ตารางบอล วันที่ 4 ธ.ค. 2562

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เลสเตอร์ ซิตี้
02:30
วัตฟอร์ด
วูล์ฟแฮมป์ตัน
02:30
เวสต์แฮม
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:30
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
เชลซี
02:30
แอสตันวิลลา
เซาแธมป์ตัน
02:30
นอริชซิตี
ลิเวอร์พูล
03:15
เอฟเวอร์ตัน

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แซงต์ เอเตียน
01:00
นีซ
ดิฌง
01:00
มงต์เปลลิเย่ร์
อาเมียงส์
01:00
แร็งส์
ตูลูส
01:00
โมนาโก
เม็ตซ์
01:00
แรนส์
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
03:05
น็องต์

44 Argentina - Primera B Nacional

Temperley
07:10
Ferro Carril Oeste

11240938 ฟุตบอลซีเกมส์ชาย

Cambodia U23
15:00
Malaysia U23
East Timor U23
15:00
Philippines U23

146 South Africa - COSAFA U20 Championship

Angola U20
15:00
Seychelles U20
Comoros U20
17:45
Malawi U20
Zambia U20
20:30
Botswana U20

404 Turkey - Turkish Cup

Hekimoğlu Trabzon
17:00
อิสตันบูล บีบี
Eyüpspor
17:45
Antalyaspor
Kasımpaşa
18:30
Van BB
BB Erzurumspor
20:30
Bursaspor
Altay
22:30
แทร็บซอนสปอร์
กาลาตาซาราย
00:45
Tuzlaspor

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Zira
17:00
Qaradağ Lökbatan
Sabah
18:00
Agsu
Sumqayıt
20:00
Zaqatala

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Sporting Braga U23
18:00
Famalicão U23

674 Hungary - Hungarian Cup

Monori SE
18:00
Honvéd
Pécsi MFC
18:00
Várda SE
Szarvasi FC
18:00
Zalaegerszegi TE
Dabas-Gyón
18:00
Puskás
Lipot SK
18:00
Gyirmót
III. Kerületi TUE
18:00
Vasas
MTE 1904
18:00
Paksi SE
Szombathelyi Haladás
21:30
Budafoki MTE
Győri ETO
00:00
Mezőkövesd-Zsóry
Dunaújváros-Pálhalma
00:00
Siófok
Békéscsaba
02:00
เฟเรนซ์วารอส

2 Poland - Polish Cup

Stal Stalowa Wola
18:15
Lech Poznań
Lechia Gdańsk
23:45
Zagłębie Lubin
Tychy 71
02:45
ŁKS Łódź

251 Italy - PrimaVera 1

Atalanta U19
18:30
Empoli U19
Inter U19
20:30
Bologna U19
Genoa U19
20:30
Juventus U19

224 Bulgaria - Bulgarian Cup

Septemvri Sofia
18:30
ลูโดโกเรต์ส
Botev Galabovo
20:00
Vitosha Bistritsa
Botev Vratsa
21:00
Kariana Erden
Levski Sofia
22:30
Cherno More

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Pars Jam Bushehr
18:30
Machine Sazi
Saipa
18:45
Foolad

153732 India - I-League

East Bengal
18:30
Real Kashmir

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Nahdha
18:50
Al Ansar

296 Serbia - Super Liga

Inđija
19:00
Rad Beograd
Čukarički
21:00
Bačka Topola
Mladost Lučani
21:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Voždovac
21:00
Radnički Niš
Mačva Šabac
23:00
Javor Ivanjica
Partizan
23:00
Napredak
Vojvodina
23:00
Radnik Surdulica
Spartak Subotica
23:00
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
19:00
Zemun
Budućnost Dobanovci
19:00
Radnički Pirot
Kolubara
19:00
Kabel Novi Sad
Trajal Krusevac
19:00
Dinamo Vranje
Žarkovo
19:00
Bačka Palanka
Sinđelić Beograd
19:00
Metalac GM

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
19:00
Celje
Aluminij
21:45
Triglav
Rudar Velenje
23:55
Maribor
Olimpija
02:15
Domžale

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
19:00
Hermannstadt
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
23:00
Sepsi
Dinamo Bucureşti
01:30
Chindia Târgovişte

593 Cameroon - Elite One

PWD
19:00
Union Douala
Eding Sport
19:00
Tonnerre
Fortuna Mfou
21:00
Dragon de Yaounde
UMS de Loum
21:00
Feutcheu
Canon
21:00
APEJES Academy
Stade Renard
21:00
Colombe
Young Sport Academy
21:00
Panthère
Avion Academy
21:00
Fovu Club

57142 Macedonia FYR - Macedonian Cup

Skendija 79
19:00
Rabotnicki
Shkupi
19:00
Akademija Pandev
Struga
19:00
Renova
Bregalnica Stip
22:30
Labunishta

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Najran
19:25
Al Fateh
Al Shoalah
21:45
Al Shabab
Jeddah
22:20
Al Faisaly

266 Croatia - 2. HNL

Osijek II
19:30
Dinamo Zagreb II

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Bnei Nahaf
19:30
Ihud Bnei Mejdel Krum

116 Cyprus - Cyprus Cup

Othellos
19:30
Enosis
Apollon
19:30
Aris
Akritas
19:30
Doxa

886 Egypt - Egypt Cup

Al Mokawloon
19:30
Al Jazeera
Zamalek
00:30
El Sharqiya

7091 Oman - Professional League

Oman Club
19:35
Mrbat
Sohar
19:40
Muscat
Al-Nahda
19:45
Al Nasr
Bahla
19:45
Al Oruba
Dhofar
22:00
Al Seeb
Al Suwaiq
22:00
Fanja
Al-Rustaq
22:00
Saham

