ตารางบอล วันที่ 10 พ.ย. 2562

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
ไบรท์ตัน
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
แอสตันวิลลา
ลิเวอร์พูล
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
19:00
บริสตอลซิตี

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาแจกซ์
18:15
อูเทรชท์
วิลเลม ทเว
20:30
พีเอสวี
ทเวนเต้
20:30
พีอีซี ซโวลล์
เฟเยนูร์ด
22:45
อาร์เคซี วาลไวก์
อัลค์มาร์
02:00
เอ็มเมน

11 บุนเดิสลีกา

มึนเช่นกลัดบัค
19:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
โวล์ฟสบวร์ก
21:30
เลเวอร์คูเซ่น
ไฟร์บวร์ก
00:00
แฟร้งค์เฟิร์ต

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แรนส์
21:00
อาเมียงส์
มงต์เปลลิเย่ร์
23:00
ตูลูส
น็องต์
23:05
แซงต์ เอเตียน
โอลิมปิก มาร์กเซย
03:00
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

กายารี่
18:30
ฟิออเรนติน่า
ลาซิโอ
21:00
Lecce
ซามพ์โดเรีย
21:00
อตาลันต้า
อูดิเนเซ่
21:00
สปาล
ปาร์มา
00:00
โรม่า
ยูเวนตุส
02:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
18:00
บียาร์เรอัล
แอธเลติก บิลเบา
20:00
เลบันเต้
แอตเลติโก มาดริด
22:00
เอสปันญ่อล
เกตาเฟ่
00:30
โอซาซูนา
เรอัล เบติส
03:00
เซบีย่า

479 เจลีก

เวกัลตะ เซนได
11:05
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โออิตะ ตรินิต้า
12:00
กัมบะ โอซาก้า
สากัน โตสู
13:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ

479 เจลีก 2

มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
12:00
V-วาเรน นากาซากิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
เอฮิเมะ
โทชิกิ SC
12:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
มาชิดา เซลเวีย
12:00
รีโนฟา ยามากูชิ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
12:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
ซไวเก้น คานาซาวะ
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
13:00
โตเกียวเวอร์ดี้
FC เรียวเคียว
14:00
เกียวโต แซงก้า

190324 กระชับมิตรทีมชาติ

เมียนมาร์
21:00
เติร์กเมนิสถาน
Trinidad and Tobago
05:00
Anguilla

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
UCR
ADR Jicaral
04:00
Deportivo Saprissa

458 Mexico - Liga Ascenso

Alebrijes de Oaxaca
07:00
Celaya
Cafetaleros de Tapachula
09:00
Atlético Zacatepec
Universidad Guadalajara
01:00
Loros Universidad

86 Ukraine - Second League: Group B

VPK-Ahro Shevchenkivka
07:00
Metalurh Zaporizhya
Chornomorets II
17:00
Avanhard II
Hirnyk
18:00
Alians Lypova Dolyna

674 Hungary - NB 3: Nyugati

DEAC
07:00
Diósgyőr II
Puskás II
17:00
Komárom
Ceglédi
19:30
FC Hatvan
Jászberényi Vasas
19:30
ESMTK
Tiszaújváros
19:30
Eger
Balassagyarmat VSE
19:30
Füzesgyarmati
Senyo Carnifex
19:30
Gyongyos
Ozdi FC
19:30
Debrecen II
Tállya
19:30
Putnok VSE
Dabas
19:30
Ivancsa
Dunaharaszti MTK
19:30
Dunaújváros-Pálhalma
Pécsi MFC
19:30
Kelen
Szabadkikoto
19:30
Szentlőrinc SE
Honvéd II
19:30
Szekszárd
Kecskemeti TE
19:30
Kozarmisleny
Monori SE
19:30
Taksony
Rákosmenti KSK
19:30
Dabas-Gyón
Veszprém
19:30
Hévíz
Balatonlelle SE
19:30
Érdi VSE
BKV Előre
19:30
Sárvári
MTE 1904
19:30
Papai Perutz
Nagykanizsai ULE
19:30
Videoton II
III. Kerületi TUE
19:30
Menfocsanak
Bicskei
19:30
Lipot SK

32 Spain - Spain Youth League

Sporting Gijón U19
07:00
Marina Sport U19
Ural U19
07:00
Racing Santander U19
Bansander U19
07:00
Lugo U19
Real Oviedo U19
07:00
Deportivo La Coruña U19
Val Miñor U19
07:00
Roces U19
Racing Ferrol U19
07:00
Celta de Vigo U19
Conxo Santiago U19
07:00
Real Avilés U19
Atlético Perines U19
07:00
Calasanz U19
AD San Juan U19
07:00
Osasuna U19
Numancia U19
07:00
Arenas Getxo U19
Danok Bat U19
07:00
Athletic Club U19
Real Sociedad U19
07:00
Eibar U19
Valvanera U19
07:00
UD Logroñés U19
Deportivo Alavés U19
07:00
Antiguoko U19
Pamplona U19
07:00
Leioa U19
Txantrea U19
07:00
Mutilvera U19
Real Zaragoza U19
07:00
Ebro U19
Damm U19
07:00
Barcelona U19
Stadium Casablanca U19
07:00
Huesca U19
Espanyol U19
07:00
San Francisco U19
Europa U19
07:00
Gimnàstic Tarragona U19
Mallorca U19
07:00
Lleida U19
Unió Jàbac Terrassa U19
07:00
Atlético Villacarlos U19
Cornellà U19
07:00
Girona U19
Burgos CF U19
07:00
Atlético Pinto U19
Getafe U19
07:00
Unión Adarve U19
Aravaca U19
07:00
Alcorcón U19
Real Valladolid U19
07:00
Atl. Madrid U19
Móstoles U19
07:00
Rayo Vallecano U19
Rayo Majadahonda U19
07:00
Leganés U19
Real Madrid U19
07:00
Badajoz U19
Extremadura UD U19
07:00
Santa Marta U19
Patacona U19
07:00
UCAM Murcia U19
Elche U19
07:00
Torre Levante U19
Real Murcia U19
07:00
Roda U19
Lorca CFB U19
07:00
Villarreal U19
Levante U19
07:00
Hércules U19
Atlético Madrileño U19
07:00
Alboraya U19
Toledo U19
07:00
Alzira U19
Valencia U19
07:00
Albacete U19
Córdoba U19
07:00
San Félix U19
Granada U19
07:00
Real Betis U19
Nervión U19
07:00
Dos Hermanas U19
Sevilla U19
07:00
Castilleja U19
Santa Fe U19
07:00
Calavera U19
Recreativo Huelva U19
07:00
Vázquez Cultural U19
Málaga U19
07:00
Almería U19
Cádiz U19
07:00
26 de Febrero U19
Gimnástica Ceuta U19
07:00
Peña Barcelonista U19

2817 New Zealand - Premiership

Wellington Phoenix Res
07:00
Hawke's Bay United
Canterbury United
08:00
Southern United
Hamilton Wanderers
08:00
Eastern Suburbs
Tasman United
08:00
Waitakere United
Auckland City
10:00
Team Wellington

44 Argentina - Superliga

Central Cordoba SdE
07:10
Patronato
River Plate
21:00
Rosario Central
Aldosivi
23:15
Gimnasia La Plata
Newell's Old Boys
01:30
Defensa y Justicia
Racing Club
03:45
Huracán
Vélez Sarsfield
06:00
Boca Juniors

35008 El Salvador - Primera Division

Chalatenango
07:30
El Vencedor
Alianza
08:00
Sonsonate
Municipal Limeño
03:45
Águila
Once Municipal
04:00
FAS

353 Colombia - Primera A

Atlético Nacional
07:30
Cúcuta Deportivo
Junior
05:00
Deportes Tolima

338 Peru - Primera Division

Universitario
08:00
Ayacucho
Universidad San Martín
23:00
Academia Cantolao
Unión Comercio
01:00
Sport Huancayo
Alianza Universidad
03:00
Sport Boys
Deportivo Binacional
03:15
Alianza Lima
Carlos Manucci
05:30
César Vallejo

