Snef-Tyber
20:30
Pâturages
Gilly
20:30
Binche
Péruwelz
20:30
Houdeng
RAS Monceau
20:30
Le Roeulx
Solre-sur-Sambre
20:30
Antoing
Hornu
20:30
Belœil
Olympic Warcoing
21:00
Soignies Sports
Montignies
21:00
Molenbaix

556 Belgium - Provincial-Brabant

Grimbergen
20:30
Borght-Humbeek
KV Tervuren-Duisburg
20:30
Kester
Meise
20:30
Melsbroek
Rhodienne-De Hoek
20:30
Woluwe-Zaventem
Sporting Kampenhout
20:30
Liedekerke
Waterloo
20:30
Football Club Schaerbeek
Union Lasne-Ohain
20:30
Villers-La-Ville
Sporting Bruxelles
20:30
BX Brussels
Schaerbeek-Evere
20:30
Genappe
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Bertem-Leefdaal
US d'Ophain
21:00
Nivellois
Stade Everois
21:00
Etterbeek
Boitsfort
21:00
Stockel

556 Belgium - Provincial-Liege

Malmundaria
20:30
FC Du Geer
Sprimont-Comblain II
20:30
UCE Liège
Aubel
20:30
Wanze / Bas-Oha
Mélen-Micheroux
20:30
Ambleve
Ster-Francorchamps
20:30
Stade Disonais
Weywertz
20:30
La Calamine
Ougrée
20:30
Rechain
Espoir Minerois
20:30
JS Fizoise

251 Italy - Serie D: Girone D

Alfonsine
20:30
Mantova
Breno
20:30
Cavenago Fanfulla
Calvina
20:30
Lentigione
Pol. Ciliverghe Mazzano
20:30
Sasso Marconi
Correggese
20:30
Crema
Progresso
20:30
Fiorenzuola
Sammaurese
20:30
Forlì
Savignanese
20:30
Mezzolara
Vigor Carpaneto
20:30
Adrense

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Vado
Borgosesia
20:30
Fezzanese
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Verbania
Ligorna
20:30
Prato
Lucchese
20:30
Lavagnese
Real Forte Querceta
20:30
Caronnese
Savona
20:30
Chieri
Casale
21:00
Seravezza
Sanremo
21:00
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Inveruno
Brusaporto
20:30
Levico
Dro Alto Garda
20:30
Caravaggio
Legnano
20:30
Nibionnoggiono
Sondrio
20:30
Pro Sesto
Tritium
20:30
Castellanzese
Villa d'Almè
20:30
Scanzorosciate
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Folgore Caratese
Seregno
20:30
Pontisola

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
San Tommaso
Cittanovese
20:30
Roccella
Corigliano Calabro
20:30
Castrovillari
Nola 1925
20:30
Troina
SSC Giugliano
20:30
Palmese
FC Messina
20:30
Marina di Ragusa
Licata
20:30
Marsala
Palermo
20:30
Acireale
Savoia
20:30
ACR Messina

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Walhain
20:30
Jette
Entité Manageoise
20:30
Stade Brainois
Gosselies Sports
20:30
Rapid Symphorinois
Kosova Schaerbeek
21:00
Ostiches
Léopold
21:00
Racing Jet Wavre
Ganshoren
21:00
Tournai

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Eppegem
20:30
Lochristi
Jong Lede
20:30
Zelzate
Wolvertem Merchtem
21:00
Avanti
Olsa Brakel
21:00
RFC Wetteren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Lyra-Lierse Berlaar
20:30
Turnhout
Linden
20:30
Houtvenne
Eendracht Termien
21:00
Bilzerse Waltwilder

251 Italy - Serie D: Girone C

Caldiero Terme
20:30
Campodarsego
Montebelluna
20:30
Clodiense
Chions
20:30
Adriese
Delta Calcio Rovigo
20:30
San Luigi
Este
20:30
Cjarlins Muzane
Legnago Salus
20:30
Cartigliano
Mestre
20:30
Luparense
Union Feltre
20:30
Ambrosiana
Villafranca
20:30
Belluno
Tamai
21:00
Vigasio

251 Italy - Serie D: Girone F

Atletico
20:30
Vastogirardi
Matelica Calcio
20:30
Vastese
Giulianova
20:30
San Nicolò
Recanatese
20:30
Porto Sant'Elpidio
Cattolica
20:30
Avezzano

251 Italy - Serie D: Girone H

Foggia
20:30
Gelbison
Casarano
20:30
Città di Fasano
Grumentum
20:30
Francavilla
Nardò
20:30
Gladiator
Sorrento
20:30
Team Altamura
Audace Cerignola
21:00
Gravina
US Bitonto
21:30
Fidelis Andria

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Warnant
20:30
Aywaille
Richelle United
21:00
Habay-la-Neuve
Meix-Devant-Virton
22:00
Jodoigne

