ตารางบอล วันที่ 7 ธ.ค. 2562

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
19:30
เชลซี
บอร์มัธ
22:00
ลิเวอร์พูล
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:00
เบิร์นลีย์
วัตฟอร์ด
22:00
คริสตัล พาเลซ
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
00:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
19:30
ลีดส์ยูไนเต็ด
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
22:00
บาร์นสลีย์
ฟูลัม
22:00
บริสตอลซิตี
ฮัลล์ซิตี
22:00
สโตกซิตี
ลูตัน ทาวน์
22:00
วีแกนแอทเลติก
มิดเดิลส์เบรอ
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
เรดิง
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
เบรนท์ฟอร์ด

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แบล็กพูล
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
บริสตอล โรเวอร์ส
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
อิปสวิช ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
จิลลิ่งแฮม
22:00
ซันเดอร์แลนด์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
พอร์ตสมัท
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00
โรชเดล
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์

462 อีเอฟแอลลีกทู

Bradford City
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
Exeter City
22:00
Northampton Town
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
สคันธอร์ป
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
Swindon Town
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Mansfield Town
22:00
Cheltenham Town
มอร์แคมป์
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Oldham Athletic
22:00
Leyton Orient
Port Vale
22:00
Walsall
Stevenage
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

เอดีโอ เดน ฮาก
00:30
ทเวนเต้
พีเอสวี
01:45
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
วีวีวี เวนโล
01:45
เอ็มเมน
พีอีซี ซโวลล์
02:45
อัลค์มาร์

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
21:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
แอร์เบ ไลป์ซิก
21:30
ฮอฟเฟ่นไฮม์
มึนเช่นกลัดบัค
21:30
บาเยิร์น มิวนิค
ไฟร์บวร์ก
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
เอาก์สบวร์ก
21:30
ไมนซ์
เลเวอร์คูเซ่น
00:30
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

มงต์เปลลิเย่ร์
23:30
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
นีซ
02:00
เม็ตซ์
แรนส์
02:00
อองเช่ร์
สตราส์บูร์ก
02:00
ตูลูส
โมนาโก
02:00
อาเมียงส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อตาลันต้า
21:00
เวโรน่า
อูดิเนเซ่
00:00
นาโปลี
ลาซิโอ
02:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล มาดริด
19:00
เอสปันญ่อล
เกรนาดา
22:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เลบันเต้
00:30
บาเลนเซีย
บาร์เซโลน่า
03:00
มาจอร์กา

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
12:00
กัมบะ โอซาก้า
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
เอฟซี โตเกียว
มัตซูโมโตะ ยามากะ
12:00
โชนัน เบลล์มาเร่
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
สากัน โตสู
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
วิสเซล โคเบะ
12:00
จูบิโล่ อิวาตะ
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
เวกัลตะ เซนได
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
เซเรโซ โอซาก้า

44569 Aruba - Division de Honor

Britannia
07:00
Dakota
Nacional
05:30
RCA

98 Australia - National Youth League

Adelaide U21
07:00
Melbourne City U21
Sydney FC U21
12:45
WS Wanderers U21

63604 Cuba - Primera Division

Cienfuegos
07:00
Matanzas
Camagüey
07:00
Holguín

5724 Sierra Leone - Premier League

East End Lions
07:00
Ports Authority

44 Argentina - Superliga

Independiente
07:10
Banfield
Huracán
03:35
Arsenal de Sarandi
Talleres Córdoba
05:40
Unión Santa Fe
Atlético Tucumán
05:40
Newell's Old Boys

44 Argentina - Torneo Federal A

Deportivo Maipú
07:45
Ferro Carril Oeste LP
Sportivo Desamparados
07:45
Huracán Las Heras
Gimnasia Concepción
03:00
Sarmiento Resistencia
Deportivo Camioneros
03:00
Estudiantes de San Luis
Circulo Deportivo
03:00
Deportivo Madryn
Sol de Mayo
03:00
Sansinena
Sportivo Belgrano
03:30
San Martín Formosa
Juventud Unida Univ.
03:30
Olimpo
Crucero del Norte
04:00
Club Atlético Güemes
Villa Mitre
04:00
Sportivo Peñarol
Unión Sunchales
04:30
Sportivo Las Parejas
Defensores Belgrano VR
06:00
CDJU Gualeguaychu

353 Colombia - Torneo Aguila

Boyacá Chicó
08:00
Cortuluá

458 Mexico - Liga Ascenso

Alebrijes de Oaxaca
09:30
Atlético Zacatepec

98 Australia - W-League

Melbourne Victory W
12:00
Western Sydney Wanderers W
Perth Glory W
18:15
Newcastle Jets W

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Wellington Phoenix
13:00
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
Sydney
15:30
Brisbane Roar

2817 New Zealand - Premiership

Southern United
13:00
Hawke's Bay United

64306 Hong Kong - Premier League

Guangzhou R&F U19
13:30
Happy Valley

227 Russia - Youth League

Krasnodar U20
15:00
CSKA Moskva U20
Sochi U20
17:00
Rubin Kazan U20
Spartak Moskva U20
18:00
Rostov U20
Krylya Sovetov U20
22:00
Ural U20

146 South Africa - COSAFA U20 Championship

Angola U20
15:00
Mozambique U20
Botswana U20
17:45
Malawi U20
Zambia U20
20:30
Comoros U20

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

Myanmar U23
15:00
อินโดนีเซีย
เวียดนาม
19:00
Cambodia U23

802 Israel - Lig Bet

Bnei Bir al-Maksur
15:30
Elnahada Nazareth
Maccabi Ahva Yarka
17:30
Ihud Bnei Mejdel Krum
Hapoel Beit Shean
01:00
Ironi Nesher