458 Mexico - Liga MX

Tigres UANL
08:00
Pachuca
Guadalajara
10:00
Querétaro
León
10:00
Toluca
Pumas UNAM
01:00
Juárez

3990 Nicaragua - Primera Division

Walter Ferreti
08:00
Deportivo Ocotal
Diriangén
08:00
Jalapa
Real Estelí
08:00
Chinandega
Real Madriz
08:00
Juventus Managua

144816 Belize - Premier League

San Pedro Pirates
08:30
Wagiya
Altitude
08:30
Hankook Verdes
Placencia Assassins
04:30
Belize Defence Force
Freedom Fighters
05:00
Belmopan Bandits

53128 Guatemala - Liga Nacional

Xelajú
09:00
Cobán Imperial
Antigua GFC
00:30
Cotzumalguapa
Malacateco
01:00
Mixco
Iztapa
02:30
Comunicaciones
Guastatoya
03:30
Siquinalá

479 Japan - Japan Football League

Matsue City
10:00
Verspah Oita
Imabari
11:00
Maruyasu Okazaki
Tokyo Musashino City
11:00
Tegevajaro Miyazaki
Nara Club
11:00
Osaka
Reinmeer Aomori
11:00
Sony Sendai
Veertien Mie
11:00
Suzuka Unlimited
Honda Lock
11:00
Biwako Shiga
Ryutsu Keizai Dragons
11:00
Honda

190324 International - Friendly International Women

ญี่ปุ่น W
10:45
แอฟริกาใต้ W
Belarus W
19:00
Estonia W

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น วิคตอรี
12:00
Wellington Phoenix
Adelaide United
14:00
Brisbane Roar

712 Korea Republic - FA Cup

Suwon Bluewings
12:10
Daejeon Korail

64306 Hong Kong - First Division

Shatin
12:30
Central & Western
South China
12:30
Hoi King
Dreams
12:30
North District
Wong Tai Sin
14:30
Hong Kong FC
Tai Chung
14:30
Wing Yee
Eastern District
14:30
Dreams Metro Gallery
Sham Shui Po
14:30
Citizen AA

190324 International - Afc Championship U19

Macao U19
15:00
Laos U19
Thailand U19
15:30
Malaysia U19
South Korea U19
15:30
China U19
Hong Kong U19
15:30
Timor-Leste U19
Mongolia U19
16:00
Guam U19
Australia U19
18:00
Chinese Taipei U19
Kyrgyzstan U19
18:15
Nepal U19
Brunei U19
18:30
Cambodia U19
Myanmar U19
18:30
Singapore U19
Japan U19
19:00
Vietnam U19
Indonesia U19
19:00
North Korea U19
India U19
19:05
Afghanistan U19
Bangladesh U19
20:15
Bhutan U19
Turkmenistan U19
21:10
Sri Lanka U19
United Arab Emirates U19
21:15
Iran U19
Jordan U19
23:00
Bahrain U19
Saudi Arabia U19
23:05
Uzbekistan U19
Qatar U19
23:20
Yemen U19

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Orenburg
15:30
Ufa
Arsenal Tula
18:00
เซนิต
Sochi
20:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:00
คราสโนดาร์

1179 Kenya - Premier League

SoNy Sugar
16:00
Mathare United
Sofapaka
19:00
Wazito
Ulinzi Stars
19:00
Bandari
Gor Mahia
19:00
Leopards
Homeboyz
19:00
Western Stima
Zoo Kericho
19:00
Nzoia United

227 Russia - Youth League

Lokomotiv Moskva U20
16:00
Krasnodar U20

251 Italy - PrimaVera 1

Roma U19
16:00
Atalanta U19
Juventus U19
20:00
Lazio U19

32 Spain - Segunda Division Women

Sporting Gijón II
16:00
Gijón FF
DNS de Belen W
17:00
Tres Cantos
Marítim W
17:00
Villarreal II
Arratia
17:15
Mulier W
Mislata W
17:15
Elche W
Oiartzun W
17:30
Itaroa Huarte
Alhóndiga W
17:30
Dinamo Guadalajara W
Oceja W
18:00
Viajes Interrías
Victoria FC
18:00
Monte W
Racing Santander II
18:00
Umia
Logroño II
18:00
Atlético Revellín W
Extremadura W
18:00
Hispalis W
กาดิซ
18:00
Castuera
Samper
18:00
León FF W
CFF Albacete
18:00
Salamanca W
Discobolo-La Torre W
18:00
Valencia III
Lorca W
18:00
Aldaia W
Murcia Féminas
18:15
Ciudad de Murcia W
Sárdoma W
18:30
Real Oviedo II
Igualada W
18:30
Sant Gabriel W
Terrassa
18:30
Pallejà W
La RamblaW
18:30
Sporting de Huelva II W
Mallorca Toppfotball W
18:45
Levante Las Planas
เอสดี ฮูเอสก้า
19:00
Son Sardina W
Peña El Valle W
19:00
อัลเมรีอา
Furia Arona W
19:00
Tarsa W
Güímar W
19:00
Julio Suárez
Juventud San Sebastián
19:00
Llamoro W
Pardinyes W
22:00
Europa W
Sant Pere Pescador W
23:00
Espanyol II W
Olímpico Madrid W
23:00
Rayo Vallecano II W
Valladares W
00:30
Victoria CF

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
16:15
Ústí nad Labem
Varnsdorf
20:00
Dukla Praha
Hradec Králové
21:00
Vítkovice

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Velké Meziříčí
16:15
Odra Petrkovice
Sigma Olomouc II
16:15
Slovan Rosice
Zlín II
16:30
Slovácko II

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
16:15
Sparta Praha II
Viktoria Plzen II
16:30
Slavia Praha II
Rakovnik
20:00
Písek
Sokol Hostoun
20:00
Karlovy Vary

143 ออสเตรียลีก1

Lafnitz
16:30
Grazer AK

401 Slovakia - 2. Liga

Šamorín
16:30
Banska Bystrica
Petržalka akadémia
16:30
Partizán Bardejov
Slavoj Trebišov
19:00
FK Košice

320 Denmark - 2. Division Group 1

Avarta
16:30
FC Helsingør

401 Slovakia - 3. Liga - West

Spartak Trnava II
16:30
Nové Zámky
Nitra II
16:30
OFK Malzenice
Galanta
19:30
Spartak Myjava
Beluša
19:30
Marcelová

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Cizrespor
16:30
Tepecikspor
Ağrı 1970
17:00
1877 Alemdağspor
Elaziz Belediyespor
17:00
Erbaaspor
Payasspor
17:30
Karşıyaka
Fethiyespor
17:30
Kozan Belediyespor
Erokspor
17:30
Kemerspor 2003
Kocaelispor
17:30
Fatsa Belediyespor

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Akratitos
16:30
Ano Meras
Agioi Anargyroi
20:00
Agios Ierotheos
Ilisiakos
20:00
Ermis Korydallos
Moschato
20:00
Fostiras
Keratsini
20:00
Kallithea
Thyella Kamari
20:00
Panthiraikos
Ethnikos Piraeus
20:00
Kifisia

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
16:45
Süderelbe
Teutonia Hamburg
19:30
Curslack-Neuengamme
Niendorfer TSV
20:00
TSV Sasel
Barmbek-Uhlenhorst
20:00
Union Tornesch
Rugenbergen
20:00
Osdorf
Buchholz
20:00
Dassendorf
Concórdia
21:30
Hamm United

155 Romania - Liga 2

Rapid Bucuresti
17:00
Universitatea Cluj

919 Armenia - Premier League

Artsakh
17:00
Lori
Ararat-Armenia
18:00
Yerevan

11 Germany - Junioren Bundesliga

Kickers Offenbach U19
17:00
Bayern U19
Bayer Leverkusen U19
17:00
Koln U19
Wolfsburg U19
18:00
RB Leipzig U19