251 Italy - Serie D: Girone E

Aglianese
20:30
Foligno
Montevarchi Calcio
20:30
San Donato Tavarnelle
Scandicci
20:30
Bastia Calcio
Cannara
20:30
Albalonga
Gavorrano
20:30
Tuttocuoio
Grassina
20:30
Sporting Trestina
Nuova Monterosi
20:30
Sangiovannese
Pomezia
20:30
Grosseto
Flaminia
21:00
Mobilieri Ponsacco

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:30
Trastevere
Cassino
20:30
Lanusei
Città di Anagni
20:30
Latte Dolce
Latina
20:30
Ladispoli
Muravera
20:30
Aprilia
Portici
20:30
Budoni
Pro Calcio Tor Sapienza
20:30
Ostia Mare Lidocalcio
Sassari Torres
20:30
Vis Artena

482134 Lesotho - Premier League

Liphakoe Football Club
20:30
Lifofane
Lioli
20:30
Lijabatho
LMPS
20:30
Likhopo
Bantu
20:30
LCS

17 France - Division 1 Women

Lyon W
20:45
Metz W

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Lokomotiva Zagreb
Rijeka
23:30
Istra 1961

401 Slovakia - Fortuna Liga

Senica
21:00
Žilina

62 Switzerland - Challenge League

Lausanne Sport
21:00
Vaduz
Winterthur
21:00
Stade Lausanne-Ouchy

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
21:00
Doxa
Apollon
23:00
AEK Larnaca

11 Germany - Oberliga: Hamburg

TSV Sasel
21:00
Buchholz

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Borac Banja Luka
21:00
Sloboda Tuzla

556 Belgium - First Amateur Division

Sint-Eloois-Winkel
21:00
Rupel Boom
Liège
21:00
Dessel Sport

17 France - National 3: Group M

Thiers
21:00
Rumilly Vallieres

251 Italy - Serie C: Girone A

Arezzo
21:00
Gozzano
Juventus U23
21:00
Carrarese
Lecco
21:00
Olbia
Pro Patria
21:00
Novara
AlbinoLeffe
23:30
Renate
Monza
23:30
Giana Erminio
Pergolettese
23:30
Alessandria

251 Italy - Serie C: Girone B

Padova
21:00
Imolese
Piacenza
21:00
Rimini
Ravenna
21:00
Südtirol
Fermana
23:30
Union ArzignanoChiampo
Vicenza
23:30
FeralpiSalò
Triestina
23:30
Modena
Virtus Verona
23:30
Reggiana
Vis Pesaro
23:30
Carpi

251 Italy - Serie B

Juve Stabia
21:00
โฟรซิโนเน่
Pisa
21:00
Virtus Entella
Pordenone
03:00
Crotone

1424 Morocco - Botola 2

Wydad Fès
21:00
KAC Kénitra
Riadi Salmi
21:00
Racing de Casablanca
Chabab Rif Hoceima
21:00
Ittihad Khemisset
Widad Témara
21:00
Chabab Ben Guerir
Kawkab Marrakech
21:00
AS Salé
Chabab Mohammédia
21:00
Chabab Atlas Khénifra
Sidi Kacem
21:00
Olympique Dcheïra
Tihad Casablanca
21:00
Maghreb Fès

153732 India - Indian Super League

Hyderabad
21:00
Goa

3347 San Marino - Campionato

Fiorentino
21:00
Pennarossa
San Giovanni
21:00
Domagnano
Juvenes / Dogana
21:00
Faetano

20 Portugal - 2. Division: Group D

Real
21:15
Lusitano GC Evora
Lagos
22:00
Sintra
Pinhalnovense
22:00
Loures
Oriental Lisboa
22:00
Fabril Barreiro
Louletano
22:00
Alverca
Olhanense
22:00
Amora
Aljustrelense
22:00
Olimpico do Montijo
Armacenenses
22:00
1º Dezembro
Sintrense
22:00
Sacavenense

1560 Congo - Super Ligue

Maniema Union
21:30
Renaissance

674 Hungary - NB 1

เฟเรนซ์วารอส
21:45
Puskás

62 Switzerland - Super League

บาเซิ่ล
22:00
Sion
Thun
22:00
St. Gallen
Zürich
22:00
Servette

556 Belgium - First Division B

Westerlo
22:00
Union Saint-Gilloise

3126 Luxembourg - National Division

Blue Boys Muhlenbach
22:00
Hostert

20 พรีเมียรา ลีกา

Paços de Ferreira
22:00
Vitória FC
Vitória SC
22:00
Portimonense
สปอร์ติงลิสบอน
00:30
Moreirense
Belenenses
03:00
ปอร์โต้