251 Italy - Primavera 2

Juve Stabia U19
15:30
Trapani U19
Udinese U19
17:00
Milan U19
Frosinone U19
17:00
Pisa U19
Lecce U19
17:00
Livorno U19
Ascoli U19
17:30
Cosenza U19
Benevento U19
17:30
Salernitana U19
Brescia U19
20:30
Pordenone U19
Parma U19
20:30
Spezia U19
Venezia U19
20:30
Verona U19
Perugia U19
20:30
Crotone U19
Virtus Entella U19
21:00
Spal U19

153732 India - I-League

Minerva Punjab
15:30
East Bengal

401 Slovakia - Youth League

Ružomberok U19
16:00
Slovan Bratislava U19
Nitra U19
17:00
Senica U19
Podbrezová U19
17:00
Poprad U19
DAC U19
17:00
Spartak Trnava U19
Žilina U19
17:00
Trenčín U19

155 Romania - Liga 2

Metaloglobus
16:00
Csikszereda
SCM Gloria Buzau
16:00
Ripensia Timişoara
Şcolar Reşiţa
16:00
Mioveni
Sporting Turnu
16:00
Juventus Bucureşti
Dunărea Călăraşi
17:00
SSC Farul
ASU Poli Timişoara
19:00
Pandurii Târgu Jiu
Concordia Chiajna
21:00
Rapid Bucuresti

224 Bulgaria - B PFG

Lokomotiv Sofia 1929
17:00
CSKA 1948 Sofia
Pomorie
19:00
Chernomorets Balchik
Spartak Varna
19:00
Neftohimik
Spartak Pleven
19:00
Hebar 1918

11 Germany - Junioren Bundesliga

Bremen U19
17:00
Dresden U19
Chemnitzer FC U19
17:00
Hamburger SV U19
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Freiburg U19
Mainz U19
17:00
Heidenheim U19
Kickers Offenbach U19
17:00
Ingolstadt U19
Schalke 04 U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Wuppertaler SV U19
Dusseldorf U19
17:00
Bochum U19
Bayer Leverkusen U19
17:00
Viktoria Köln U19
Magdeburg U19
18:00
RB Leipzig U19
St. Pauli U19
19:00
Wolfsburg U19
Hoffenheim U19
19:00
Stuttgart U19
Karlsruher U19
19:00
Greuther Fürth U19
Augsburg U19
19:00
Bayern U19
Alemannia Aachen U19
19:00
Duisburg U19
Preussen Munster U19
19:00
Koln U19
Niendorfer TSV U19
20:00
Hertha U19

32 Spain - Primera Division Women

Logroño W
17:00
Valencia W
Huelva W
22:00
Real Sociedad W

251 Italy - PrimaVera 1

Lazio U19
17:00
Inter U19
Juventus U19
19:00
Torino U19
Atalanta U19
20:30
Chievo U19
Genoa U19
20:30
Napoli U19
Sassuolo U19
23:00
Fiorentina U19

614 Algeria - Algeria Youth League

ES Sétif U21
17:00
Aïn M'lila U21
CR Belouizdad U21
17:00
JS Saoura U21
USM Bel Abbès U21
17:00
MC Alger U21
NA Hussein Dey U21
17:00
NC Magra U21
US Biskra U21
18:00
Bordj Bou Arreridj U21

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Bugsaşspor
17:30
Hacettepe

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Silivrispor
17:30
Tire 1922

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Muğlaspor
17:30
Batman Petrolspor
Halide Edip Adıvar
17:30
Yeni Altındağ BS
Modafenspor
17:30
Bayrampaşaspor

190324 International - CECAFA Senior Challenge Cup

จิบูตี
17:30
โซมาเลีย
ยูกันดา
20:00
บุรุนดี

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Tambov
18:00
Orenburg
คราสโนดาร์
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
Akhmat Grozny
23:00
Ufa

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
18:00
Porto II
Nacional
22:00
Farense
Cova Piedade
22:00
Vilafranquense
Chaves
00:15
UD Oliveirense

86 Ukraine - Youth League

Karpaty U21
18:00
Desna U21
Dynamo Kiev U21
18:00
Zorya U21
Mariupol U21
18:00
Lviv U21

32 Spain - Segunda B - Group 4

Sevilla II
18:00
Recreativo Huelva

404 Turkey - 1. Lig

Hatayspor
18:00
Boluspor
Fatih Karagümrük
20:30
Balıkesirspor
Akhisar Belediyespor
23:00
İstanbulspor

32 Spain - Spain Youth League

Girona U19
18:00
Gimnàstic Tarragona U19
Rayo Majadahonda U19
18:00
Unión Adarve U19
Sobradillo U19
18:00
Maspalomas U19
Ofra U19
18:00
Acodetti U19
Orientación Marítima U19
18:00
San José U19
Victoria U19
18:30
Huracán U19
Unión Viera U19
18:30
Tenerife U19
Laguna U19
20:00
UD San Fernando U19
Real Oviedo U19
21:45
Ural U19
Calasanz U19
22:00
Roces U19
Osasuna U19
22:00
Danok Bat U19
Valvanera U19
22:00
AD San Juan U19
Espanyol U19
22:00
Damm U19
Mallorca U19
22:00
Barcelona U19
Unió Jàbac Terrassa U19
22:00
Huesca U19
Santa Marta U19
22:00
Rayo Vallecano U19
UCAM Murcia U19
22:00
Real Murcia U19
Lorca CFB U19
22:00
Elche U19
Toledo U19
22:00
Roda U19
Albacete U19
22:00
Hércules U19
Real Madrid U19
22:30
Alcorcón U19
Extremadura UD U19
22:30
Atl. Madrid U19
Cornellà U19
23:00
San Francisco U19
Atlético Pinto U19
23:00
Aravaca U19
Mutilvera U19
00:00
UD Logroñés U19

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Feirense U23
18:00
Estoril U23
Belenenses U23
18:00
Cova da Piedade U23
Marítimo U23
18:00
Sporting CP U23
Vitória Guimarães U23
21:00
Benfica U23
Leixões U23
22:00
Vitória Setúbal U23