32 Spain - Tercera - Group 7

Trival Valderas
17:00
Carabanchel
San Fernando de Henares
17:30
Alcorcón II
Torrejón
17:30
Flat Earth
Villaverde-Boetticher
17:30
Pozuelo Alarcón
Alcobendas Sport
17:30
Santa Ana
Atlético de Pinto
18:00
Móstoles
Rayo Vallecano II
18:00
Leganés II
Navalcarnero
22:30
Parla

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Şanlıurfaspor
17:00
Çorum Belediyespor
Gümüşhanespor
17:00
Sancaktepe Belediye
Sarıyer
17:30
Hekimoğlu Trabzon
Pendikspor
17:30
İnegölspor
Samsunspor
17:30
Hacettepe
Afjet Afyonspor
17:30
Manisa BBSK
Tarsus İdman Yurdu
17:30
Amed SK
1922 Konyaspor Kulübü
17:30
Zonguldak Kömürspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Yeni Orduspor
17:00
Silivrispor
Artvin Hopaspor
17:00
Erzin Belediyespor
Tokatspor
17:30
Ankara Adliyespor
Kızılcabölükspor
17:30
Şile Yıldızspor
Çatalcaspor
17:30
68 Aksaray Belediyespor
Manisaspor
17:30
Düzcespor
Serik Belediyespor
17:30
Karaköprü Belediyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Pazarspor
17:00
Bayrampaşaspor
Diyarbakirspor
17:00
Somaspor
Yeşilyurt Belediyespor
17:00
Gölcükspor
Nevşehirspor
17:30
1954 Kelkit Belediyespor
Osmaniyespor
17:30
Yeni Altındağ BS
Darıca Gençlerbırlığı
17:30
Yozgatspor
Karacabey Birlikspor
17:30
Nazilli Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Sivas Belediyespor
17:00
Bayburt İÖİ
Van BB
17:00
Eyüpspor
Kahramanmaraşspor
17:00
Bandırmaspor
Etimesgut Belediyespor
17:30
Kastamonuspor
Karabükspor
17:30
Sakaryaspor
Ankara Demirspor
17:30
Elazığspor
Ergene Velimeşespor
17:30
Kırşehir Belediyespor
Utaş Uşakspor
17:30
Tuzlaspor

2756 Malta - First Division

Pembroke Athleta
17:00
Zebbug Rangers
St. George's
19:15
Fgura United
Lija Athletic
21:30
Swieqi

32 Spain - Tercera - Group 4

Santurtzi
17:15
Basconia
Ariznabarra
18:00
Santutxu
Gernika
23:00
Balmaseda
Sestao River
23:30
Urduliz

32 Spain - Segunda B - Group 1

Getafe II
17:30
Sporting Gijon II
Melilla
17:30
Coruxo
Real Oviedo II
18:00
Internacional
Atlético Madrid II
18:00
Atlético Baleares
Real Madrid II
18:00
UD Ibiza
Las Rozas
18:00
Pontevedra
Peña Deportiva
18:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Langreo
18:00
Las Palmas II
Celta de Vigo II
21:45
Racing Ferrol

2 Poland - Central Youth League

Gwarek Zabrze U18
17:30
Jagiellonia U18
Hutnik Kraków U18
19:00
Escola Warszawa U18

32 Spain - Tercera - Group 17

Valdefierro
17:30
CDJ Tamarite
Cuarte Industrial
18:00
Utebo
Almudévar
22:00
Calamocha
Borja
22:00
Brea
Tarazona
22:30
Belchite 97
Atletico Monzon
22:30
San Juan de Mozarrifar
Binéfar
22:30
Sariñena
Illueca
22:30
Villanueva CF
Teruel
23:00
Robres

32 Spain - Tercera - Group 13

Real Murcia II
17:30
Plus Ultra
EDMF Churra
18:30
Mar Menor
CAP Ciudad de Murcia
22:00
Lorca Deportiva
Cartagena FC
22:00
Minerva
Deportiva Minera
22:15
Muleño
Cartagena II
22:30
Atlético Pulpileño
Los Garres
22:45
UCAM Murcia II
Mazarrón FC
23:00
Huércal-Overa

224 Bulgaria - Parva Liga

Beroe
17:45
Arda
Botev Plovdiv
20:15
Levski Sofia
Vitosha Bistritsa
22:45
ลูโดโกเรต์ส

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
17:45
Bezana
Selaya
21:45
Tropezón
Textil Escudo
23:00
Cayon

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Hobro
18:00
Nordsjælland
AGF
20:00
SønderjyskE
Lyngby
20:00
OB
Brøndby
22:00
Esbjerg
Midtjylland
00:00
โคเปนเฮเก้น

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
18:00
เอลเช่
อัลเมรีอา
22:00
เรอัลซาราโกซา
มาลากา
00:00
Fuenlabrada
Racing Santander
00:00
Ponferradina
ราโย่ บาเยกาโน่
03:00
กาดิซ

32 Spain - Segunda B - Group 2

Deportivo Alaves II
18:00
Cultural Leonesa
Izarra
22:00
Arenas de Getxo
Burgos
23:00
Athletic Club II
Guijuelo
23:00
Amorebieta
Barakaldo
23:00
Tudelano

32 Spain - Segunda B - Group 3

Ebro
18:00
Barcelona II
Valencia II
18:00
Levante II
Espanyol II
18:00
Ejea
Lleida Esportiu
23:00
Orihuela
Castellón
23:00
Hércules
Olot
23:00
Prat
Badalona
23:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Cornellà
00:00
Llagostera-Costa Brava
La Nucia
00:00
Villarreal II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Granada II
18:00
FC Cartagena
Real Murcia
23:00
Marbella
Yeclano
23:00
Linense
Algeciras
23:00
UCAM Murcia
San Fernando CD
23:00
Talavera CF

404 Turkey - Super Lig

Göztepe
18:00
Yeni Malatyaspor
แทร็บซอนสปอร์
20:30
Alanyaspor
อิสตันบูล บีบี
23:00
Ankaragücü
เบซิคตัส
23:00
Denizlispor

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
18:00
Adanaspor
Ümraniyespor
18:00
Hatayspor
Boluspor
20:30
Bursaspor
Balıkesirspor
23:00
Altınordu

32 Spain - Tercera - Group 16

Varea
18:00
Logroñés II
Calahorra II
22:00
Calasancio
Anguiano
22:00
Vianés
Alfaro
22:30
Yague
Arnedo
22:30
Pradejon
Oyonesa
23:00
CDFC La Calzada
Náxara
23:00
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 2

Navarro
18:00
Caudal
Vallobín
18:00
Gijon Industrial
Lealtad
18:00
Real Avilés
Ceares
18:30
Condal
Mosconia
21:45
L'Entregu
Praviano
21:45
Covadonga
Siero
22:00
Llanera
Lenense
22:30
Tuilla

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
18:00
Binissalem
Ibiza Islas Pitiusas
23:00
San Rafael

227 Russia - Pfl

Spartak Nal'chik
18:00
Chernomorets
Legion Dynamo
18:00
Krasnodar 3
Biolog
18:00
Mashuk-KMV
Spartak Vladikavkaz
18:00
Inter Cherkessk
Urozhay
19:00
Makhachkala
Druzhba
20:00
Dinamo Stavropol'
SKA Rostov
21:00
Volgar Astrakhan

20 Portugal - 2. Division: Group D

Amora
18:00
Pinhalnovense
1º Dezembro
22:00
Olhanense
Olimpico do Montijo
22:00
Louletano
Lagos
22:00
Aljustrelense
Sacavenense
22:00
Armacenenses
Fabril Barreiro
22:00
Loures
Lusitano GC Evora
22:00
Oriental Lisboa

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Famalicão U23
18:00
Cova da Piedade U23