20 Portugal - 2. Division: Group B

Paredes
22:00
Lusitano FCV
Sanjoanense
22:00
Ginásio Figueirense
Amarante
22:00
Canelas 2010
Lusitania FC Lourosa
22:00
Coimbrões
Gondomar
22:00
Vila Real
Pedras Rubras
22:00
Leca
Arouca
22:00
Valadares Gaia
Felgueiras 1932
22:00
Castro Daire
Trofense
03:30
Espinho

716 Nigeria - Npfl

Kano Pillars
22:00
Delta Force
Heartland
22:00
Plateau United
Ifeanyi Uba
22:00
Wikki Tourist
Warri Wolves
22:00
Lobi Stars
Abia Warriors
22:00
Akwa Starlets
Katsina United
22:00
MFM
Akwa United
22:00
Adamawa United
Sunshine Stars
22:00
Nasarawa United
Enugu Rangers
23:00
Jigawa Golden Stars
Enyimba
23:00
Rivers United

1161 Scotland - League Cup

กลาสโกว์ เรนเจอร์
22:00
เซลติก

3039 Togo - Championnat National

Ifodjè
22:00
Maranatha Fiokpo
Anges Notsè
22:00
ASKO de Kara
Kara
22:00
Koroki Metete
Togo Port
22:00
Gbohloe-Su
Gomido
22:00
Sara Sport
Dynamic Togolais
22:00
Unisport
OTR
22:00
Semassi

155 Romania - Liga 1

Botoşani
22:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Astra
01:30
Universitatea Craiova

607 Burkina Faso - Premier League

Salitas
22:30
Police
KOZAF
00:45
Rahimo

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Issia Wazi
22:30
WAC
SOL
22:30
Sporting Gagnoa
Abengourou
01:00
ASEC Mimosas

32 Spain - Segunda B - Group 2

Barakaldo
23:00
Real Unión
CD Calahorra
23:00
Tudelano

1424 Morocco - Botola Pro

Mouloudia Oujda
23:00
FAR Rabat
Ittihad Tanger
01:00
Raja Beni Mellal

2493 Mauritania - Super D1

Sahel
23:00
Tevragh-Zeïne
Tevragh-Zeïne
00:00
Nouadhibou
Concorde
00:00
SNIM

5724 Sierra Leone - Premier League

Kallon
23:00
Old Edwardians

190324 International - Gulf Cup of Nations

บาห์เรน
23:00
ซาอุดีอาระเบีย

200 Senegal - Ligue 1

Pikine
23:30
ASEC Ndiambour
Casa Sport
23:30
Teungueth
Stade de Mbour
00:00
Douanes
CNEPS Excellence
00:30
Diambars

2507 Gambia - GFA League

Brikama United
23:30
Tallinding United
GPA
23:30
Hawks
Armed Forces
23:30
Real de Banjul

53128 Guatemala - Liga Nacional

Cobán Imperial
00:00
Deportivo Sanarate
Cotzumalguapa
00:00
Mixco
Antigua GFC
00:00
Municipal
Comunicaciones
00:00
Xelajú
Siquinalá
00:00
Iztapa
Guastatoya
00:00
Malacateco

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Hadera
00:45
Hapoel Tel Aviv
Ashdod
01:15
Beitar Jerusalem

5 Brazil - Serie A

Internacional
02:00
Atlético Mineiro
Cruzeiro
02:00
Palmeiras
Fortaleza
02:00
Bahia
Corinthians
02:00
Fluminense
Santos
02:00
Flamengo
Vasco da Gama
02:00
Chapecoense
Botafogo
02:00
Ceará
Avaí
02:00
Athletico PR
Goiás
02:00
Grêmio
CSA
02:00
São Paulo

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Guabirá
Real Potosí
02:00
Club Destroyers
Bolívar
03:00
Blooming
Wilstermann
04:15
San José
Royal Pari
06:30
The Strongest

137919 Antigua and Barbuda - Premier Division

Pigotts Bullets
02:00
All Saints United
Old Road
04:00
Hoppers
Grenades
06:00
Parham

44 Argentina - Primera C

Midland
03:00
Argentino Merlo
Dock Sud
03:00
Leandro Nicéforo Alem

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Defensores Unidos
03:00
Tristán Suárez
Comunicaciones
03:00
Los Andes
San Miguel
03:00
JJ Urquiza

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Caseros
03:00
Guillermo Brown

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Liniers
03:00
Sportivo Barracas

338 Peru - Primera Division

Deportivo Binacional
03:00
Alianza Lima

80 Chile - Primera Division

Curicó Unido
04:00
Universidad Chile

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
04:00
Herediano

1190 Paraguay - Division 1

Olimpia
05:00
Guaraní
Libertad
05:00
Deportivo Santaní

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
06:00
Managua

รับชมตารางบอล วันที่ 8 ธ.ค. 2562ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 8 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 8 ธ.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 8 ธ.ค. 2562ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 8 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 8 ธ.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net