ตารางบอล วันที่ 9 พ.ย. 2562

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เชลซี
19:30
คริสตัล พาเลซ
เบิร์นลีย์
22:00
เวสต์แฮม
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
22:00
บอร์มัธ
เซาแธมป์ตัน
22:00
เอฟเวอร์ตัน
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
22:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
เลสเตอร์ ซิตี้
00:30
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

นอตทิงแฮมฟอเรสต์
19:30
ดาร์บีเคาน์ตี
บาร์นสลีย์
22:00
สโตกซิตี
เบอร์มิงแฮมซิตี
22:00
ฟูลัม
ฮัลล์ซิตี
22:00
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
ลีดส์ยูไนเต็ด
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
มิลล์วอลล์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
ฮัดเดอร์ฟิลด์
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
เรดิง
22:00
ลูตัน ทาวน์
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
22:00
สวอนซีซิตี
วีแกนแอทเลติก
22:00
เบรนท์ฟอร์ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

ฮีเรนวีน
00:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:45
เอดีโอ เดน ฮาก
เฮราเคิล
02:45
วีวีวี เวนโล

11 บุนเดิสลีกา

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
21:30
แอร์เบ ไลป์ซิก
ไมนซ์
21:30
Union Berlin
ชาลเก้ 04
21:30
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
Paderborn
21:30
เอาก์สบวร์ก
บาเยิร์น มิวนิค
00:30
ดอร์ทมุนด์

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

Brest
23:30
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
โมนาโก
02:00
ดิฌง
ลีลล์
02:00
Metz
แร็งส์
02:00
อองเช่ร์
สตราส์บูร์ก
02:00
นีมส์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Brescia
21:00
โตริโน่
อินเตอร์ มิลาน
00:00
Hellas Verona
นาโปลี
02:45
เจนัว

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
19:00
เรอัล บายาโดลิด
บาเลนเซีย
22:00
เกรนาดา
SD Eibar
00:30
เรอัล มาดริด
บาร์เซโลน่า
03:00
เซลต้า บีโก้

479 เจลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
จูบิโล่ อิวาตะ
12:00
เอฟซี โตเกียว
นาโกย่า แกรมปัส
12:00
วิสเซล โคเบะ
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
โชนัน เบลล์มาเร่

479 เจลีก 2

อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
12:00
เอฟซี กิฟู
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด

190324 กระชับมิตรทีมชาติ

อุซเบกิสถาน
19:00
คีร์กีซสถาน
มาเลเซีย
19:45
ทาจิกิสถาน
นามิเบีย
20:00
แซมเบีย

458 Mexico - Liga Ascenso

Atlante
07:00
Cimarrones de Sonora
Correcaminos UAT
10:00
Venados
Potros UAEM
06:00
Tampico Madero

44569 Aruba - Division de Honor

Bubali
07:00
Caravel

63604 Cuba - Primera Division

Villa Clara
07:00
Matanzas
La Habana
07:00
Isla Juventud
Artemisa
07:00
Mayabeque
Cienfuegos
07:00
Pinar del Río
Santiago de Cuba
07:00
Ciego de Ávila
Guantánamo
07:00
Holguín
Granma
07:00
Las Tunas
Camagüey
07:00
Sancti Spiritus

44 Argentina - Superliga

Unión Santa Fe
07:10
Atlético Tucumán
Lanús
01:30
Banfield
San Lorenzo
03:45
Argentinos Juniors
Godoy Cruz
06:00
Independiente

44 Argentina - Primera B Nacional

Sarmiento
07:10
Quilmes
Estudiantes Río Cuarto
07:30
San Martín San Juan
Nueva Chicago
23:10
Estudiantes Caseros
Villa Dálmine
01:30
Atlético Rafaela
Almagro
01:30
All Boys
Ferro Carril Oeste
02:00
Agropecuario
Instituto
05:00
Deportivo Santamarina
Alvarado
06:00
Atletico Mitre
Platense
06:10
Temperley

5 Brazil - Serie B

São Bento
07:30
Cuiabá
Figueirense
07:30
Coritiba
Guarani
02:30
Ponte Preta
Sport Recife
02:30
Criciúma
Brasil de Pelotas
05:00
Oeste
CRB
05:00
Atlético GO

458 Mexico - Liga MX

Morelia
08:00
Puebla
Veracruz
10:00
América
Tijuana
10:10
Monterrey
Atlético San Luis
06:00
Necaxa

458 Mexico - Liga Mx Women

Juárez W
09:00
América W

227 Russia - FNL

Luch Vladivostok
11:00
Neftekhimik
SKA Khabarovsk
12:00
Chayka
Yenisey
16:00
Khimki
Tekstilshchik
17:00
Krasnodar II
Mordovia Saransk
19:00
Torpedo Moskva
Olimpiyets
19:00
Spartak Moskva II
Avangard Kursk
19:00
Tom' Tomsk
Rotor Volgograd
19:00
Chertanovo
Armavir
20:00
Shinnik
Baltika
21:00
Fakel

190324 International - Friendly International Women

ออสเตรเลีย W
11:00
ชิลี W
อาร์เจนตินา W
21:10
Colombia W
อังกฤษ W
00:30
เยอรมนี W

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
13:00
Ansan Greeners
Asan Mugunghwa
13:00
Anyang
Daejeon Citizen
13:00
Gwangju
Suwon
13:00
Bucheon 1995
Seoul E.
13:00
Busan I'Park

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Newcastle Jets
13:00
Perth Glory
Western United
15:30
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์

712 Korea Republic - National League

Gangneung City
13:00
Gyeongju HNP

227 Russia - Youth League

Orenburg U20
16:00
Ufa U20
Arsenal Tula U20
16:00
Zenit U20
Sochi U20
16:00
CSKA Moskva U20

155 Romania - Liga 2

SSC Farul
16:00
Pandurii Târgu Jiu
Juventus Bucureşti
16:00
Mioveni
Concordia Chiajna
16:00
Sportul Snagov
Şcolar Reşiţa
16:00
Petrolul 52
Şirineaşa
16:00
Dunărea Călăraşi
SCM Gloria Buzau
16:00
Metaloglobus
ASU Poli Timişoara
19:00
Csikszereda
Argeş
20:00
UTA Arad

614 Algeria - Algeria Youth League

Bordj Bou Arreridj U21
16:00
Paradou AC U21
Aïn M'lila U21
18:00
ASO Chlef U21
USM Alger U21
19:00
NA Hussein Dey U21
MC Oran U21
19:00
NC Magra U21
CS Constantine U21
19:00
CR Belouizdad U21
JS Saoura U21
20:00
US Biskra U21
ES Sétif U21
20:00
USM Bel Abbès U21

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Třinec
16:15
Lisen
Chrudim
16:15
Baník Sokolov
Slavoj Vyšehrad
16:15
Pardubice

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Banik Ostrava II
16:15
Znojmo
Vrchovina
20:00
Viktoria Otrokovice
Vyškov
20:00
Uherský Brod
Dolní Benešov
20:00
Frýdek-Místek
Hanácká
20:00
Hlučín
Blansko
20:00
Uničov

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Loko Vltavín
16:15
Štěchovice
Benesov
16:15
Příbram II
Králův Dvůr
16:30
Motorlet Praha
Jiskra Domažlice
20:00
Táborsko

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

FK Brandys nad Labem
16:15
Neratovice-Byškovice
Tatran Rakovnik
16:15
Meteor Praha
Kladno
16:15
Slaný
Banik Sous
20:00
Louny
Český Brod
20:00
Ostrov
Dobris
20:00
Štětí
Arsenal Česká Lípa
20:00
Olympie Brezova