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
18:00
Guadalajara
Atletico Ibanes
22:00
Socuéllamos
Madridejos
22:30
Villacanas
La Roda
23:00
Torrijos
Almagro Spain
23:00
Albacete II
Tarancón
23:00
Calvo Sotelo
Toledo
23:00
Quintanar del Rey

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
18:00
At. Malagueño
Almería II
18:00
Mancha Real
Loja
18:00
El Ejido
Maracena
18:00
Ciudad de Torredonjimeno
Melilla CD
19:00
Atlético Porcuna
Real Jaén
23:00
Polideportivo Almería
Linares Deportivo
23:00
Antequera
Motril
23:30
Alhaurín
El Palo
01:00
Huétor Tájar

32 Spain - Tercera - Group 10

Gerena
18:00
Los Barrios
Rota
18:00
Lebrijana
Coria CF
18:00
Ceuta
Antoniano
22:30
Córdoba II
Arcos
22:30
Sevilla III
Xerez Deportivo
23:00
Real Betis II
Puente Genil
23:30
San Roque de Lepe
Lucena
00:00
Conil

32 Spain - Tercera - Group 5

Manresa
18:00
Vilafranca
Europa
18:00
Pobla Mafumet
Granollers
18:00
Castelldefels
Cerdanyola del Vallès
18:00
Sants
Sant Andreu
18:00
Peralada
Figueres
22:30
Santfeliuenc
Vilassar Mar
23:00
Horta
Terrassa
23:00
เรอุส เดปอร์ติอู
Banyoles
23:30
Igualada
L'Hospitalet
01:30
San Cristobal

2931 Andorra - 2. Division

Carroi II
18:00
Encamp
Lusitanos
21:00
UE Santa Coloma II
La Massana
00:00
Atlètic Amèrica
Extremenya
02:00
Ranger's

2931 Andorra - Primera División

Sant Julià
18:00
Engordany
UE Santa Coloma
00:00
Ordino

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Asteras Vlachioti
18:00
Tsilivi
Paniliakos
20:00
Pellana
Ermionidas-Ermis
20:00
Thyella Patras
Olympiakos Zacharo
20:00
Diavolitsi
Diagoras Vrachneika
20:00
PAO Vardas
Zakynthos
20:00
Pangytheatikos
Nafplio 2017
20:00
Panargiakos

488 Iran - Azadegan League

Mes Rafsanjan
18:00
Malavan
Fajr Sepasi
18:00
Damash Gilanian
Navad Urmia
18:00
Mes Kerman
Sepidrood Rasht
18:00
Oxin Alborz
Baderan
18:00
Khooshe Talaee Saveh
Shahrdari Tabriz
18:00
Qashqai
Aluminium Arak
18:00
Persepolis Pakdasht
Esteghlal Khuzestan
18:45
Khouneh Be Khouneh Babol

20 Portugal - Segunda Liga

Penafiel
18:15
Benfica II
Nacional
22:00
Sporting Covilhã
Academico Viseu
22:00
Vilafranquense
Cova Piedade
22:00
Estoril
Chaves
00:15
Casa Pia

32 Spain - Tercera - Group 1

Silva
18:15
Barco
UD Ourense
22:30
Rápido Bouzas
Arzúa
22:30
Alondras
Estradense
23:00
Deportivo La Coruña II
As Pontes
23:00
Bergantiños
Polvorín
00:30
Somozas

2 Poland - Ekstraklasa

Zagłębie Lubin
18:30
Raków Częstochowa
Lech Poznań
21:00
Korona Kielce
Lechia Gdańsk
23:30
Pogoń Szczecin

2 Poland - 1. Liga

Chrobry Głogów
18:40
Podbeskidzie

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
19:00
Auda
Grobiņa
19:00
Tukums
Balvu
19:00
Super Nova
New Project
19:00
Dinamo Rīga / Staicele
Rēzekne / BJSS
19:00
Smiltene

2 Poland - 2. Liga East

Gryf Wejherowo
19:00
Elana Toruń
Znicz Pruszków
19:05
Widzew Lodz

86 Ukraine - Premier League

Zorya
19:00
Kolos Kovalivka
ชัคตาร์
22:00
ดินาโมเคียฟ
Olimpik Donetsk
00:30
โอเล็กซานเดรีย

998 Montenegro - First League

Sutjeska
19:00
Kom

998 Montenegro - Second League

Bokelj
19:00
Mornar
Dečić
19:00
Arsenal Tivat
Drezga
19:00
Jezero
Lovćen
19:00
Jedinstvo

11 Germany - 3. Liga

Bayern München II
19:00
Magdeburg
Chemnitzer FC
20:00
Würzburger Kickers

86 Ukraine - Second League: Group A

Nyva Ternopil'
19:00
Nyva Vinnytsya
Bukovyna
19:00
Veres
Polessya
19:00
Podillya Khmelnytskyi

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
19:00
Geestemünde
Hastedt
21:00
Borgfeld

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
19:00
Skendija 79

32 Spain - Tercera - Group 12

Mensajero
19:00
Lanzarote
La Cuadra
19:00
Las Palmas III
Villa Santa Brígida
19:00
Atlético Paso
UD San Fernando
19:00
Santa Úrsula

266 Croatia - 2. HNL

Osijek II
19:00
Sesvete
Croatia Zmijavci
19:30
Šibenik
Rudeš
19:30
Solin

296 Serbia - Srpska Liga - West

Sušica
19:00
Sumadija Arandelovac
Jošanica
19:00
Proleter Mihajlovac

125 Greece - Football League

Olympiakos Volos
19:00
Ialysos
Egaleo
20:00
Ionikos
Diagoras
20:00
Niki Volos
Thesprotos
20:00
Aspropyrgos Enosis
Anagennisi Ierapetra
20:00
Kavala
Triglia FC
20:00
Kalamata

2454 Albania - 1st Division

Kastrioti Krujë
19:00
Erzeni Shijak

2454 Albania - 2nd Division

Butrinti Sarandë
19:00
Këlcyra
Përmeti
19:00
Skrapari
Gramozi Ersekë
19:00
Tomori Berat
Memaliaj
19:00
Naftëtari Kuçovë
Albpetrol Patos
19:00
Tepelena
Delvina
19:00
Selenicë

462 England - Premier League Cup

Fulham U23
19:00
Watford U23
Sunderland U23
19:00
Liverpool U23
Everton U23
21:00
Plymouth U23

593 Cameroon - Elite One

Avion Academy
19:00
Stade Renard
Eding Sport
21:00
APEJES Academy
Bamboutos
21:00
Fovu Club
Tonnerre
21:00
Fortuna Mfou
Cotonsport
21:00
PWD
Dragon de Yaounde
21:00
Canon
Panthère
21:00
Union Douala
Young Sport Academy
21:00
UMS de Loum

462 เอฟเอคัพ

Dover Athletic
19:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
York City
19:45
Altrincham
Gateshead
19:45
Oldham Athletic
Leyton Orient
19:45
Maldon & Tiptree
Chippenham Town
19:45
Northampton Town
บริสตอล โรเวอร์ส
19:45
Bromley
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
19:45
Kingstonian
Barnet
19:45
ฟลีตวู้ด ทาวน์
Wrexham
19:45
โรชเดล
Hayes & Yeading United
21:15
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด

122 Kosovo - Superliga

Trepça'89
19:00
KF Ballkani
Gjilani
19:00
Drenica

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Al Taawon
19:20
Al-Lewaa
Hajer
21:35
Al Raed

224 Bulgaria - B PFG

Lokomotiv Sofia 1929
19:30
Kariana Erden
Spartak Varna
19:30
Lovech

11 บุนเดิสลีกา 2

นูเรมเบิร์ก
19:30
Arminia Bielefeld
Heidenheim
19:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Darmstadt 98
19:30
Jahn Regensburg