401 Slovakia - Youth League

Slovan Bratislava U19
20:00
Senica U19

462 England - Professional Development League

Crewe U23
20:00
Wigan U23

125 Greece - Greek Cup

OFI
20:00
Kavala
Asteras Tripolis
20:00
Platanias
Xanthi
22:15
Apollon Larissa
Panionios
22:15
Olympiakos Volos
Larissa
00:30
Kalamata
Veria
00:30
PAS Giannina

2568 Zambia - Super League

Green Eagles
20:00
Green Buffaloes

41 Europe - UEFA Youth League

Maccabi Petah Tikva U19
20:00
Stade Rennes U19

146 South Africa - Gladafrica Championship

Richards Bay
20:30
University of Pretoria

251 Italy - Serie D: Girone A

Casale
20:30
Fossano
Vado
20:30
Chieri

251 Italy - Serie D: Girone B

Bustese Roncalli
20:30
Seregno

251 Italy - Coppa Italia

ซัสเซาโล่
21:00
Perugia
สปาล
00:00
เลชเช่
อูดิเนเซ่
03:00
โบโลญญ่า

153732 India - Indian Super League

Odisha FC
21:00
Bengaluru

191038 Botswana - Premier League

Police XI
21:00
TAFIC
Orapa United
00:00
BDF XI
Molepolole City Stars
00:00
Prisons XI
TAFIC
00:00
Notwane
Prisons XI
00:00
Morupule Wanderers

32 Spain - Segunda B - Group 1

Real Oviedo II
21:45
Atlético Madrid II
Melilla
22:30
Coruxo

886 Egypt - Premier League

Ismaily
22:00
Tanta
Haras El Hodood
00:30
Al Ittihad

716 Nigeria - Npfl

Akwa Starlets
22:00
Kano Pillars

32 Spain - Tercera - Group 13

Mar Menor
22:30
UCAM Murcia II
Cartagena II
01:30
Lorca
Muleño
02:30
Águilas CF
Real Murcia II
02:30
Mazarrón FC
El Palmar
03:00
Olímpico Totana

266 Croatia - Croatia Cup

Inter Zaprešić
22:30
Osijek
Gorica
01:00
Slaven Koprivnica

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOA
22:30
Bouake
Bassam
22:30
AFAD
ASEC Mimosas
01:00
Tanda

251 Italy - Serie C: Girone B

Imolese
23:00
Triestina

5724 Sierra Leone - Premier League

Bo Rangers
23:00
Freetown City
Kamboi Eagles
23:00
Central Parade
Diamond Stars
23:00
Anti Drugs Strikers
Johansen
01:00
Mighty Blackpool

17 France - CFA Group D

Monaco II
00:00
Fréjus St-Raphaël

2493 Mauritania - Super D1

Nouadhibou
00:00
Kedia

11 Germany - Junioren Bundesliga

RB Leipzig U19
00:30
Energie Cottbus U19

802 Israel - Ligat ha'Al

Sektzia Nes Tziona
00:45
Hapoel Haifa
Beitar Jerusalem
01:00
Hapoel Hadera
Maccabi Haifa
01:10
Ashdod
Hapoel Tel Aviv
01:15
Maccabi Tel Aviv

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
01:00
Siquinalá
Municipal
01:30
Guastatoya
Iztapa
02:00
Cotzumalguapa
Mixco
04:00
Cobán Imperial
Deportivo Sanarate
04:30
Comunicaciones

1424 Morocco - Botola Pro

Ittihad Tanger
01:00
Khouribga

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
01:30
LSK Hansa

20 Portugal - League Cup

Vitória FC
01:45
Vitória SC
Gil Vicente
03:45
สปอร์ติงลิสบอน

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
02:00
Nacional Potosí

251 Italy - Serie C: Girone A

Alessandria
02:00
Juventus U23

556 Belgium - Reserve Pro League

Sint-Truiden U21
02:00
Standard Liège U21

462 England - Premier League International Cup

Leicester City U23
02:00
Dinamo Zagreb U23

462 อีเอฟเอล โทรฟี

Exeter City
02:00
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
02:30
อิปสวิช ทาวน์
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
02:45
Leicester U21
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
02:45
Manchester United U21
บริสตอล โรเวอร์ส
02:45
Leyton Orient

462 England - Wsl 1 Women

Birmingham W
02:30
Tottenham W

32 Spain - Tercera - Group 16

Arnedo
02:30
Logroñés II
Náxara
02:30
Yague
SD Logroñés
02:30
River Ebro

3374 Gibraltar - Premier Division

Lions FC
02:30
Europa FC

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Aberdeen
02:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เซลติก
02:45
Hamilton Academical
Hearts
02:45
Livingston
Kilmarnock
02:45
St. Johnstone
Ross County
02:45
Hibernian
St. Mirren
02:45
Motherwell

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
02:45
Institute U20
Crusaders U20
02:45
Dungannon Swifts U20
Carrick Rangers U20
02:45
Glenavon U20
Glentoran U20
02:45
Cliftonville U20
Larne U20
03:00
Linfield U20

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Slimbridge
02:45
Larkhall Athletic

32 Spain - Tercera - Group 12

Tamaraceite
04:00
Las Palmas III
UD San Fernando
04:00
Villa Santa Brígida

5 Brazil - Serie A

Athletico PR
05:00
Santos
Atlético Mineiro
05:30
Botafogo
Ceará
05:30
Corinthians

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Libertad
05:00
Guaraní

รับชมตารางบอล วันที่ 4 ธ.ค. 2562ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 4 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 4 ธ.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 4 ธ.ค. 2562ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 4 ธ.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 4 ธ.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net