462 England - Premier League U18

Manchester United U18
18:00
Stoke City U18
Sunderland U18
18:00
Manchester City U18
Southampton U18
18:00
West Ham U18
Swansea U18
18:00
Chelsea U18
Tottenham U18
18:30
Reading U18
Derby U18
19:00
Liverpool U18
Wolverhampton U18
19:00
Blackburn U18

251 Italy - Serie A Women

Empoli W
18:00
Fiorentina W
AC Milan W
20:30
Bari W
Orobica W
20:30
Juventus W
Tavagnacco W
20:30
Verona W

2568 Zambia - Super League

Nakambala Leopards
18:00
Lumwana Radiants
Kabwe Warriors
20:00
Zanaco
Lumwana Radiants
20:00
Zanaco
Lusaka Dynamos
20:00
Green Eagles
Green Eagles
20:00
Red Arrows

122 Kosovo - Kosovar Cup

KF Feronikeli
18:30
A&N
Drenica
18:30
Dardana
Vitia
18:30
Dukagjini
KF Ballkani
18:30
Trepça'89

296 Serbia - Prva Liga

Novi Pazar
19:00
Semendrija 1924
Zlatibor Čajetina
19:00
Radnički Kragujevac

86 Ukraine - Premier League

โอเล็กซานเดรีย
19:00
Vorskla
Kolos Kovalivka
22:00
Dnipro-1

1179 Kenya - Premier League

Chemelil
19:00
Western Stima
Nzoia United
19:00
Homeboyz

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
19:00
Erzgebirge Aue
Holstein Kiel
19:00
Osnabrück
Greuther Fürth
19:00
Bochum

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
19:00
Barmbek-Uhlenhorst
Paloma
20:30
Niendorfer TSV

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hannover 96 II
19:00
Heider SV
Holstein Kiel II
19:00
Eintracht Norderstedt
Weiche Flensburg
19:30
VfB Oldenburg
Altona 93
20:00
Jeddeloh
LSK Hansa
20:00
Drochtersen / Assel

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Tennis Borussia
19:00
Pampow
Ludwigsfelder FC
19:00
Staaken
SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Torgelower SV Greif

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Askania Bernburg
19:00
VfL Halle
Oberlausitz Neugersdorf
19:30
Union Sandersdorf
Luckenwalde
21:00
Krieschow

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Neckarsulmer SU
Villingen
20:00
Göppinger SV
CfR Pforzheim
20:00
Freiburger FC
Stuttgarter Kickers
20:00
Ravensburg
SGV Freiberg
20:00
Linx
Oberachern
20:00
Reutlingen
Ilshofen
20:00
Rielasingen-Arlen
Sandhausen II
20:00
Bissingen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Sloga
19:00
Siroki Brijeg
Zvijezda '09 Brgule
19:00
Sarajevo
Zrinjski
19:00
Radnik Bijeljina
Mladost Doboj Kakanj
19:00
Celik
Zeljeznicar
22:00
Velez

404 Turkey - Super Lig

Yeni Malatyaspor
19:00
Sivasspor
Ankaragücü
21:30
Göztepe
กาลาตาซาราย
00:00
Alanyaspor

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
OH Leuven II
Moldavo W
20:30
Voorwaarts Zwevezele
Genk II W
20:30
Eendracht Aalst W
Zulte-Waregem W
21:00
White Star Woluwé W
Famkes Merkem
22:00
Gent II W
Tongeren W
22:00
Eva's Tienen
Standard Liège II W
22:30
Kontich W
Mechelen
22:45
Massenhoven W

57142 Macedonia FYR - First League

Sileks
19:00
Akademija Pandev

462 England - Premier League 2 Divison Two

Newcastle Utd U23
19:00
Reading U23

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Septemvri Tervel
19:00
Suvorovo

2454 Albania - 1st Division

Egnatia Rrogozhinë
19:00
Kastrioti Krujë
Korabi Peshkopi
19:00
Besëlidhja Lezhë
Erzeni Shijak
19:00
Veleçiku Koplik
Dinamo Tirana
19:00
Tërbuni Pukë
Burreli
19:00
Shkumbini Peqin
Pogradeci
19:00
Devolli
Apolonia Fier
19:00
Elbasani
Shënkolli
19:00
Lushnja

2454 Albania - 2nd Division

Spartaku Tiranë
19:00
Sopoti Librazhd
Kamza
19:00
Vora
Vllaznia Shkoder II
19:00
Tirana II
Ada Velipojë
19:00
Gramshi
Luzi 2008
19:00
Klosi

360931 Mauritius - Mauritian League

La Cure Sylvester
19:00
ASVP
Grande Riviere Sud Est
19:00
Petite Rivière Noire
Savanne
20:00
Entente Boulet Rouge

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
19:15
Beroe
ลูโดโกเรต์ส
21:30
Cherno More

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Bischofswerdaer FV
19:30
BAK '07
Altglienicke
19:30
Energie Cottbus

116 Cyprus - 3. Division

Elia Lythrodonta
19:30
Elpida Astromeritis
O Kormakitis
19:30
Iraklis Yerolakkou
Kouris Erimi
19:30
EN THOI Lakatamia
PAEEK
19:30
Ormideia
Ahironas
19:30
Amathous
APONA Anagias
19:30
Halkanoras

116 Cyprus - 2. Division

Karmiotissa
19:30
Omonia Psevda
ASIL Lysi
19:30
Omonia Aradippou
Aris
19:30
Alki Oroklini
AE Zakakiou
19:30
Onisilos
Akritas
19:30
Othellos
Ermis
19:30
Digenis Morphou

266 Croatia - 2. HNL

Hrvatski Dragovoljac
19:30
Solin
Dubrava Zagreb
19:30
Croatia Zmijavci
Cibalia
19:30
Sesvete
Dugopolje
19:30
Kustošija
Orijent 1919
20:30
Medimurje Cakovec