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Békéscsaba
19:30
Soroksár SC
Vác
19:30
Gyirmót
Nyíregyháza Spartacus
19:30
Szeged 2011
Kazincbarcika
19:30
Csákvári TK
Ajka
23:00
Dorogi
Budafoki MTE
23:00
Szombathelyi Haladás
MTK
23:00
Siófok
Vasas
23:00
Szolnoki MÁV
Tiszakecske
23:00
Budaörs

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Lichtenberg
19:30
Rot-Weiß Erfurt
Wacker Nordhausen
19:30
BAK '07

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Hansa Rostock II
19:30
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Strausberg
19:30
Lok Stendal
Tasmania Berlin
19:30
Ludwigsfelder FC
Hertha Zehlendorf
20:00
Victoria Seelow
Greifswalder FC
20:00
CFC Hertha

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
19:30
Borac Banja Luka
Siroki Brijeg
22:30
Velez

116 Cyprus - 3. Division

Digenis Voroklinis
19:30
EN THOI Lakatamia

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Capljina
19:30
Zvijezda
Radnik Hadžići
19:30
Bratstvo Gracanica

1560 Congo - Super Ligue

AC Rangers
19:30
RCK
Dauphins Noirs
20:30
Maniema Union
Lubumbashi Sport
20:30
Renaissance
Vita Club
22:30
Saint Eloi Lupopo

2454 Albania - Superliga

Laçi
19:30
Kukësi
Flamurtari
22:30
Partizani Tirana

296 Serbia - Srpska Liga - East

Buducnost Popovac
19:30
Dunav Prahovo
Rembas
19:30
Radan
Timočanin
19:30
Jedinstvo Bošnjace
Temnić 1924
19:30
Vlasina

2453 Azerbaijan - Premier League

Sabah
19:30
Sumqayıt
คาราบัค
22:00
Zira

1439 Tunisia - Tunisia Cup

EO Sidi Bouzid
19:30
Hammam-Sousse
Menzel Bouzelfa
19:30
Zarzis
Olympique Béja
19:30
Sbikha
Rejiche
19:30
Menzel Bourguiba
SS Sfaxien
19:30
Jendouba Sport
Oued Ellil
19:30
CO Médenine
M'saken
19:30
Djerba
EGS Gafsa
19:30
Kasserine
Jerba
19:30
Marsa

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
19:45
Vendsyssel
Roskilde
19:45
Hvidovre
Fredericia
20:00
Skive
Kolding IF
21:00
HB Køge

1638 Slovenia - 1. SNL

Triglav
20:00
Bravo
Olimpija
22:45
Tabor Sežana
Mura
01:00
Aluminij

1638 Slovenia - 2. SNL

Brda Dobrovo
20:00
Koper

320 Denmark - 3f Ligaen Women

BSF W
20:00
VSK Aarhus W

143 Austria - Landesliga

Zwettl
20:00
Ardagger
Langenrohr
20:00
USC Rohrbach
St. Pölten II
20:00
Kottingbrunn
Krems
20:00
Mannersdorf
Scheiblingkirchen
20:00
Spratzern
Retz
20:00
Ortmann
Waidhofen/Thaya
20:00
Gaflenz
Kilb
20:00
Schrems
First Vienna
05:00
Vorwärts Brigittenau
Stadlau
05:00
Gerasdorf Stammersdorf
Union Mauer
05:00
ASV 13
Austria XIII
05:00
Elektra
Mannswörth
05:00
Post
Slovan HAC
05:00
Wienerberg
Donaufeld
05:00
Favoritner AC
Donau
05:00
Schwechat
Bleiburg
05:00
Spittal
Feldkirchen
05:00
Maria Saal
Völkermarkt
05:00
SAK Klagenfurt
Klagenfurter AC 1909
05:00
Ferlach
Gmünd
05:00
Dellach im Gailtal
Köttmannsdorf
05:00
Kraig
Treibach
05:00
St. Jakob Rosental
Lendorf
05:00
St. Michael Bleiburg

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Gemert
20:00
Groene Ster
HV & CV Quick
20:00
Westlandia
DEM
20:00
Blauw Geel '38
USV Hercules
20:00
Dongen
Lienden
20:30
ADO Den Haag II
EVV
20:30
OFC Oostzaan
UNA
20:30
HSC '21
OSS '20
20:30
ADO '20

125 Greece - Super League

Aris
20:00
Asteras Tripolis
Xanthi
22:00
Panionios
โอลิมเปียกอส
22:15
Atromitos
Panathinaikos
00:30
AEK Athens

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Schwabmünchen
20:00
Donaustauf
1860 München II
22:00
Türkspor Augsburg
Ingolstadt II
22:30
Landsberg

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

DJK Bamberg
20:00
Würzburger FV

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
20:00
Aalen
Saarbrücken
20:00
Homburg

11 Germany - Regionalliga: West

Borussia Dortmund II
20:00
Borussia M'gladbach II
Wuppertaler SV
20:00
Rot-Weiss Essen

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Kickers Emden
20:00
Arminia Hannover
TB Uphusen
20:00
FT Braunschweig
Borussia Hildesheim
20:00
VfL Oldenburg
Heeslinger SC
20:00
Eintracht Celle
Eintracht Northeim
20:00
Hagen / ​Uthlede
Spelle-Venhaus
20:00
Germania Egestorf

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Benatky nad Jizerou
20:00
Polaban Nymburk
Dvůr Králové
20:00
Sparta Kutná Hora
Hlinsko
20:00
Trutnov

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
20:00
Sokol Čížová

11 Germany - Regionalliga: Nord

HSC Hannover
20:00
Havelse
Altona 93
20:00
Eintracht Norderstedt
LSK Hansa
20:00
Werder Bremen II
Holstein Kiel II
20:00
Schwarz-Weiß Rehden

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Martinroda
20:00
Luckenwalde

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Oberachern
20:00
Ilshofen

143 Austria - Regionalliga: West

Wolfurt
20:00
Röthis

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eichede
20:00
Eckernforder SV
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Oldenburger SV
Preußen Reinfeld
20:00
Weiche Flensburg II

1439 Tunisia - Ligue 1

Club Africain
20:00
CA Bizertin
Hammam-Lif
20:00
Métlaoui
Chebba
20:00
Tataouine
Etoile du Sahel
20:00
Slimane
Stade Tunisien
20:00
ES Tunis

2756 Malta - Premier League

Gzira United
20:00
Sirens
Floriana
22:00
Hibernians

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Atsalenios
20:00
Irodotos
Giouchtas
20:00
Panakrotiriakos
Rethymniakos
20:00
Poros
AEEK INKA
20:00
Episkopi

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Agrotikos Asteras
20:00
Seirína
Aris Palaiochori
20:00
Nea Kallikrateia
Thermaikos Thermis
20:00
Makedonikos Neapolis
Anagennisi Giannitsa
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Thyella Sarakinoi
20:00
Edessaikos
Astrapi Mesopotamia
20:00
M. Alexandros Trikala
Florina
20:00
Almopos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Marko
20:00
Palliniakos
Acharnaikos
20:00
Thyella Diastavroseos
Kitheron Kapareliou
20:00
Ipato
Nea Artaki
20:00
Korinthos 2006

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Orfeas Xanthi
20:00
Aetos Orfani
Doxa Theologos
20:00
Nestos Chrisoupolis
Pandramaikos
20:00
Apollon Paralimniou
Doxa Kato Kamila
20:00
Panserraikos
Iraklis Zygou
20:00
Aris Avato
Kilkisiakos
20:00
Antheias-Aristinou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Asteras Itea
20:00
Tilikratis
Preveza
20:00
Souli Paramythia
Acheron Kanalaki
20:00
Missolonghi
Pontion Karagiannion
20:00
Lefkimmi
Apollo Efpaliou
20:00
Makedonikos Foufas
Thinaliakos
20:00
Anatoli

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Iraklis Larissa
20:00
Meteora
Thiseas Agria
20:00
Almyros
Digenis Neochori
20:00
Dias Diou
Atalanti
20:00
Diagoras Stefanovik
Oikonomos
20:00
Pierikos
Atromitos Palamas
20:00
Sellana
Karitsa
20:00
Potamia