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
16:15
Letohrad
Sokol Libiš
16:15
Horky nad Jizerou
Kolín
16:15
Čáslav
Ostra
20:00
Vysoke Myto
Náchod
20:00
Poříčany

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

České Budějovice II
16:15
Otava Katovice
Hořovicko
16:30
Petřín Plzeň
Český lev - Union Beroun
20:00
Doubravka
Spartak Sobeslav
20:00
Hvězda Cheb
Marianske Lazne
20:00
Jindrichuv Hradec
Rokycany
20:00
Tatran Sedlcany
Klatovy
20:00
Prestice

245 Czech Republic - U19 League

Hradec Kralove U19
16:30
Sigma Olomouc U19
Meteor Praha U19
17:00
Plzen U19
FC Fastav Zlin U19
17:00
Slovacko U19
FK Pardubice U19
17:00
Brno U19
Sparta Praha U19
17:00
Slavia Prague U19
Ostrava U19
20:30
Ceske Budejovice U19

802 Israel - Lig Bet

Bnei Bir al-Maksur
16:30
Hapoel Bu'eine
Hapoel Bnei Pardes
19:30
Hapoel Ramot Menashe
Tzeirei Sakhnin
19:30
Bnei HaGolan VeHaGalil
Ahva Kafr Manda
19:30
Ironi Bnei Kabul
Hapoel Beit Shean
00:30
Maccabi Bnei Raina
MS Be'er Sheva
00:30
Hapoel Lod

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aiolikos
16:30
Rodos
Aittitos Spata
20:00
Tripolis

86 Ukraine - Youth League

Zorya U21
17:00
Kolos Kovalivka U21
Shakhtar Donetsk U21
18:00
Dynamo Kiev U21

2 Poland - Central Youth League

Arka Gdynia U18
17:00
Cracovia U18
Zaglebie U18
17:00
Korona Kielce U18
Lech Poznan U18
18:00
Slask U18
Wisla U18
18:00
Legia U18
SMS Łódź U18
18:00
Gornik Z. U18
Lechia Gdańsk U18
21:00
Pogon Szczecin U18

919 Armenia - Premier League

Alashkert
17:00
Ararat

11 Germany - Junioren Bundesliga

Chemnitzer FC U19
17:00
Niendorfer TSV U19
St. Pauli U19
17:00
Hamburger SV U19
Kaiserslautern U19
17:00
Mainz U19
Augsburg U19
17:00
Hoffenheim U19
Eintracht Frankfurt U19
17:00
Ulm U19
Ingolstadt U19
17:00
Greuther Fürth U19
Borussia Dortmund U19
17:00
Dusseldorf U19
Schalke 04 U19
17:00
Bochum U19
Oberhausen U19
17:00
Wuppertaler SV U19
Viktoria Köln U19
17:00
Borussia M'gladbach U19
Energie Cottbus U19
18:00
Hannover U19
Duisburg U19
18:00
Arminia Bielefeld U19
Hertha U19
19:00
Dresden U19
Magdeburg U19
19:00
Union Berlin U19
Stuttgart U19
19:00
Freiburg U19
Preussen Munster U19
19:00
Alemannia Aachen U19
Karlsruher U19
20:00
Heidenheim U19
Bremen U19
20:15
Holstein Kiel U19

227 Russia - Pfl

Zenit II
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Kolomna
17:00
Torpedo Vladimir
Kvant
18:00
Ararat Moskva
Saturn Ramenskoye
18:00
Sokol Saratov
Salyut Belgorod
18:00
Strogino
Kaluga
18:00
Khimki 2
Anzhi
18:00
Spartak Vladikavkaz
Dinamo Bryansk
19:00
Khimik Novomoskovsk
Metallurg Lipetsk
19:00
Ryazan
Rodina Moskva
19:00
Dolgie Prudy
Leningradets
19:00
Znamya Truda

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Yomraspor
17:00
24 Erzincanspor
Sultanbeyli Belediye
17:30
Tire 1922

251 Italy - PrimaVera 1

Fiorentina U19
17:00
Genoa U19
Chievo U19
19:00
Torino U19
Bologna U19
20:30
Empoli U19
Pescara U19
20:30
Cagliari U19
Napoli U19
21:00
Sassuolo U19

251 Italy - Primavera 2

Spezia U19
17:00
Udinese U19
Crotone U19
17:00
Benevento U19
Frosinone U19
17:00
Lecce U19
Livorno U19
17:00
Juve Stabia U19
Salernitana U19
17:00
Ascoli U19
Trapani U19
17:00
Pisa U19
Cittadella U19
20:30
Brescia U19
Cremonese U19
20:30
Virtus Entella U19
Milan U19
20:30
Verona U19
Pordenone U19
20:30
Spal U19
Venezia U19
20:30
Parma U19

224 Bulgaria - B PFG

Montana
17:15
Septemvri Sofia
Ludogorets II
19:30
Hebar 1918
Spartak Pleven
19:30
Chernomorets Balchik
Lokomotiv G. Oryahovitsa
19:30
Strumska slava
Botev Galabovo
21:30
Neftohimik

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Bugsaşspor
17:30
Kırklarelispor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Halide Edip Adıvar
17:30
Muğlaspor
Modafenspor
17:30
Batman Petrolspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Turgutluspor
17:30
Ofspor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bodrumspor
17:30
Niğde Belediyespor

32 Spain - Segunda Division Women

Aurrerá de Vitoria W
17:30
San Ignacio W
Añorga W
21:30
Tolosa
Balears
21:45
Vic Riuprimer
Bizkerre W
22:00
Pradejón W
Cáceres II
22:00
Badajoz
Santa Teresa II
22:00
Real Betis II
Atlético Madrid III
22:00
San Pío X
Levante III
22:00
Albacete II W
Málaga II W
22:30
San Miguel
Tacuense II
23:00
San Antonio Pilar W
Almassora W
23:00
Plaza Argel
Torrelodones W
00:00
La Solana W
Deportivo La Coruña II
00:30
Atlético Arousana W
Berriozar W
00:30
Osasuna II

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
18:00
Trans
Tallinna Kalev
18:00
Tulevik
Paide
18:00
Levadia
Nõmme Kalju
18:00
Tammeka
Maardu
18:00
Flora

2345 Moldova - National Division

Speranţa Nisporeni
18:00
Milsami
Dinamo-Auto
18:00
Sfîntul Gheorghe
Zimbru
18:00
Codru Lozova
Sheriff
18:00
Petrocub

212 Belarus - First Division

Naftan
18:00
Baranovichi
Smorgon
18:00
Smolevichy-STI
Ruh Brest
18:00
Granit
Krumkachy
18:00
Volna
Lida
18:00
Sputnik
Gomelzheldortrans
18:30
Khimik Svetlogorsk
Orsha
19:00
Belshina

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rubin Kazan'
18:00
Dinamo Moskva
Rostov
20:30
Tambov
สปาร์ตัก มอสโก
23:00
Krylya Sovetov

1179 Kenya - Premier League

Posta Rangers
18:00
Chemelil
Kisumu All Stars
19:00
Kariobangi Sharks
KCB
19:00
Tusker

155 Romania - Liga 1

Academica Clinceni
18:00
CSM Iaşi
Chindia Târgovişte
22:30
Universitatea Craiova
Botoşani
01:30
FCSB

320 Denmark - 2. Division Group 1

B 93
18:00
HIK
Frem
20:00
Holbæk B&I
Skovshoved
20:00
Vanløse
Brønshøj
21:00
FA 2000
Slagelse B&I
21:00
Hillerød

20 Portugal - Segunda Liga

Mafra
18:00
Porto II
Académica
22:00
Farense
Feirense
00:15
Varzim
Leixões
00:15
UD Oliveirense