2454 Albania - Superliga

Luftëtari Gjirokastër
19:30
Vllaznia Shkodër
Bylis Ballsh
19:30
Partizani Tirana
Tirana
22:30
Kukësi

17 France - Coupe de France

Vandœuvre
19:30
Red Star
Côte Chaude
19:30
Le Puy F.43 Auvergne
4 Rivières 70
19:30
Bourg-en-Bresse
Prix-lès-Mézières
19:30
Quevilly Rouen
Annecy
20:00
Chambly
C' Chartres
20:15
ก็อง
Stade Pontivy
20:15
Lorient
Hombourg-Haut
21:00
Auxerre
Cournon
21:00
Niort
Tours
21:00
Club Franciscain
St-Pryvé St-Hilaire
21:00
Saint-Georges
Guichen
22:00
Le Rheu
Raon l'Etape
22:30
Boulay
Mulhouse
23:00
Épinal
Chilly
23:00
Fabrègues
Poitiers
23:00
Rodez
Olympique St Quentin
23:00
Grande-Synthe
Jeunesse Evolution
00:00
Belfort
Montceau
00:00
Racing Besançon
Limonest
00:00
Villefranche
Grasse
00:00
Consolat Marseille
Angoulême
00:00
Saint-Flour
Bergerac
00:00
Trélissac
Aviron Bayonnais
00:00
Fontenay Vendée Foot
Challans
00:00
Colomiers US
Sablé
00:00
Concarneau
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Stade Briochin
Stade Plabennec
00:00
Granville
Rouen
00:00
Orléans
Gonfreville
00:00
Créteil
Croix Football IC
00:00
Entente SSG
Fréjus St-Raphaël
00:30
Olympique d'Alès
Marssac SRDT
01:00
Pau

886 Egypt - Egypt Cup

Haras El Hodood
19:30
Petrojet
Al Ittihad
19:30
Nasr
El Geish
22:00
Dekernes
Ismaily
22:00
Ilameen

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Abha
19:30
Al Arabi
Al Safa
21:25
Al Ittihad
Al Hilal
21:45
Al Jabalain

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zemplín Michalovce
20:00
Spartak Trnava
Ružomberok
20:00
Zlaté Moravce
Nitra
20:00
Trenčín
Pohronie
20:00
Sereď
สโลวาน บราติสลาวา
21:30
DAC

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Garching
20:00
Memmingen

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Ra'anana
20:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Haifa
22:30
Bnei Yehuda
Ironi Kiryat Shmona
23:30
Sektzia Nes Tziona
Maccabi Tel Aviv
00:50
Maccabi Netanya

38 Netherlands - Tweede Divisie

AFC
20:00
Scheveningen
ASWH
21:00
HHC
IJsselmeervogels
21:00
Noordwijk
Volendam II
21:00
Jong Sparta
Quick Boys
21:00
Excelsior Maassluis
Rijnsburgse Boys
21:00
TEC
Kozakken Boys
21:30
GVVV
Koninklijke HFC
21:30
Katwijk
De Treffers
00:00
Spakenburg

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
20:00
Hansa Rostock
Würzburger Kickers
20:00
Viktoria Köln
Kaiserslautern
20:00
Hallescher FC
Carl Zeiss Jena
20:00
Unterhaching
1860 München
20:00
Sonnenhof Großaspach
Magdeburg
20:00
Ingolstadt

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Bahlinger SC
20:00
Hoffenheim II
Saarbrücken
20:00
TuS RW Koblenz
Bayern Alzenau
20:00
SV Steinbach
Teutonia WS
20:00
Pirmasens
Ulm
20:00
Homburg
Aalen
20:00
Kickers Offenbach
Astoria Walldorf
20:00
Balingen
Mainz 05 II
20:00
FSV Frankfurt

11 Germany - Regionalliga: West

Lippstadt 08
20:00
Fortuna Düsseldorf II
TuS Haltern
20:00
Sportfreunde Lotte
Homberg
20:00
Bergisch Gladbach
Rödinghausen
20:00
Borussia M'gladbach II
Wattenscheid 09
20:00
Verl
Alemannia Aachen
20:00
Wuppertaler SV
Rot-Weiß Oberhausen
22:30
Schalke 04 II

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
TB Uphusen
Kickers Emden
20:00
Eintracht Northeim
Germania Egestorf
20:00
Atlas Delmenhorst
Lupo-Martini
20:00
Borussia Hildesheim
Spelle-Venhaus
22:00
FT Braunschweig

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
20:00
Lugano W
Servette Chênois W
22:00
Grasshopper W
Luzern W
22:00
St. Gallen
Basel W
01:00
Zurich W

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hessen Kassel
20:00
FV Bad Vilbel
Lehnerz
20:00
Rot-Weiß Walldorf
SV Steinbach
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Baunatal
20:00
Hessen Dreieich
Dietkirchen
20:00
Waldgirmes
Viktoria Griesheim
22:00
Neuhof

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Kropp
20:00
Eckernforder SV
Union Neumünster
20:00
Bordesholm

11 Germany - Oberliga: Bremen

Blumenthaler SV
20:00
Schwachhausen
Brinkumer SV
20:00
Oberneuland
Borgfeld
21:00
Bremer SV
Geestemünde
21:00
Aumund-Vegesack

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
20:00
RSC Anderlecht W

1439 Tunisia - Ligue 1

CA Bizertin
20:00
Métlaoui
Ben Guerdane
20:00
Club Africain

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
20:00
Qormi
Qrendi
22:15
Pietà Hotspurs

2931 Andorra - 2. Division

Inter Club d'Escaldes II
20:00
Carroi II

125 Greece - Football League

Kalamata
20:00
Trikala

2756 Malta - Premier League

Gzira United
20:00
Mosta
Floriana
20:00
Santa Lucia
Sliema Wanderers
22:00
Birkirkara
Gudja United
22:15
Senglea Athletic