462 England - FA Cup Women

Crewe Alexandra LFC
20:00
บาร์นสลีย์
The New Saints
20:00
Chorley
วูล์ฟแฮมป์ตัน
20:00
ลูตัน ทาวน์
อิปสวิช ทาวน์
20:00
C&K Basildon
Chesham United LFC
20:00
เซาแธมป์ตัน
Durham Cestria
20:00
Chester-le-Street Town
Leek Town Ladies
20:00
Nettleham
Actonians
21:00
AFC Wimbledon Ladies
Liverpool Feds
21:00
Brighouse Town
Southampton WFC
21:00
Portishead

1560 Congo - Ligue 1

Tongo FC Jambon
20:00
Racing Club Brazzavile
V.Club Mokanda
20:00
CARA Brazzaville
JS Talangaï
22:00
Nico-Nicoye
Cheminots
22:00
Étoile du Congo

296 Serbia - Super Liga

Javor Ivanjica
20:30
เชอร์เวนา ซเวซดา
Bačka Topola
20:30
Voždovac
Partizan
22:30
Inđija

143 Austria - Tipico Bundesliga

แอลเอเอสเค ลินซ์
20:30
Admira
Austria Wien
20:30
Mattersburg
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

245 Czech Republic - Czech Liga

Viktoria Plzeň
20:30
Slovan Liberec
České Budějovice
20:30
Slovácko
เอสเค สลาเวีย ปราก
23:00
Teplice

62 Switzerland - Challenge League

Kriens
20:30
Stade Lausanne-Ouchy
Aarau
21:00
Vaduz
Lausanne Sport
21:00
FC Schaffhausen

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Delémont
20:30
Baden
Kosova
21:30
Gossau
Olympique de Genève
22:00
Terre Sainte

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Cham
20:30
Köniz
Münsingen
20:30
Breitenrain
Bellinzona
20:30
Yverdon Sport

556 Belgium - Pro League

Antwerp
20:30
คลับ บรูกก์
เกงค์
00:00
เกนท์
Standard Liège
02:00
Mechelen

38 Netherlands - Tweede Divisie

De Treffers
20:30
Koninklijke HFC

146 South Africa - Premier League

Black Leopards
20:30
Cape Town City
Golden Arrows
20:30
Mamelodi Sundowns

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Elversberg II
20:30
Gonsenheim

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Steinbach
20:30
Ginsheim
Rot-Weiß Walldorf
20:30
Dietkirchen
Eddersheim
21:30
Viktoria Griesheim

11 โอเบอร์ลีกา

Kray
20:30
Monheim
Schwarz-Weiß Essen
20:30
Germania Ratingen
Meerbusch
20:30
TVD Velbert
Cronenberger SC
20:30
Velbert
SV 1919 Straelen
20:30
SF Niederwenigern
SF Baumberg
20:30
Schonnebeck
FC Bocholt
21:00
Hilden
SC Velbert
21:00
Kleve
TuRU 1880 Düsseldorf
21:00
Union Nettetal

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Kaan-Marienborn
20:30
Paderborn 07 II
Hammer SpVg
20:30
Sportfreunde Siegen
Rot Weiss Ahlen
20:30
Schermbeck
Erndtebrück
20:30
Westfalia Herne
Meinerzhagen
20:30
Holzwickeder SC
Sprockhövel
20:30
Preußen Münster II
Gütersloh
20:30
Eintracht Rheine
ASC Dortmund
20:30
Ennepetal

146 South Africa - Gladafrica Championship

Jomo Cosmos
20:30
Mbombela United
TS Galaxy
20:30
Royal Eagles
Richards Bay
21:00
University of Pretoria

556 Belgium - Division 3: Group B

Duffel
20:30
Tienen
Pepingen-Halle
20:30
Bocholt
Spouwen-Mopertingen
21:00
Diegem Sport
Eendracht Aalst
21:00
Vosselaar

556 Belgium - Division 3: ACFF

Waremme
20:30
Couvin-Mariembourg
US Givry
20:30
Onhaye
Solières Sport
20:30
Acren
Stockay-Warfusée
20:30
Tilleur
Francs Borains
21:00
La Louvière
Rebecq
21:00
Hamoir

556 Belgium - Division 3: Group A

Toekomst Menen
20:30
Westhoek
Merelbeke
20:30
Sint-Niklaas
Dikkelvenne
20:30
VW Hamme
Knokke
21:00
Gent-Zeehaven
Gullegem
21:00
Ronse

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Borussia Freialdenhoven
20:30
Hürth
Viktoria Arnoldsweiler
20:30
SV Breinig
Wesseling-Urfeld
20:45
Fortuna Köln II
Frechen
20:45
Eilendorf
Siegburger SV
20:45
Hennef 05
Pesch
21:00
Wegberg-Beeck
Deutz
21:00
FC BW Friesdorf
VfL Vichttal
21:00
Düren Merzenich

17 France - National 3: Group F

Prix-lès-Mézières
20:30
Amneville
Métropole Troyenne
20:30
Troyes II
Metz II
21:00
Sarre Union

17 France - National 3: Group C

Saran Municipal
20:30
Bourges 18
Chateauneuf-sur-Loire
20:30
Montargis

17 France - National 3: Group E

Roche Novillars
20:30
Sens

17 France - National 3: Group I

Le Portel
20:30
Grande-Synthe
Chambly II
21:00
Feignies-Aulnoye

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
20:30
Oostkamp
Excelsior Zedelgem
20:30
Oostduinkerke
Wielsbeke
20:30
Lauwe
Dadizele
20:30
Vlamertinge
Varsenare
21:00
Sassport Boezinge
Poperinge
21:00
Blankenberge

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herkol
20:30
Leopoldsburg
Verbroedering Maasmechelen
20:30
MD Halen
Zonhoven United
20:30
Groen Star Beek
Schoonbeek-Beverst
20:30
Weerstand Koersel
Herk
20:30
Alken

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Aalter
20:30
Berlare
Adegem
20:30
Bambrugge
SK Denderhoutem
20:30
Eendracht Zele
Excelsior Mariakerke
20:30
Haasdonk
Dendermonde
21:00
HO Kalken
Kruibeke
21:00
Voorde Appelterre
Elene-Grotenberge
22:00
Jong Zulte

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
20:30
Racing Mechelen
VC Herentals
20:30
ลีลล์
Eendracht Zoersel
20:30
K. Kontich
Antonia
20:30
Oppuurs
Berlaar-Heikant
20:30
Hoboken
Berg en Dal
20:30
Nijlen
's Gravenwezel-Schilde
20:30
Ternesse

556 Belgium - Provincial-Namur

Profondeville
20:30
Pesche
Jeunesse Tamines
20:30
Loyers
Condruzien
20:30
Andennais
Biesme
20:30
Fernelmont-Hemptinne
Grand-Leez
20:30
ES de la Molignée
Rhisnes
20:30
Wépion
Nismes
20:30
De Neffe
Chevetogne
20:30
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Gouvy
20:30
Lorraine Arlon
Ethe Belmont
21:00
Florenville

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Molenbaix
20:30
Pâturages
RAS Monceau
20:30
Soignies Sports
Solre-sur-Sambre
20:30
Houdeng
Olympic Warcoing
20:30
Gilly
Snef-Tyber
20:30
Binche
Montignies
21:00
Belœil
Le Roeulx
21:00
Antoing
Hornu
21:00
Péruwelz