86 Ukraine - Second League: Group B

Mykolaiv II
18:00
Nikopol
Krystal
18:00
Enerhiya Nova Kakhovka
Real Pharm
19:00
Tavriya

404 Turkey - 1. Lig

BB Erzurumspor
18:00
Akhisar Belediyespor
Giresunspor
20:30
Osmanlıspor
İstanbulspor
20:30
Menemen Belediyespor
Altay
23:00
Fatih Karagümrük

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Feirense U23
18:00
Rio Ave U23
Estoril U23
18:00
Portimonense U23
Benfica U23
18:00
Leixões U23
Vitória Setúbal U23
18:00
Sporting CP U23
Sporting Braga U23
22:30
Deportivo Aves U23

462 England - Premier League U18

Derby U18
18:00
Wolverhampton U18
Everton U18
18:00
Blackburn U18
Manchester City U18
18:00
Manchester United U18
Newcastle Utd U18
18:00
Stoke City U18
Brighton U18
18:00
Aston Villa U18
Fulham U18
18:00
Arsenal U18
Reading U18
18:00
Southampton U18
Tottenham U18
18:00
Chelsea U18
West Brom U18
18:30
Liverpool U18
Leicester U18
19:00
West Ham U18
Norwich U18
20:00
Swansea U18

2453 Azerbaijan - Premier League

Qabala
18:00
Sebail
Keşlə FK
20:00
Neftçi

488 Iran - Azadegan League

Niroye Zamini
18:00
Arman Gohar

32 Spain - Tercera - Group 11

Esporles
18:30
Formentera
Santanyi
22:00
Platges de Calvià
Llosetense
22:00
Soller
Manacor
22:30
Mallorca II
Poblense
22:30
Constància
Felanitx
22:30
Ferriolense
Alcúdia
23:00
Santa Catalina Atlético
Collerense
23:15
Andratx

32 Spain - Tercera - Group 8

Mirandés II
18:30
Beroil Bupolsa
Numancia II
21:45
La Bañeza
La Virgen del Camino
22:00
La Granja
Cultural Leonesa II
22:30
Atlético Tordesillas
Atlético Astorga
22:30
Bembibre
Burgos Promesas
23:00
Almazán
Becerril Campos
01:00
Arandina
Zamora
02:30
UD Santa Marta

2 Poland - 1. Liga

Stomil Olsztyn
18:40
Warta Poznań
Radomiak Radom
20:00
Puszcza Niepołomice
Jastrzębie
22:00
Miedź Legnica
Chojniczanka Chojnice
22:00
Stal Mielec
Bełchatów
23:00
Tychy 71
Odra Opole
23:00
Nieciecza
Zagłębie Sosnowiec
00:00
Wigry Suwałki

748 Latvia - Virsliga

Ventspils
19:00
Liepāja
Valmiera / BSS
19:00
Metta / LU
FC Daugavpils / Progress
19:00
Jelgava
Riga
19:00
Spartaks Jūrmala

2 Poland - 2. Liga East

Resovia Rzeszów
19:00
Katowice
Stargard Szczeciński
19:00
Lech Poznań II
SKRA Częstochowa
19:30
Stal Rzeszów
Bytovia Bytów
22:00
Polkowice
Pogoń Siedlce
22:30
Stal Stalowa Wola
Górnik Łęczna
23:00
Legionovia Legionowo
Olimpia Elbląg
00:00
Garbarnia Kraków

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
19:00
Karpaty
Desna
19:00
Dnipro-1
Lviv
22:00
Vorskla

401 Slovakia - 2. Liga

Dubnica
19:00
Žilina II
Liptovský Mikuláš
19:00
Púchov
Poprad
22:00
Podbrezová
Skalica
23:00
Slovan Bratislava II

998 Montenegro - First League

Rudar
19:00
Zeta
Iskra
19:00
Mladost Ljeskopolje
Grbalj
19:00
Budućnost
Mladost
21:00
Petrovac

11 บุนเดิสลีกา 2

Holstein Kiel
19:00
Hamburger SV
Sandhausen
19:00
Greuther Fürth
Osnabrück
19:00
สตุทท์การ์ดต

320 Denmark - 2. Division Group 2

Vejgaard B
19:00
Ringkøbing
VSK Århus
19:30
AB
Jammerbugt
20:00
Thisted
Sydvest
20:00
Dalum
Aarhus Fremad
20:00
Brabrand
Middelfart
20:00
Næsby

11 Germany - Regionalliga: Nord

Wolfsburg II
19:00
Weiche Flensburg
Heider SV
20:00
Hamburger SV II
Jeddeloh
22:00
VfB Lübeck

86 Ukraine - Second League: Group A

Dinaz Vyshhorod
19:00
Chayka

404 Turkey - Super Lig

Gençlerbirliği
19:00
Kayserispor
Sivasspor
21:30
Konyaspor
Rizespor
21:30
Antalyaspor
Gazişehir Gaziantep
00:00
กาลาตาซาราย

11 Germany - Oberliga: Bremen

BTS Neustadt
19:00
Habenhauser FV
Bremer SV
19:00
Werder Bremen III
Leher TS
20:00
Union Bremen
Blumenthaler SV
20:30
Brinkumer SV
Aumund-Vegesack
20:30
Hemelingen

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
Famkes Merkem
Massenhoven W
20:30
Eva's Tienen
Genk II W
20:30
White Star Woluwé W
Voorwaarts Zwevezele
22:00
Eendracht Aalst W
Tongeren W
22:00
Kontich W
Standard Liège II W
22:30
Zulte-Waregem W
Mechelen
22:45
Gent II W
Moldavo W
01:30
OH Leuven II

57142 Macedonia FYR - First League

Struga
19:00
Vardar
Renova
19:00
Akademija Pandev
Borec
19:00
Makedonija
Sileks
19:00
Shkupi

32 Spain - Tercera - Group 12

Tamaraceite
19:00
Tenisca
Atlético Tacoronte
23:00
Marino
Vera
23:30
Unión Viera
Panadería Pulido
23:30
Gran Tarajal
Velke Levare
01:00
Buzanada

266 Croatia - 2. HNL

Kustošija
19:00
Cibalia
Dugopolje
19:30
Dinamo Zagreb II
Orijent 1919
21:00
Hrvatski Dragovoljac

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Hitrino
19:00
Benkovski Byala
Botev Novi Pazar
19:00
Ustrem Donchevo
Shumen 2007
19:00
Dobrudzha 1919
Kaliakra
19:00
Topolite
Svetkavitsa Targovishte
19:00
Chernolomets
Septemvri Tervel
19:00
Kubrat
Suvorovo
19:00
Lokomotiv Ruse

296 Serbia - Srpska Liga - West

Jedinstvo Ub
19:00
Budučnost Krušik
Loznica
19:00
RSK Rabrovo
Mačva 1929
19:00
Takovo
Sloga Požega
19:00
Mokra Gora
Sloga Kraljevo
19:00
Tutin
Trepča
19:00
Borac Čačak
Sloga Petrovac na Mlavi
19:00
Mladi Radnik

2454 Albania - 1st Division

Besëlidhja Lezhë
19:00
Dinamo Tirana
Veleçiku Koplik
19:00
Burreli
Tërbuni Pukë
19:00
Shkumbini Peqin
Egnatia Rrogozhinë
19:00
Korabi Peshkopi
Devolli
19:00
Apolonia Fier
Oriku
19:00
Shënkolli
Elbasani
19:00
Iliria Fushë-Krujë
Lushnja
19:00
Turbina Cërrik
Pogradeci
19:00
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