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Aris Avato
20:00
Aetos Orfani

190324 International - CAF Champions League

Platinum
20:00
Etoile du Sahel
Petro de Luanda
20:00
USM Alger
ZESCO United
23:00
TP Mazembe
Wydad Casablanca
02:00
Mamelodi Sundowns
Zamalek
02:00
1º de Agosto

48946 Palestine - West Bank League

Shabab Al Am'ari
20:00
Taraji Wadi Al-Nes
Jabal Al Mukaber
20:00
Markez Balata
Shabab Alsamu
20:00
Hilal Al-Quds

1560 Congo - Ligue 1

Tongo FC Jambon
20:00
JS Talangaï
Nico-Nicoye
21:00
Leopards de Dolisie
Racing Club Brazzavile
22:00
Kondzo

245 Czech Republic - Czech Liga

Teplice
20:30
Zlín
Opava
20:30
Jablonec
Slovácko
23:00
Viktoria Plzeň

674 Hungary - NB 1

Mezőkövesd-Zsóry
20:30
Diósgyőr
Debrecen
23:00
Honvéd
Újpest
23:00
Várda SE
MOL Vidi
23:00
Paksi SE
Zalaegerszegi TE
23:00
Kaposvári Rákóczi

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

DOVO
20:30
ONS Sneek
HSV Hoek
20:30
SteDoCo
Excelsior '31
20:30
Lisse
Ter Leede
20:30
VVOG
DVS '33
20:30
Almere City II
ODIN '59
20:30
Ajax Amateurs
Harkemase Boys
20:30
Barendrecht
Sparta Nijkerk
21:00
VVSB

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:30
AmaZulu
Baroka
20:30
Orlando Pirates
Cape Town City
23:00
Chippa United
Kaizer Chiefs
01:15
Bloemfontein Celtic

17 France - Division 1 Women

Fleury 91 W
20:30
Paris W
Bordeaux W
20:30
Stade de Reims
โอลิมปิก มาร์กเซย
20:30
Soyaux W
Guingamp W
20:30
Dijon W
Paris SG W
21:30
Montpellier W

146 South Africa - Gladafrica Championship

Royal Eagles
20:30
Richards Bay
Mbombela United
20:30
Real Kings
Moroka Swallows
20:30
University of Pretoria
TS Sporting
20:30
Cape Umoya United

17 France - National 3: Group J

Le Havre II
20:30
AG Caennaise

251 Italy - Serie D: Girone B

Virtus Bolzano
20:30
Bustese Roncalli

251 Italy - Serie D: Girone F

Chieti
20:30
Jesina
Montegiorgio
20:30
Tolentino
Olympia Agnonese
20:30
Pineto
Sangiustese
20:30
Campobasso

251 Italy - Serie D: Girone H

Taranto
20:30
Nocerina
Brindisi
21:00
Agropoli

251 Italy - Serie D: Girone G

Team Nuova Florida
20:30
Turris

515 Wales - Welsh Cup

Pontardawe Town
20:30
Buckley Town
Rhyl
20:30
STM Sports
Swansea University
21:30
Cambrian & Clydach
Penrhyncoch
21:30
Prestatyn Town
Afan Lido
21:30
Llandudno
Penybont
21:30
Porthmadog
The New Saints
21:30
Mold Alexandra
Barry Town United
21:30
Newtown
Cardiff MU
21:30
Pontypridd Town AFC
Aberystwyth Town
21:30
Ruthin Town
Cefn Druids
21:30
Guilsfield
Abertillery Bluebirds
21:30
Nomads at Connah's Quay
Goytre United
21:30
Caernarfon Town
Flint Town United
21:30
Bala Town

482134 Lesotho - Premier League

Mazenod
20:30
Kick4Life
Matlama
20:30
Lesotho Defence Force
Linare
20:30
Sefotha-Fotha

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
21:00
Zagłębie Lubin
Lech Poznań
23:30
ŁKS Łódź
Lechia Gdańsk
02:00
Wisła Płock

266 Croatia - 1. HNL

Gorica
21:00
Slaven Koprivnica
Inter Zaprešić
23:30
Hajduk Split

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
21:00
Ballinamallard United
Queen's University
21:00
H&W Welders
Loughgall
21:00
Newry City AFC
Ballyclare Comrades
22:00
Dundela
Dergview
22:00
PSNI
Portadown
22:00
Ards

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Warrenpoint Town U20
21:00
Linfield U20
Glentoran U20
21:00
Coleraine U20
Institute U20
21:00
Carrick Rangers U20

515 Wales - Welsh League Division 1

Llantwit Major
21:00
Cwmbran Celtic

17 France - National 3: Group D

Ajaccio II
21:00
Aubagne
FB Île Rousse
00:00
Mandelieu LN

17 France - National 3: Group L

Les Ulis
21:00
Ivry US

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Guernsey
21:00
Hythe Town
Bedfont Sports
22:00
Northwood
Chertsey Town
22:00
Tooting & Mitcham United
Chipstead
22:00
FC Romania
Hanwell Town
22:00
Barking
Marlow
22:00
Hertford Town
South Park
22:00
Bracknell Town
Uxbridge
22:00
Harlow Town
Waltham Abbey
22:00
Staines Town
Ware
22:00
Ashford Town (Middlesex)
Westfield
22:00
Chalfont St Peter
Cray Valley (PM)
22:00
East Grinstead Town
Faversham Town
22:00
Whyteleafe
Hastings United
22:00
Chichester City
Haywards Heath Town
22:00
Ashford United
Sevenoaks Town
22:00
Sittingbourne
Three Bridges
22:00
Burgess Hill Town
VCD Athletic
22:00
Herne Bay
Whitehawk
22:00
Ramsgate
Whitstable Town
22:00
Phoenix Sports