556 Belgium - Provincial-Brabant

Meise
20:30
Bertem-Leefdaal
Sporting Kampenhout
20:30
Kester
Borght-Humbeek
20:30
Woluwe-Zaventem
Rhodienne-De Hoek
20:30
KV Tervuren-Duisburg
Sporting Bruxelles
20:30
Union Lasne-Ohain
Schaerbeek-Evere
20:30
Etterbeek
Nivellois
20:30
BX Brussels
Melsbroek
21:00
Liedekerke
Hoegaarden-Outgaarden
21:00
Huldenberg
Genappe
21:00
Saint-Josse
US d'Ophain
21:00
Stockel
Boitsfort
21:00
Football Club Schaerbeek
Stade Everois
21:00
Waterloo

556 Belgium - Provincial-Liege

FC Du Geer
20:30
Stade Disonais
Rechain
20:30
Ster-Francorchamps
UCE Liège
20:30
Malmundaria
Wanze / Bas-Oha
20:30
La Calamine
Ambleve
20:30
Aubel
Sprimont-Comblain II
20:30
Espoir Minerois
Mélen-Micheroux
20:30
Ougrée
JS Fizoise
20:30
Weywertz

251 Italy - Serie D: Girone D

Alfonsine
20:30
Forlì
Breno
20:30
Lentigione
Pol. Ciliverghe Mazzano
20:30
Vigor Carpaneto
Correggese
20:30
Cavenago Fanfulla
Crema
20:30
Adrense
Fiorenzuola
20:30
Mezzolara
Progresso
20:30
Mantova
Sammaurese
20:30
Calvina
Savignanese
20:30
Sasso Marconi

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:30
Caronnese
Borgosesia
20:30
Seravezza
Casale
20:30
Savona
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:30
Prato
Lucchese
20:30
Verbania
Real Forte Querceta
20:30
Fossano
Vado
20:30
Fezzanese
Lavagnese
21:00
Chieri
Sanremo
21:00
Ligorna

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:30
Folgore Caratese
Brusaporto
20:30
Legnano
Dro Alto Garda
20:30
Levico
Pontisola
20:30
Nibionnoggiono
Pro Sesto
20:30
Scanzorosciate
Sondrio
20:30
Caravaggio
Villa d'Almè
20:30
Bustese Roncalli
Virtus Bolzano
20:30
Castellanzese
Virtus Ciserano Bergamo
20:30
Tritium
Seregno
20:30
Inveruno

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:30
Acireale
Cittanovese
20:30
San Tommaso
Corigliano Calabro
20:30
ACR Messina
Nola 1925
20:30
SSC Giugliano
FC Messina
20:30
Castrovillari
Licata
20:30
Troina
Marina di Ragusa
20:30
Palmese
Palermo
20:30
Savoia
Roccella
20:30
Marsala

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
20:30
Léopold
Ostiches
21:00
SG-Tertre-Hautrage
Gosselies Sports
21:00
Stade Brainois
Ganshoren
21:00
Kosova Schaerbeek
Jette
21:00
PAC Buzet

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Jong Lede
20:30
Tempo Overijse
Zelzate
20:30
Avanti
Wolvertem Merchtem
20:30
Bornem
Eppegem
20:30
RFC Wetteren

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Linden
20:30
Eendracht Termien

251 Italy - Serie D: Girone C

Adriese
20:30
Vigasio
Caldiero Terme
20:30
Clodiense
Montebelluna
20:30
San Luigi
Cartigliano
20:30
Campodarsego
Chions
20:30
Luparense
Este
20:30
Delta Calcio Rovigo
Legnago Salus
20:30
Belluno
Mestre
20:30
Cjarlins Muzane
Union Feltre
20:30
Tamai
Villafranca
20:30
Ambrosiana

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:30
Avezzano
Chieti
20:30
Atletico
Matelica Calcio
20:30
San Nicolò
Montegiorgio
20:30
Vastogirardi
Olympia Agnonese
20:30
Jesina
Giulianova
20:30
Sangiustese
Cattolica
20:30
Campobasso
Vastese
20:30
Tolentino

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:30
Francavilla
Foggia
20:30
Sorrento
Casarano
20:30
Gladiator
Grumentum
20:30
Team Altamura
Nocerina
20:30
Città di Fasano
Taranto
20:30
Agropoli
Brindisi
21:00
Gelbison
Nardò
21:00
US Bitonto
Gravina
21:30
Fidelis Andria

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Mormont
20:30
Ciney
Aywaille
20:30
Rochefort
Herstal
20:30
Sprimont-Comblain
Warnant
20:30
Meix-Devant-Virton
Spy
21:00
Raeren-Eynatten
Jodoigne
21:00
Habay-la-Neuve
Richelle United
21:00
Aische

251 Italy - Serie D: Girone E

Aglianese
20:30
Pomezia
Albalonga
20:30
San Donato Tavarnelle
Scandicci
20:30
Sporting Trestina
Flaminia
20:30
Grosseto
Cannara
20:30
Mobilieri Ponsacco
Gavorrano
20:30
Foligno
Grassina
20:30
Montevarchi Calcio
Nuova Monterosi
20:30
Tuttocuoio
Sangiovannese
20:30
Bastia Calcio

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:30
Budoni
Città di Anagni
20:30
Ladispoli
Latina
20:30
Team Nuova Florida
Muravera
20:30
Trastevere
Ostia Mare Lidocalcio
20:30
Turris
Portici
20:30
Vis Artena
Pro Calcio Tor Sapienza
20:30
Aprilia
Sassari Torres
20:30
Arzachena

251 Italy - Coppa Italia Women

Fortitudo Mozzecane W
20:30
Riozzese
Vittorio Veneto
20:30
Lady Granata Cittadella
Castelvecchio
20:30
Perugia
Lazio W
20:30
Roma CF

20 Portugal - 2. Division: Group B

Lusitano FCV
20:45
Lusitania FC Lourosa
Ginásio Figueirense
22:00
Felgueiras 1932
Valadares Gaia
22:00
Trofense
Leca
22:00
Gondomar
Vila Real
22:00
Paredes
Sanjoanense
22:00
Pedras Rubras
Castro Daire
22:00
Arouca
Espinho
22:00
Amarante
Coimbrões
22:00
Canelas 2010

41 Europe - Euro Women

Moldova W
21:00
Azerbaijan W

266 Croatia - 1. HNL

Hajduk Split
21:00
Osijek
Rijeka
23:30
ดีนาโมซาเกร็บ

401 Slovakia - Fortuna Liga

Zlaté Moravce
21:00
สโลวาน บราติสลาวา

155 Romania - Liga 1

Sepsi
21:00
Gaz Metan Mediaş
Dinamo Bucureşti
00:00
ซีเอฟอาร์ คลูจ์

17 France - National 3: Group D

Ardziv
21:00
Côte Bleue

17 France - National 3: Group H

Salinieres Aigues Mortes
21:00
Toulouse II

17 France - National 3: Group L

Les Mureaux
21:00
Racing Colombes 92

17 France - National 3: Group K

Ergué-Gaberic
21:00
Stade Pontivy

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
21:00
Pontedera
Arezzo
21:00
Olbia
Juventus U23
21:00
Pistoiese
Lecco
21:00
Renate
Pianese
21:00
Pergolettese
Novara
23:30
Como
Pro Patria
23:30
Alessandria
Pro Vercelli
23:30
Giana Erminio
Robur Siena
23:30
Gozzano

251 Italy - Serie C: Girone C

Cavese
21:00
Catanzaro
Monopoli
21:00
Viterbese Castrense
Picerno
21:00
Teramo
Reggina
21:00
Casertana
Virtus Francavilla
21:00
Rende
Bisceglie
23:30
Bari 1908
Catania
23:30
Sicula Leonzio
Ternana
23:30
Paganese

251 Italy - Serie C: Girone B

Fermana
21:00
Virtus Verona
Piacenza
21:00
Gubbio
Sambenedettese
21:00
Rimini
Triestina
21:00
Vicenza
Union ArzignanoChiampo
23:30
Carpi
Modena
23:30
Fano
Padova
23:30
Südtirol
Vis Pesaro
23:30
Imolese