Ada Velipojë
19:00
Kamza
Gramshi
19:00
Internacional Tirana
Tirana II
19:00
Spartaku Tiranë
Vora
19:00
Luzi 2008
Partizani Tirana II
19:00
Mirdita
Sopoti Librazhd
19:00
Klosi

1578 Norway - 2. Division

Kvik Halden
19:00
Åsane

122 Kosovo - Superliga

KF Llapi
19:00
Prishtina
KF Feronikeli
19:00
Drita

45412 Lebanon - Premier League

Al Ahed
19:15
Shabab Al Ghazieh
Al Akhaa Al Ahli
19:15
Tadamon Sour
Shabab El Bourj
19:15
Tripoli
Bourj
21:00
Al Ahed

35376 Saudi Arabia - Kings Cup

Al Jubail
19:15
Al Adalh
Afief
19:35
Al Nassr
Al Sahel
21:35
Ohod

296 Serbia - Prva Liga

Semendrija 1924
19:30
Bačka Palanka
Dinamo Vranje
19:30
Radnički Kragujevac
Kabel Novi Sad
19:30
Metalac GM
Zemun
19:30
Zlatibor Čajetina
Grafičar
19:30
Trajal Krusevac
Budućnost Dobanovci
19:30
Kolubara
Novi Pazar
23:00
Žarkovo

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Altglienicke
19:30
Hertha BSC II
Union Fürstenwalde
19:30
Energie Cottbus
Bischofswerdaer FV
19:30
Auerbach
Chemie Leipzig
19:30
ZFC Meuselwitz

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Krieschow
19:30
Einheit Rudolstadt
VfL Halle
19:30
FC Grimma
Plauen
19:30
Askania Bernburg
1. FC Merseburg
19:30
International Leipzig
Hohenstein-Ernstthal
19:30
Oberlausitz Neugersdorf

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Celik
19:30
Zvijezda '09 Brgule
Radnik Bijeljina
19:30
Sarajevo
Zrinjski
22:00
Sloga
Sloboda Tuzla
22:30
Zeljeznicar

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Duslo Šaľa
19:30
Gabčíkovo
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:30
Kalna n. Hronom
Nové Mesto nad Váhom
19:30
Lednické Rovne

116 Cyprus - 3. Division

O Kormakitis
19:30
Ethnikos Assias
Kouris Erimi
19:30
Elia Lythrodonta
Ahironas
19:30
MEAP Nisou
APONA Anagias
19:30
Iraklis Yerolakkou
Halkanoras
19:30
Ormideia
Amathous
19:30
ENAD

116 Cyprus - 2. Division

Karmiotissa
19:30
Aris
ASIL Lysi
19:30
Digenis Ypsonas
Ayia Napa
19:30
Omonia Psevda
Omonia Aradippou
19:30
Alki Oroklini
AE Zakakiou
19:30
Akritas
Digenis Morphou
19:30
Onisilos
Xylotympou
19:30
Othellos

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Slaven Zivinice
19:30
TOSK Tesanj
Travnik
19:30
Budućnost Banovići
Gorazde
19:30
Jedinstvo Bihac
Igman Konjic
19:30
Metalleghe-BSI Jajce
Orasje
19:30
Olimpic Sarajevo
Rudar Kakanj
19:30
GOSK Gabela

2454 Albania - Superliga

Luftëtari Gjirokastër
19:30
Teuta Durrës
Bylis Ballsh
19:30
Skënderbeu Korçë

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jagodina
19:30
Moravac Mrštane
Dubocica
19:30
FK Toplicanin Prokuplje
Trstenik PPT
19:30
Car Konstantin
Sinđelić Niš
19:30
SFS Borac

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Kozara Gradiska
19:30
Rudar Prijedor
Podrinje Janja
19:30
Krupa na Vrbasu
Slavija
19:30
Tekstilac Derventa
Modrica
19:30
Sloga Gornje Crnjelovo

1439 Tunisia - Tunisia Cup

Sporting Ben Arous
19:30
Stade Gabésien
Ariana
19:30
Gabès

2802 United Arab Emirates - Division 1

Dibba Al Hisn
19:40
Masafi
Al Bataeh
19:45
Al-Taawon

296 Serbia - Super Liga

Proleter Novi Sad
20:00
Radnički Niš
Radnik Surdulica
22:00
Mladost Lučani
Rad Beograd
22:00
Spartak Subotica
Napredak
22:00
Čukarički
Mačva Šabac
00:00
Vojvodina

401 Slovakia - Fortuna Liga

Žilina
20:00
Ružomberok
DAC
23:00
Trenčín
Spartak Trnava
23:00
Pohronie
Senica
23:00
Zemplín Michalovce
Sereď
23:00
Nitra

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Memmingen
20:00
Nürnberg II
Heimstetten
20:00
Aubstadt
Schalding-Heining
20:00
Eichstätt
Viktoria Aschaffenburg
20:00
Türkgücü-Ataspor
Garching
20:00
Bayreuth
1860 Rosenheim
20:00
Augsburg II
Rain / Lech
20:00
Wacker Burghausen
Schweinfurt
20:00
Greuther Fürth II

224 Bulgaria - Parva Liga

Etar
20:00
Cherno More
CSKA Sofia
22:30
Slavia Sofia

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
20:00
Hapoel Tel Aviv
Sektzia Nes Tziona
22:30
Hapoel Be'er Sheva
Maccabi Netanya
23:30
Hapoel Ra'anana
Maccabi Tel Aviv
00:50
Hapoel Haifa

1638 Slovenia - 2. SNL

Brežice
20:00
Radomlje
Gorica
20:00
Dravograd
Krka
20:00
NŠ Drava
Dekani
20:00
Dob
Fužinar
20:00
Bilje
Rogaška
20:00
Krško
Nafta
22:00
Beltinci

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
20:00
Mannsdorf
Team Wiener Linien
00:00
Mauerwerk

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Wels
20:00
Bad Gleichenberg
Wolfsberger AC II
20:00
Union Vöcklamarkt
Kalsdorf
21:00
Wolfsberg
St. Anna
23:00
Stadl-Paura

143 Austria - Landesliga

Klingenbach
20:00
Markt Allhau
Leithaprodersdorf
20:00
Bad Sauerbrunn
Siegendorf
20:00
Horitschon
Kohfidisch
20:00
St. Margarethen
Deutschkreutz
20:00
Eltendorf
Pinkafeld
20:00
Oberwart / Rotenturm
Ritzing
23:00
Güssing

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Linth
20:00
Eschen / Mauren
Schötz
22:00
Biel-Bienne
Solothurn
22:00
Goldau
Wohlen
22:00
Langenthal
Höngg
22:00
Winterthur II
Wettswil-Bonstetten
22:00
St. Gallen II
Balzers
22:00
Red Star Zürich
Thalwil
22:00
Tuggen
Young Boys II
22:30
Lausanne II
Echallens
23:00
Bulle
La Chaux-de-Fonds
23:00
Azzurri 90
Meyrin
23:00
Martigny Sports
Naters
23:00
Chênois
Muttenz
23:00
Bassecourt
Buochs
23:00
Zug
Vevey Sports
23:30
Lancy
Paradiso
23:30
Dietikon

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Deisenhofen
20:00
Jahn Regensburg II
Hankofen-Hailing
20:00
Nördlingen
Kottern
20:00
Ismaning
Pullach
20:00
1880 Wasserburg
Schwaben Augsburg
20:00
Kirchanschöring
Dachau
20:00
Pipinsried

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Sand
20:00
Viktoria Kahl
Bayern Hof
20:00
Eintracht Bamberg
Vilzing
20:00
ATSV Erlangen
Großbardorf
20:00
Gebenbach
Abtswind
20:00
Ansbach
Karlburg
20:00
Seligenporten
Viktoria Kahl
21:00
Cham