251 Italy - Serie C: Girone A

Pianese
21:00
Pontedera
Pro Vercelli
21:00
Pistoiese
Robur Siena
02:45
Como

251 Italy - Serie B

Cittadella
21:00
Salernitana
เอ็มโปลี
21:00
Ascoli
Pescara
21:00
Venezia
Spezia
21:00
Livorno
คิเอโว่
00:00
Cremonese

1424 Morocco - Botola Pro

FUS Rabat
21:00
Moghreb Tétouan
Rapide Oued Zem
23:00
Olympic Safi

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:00
Recreativo da Caála
Ferroviário do Huambo
21:00
Santa Rita
Desportivo Huíla
21:00
Cubango
Sporting de Cabinda
21:00
1º de Agosto
Académica do Lobito
21:00
Petro de Luanda
1º de Maio
21:00
Recreativo do Libolo
Wiliete
21:00
Onze Bravos
Progresso
22:00
Interclube

153732 India - Indian Super League

NorthEast United
21:00
Atlético de Kolkata

45412 Lebanon - Premier League

Al Nejmeh
21:00
Al Akhaa Al Ahli

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
21:00
Tre Penne
Virtus
21:00
Cailungo
Murata
21:00
La Fiorita
Libertas
21:00
Folgore

614 Algeria - Ligue 1

NA Hussein Dey
21:00
NC Magra
CR Belouizdad
21:00
JS Saoura
USM Bel Abbès
21:00
MC Alger
ES Sétif
21:00
Aïn M'lila
US Biskra
22:00
CA Bordj Bou Arreridj

296 Serbia - Super Liga

เชอร์เวนา ซเวซดา
21:30
Spartak Subotica

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Mechtersheim
21:30
FV Engers 07

515 Wales - Cymru Alliance

Bangor City
21:30
Llanfair United
Llangefni Town
21:30
Llanrhaeadr
Gresford Athletic
21:30
Conwy Borough

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Queen's Park
Cowdenbeath
22:00
Elgin City
Edinburgh City
22:00
Cove Rangers
Stenhousemuir
22:00
Annan Athletic
Stirling Albion
22:00
Brechin City

1161 Scotland - League One

Clyde
22:00
Forfar Athletic
Dumbarton
22:00
Montrose
East Fife
22:00
Falkirk
Peterhead
22:00
Stranraer
Raith Rovers
22:00
Airdrieonians

1161 Scotland - Championship

Arbroath
22:00
Dundee
Dundee United
22:00
Alloa Athletic
Dunfermline Athletic
22:00
Greenock Morton
Inverness CT
22:00
Ayr United
Queen of the South
22:00
Partick Thistle

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
22:00
St. Mirren
Hibernian
22:00
Aberdeen
Livingston
22:00
Kilmarnock
Motherwell
22:00
Hearts

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
22:00
Institute
Coleraine
22:00
Glentoran
Crusaders
22:00
Ballymena United
Dungannon Swifts
22:00
Warrenpoint Town
Glenavon
22:00
Larne
Linfield
22:00
Cliftonville

116 Cyprus - 1. Division

Anorthosis
22:00
AEL
Olympiakos
00:00
อาโปเอล

462 คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์

Barrow
22:00
Aldershot Town
Chesterfield
22:00
Bromley
Dagenham & Redbridge
22:00
Maidenhead United
Dover Athletic
22:00
Boreham Wood
Eastleigh
22:00
Ebbsfleet United
Harrogate Town
22:00
Torquay United
Notts County
22:00
Sutton United
Stockport County
22:00
Chorley
Woking
22:00
Hartlepool United
Wrexham
22:00
Solihull Moors
Yeovil Town
22:00
Halifax Town
Barnet
00:20
Fylde

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
22:00
Farsley Celtic
Bradford Park Avenue
22:00
Altrincham
Curzon Ashton
22:00
Hereford
Darlington
22:00
Chester
Gateshead
22:00
Alfreton Town
Guiseley
22:00
Brackley Town
Kettering Town
22:00
York City
Kidderminster Harriers
22:00
Boston United
King's Lynn Town
22:00
Blyth Spartans
Leamington
22:00
Spennymoor Town
Southport
22:00
Gloucester City

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Wealdstone
Chelmsford City
22:00
Hungerford Town
Concord Rangers
22:00
Eastbourne Borough
Dorking Wanderers
22:00
Weymouth
Dulwich Hamlet
22:00
Dartford
Havant & Waterlooville
22:00
Chippenham Town
Oxford City
22:00
Maidstone United
Slough Town
22:00
Braintree Town
St Albans City
22:00
Hampton & Richmond
Tonbridge Angels
22:00
Billericay Town
Welling United
22:00
Hemel Hempstead Town

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสดี ฮูเอสก้า
22:00
ราโย่ บาเยกาโน่
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:00
Ponferradina
อัลเมรีอา
02:00
Mirandés

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
22:00
Santa Clara
Famalicão
01:00
Tondela
Desportivo Aves
03:30
บราก้า

32 Spain - Segunda B - Group 2

Real Sociedad II
22:00
Amorebieta
Guijuelo
23:00
Burgos

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
22:00
Corinthian-Casuals
Carshalton Athletic
22:00
Bognor Regis Town
Cheshunt
22:00
Bishop's Stortford
Cray Wanderers
22:00
Potters Bar Town
East Thurrock United
22:00
Haringey Borough
Enfield Town
22:00
Bowers & Pitsea
Folkestone Invicta
22:00
Horsham
Kingstonian
22:00
Merstham
Lewes
22:00
Leatherhead
Wingate & Finchley
22:00
AFC Hornchurch
Worthing
22:00
Margate

462 England - Non League Premier: Northern

Atherton Collieries
22:00
Hyde United
Bamber Bridge
22:00
Mickleover Sports
Basford United
22:00
Ashton United
Buxton
22:00
Lancaster City
United of Manchester
22:00
Matlock Town
Gainsborough Trinity
22:00
Scarborough Athletic
Morpeth Town
22:00
Nantwich Town
South Shields
22:00
Warrington Town
Stafford Rangers
22:00
Radcliffe Borough
Stalybridge Celtic
22:00
Whitby Town
Witton Albion
22:00
Grantham Town