251 Italy - Serie B

Cremonese
21:00
Salernitana
Trapani
21:00
Cosenza
โฟรซิโนเน่
03:00
คิเอโว่

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
21:00
Raja Beni Mellal
Wydad Casablanca
23:00
RSB Berkane

153732 India - Indian Super League

Bengaluru
21:00
Chennaiyin

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Central Ballester
21:00
Deportivo Paraguayo

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Hassania Agadir
21:00
Moghreb Tétouan

74505 Qatar - Q League

Al Shamal
21:30
Al Bidda
Al Kharitiyath
22:00
Al Mu'aidar
Al Markhiya
22:00
Lusail City
Al Nasr
23:45
Al Mesaimeer

62 Switzerland - Super League

ลูกาโน
22:00
บาเซิ่ล
ยังบอยส์
22:00
St. Gallen
Zürich
22:00
Sion

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

เซลติก
22:00
Motherwell
Livingston
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์

143 Austria - Regionalliga: Ost

Admira II
22:00
Wiener Viktoria

116 Cyprus - 1. Division

Paphos
22:00
Enosis
Olympiakos
23:00
Ethnikos Achna
Apollon
00:00
อาโปเอล

20 พรีเมียรา ลีกา

Paços de Ferreira
22:00
Tondela
Marítimo
22:00
Portimonense
สปอร์ติงลิสบอน
01:30
Belenenses
Vitória Guimarães
03:00
บราก้า
Boavista
04:00
ปอร์โต้

47 Sweden - Svenska Cupen

Värnamo
22:00
มัลโม่

44 Argentina - Primera C

Berazategui
22:00
Victoriano Arenas
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
Midland
01:30
Ituzaingó
General Lamadrid
01:30
Cañuelas

32 Spain - Tercera - Group 15

Corellano
22:00
Cortes

20 Portugal - 2. Division: Group A

Bragança
22:00
Vizela
Mirandela
22:00
Maria da Fonte
Cerveira
22:00
Vitória Guimarães II
AR São Martinho
22:00
Sporting Braga II
Montalegre
22:00
Marítimo II
Merelinense
22:00
Pedras Salgadas
Câmara de Lobos
23:00
Fafe

20 Portugal - 2. Division: Group C

Fátima
22:00
Oliveira Hospital
Caldas
22:00
Oleiros
Beira-Mar
22:45
Anadia
Praiense
23:00
Condeixa
Fontinhas
23:00
Torreense
União de Leiria
01:00
Sertanense

802 Israel - Lig Bet

MS Dimona
22:00
Ironi Kuseife

716 Nigeria - Npfl

Jigawa Golden Stars
22:00
Plateau United
Lobi Stars
22:00
Delta Force
Rivers United
22:00
Heartland
MFM
22:00
Ifeanyi Uba
Adamawa United
22:00
Enugu Rangers
Sunshine Stars
22:00
Warri Wolves
Akwa United
22:00
Abia Warriors
Katsina United
22:00
Enyimba
Nasarawa United
22:00
Wikki Tourist

3039 Togo - Championnat National

Ifodjè
22:00
Gbohloe-Su
Kara
22:00
Unisport
Anges Notsè
22:00
Togo Port
Semassi
22:00
ASKO de Kara
Maranatha Fiokpo
22:00
Koroki Metete
Dynamic Togolais
22:00
Gomido
OTR
22:00
Sara Sport

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
22:30
Salamanca II
Real Ávila
23:00
Cristo Atlético

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

San-Pedro
22:30
SOA
WAC
22:30
Bassam
Issia Wazi
22:30
ASEC Mimosas
AFAD
01:00
Racing d'Abidjan

26 Mali - Premiere Division

Soni
22:45
Performance
Avenir de Tombouctou
22:45
LC Ba
Djoliba
23:00
Duguwolofila

32 Spain - Tercera - Group 6

Crevillente
23:00
Beniganim
Silla
23:00
Alzira
Olímpic de Xàtiva
23:00
Alcoyano
Novelda
23:00
Vilamarxant
Eldense
23:30
Elche II

2493 Mauritania - Super D1

Sahel
23:00
Ksar
Nouadhibou
01:00
Police

674 Hungary - NB 1

Debrecen
23:15
เฟเรนซ์วารอส

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Acassuso
23:35
Almirante Brown
Colegiales
01:30
Talleres Remedios
Villa San Carlos
01:30
Sacachispas
Defensores Unidos
01:35
UAI Urquiza
JJ Urquiza
01:35
San Telmo

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
00:00
Strømsgodset
Kristiansund
00:00
Sarpsborg 08
Tromsø
00:00
Vålerenga
Lillestrøm
00:00
Stabæk
Mjøndalen
00:00
Ranheim
โรเซนบอร์ก บีเค
02:00
Bodø / Glimt

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al-Ahli Atbara
00:00
Al-Ahly Merowe

5 Brazil - Brasileiro U20

Corinthians U20
00:00
Flamengo RJ U20

53128 Guatemala - Primera Division

Suchitepéquez
00:00
Mictlán
Sansare
04:00
Nueva Concepción
Aurora
04:00
Marquense

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlanta
00:30
Barracas Central
Brown de Adrogué
01:30
Gimnasia Mendoza
Guillermo Brown
01:45
Belgrano
Independiente Rivadavia
04:00
Deportivo Morón
San Martín Tucumán
04:00
Gimnasia Jujuy

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Kfar Saba
01:00
Hapoel Hadera
Bnei Yehuda
01:15
Ashdod
Maccabi Haifa
01:15
Beitar Jerusalem

5 Brazil - Serie A

Internacional
02:00
Fluminense
Cruzeiro
02:00
Atlético Mineiro
São Paulo
02:00
Athletico PR
Flamengo
04:00
Bahia
Fortaleza
05:00
Ceará
Chapecoense
05:00
Grêmio
CSA
05:00
Vasco da Gama

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Club Destroyers
02:00
Guabirá
Real Potosí
02:00
San José
Bolívar
03:00
Aurora
Wilstermann
04:15
The Strongest
Oriente Petrolero
06:30
Nacional Potosí

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
02:00
Club Atlético Güemes
Circulo Deportivo
02:00
Cipolletti
Sol de Mayo
02:00
Estudiantes de San Luis
Sansinena
02:00
Deportivo Madryn
Sportivo Belgrano
03:00
Defensores Belgrano VR
Deportivo Camioneros
03:00
Deportivo Maipú
Huracán Las Heras
03:00
Olimpo
Douglas Haig
03:30
Sportivo Las Parejas
Unión Sunchales
04:00
Central Norte
Sportivo Desamparados
05:00
Sportivo Peñarol
Boca Unidos
06:00
San Martín Formosa

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
02:00
Cerro Largo
Progreso
02:00
Nacional
ลิเวอร์พูล
02:00
Boston River
Defensor Sporting
04:30
Cerro
Wanderers
05:00
Racing

137919 Antigua and Barbuda - Premier Division

Parham
02:00
Five Islands
Grenades
04:00
Pigotts Bullets
Liberta
06:00
Old Road

99474 World - World Cup U17

Netherlands U17
02:30
Paraguay U17
Korea Republic U17
06:00
Mexico U17

338 Peru - Segunda Division

Alianza Atlético
03:00
Comerciantes Unidos
Cienciano
03:00
Santos
Union Huaral
03:00
Deportivo Coopsol
Sport Loreto
03:00
Juan Aurich

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
03:00
โตรอนโต้ เอฟซี

1190 Paraguay - Division 1

Sportivo San Lorenzo
03:30
Guaraní
Cerro Porteño
05:30
Nacional Asunción

353 Colombia - Torneo Aguila

Cortuluá
03:30
Deportivo Pereira

65437 Panama - Lpf

Alianza
06:00
Sporting San Miguelito

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
06:00
CO Coyah

รับชมตารางบอล วันที่ 10 พ.ย. 2562ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 10 พ.ย. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 10 พ.ย. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 10 พ.ย. 2562ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 10 พ.ย. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 10 พ.ย. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net