11 Germany - 3. Liga

Uerdingen
20:00
Kaiserslautern
Ingolstadt
20:00
Zwickau
Sonnenhof Großaspach
20:00
Waldhof Mannheim
Unterhaching
20:00
Meppen
Hallescher FC
20:00
1860 München
Hansa Rostock
20:00
MSV Duisburg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Ulm
20:00
Bahlinger SC
Teutonia WS
20:00
Kickers Offenbach
Bayern Alzenau
20:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Wattenscheid 09
20:00
Lippstadt 08
Rödinghausen
20:00
Bonner SC
Köln II
20:00
Schalke 04 II
Homberg
20:00
Verl
TuS Haltern
20:00
Fortuna Köln
Alemannia Aachen
20:00
Bergisch Gladbach

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
20:00
Hamburger SV III

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
Bersenbrück
Gifhorn
20:00
Atlas Delmenhorst

47 Sweden - Svenska Cupen

Enskede
20:00
AIK

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Koblenz
20:00
Pfeddersheim
Eintracht Trier
20:00
Schott Mainz
Kaiserslautern II
20:30
Diefflen
Karbach
20:30
Röchling Völklingen
Mechtersheim
21:30
FV Engers 07
Hassia Bingen
21:30
Hertha Wiesbach
Eisbachtal
21:30
Dudenhofen

11 Germany - Oberliga: Hessen

Eintracht Stadtallendorf
20:00
Hanau 93
Waldgirmes
20:30
FV Bad Vilbel
Türk Gücü Friedberg
20:30
Hessen Dreieich
Rot-Weiß Hadamar
20:30
Baunatal
Lehnerz
20:30
Fernwald
Neuhof
22:00
Hessen Kassel

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Staaken
20:00
BSC Süd 05

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
20:00
Freiburger FC
SGV Freiberg
20:00
Rielasingen-Arlen
Spfr. Dorfmerkingen
20:00
Reutlingen
Stuttgarter Kickers
20:00
Stuttgart II
CfR Pforzheim
20:00
Linx
Bissingen
20:00
Ravensburg

143 Austria - Regionalliga: West

Rot-Weiß Rankweil
20:00
Dornbirner SV
Lauterach
21:00
Rheindorf Altach II
Austria Lustenau II
21:00
Hohenems
Schwarz-Weiß Bregenz
21:00
Langenegg

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Bordesholm
20:00
Eutiner SV
Kropp
20:00
TSB Flensburg
Lubeck II
20:00
Husumer SV
Phönix Lübeck
20:00
Union Neumünster
Inter Türkspor Kiel
22:00
Todesfelde

1439 Tunisia - Ligue 1

Monastir
20:00
Kairouan
CS Sfaxien
20:00
Ben Guerdane

2756 Malta - First Division

Mqabba
20:00
Naxxar Lions
Vittoriosa Stars
22:15
Zejtun Corinthians

125 Greece - Football League

Trikala
20:00
Veria

2756 Malta - Premier League

Gudja United
20:00
Tarxien Rainbows
Santa Lucia
22:15
Birkirkara

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Anagennisi Artas
20:00
Nafpaktiakos

462 England - Premier League Cup

Southampton U23
20:00
Nottingham U23
Wolves U23
20:00
Birmingham U23

462 เอฟเอคัพ

ซันเดอร์แลนด์
20:00
จิลลิ่งแฮม
อิปสวิช ทาวน์
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
Oxford City
22:00
Solihull Moors
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
22:00
สคันธอร์ป
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
22:00
โคเวนทรี ซิตี้
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
Maidstone United
22:00
Torquay United
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Exeter City
ซอลฟอร์ด ซิตี้
22:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
Walsall
22:00
Darlington
กริมสบี้ ทาวน์
22:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
Bradford City
Mansfield Town
22:00
Chorley
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
Carshalton Athletic
22:00
Boston United
Cheltenham Town
22:00
Swindon Town
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
แบล็กพูล
22:00
มอร์แคมป์
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
22:00
Port Vale
Stevenage
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
Nantwich Town
22:00
Fylde
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
22:00
Billericay Town
Stourbridge
22:00
Eastleigh
Ebbsfleet United
22:00
Notts County
Maidenhead United
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด

2568 Zambia - Super League

Mufulira Wanderers
20:00
Green Eagles
NAPSA Stars
20:00
Kabwe YSA
Zanaco
20:00
Nkana
Power Dynamos
20:00
Buildcon

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
20:00
Kondzo
Inter Club
22:00
Leopards de Dolisie

245 Czech Republic - Czech Liga

Zlín
20:30
Sigma Olomouc
Příbram
20:30
Opava
Jablonec
23:00
Sparta Praha

143 ออสเตรียลีก1

Liefering
20:30
Vorwärts Steyr
Dornbirn
20:30
Blau-Weiß Linz

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Ter Leede
20:30
Sparta Nijkerk
ODIN '59
20:30
DOVO
VVOG
20:30
Excelsior '31
Barendrecht
20:30
Almere City II
Harkemase Boys
20:30
HSV Hoek
Ajax Amateurs
20:30
ONS Sneek
GOES
00:00
Lisse
VVSB
00:00
DVS '33

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
20:30
Rijnsburgse Boys
GVVV
20:30
ASWH
HHC
20:30
TEC
Noordwijk
20:30
AFC
Volendam II
21:00
Kozakken Boys
Spakenburg
21:00
Katwijk
Quick Boys
21:30
IJsselmeervogels
Jong Sparta
21:30
Scheveningen

146 South Africa - Premier League

Polokwane City
20:30
Baroka
Kaizer Chiefs
20:30
Orlando Pirates
Stellenbosch
20:30
Highlands Park
AmaZulu
01:15
Chippa United

146 South Africa - Gladafrica Championship

Free State Stars
20:30
Steenberg United
Moroka Swallows
20:30
JDR Stars
TS Sporting
20:30
Tshakhuma
Real Kings
21:00
Ajax Cape Town

20 Portugal - 2. Division: Group D

Sintra
20:30
Sintrense

251 Italy - Serie D: Girone F

Recanatese
20:30
Pineto

515 Wales - Welsh Cup

Llanefydd
20:30
Guilsfield
Greenfield
20:30
Flint Town United
Abertillery Bluebirds
20:30
Llanidloes Town
Dyffryn Nantlle Vale
20:45
Colwyn Bay
Holyhead Hotspur
21:30
Buckley Town
Rhyl
21:30
Queens Park
Bangor City
21:30
Prestatyn Town
Bangor 1876
21:30
Ruthin Town
Ammanford
21:30
Ton Pentre
Pontypridd Town AFC
21:30
Llandrindod Wells
Afan Lido
21:30
Aberbargoed Buds
Haverfordwest County
21:30
Cambrian & Clydach
Goytre United
21:30
Cefn Cribwr
Undy Athletic
21:30
Swansea University
Porthmadog
21:30
Gresford Athletic
Llanelli Town
21:30
Penrhyncoch
Mold Alexandra
21:30
Llanrug United
Llandudno
21:30
Llanfair United

17 France - Ligue 2

แก็งก็อง
20:45
Ajaccio

1638 Slovenia - 1. SNL

Rudar Velenje
20:45
Celje
Maribor
22:55
Domžale

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
21:00
Cracovia Kraków
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:30
Górnik Zabrze
Wisła Kraków
02:00
Arka Gdynia