462 England - Non League Premier: Southern

Banbury United
22:00
Tamworth
Barwell
22:00
St Ives Town
Hednesford Town
22:00
Hitchin Town
Kings Langley
22:00
AFC Rushden & Diamonds
Lowestoft Town
22:00
Alvechurch
Needham Market
22:00
Biggleswade Town
Nuneaton Town
22:00
Rushall Olympic
Redditch United
22:00
Leiston
Royston Town
22:00
Peterborough Sports
Stourbridge
22:00
Coalville Town
Stratford Town
22:00
Bromsgrove Sporting
Chesham United
22:00
Poole Town
Dorchester Town
22:00
Metropolitan Police FC
Gosport Borough
22:00
Yate Town
Harrow Borough
22:00
Tiverton Town
Hartley Wintney
22:00
Hayes & Yeading United
Hendon
22:00
Merthyr Town
Salisbury
22:00
Blackfield & Langley
Taunton Town
22:00
Beaconsfield Town
Truro City
22:00
Walton Casuals
Weston-super-Mare
22:00
Farnborough
Wimborne Town
22:00
Swindon Supermarine

462 England - Non League Div One: Isthmian North

AFC Sudbury
22:00
Cambridge City
Basildon United
22:00
Witham Town
Brentwood Town
22:00
Soham Town Rangers
Dereham Town
22:00
Tilbury
Felixstowe & Walton United
22:00
Romford
Grays Athletic
22:00
Coggeshall Town
Great Wakering Rovers
22:00
Aveley
Heybridge Swifts
22:00
Canvey Island
Histon
22:00
Bury Town
Hullbridge Sports
22:00
Maldon & Tiptree

462 England - Non League Div One: Northern North

Widnes
22:00
Trafford
Brighouse Town
22:00
Pontefract Collieries
Clitheroe
22:00
Marine
Colne
22:00
City of Liverpool
Droylsden
22:00
Marske United
Kendal Town
22:00
Runcorn Linnets
Mossley
22:00
Dunston
Ossett United
22:00
Workington
Prescot Cables
22:00
Pickering Town CFC
Tadcaster Albion
22:00
Ramsbottom United

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
Daventry Town
Bedworth United
22:00
Coleshill Town
Biggleswade
22:00
Barton Rovers
Corby Town
22:00
Thame
Halesowen Town
22:00
St Neots Town
AFC Kempston Rovers
22:00
Aylesbury United
Kidlington
22:00
North Leigh
Wantage Town
22:00
Didcot Town
Welwyn Garden City
22:00
Bedford Town
Yaxley FC
22:00
Berkhamsted

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
22:00
Leek Town
Chasetown
22:00
Stamford
Cleethorpes Town
22:00
Belper Town
Frickley Athletic
22:00
Market Drayton Town
Ilkeston Town
22:00
Sutton Coldfield Town
Kidsgrove Athletic
22:00
Sheffield
Lincoln United
22:00
Glossop North End
Loughborough Dynamo
22:00
Wisbech Town
Stocksbridge Park Steels
22:00
Newcastle Town
Worksop Town
22:00
Spalding United

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
22:00
Melksham Town
Basingstoke Town
22:00
Bideford
Frome Town
22:00
Winchester City
Highworth Town
22:00
Thatcham Town
Mangotsfield United
22:00
AFC Totton
Moneyfields
22:00
Evesham United
Paulton Rovers
22:00
Bristol Manor Farm
Sholing
22:00
Larkhall Athletic
Slimbridge
22:00
Cirencester Town
Willand Rovers
22:00
Cinderford Town

3374 Gibraltar - Premier Division

Magpies
22:00
St Josephs FC
Europa Point
00:15
Manchester 62

74505 Qatar - QSL Cup

Al Sailiya
22:10
Al Gharafa
Qatar SC
22:10
Al Khor
Al Arabi
22:10
Al Duhail

32 Spain - Tercera - Group 8

La Granja
22:30
Bembibre

607 Burkina Faso - Premier League

Etoile Filante
22:30
Royal
RC Bobo-Dioulasso
22:30
RCK
ASEC Koudougou
22:30
Douanes
Ouagadougou
22:30
Majestic
USFA
22:30
SONABEL

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOA
22:30
AFAD

26 Mali - Premiere Division

Performance
22:30
Avenir de Tombouctou
Mamahira
22:30
LC Ba
Bakaridjan
22:30
Soni
Sabana Mopti
22:30
CSK
ASOM
23:00
Stade Malien Bamako
Yeelen Olympique
01:00
Onze Créateurs

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Khaleej
22:50
Al Batin

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
23:00
Wattens
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Hartberg
23:00
St. Pölten

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
23:00
Grasshopper
Kriens
23:30
Wil

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
23:00
CSM Iaşi
Hermannstadt
01:30
Dinamo Bucureşti

556 Belgium - First Division B

Beerschot-Wilrijk
23:00
Excelsior Virton
Lokeren
02:30
SV Roeselare

125 Greece - Super League

PAOK
23:00
Xanthi
AEK Athens
00:30
Panionios
Panaitolikos
01:00
โอลิมเปียกอส

32 Spain - Tercera - Group 12

Mensajero
23:00
Tenerife II

200 Senegal - Ligue 1

Generation Foot
23:00
Jaraaf
Gorée
23:30
Dakar SC
Niarry Tally
23:30
Mbour Petite Côte

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al Fallah
23:15
Hay Al Wadi

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
23:30
Catanzaro

2507 Gambia - GFA League

GAMTEL
23:30
Marimoo
Waa Banjul Football
23:30
เอซี มิลาน

556 Belgium - Pro League

Mechelen
00:00
Kortrijk
เกนท์
02:00
Zulte-Waregem
Cercle Brugge
02:00
เกงค์
Sint-Truiden
02:30
คลับ บรูกก์