266 Croatia - 1. HNL

Lokomotiva Zagreb
21:00
Inter Zaprešić
Varaždin
23:30
Slaven Koprivnica

491 Northern Ireland - Championship

H&W Welders
21:00
Loughgall
Knockbreda
21:00
Ballyclare Comrades
PSNI
21:00
Dundela
Ards
22:00
Ballinamallard United
Dergview
22:00
Queen's University

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
21:00
Stade Nyonnais
Basel II
22:00
Black Stars
Brühl
22:00
Zürich II
Bavois
22:00
YF Juventus
Étoile Carouge
23:00
Rapperswil-Jona

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Glenavon U20
21:00
Coleraine U20
Glentoran U20
21:00
Institute U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Cliftonville U20

515 Wales - Welsh League Division 1

Llantwit Major
21:00
Cwmbran Celtic

17 France - CFA Group B

Mantes 78
21:00
Oissel CMS
Fleury 91
22:00
Guingamp II
Granville
00:00
Entente SSG
Angers SCO II
00:00
Stade Briochin
Saint-Malo
00:00
Poissy
Rouen
00:00
C' Chartres
Vannes
00:30
Lorient II
Gobelins
00:30
Vitré

17 France - CFA Group A

Bobigny
21:00
Bastia
Lens II
22:00
Sedan
Reims II
23:00
Mulhouse
Schiltigheim
00:00
Belfort
Épinal
00:00
Sainte Geneviève
St Maur Lusitanos
00:00
Drancy JA
Olympique St Quentin
00:00
Haguenau
Croix Football IC
00:00
Lille II

44 Argentina - Primera C

Dock Sud
21:00
Deportivo Español
Deportivo Merlo
01:30
San Martín Burzaco
Central Córdoba
01:30
Excursionistas

17 France - National 3: Group D

Cannes
21:00
FB Île Rousse
Consolat Marseille
21:00
Ajaccio II
Furiani-Agliani
21:00
Lucciana
Villefranche SJB
21:00
Gemenos
Istres
23:00
Nice II
Aubagne
00:00
Mandelieu LN

17 France - National 3: Group H

Auch
21:00
Canet Roussillon
Blagnac
00:00
Muret
Balma
00:30
Fabrègues
Stade Beaucairois
01:00
Agde
Olympique d'Alès
01:00
Rodez II

17 France - National 3: Group B

Chateaubriant Voltigeurs
21:00
Sablé
La Chataigneraie
00:00
Laval II
La Fleche RC
00:00
Les Herbiers II
Changé
00:00
Pouzauges Réaumur
Challans
00:00
Le Mans II
USSA Vertou
00:00
Fontenay Vendée Foot
Saumur
00:30
La Roche

17 France - National 3: Group M

Hauts Lyonnais
21:00
Aurillac Arpajon
Rumilly Vallieres
00:00
Lyon Duchere II
Chambery
00:00
Thiers
Ain Sud
00:00
Clermont II
Limonest
00:00
Saint-Flour
Le Puy Foot II
00:00
Vaulx
Montlucon
00:00
Bourgoin-Jallieu

251 Italy - Serie B

Juve Stabia
21:00
Benevento
Perugia
21:00
Cittadella
Pisa
21:00
Spezia
Venezia
21:00
Livorno
Virtus Entella
21:00
Pordenone
เอ็มโปลี
00:00
Pescara

1424 Morocco - Botola 2

Wydad Fès
21:00
Chabab Rif Hoceima
KAC Kénitra
21:00
Widad Témara
Racing de Casablanca
21:00
Kawkab Marrakech
Ittihad Khemisset
21:00
Chabab Mohammédia
Chabab Ben Guerir
21:00
Sidi Kacem
AS Salé
21:00
Maghreb Fès
Chabab Atlas Khénifra
21:00
Olympique Dcheïra

251 Italy - Serie D: Girone G

Lanusei
21:00
Latte Dolce

153732 India - Indian Super League

Atlético de Kolkata
21:00
Jamshedpur

614 Algeria - Ligue 2

RC Arbaâ
21:00
JSM Béjaïa
RC Relizane
21:00
Arzew
Olympique Médéa
21:00
Amal Bou Saâda
AS Khroub
21:00
MC Saïda
Annaba
21:00
USM El Harrach
MC El Eulma
23:00
Tlemcen
DRB Tadjenanet
00:00
ASM Oran
MO Béjaïa
00:00
JSM Skikda

1424 Morocco - Coupe Du Trone

Difaâ El Jadida
21:00
Tihad Casablanca

614 Algeria - Ligue 1

Aïn M'lila
21:00
ASO Chlef
MC Oran
23:00
NC Magra
CS Constantine
23:00
CR Belouizdad
USM Alger
23:45
NA Hussein Dey
JS Saoura
00:00
US Biskra
CA Bordj Bou Arreridj
00:00
Paradou AC
ES Sétif
00:00
USM Bel Abbès

74505 Qatar - Premier League

Al Sadd
21:10
Qatar SC
Al Gharafa
23:20
Umm Salal

1578 Norway - Obos-Ligaen

Notodden
21:30
Start
Raufoss
21:30
Skeid
Aalesund
21:30
Sandefjord
KFUM
21:30
Sogndal
Jerv
21:30
Kongsvinger
HamKam
21:30
Nest-Sotra
Ullensaker / Kisa
21:30
Tromsdalen
Sandnes Ulf
22:30
Strømmen

515 Wales - Premier League

Airbus UK
21:30
Penybont
Cefn Druids
21:30
Cardiff MU
The New Saints
21:30
Carmarthen Town
Barry Town United
21:30
Connah's Quay

32 Spain - Tercera - Group 15

Lourdes
21:30
San Juan
Fontellas
22:00
Subiza
Beti Kozkor
22:00
Pamplona
Cirbonero
22:15
Peña Sport
Beti Onak
22:30
Ardoi
Huarte
22:30
Baztan
Peña Azagresa
22:30
Murchante
Mutilvera
23:00
Txantrea
Burladés
23:30
Valle Egüés

1560 Congo - Super Ligue

Motema Pembe
21:30
Sanga Balende

21462 Kuwait - Division 1

Al Sulaibikhat
21:30
Khaitan
Al Jahra
21:30
Burgan

32 Spain - Tercera - Group 2

San Martin
21:45
Colunga
Urraca
01:45
Llanes

32 Spain - Tercera - Group 3

Ribamontan al Mar
21:45
Barquereño
Barreda
21:45
Racing Santander II
Torina
21:45
Atlético Albericia
Cultural Guarnizo
21:45
Cartes
Gimnástica Torrelavega
22:00
Samano
Escobedo
22:00
Solares
Vimenor
23:00
Laredo

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Horsens
22:00
Silkeborg

1161 Scotland - League Two

Albion Rovers
22:00
Stenhousemuir
Annan Athletic
22:00
Cowdenbeath
Cove Rangers
22:00
Stirling Albion
Edinburgh City
22:00
Elgin City
Queen's Park
22:00
Brechin City

1161 Scotland - League One

Clyde
22:00
Peterhead
Dumbarton
22:00
East Fife
Falkirk
22:00
Airdrieonians
Montrose
22:00
Forfar Athletic
Raith Rovers
22:00
Stranraer

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
22:00
Dunfermline Athletic
Arbroath
22:00
Inverness CT
Partick Thistle
22:00
Greenock Morton
Queen of the South
22:00
Ayr United

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hearts
22:00
St. Mirren
Kilmarnock
22:00
Hamilton Academical
Ross County
22:00
Aberdeen
St. Johnstone
22:00
Hibernian

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
22:00
Carrick Rangers
Cliftonville
22:00
Warrenpoint Town
Coleraine
22:00
Glenavon
Institute
22:00
Glentoran
Linfield
22:00
Dungannon Swifts

116 Cyprus - 1. Division

Omonia Nicosia
22:00
AEL
Nea Salamis
00:00
Anorthosis

462 คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์

Stockport County
22:00
Dagenham & Redbridge

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Bradford Park Avenue
22:00
King's Lynn Town
Chester
22:00
Alfreton Town
Curzon Ashton
22:00
AFC Telford United
Farsley Celtic
22:00
Gloucester City
Guiseley
22:00
Kettering Town
Hereford
22:00
York City
Kidderminster Harriers
22:00
Gateshead
Leamington
22:00
Darlington
Spennymoor Town
22:00
Southport

462 England - Vanarama National League South

Bath City
22:00
Concord Rangers
Chelmsford City
22:00
Dorking Wanderers
Dartford
22:00
Billericay Town
Havant & Waterlooville
22:00
Slough Town
Hemel Hempstead Town
22:00
Braintree Town
Hungerford Town
22:00
Tonbridge Angels
Wealdstone
22:00
Eastbourne Borough
Weymouth
22:00
Hampton & Richmond

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสดี ฮูเอสก้า
22:00
เรอัล โอเบียโด้
Mirandés
22:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
อัลบาเซเต้
00:00
ลูโก
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:00
นูมานเซีย
พัลมาส
02:00
อัลกอร์กอน

32 Spain - Segunda B - Group 2

Unionistas de Salamanca
22:00
Real Unión
Leioa
23:30
Osasuna II
Real Sociedad II
00:00
Salamanca CF UDS
UD Logroñés
01:00
Real Valladolid II
Haro
01:00
CD Calahorra

32 Spain - Segunda B - Group 4

Cadiz II
22:00
Mérida AD
Villarrubia
23:00
Recreativo Huelva
CD Badajoz
00:00
Sanluqueño
Sevilla II
00:30
Don Benito
คอร์โดบา
01:00
Villarrobledo

17 France - CFA Group C

Chamalières
22:00
Saint-Étienne II
Montpellier II
22:00
Les Herbiers
Romorantin
00:00
Bergerac
Colomiers US
00:00
St-Pryvé St-Hilaire
Andrézieux
00:00
Nantes II
Bourges Foot
00:00
Stade Bordelais
Sète
00:00
Blois
Trélissac
00:00
Angoulême

462 England - Non League Premier: Isthmian

Lewes
22:00
Wingate & Finchley
Corinthian-Casuals
22:00
Bognor Regis Town
Cray Wanderers
22:00
Cheshunt
Horsham
22:00
Bowers & Pitsea
Worthing
22:00
Enfield Town
Bishop's Stortford
02:45
Corinthian-Casuals

462 England - Non League Premier: Northern

Warrington Town
22:00
Stafford Rangers
Lancaster City
22:00
Hyde United
Radcliffe Borough
22:00
Scarborough Athletic
Mickleover Sports
22:00
Witton Albion
Bamber Bridge
22:00
Stalybridge Celtic

462 England - Non League Premier: Southern

Banbury United
22:00
St Ives Town
Bromsgrove Sporting
22:00
Redditch United
Coalville Town
22:00
Peterborough Sports
Hednesford Town
22:00
Nuneaton Town
Kings Langley
22:00
Biggleswade Town
Rushall Olympic
22:00
Alvechurch
Stourbridge
22:00
Tamworth
Stratford Town
22:00
Barwell
Stratford Town
22:00
Coalville Town
Blackfield & Langley
22:00
Tiverton Town
Chesham United
22:00
Farnborough
Harrow Borough
22:00
Swindon Supermarine
Hendon
22:00
Beaconsfield Town
Merthyr Town
22:00
Taunton Town
Salisbury
22:00
Truro City
Yate Town
22:00
Weston-super-Mare

17 France - National 3: Group K

Rennes II
22:00
Plouzane
Pontivy GSI
00:00
Lannion
TA Rennes
00:00
Dinan Léhon
Drapeau Fougères
00:00
Brest II
Guichen
00:00
Stade Plabennec
Saint-Colomban Locmine
00:00
Trégunc

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Barking
22:00
Staines Town
Bedfont Sports
22:00
Harlow Town
Bracknell Town
22:00
Waltham Abbey
Chalfont St Peter
22:00
Chertsey Town
FC Romania
22:00
South Park
Hanwell Town
22:00
Ware
Hertford Town
22:00
Uxbridge
Marlow
22:00
Ashford Town (Middlesex)
Northwood
22:00
Chipstead
Westfield
22:00
Tooting & Mitcham United
Ashford United
22:00
VCD Athletic
Burgess Hill Town
22:00
Guernsey
East Grinstead Town
22:00
Faversham Town
Hythe Town
22:00
Whyteleafe
Ramsgate
22:00
Cray Valley (PM)
Sevenoaks Town
22:00
Chichester City
Sittingbourne
22:00
Herne Bay

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Brentwood Town
22:00
Hullbridge Sports
Coggeshall Town
22:00
Tilbury
Heybridge Swifts
22:00
Romford
Histon
22:00
Felixstowe & Walton United
Soham Town Rangers
22:00
Great Wakering Rovers
Witham Town
22:00
Cambridge City

32 Spain - Tercera - Group 7

RSD Alcalá
22:00
Unión Adarve
El Álamo
00:00
Moratalaz

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
22:00
CD Vitoria
Tolosa
22:30
Real Sociedad III
Lagun Onak
23:00
Pasaia KE
Durango
23:15
Beasain
Sodupe
23:30
Deusto
Somorrostro
00:00
Portugalete

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
22:00
Fraga

462 England - Non League Div One: Northern North

Colne
22:00
Marske United
Droylsden
22:00
Dunston
Kendal Town
22:00
Brighouse Town
Marine
22:00
Pontefract Collieries
Prescot Cables
22:00
Ramsbottom United
Runcorn Linnets
22:00
Pickering Town CFC
Trafford
22:00
Ossett United
Widnes
22:00
Workington
Mossley
22:00
Pickering Town CFC
Tadcaster Albion
22:00
Marske United

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
22:00
North Leigh
Barton Rovers
22:00
Yaxley FC
Bedworth United
22:00
Bedford Town
Biggleswade
22:00
Berkhamsted
Coleshill Town
22:00
Didcot Town
Corby Town
22:00
AFC Kempston Rovers
Daventry Town
22:00
Wantage Town
Halesowen Town
22:00
Thame
St Neots Town
22:00
Aylesbury United
Welwyn Garden City
22:00
Kidlington

462 England - Non League Div One: Northern South

Stamford
22:00
Chasetown
Carlton Town
22:00
Market Drayton Town
Chasetown
22:00
Leek Town
Frickley Athletic
22:00
Cleethorpes Town
Lincoln United
22:00
Ilkeston Town
Loughborough Dynamo
22:00
Kidsgrove Athletic
Newcastle Town
22:00
Spalding United
Sheffield
22:00
Glossop North End
Stamford
22:00
Sutton Coldfield Town
Stocksbridge Park Steels
22:00
Worksop Town
Wisbech Town
22:00
Belper Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
22:00
Frome Town
Basingstoke Town
22:00
Thatcham Town
Cinderford Town
22:00
Bristol Manor Farm
Cirencester Town
22:00
AFC Totton
Evesham United
22:00
Highworth Town
Mangotsfield United
22:00
Bideford
Melksham Town
22:00
Sholing
Moneyfields
22:00
Winchester City
Paulton Rovers
22:00
Willand Rovers
Slimbridge
22:00
Larkhall Athletic