17 France - CFA Group D

Hyères
00:00
Saint-Priest

17 France - CFA Group A

Sainte Geneviève
00:00
Bobigny

17 France - National 3: Group A

Niort II
00:00
Chauvigny
Chatellerault
01:00
Stade Montois
Bordeaux II
01:00
Cognac
Lège-Cap-Ferret
01:00
Pau II

17 France - National 3: Group I

Beauvais
00:00
Chambly II

17 France - National 3: Group K

Dinan Léhon
00:00
Ergué-Gaberic
Saint-Colomban Locmine
00:00
Brest II

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Vlamertinge
Wevelgem City
01:30
Oostkamp

62 Switzerland - Super League

Neuchâtel Xamax
01:00
ลูกาโน
ยังบอยส์
01:00
Luzern

32 Spain - Segunda B - Group 1

Real Madrid II
01:00
Internacional

556 Belgium - Division 3: ACFF

Acren
01:00
Stockay-Warfusée
Onhaye
02:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group B

Hades
01:30
Vosselaar
Hoogstraten
02:00
Londerzeel
Geel
02:00
Olympia Wijgmaal
Cappellen
02:00
Sporting Hasselt

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
01:30
Lierse Kempenzonen
Tubize
02:00
Dender
RFC Seraing
02:00
RWDM
Heist
02:00
URSL Visé
La Louvière Centre
02:00
Patro Eisden
Olympic Charleroi
02:00
Deinze

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
01:30
Meeuwen
Groen Star Beek
01:30
Zepperen-Brustem
Bregel Sport
01:30
MD Halen
Weerstand Koersel
01:30
Torpedo Hasselt
Schoonbeek-Beverst
02:00
Alken

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
01:30
Haasdonk
Dendermonde
02:00
Eendracht Zele

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

De Kempen
01:30
Nijlen
Wezel
01:30
Antonia
Sint-Dymphna
02:00
K. Kontich

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Torhout
01:30
Tempo Overijse
Wingene
01:30
Oostnieuwkerke
FC Lebbeke
02:00
Ninove
Svelta Melsele
02:00
Bornem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Sint-Lenaarts
01:30
Helson Helchteren
Witgoor Sport
01:30
KSC City Pirates
Heur Tongeren
02:00
Zwarte Leeuw
Wellen
02:00
Esperanza Pelt
Beringen
02:00
Betekom

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Sport Boys
02:00
Nacional Potosí

32 Spain - Segunda B - Group 3

Cornellà
02:00
Sabadell

556 Belgium - Division 3: Group A

Mandel United
02:00
Sint-Niklaas
Temse
02:00
Voorwaarts Zwevezele
Ronse
02:00
Sparta Petegem
Gent-Zeehaven
02:00
Harelbeke

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Jeunesse Freylangeoise
02:00
Marloie Sport
Saint-Hubert
02:00
Ethe Belmont
Nassogne
02:30
Libramont

556 Belgium - Provincial-Brabant

Huldenberg
02:00
SC Aarschot
Stade Bierbeek
02:00
Diest
Ixelles
02:30
Saint-Josse

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Albert Quévy-Mons
02:00
PAC Buzet
SG-Tertre-Hautrage
02:00
Braine

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Aische
02:00
Herstal
Huy
02:00
Raeren-Eynatten
Sprimont-Comblain
02:00
Mormont
Rochefort
02:00
Spy
Oppagne-Wéris
02:30
Ciney

462 England - Wsl 2 Women

Aston Villa W
02:30
Leicester W

251 Italy - Serie C: Girone B

Cesena
02:45
Fano

44 Argentina - Primera C

Deportivo Laferrere
03:00
Deportivo Español
Central Córdoba
03:00
Cañuelas
General Lamadrid
03:00
El Porvenir

44 Argentina - Primera B Metropolitana

UAI Urquiza
03:00
Almirante Brown
Argentino Quilmes
03:00
Deportivo Armenio
Acassuso
03:00
San Telmo
Villa San Carlos
03:00
Flandria

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
03:00
Puerto Nuevo
Argentino Rosario
03:00
Centro Español
ลูกาโน
03:00
Defensores de Cambaceres

158 Uruguay - Segunda Division

Villa Española
03:00
Rentistas

353 Colombia - Primera A

América de Cali
04:00
Junior

459 Ecuador - Liga Pro

Macará
04:00
Delfin

137919 Antigua and Barbuda - Premier Division

Liberta
04:00
Ottos Rangers
Five Islands
06:00
Swetes

44 Argentina - Primera B Nacional

Almagro
05:10
Tigre

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Balmazújváros Sport
06:00
Siófok

32 Spain - Tercera - Group 7

Torrejón
06:00
Atlético de Pinto

80 Chile - Primera Division

Audax Italiano
06:00
Univ. Concepción
Unión Española
06:00
Antofagasta
Colo-Colo
06:00
Unión La Calera
Palestino
06:00
Deportes Iquique
Coquimbo Unido
06:00
Cobresal
Universidad Católica
06:00
Huachipato
เอฟเวอร์ตัน
06:00
O'Higgins

80 Chile - Primera B

La Serena
06:00
Melipilla
Santiago Wanderers
06:00
San Luis
Copiapó
06:00
Puerto Montt
Cobreloa
06:00
Deportes Santa Cruz
Deportes Valdivia
06:00
Magallanes
Ñublense
06:00
Barnechea
Deportes Temuco
06:00
Unión San Felipe

458 Mexico - Liga Mx Women

Monterrey W
06:00
Tigres UANL W

รับชมตารางบอล วันที่ 7 ธ.ค. 2562ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 7 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 7 ธ.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 7 ธ.ค. 2562ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 7 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 7 ธ.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net