20 Portugal - 2. Division: Group A

Oliveirense
22:00
Chaves II
União Madeira
22:00
Berço

20 Portugal - 2. Division: Group C

União Santarém
22:00
Ideal
Águeda
02:30
Marinhense

32 Spain - Tercera - Group 13

Lorca
22:00
Olímpico Totana
El Palmar
23:00
Águilas CF

32 Spain - Tercera - Group 6

Hércules II
22:00
Atzeneta
Paterna
22:00
RC Catarroja
Villarreal III
23:00
Saguntino
Acero
23:00
Roda
Jove Espanol
01:00
Intercity

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
22:00
Raja Casablanca

44 Argentina - Primera D Metropolitana

ลูกาโน
22:00
Puerto Nuevo
Argentino Rosario
01:30
Yupanqui
Sportivo Barracas
01:30
Centro Español

2931 Andorra - Primera División

Atlètic Club d'Escaldes
22:00
FC Santa Coloma
Carroi
00:15
Inter Club d'Escaldes

462 England - Fa Trophy

Hitchin Town
22:00
Bedfont Sports
Colne
22:00
Buxton
Royston Town
22:00
Haywards Heath Town
Bognor Regis Town
22:00
East Thurrock United
Basildon United
22:00
AFC Hornchurch
Worthing
22:00
AFC Sudbury
Hastings United
22:00
Whitehawk
Gosport Borough
22:00
Melksham Town
Needham Market
22:00
Leatherhead
Metropolitan Police FC
22:00
Biggleswade Town
Atherton Collieries
22:00
Morpeth Town
Sutton Coldfield Town
22:00
Hednesford Town
Peterborough Sports
22:00
Whitby Town
South Shields
22:00
AFC Rushden & Diamonds
United of Manchester
22:00
Basford United
Tamworth
22:00
Gainsborough Trinity
Westfield
22:00
Hartley Wintney
Margate
22:00
Tooting & Mitcham United
Haringey Borough
22:00
Canvey Island
Taunton Town
22:00
Aveley
Salisbury
22:00
Kings Langley
Enfield Town
22:00
Thatcham Town
Matlock Town
22:00
Ashton United
Halesowen Town
22:00
Grantham Town
Leek Town
22:00
Workington
Runcorn Linnets
22:00
Prescot Cables
Yate Town
22:00
AFC Totton
Blackfield & Langley
22:00
Truro City
Cinderford Town
22:00
Potters Bar Town

125 Greece - Super League

Volos NFC
22:15
Panaitolikos
OFI
00:30
PAOK

32 Spain - Tercera - Group 16

Alberite
22:15
Casalarreina
Comillas
22:30
SD Logroñés
Villegas
23:00
River Ebro

32 Spain - Tercera - Group 1

Villalbés
22:15
Compostela
Pontellas
22:30
Choco
Paiosaco
00:30
Arenteiro
Arosa
02:00
Ourense CF

20 พรีเมียรา ลีกา

Rio Ave
22:30
Vitória Setúbal
Santa Clara
01:00
เบนฟิกา
Famalicão
03:30
Moreirense

32 Spain - Tercera - Group 14

Aceuchal
22:30
Llerenense
Valdivia
22:30
Moralo
Jerez
23:00
Diocesano
Montijo
23:00
Olivenza
UP Plasencia
23:00
Extremadura UD II
RCP Valverdeno
23:00
Azuaga
Calamonte
23:00
Miajadas
CD Coria
23:00
Cacereño
Fuente Cantos
00:00
Villanovense
Arroyo
02:00
Trujillo

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Sporting Gagnoa
22:30
Bouake

143 Austria - Tipico Bundesliga

Sturm Graz
23:00
Hartberg
St. Pölten
23:00
Wattens
Rheindorf Altach
23:00
Rapid Wien

674 Hungary - NB 1

Zalaegerszegi TE
23:00
Mezőkövesd-Zsóry
Kaposvári Rákóczi
23:00
MOL Vidi
Puskás
23:00
Újpest
Paksi SE
23:00
Várda SE
Honvéd
01:30
Diósgyőr

32 Spain - Segunda B - Group 1

Marino de Luanco
23:00
SS Reyes

32 Spain - Segunda B - Group 3

FC Andorra
23:00
Sabadell

17 France - National 3: Group F

Biesheim
23:00
Vauban Strasbourg
Saint-Louis Neuweg
00:00
Strasbourg II
Sarreguemines
00:00
Thaon
Illkirch Graffenstaden
00:00
Raon l'Etape

17 France - National 3: Group J

Grand-Quevilly
23:00
Le Havre II
Gonfreville
00:00
AG Caennaise
Dieppe
00:00
Vire
Pacy Menilles
00:00
Alencon
Cherbourg
00:00
Quevilly II
Caen II
00:00
Évreux 27
Saint-Lo Manche
00:00
Avranches II

32 Spain - Tercera - Group 18

Pedroñeras
23:00
Ciudad Real
Azuqueca
23:00
Almansa
Illescas
01:00
La Solana

2493 Mauritania - Super D1

Kedia
23:00
Concorde
Kaedi
23:00
Médine
Garde Nationale
23:30
JAHE
Nouakchott King's
01:30
Tidjikja

62 Switzerland - Challenge League

Wil
23:30
Chiasso

32 Spain - Tercera - Group 10

Pozoblanco
23:30
Utrera
Écija
06:00
Xerez

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

Al Hilal
23:30
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
00:00
Viking

556 Belgium - Pro League

Sporting Charleroi
00:00
AS Eupen
Kortrijk
02:00
Waasland-Beveren
Cercle Brugge
02:00
Sint-Truiden
KV Oostende
02:30
Royal Excel Mouscron

17 France - CFA Group D

Chasselay MDA
00:00
Monaco II
Fréjus St-Raphaël
00:00
Nîmes II
Martigues
00:00
Annecy
Jura Sud Foot
00:00
Marignane Gignac
Grasse
00:00
Hyères
Saint-Priest
00:00
Olympique Marseille II
Louhans-Cuiseaux
00:00
Olympique Lyonnais II
Yzeure
00:00
Marseille Endoume Catalans

17 France - National 3: Group A

Niort II
00:00
Chauvigny
Bordeaux II
00:00
Cognac
Chatellerault
01:00
Stade Montois
Aviron Bayonnais
01:00
Anglet Genets
Bressuire
01:00
Mérignac-Arlac
Lège-Cap-Ferret
01:00
Pau II
Poitiers
01:00
Bassin d'Arcachon Sud

17 France - National 3: Group C

Tourangeau
00:00
Chateauroux II
Vierzon
00:30
Tours
Avoine OCC
00:30
Montlouis
Etoile Bleue St Cyr
01:00
C' Chartres II
Drouais
01:00
Orleans II

17 France - National 3: Group E

Selongey
00:00
Racing Besançon
Morteau Montlebon
00:00
Montceau
Besancon FC
00:00
Pontarlier
Dijon II
00:00
Jura Dolois
Gueugnon
00:00
Auxerre II
Sochaux II
00:00
Valdahon Vercel

17 France - National 3: Group I

Olympique Marcquois
00:00
Valenciennes II
Maubeuge
00:00
Vimy
Arras
00:00
Amiens SC II
Amiens AC
00:00
Beauvais
Boulogne II
00:00
Le Touquet

17 France - National 3: Group L

Saint-Leu
00:00
Blanc Mesnil
Paris II
00:00
Les Ulis
Torcy
00:00
Créteil II
Ivry US
00:00
Versailles
Noisy-le-Grand
01:00
PSG II
Boulogne Billancourt AC
01:00
Aubervilliers

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
00:00
Racing Waregem
Wevelgem City
01:30
Anzegem

251 Italy - Serie C: Girone C

Vibonese
00:30
FC Rieti

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Oostnieuwkerke
00:30
Lochristi
Torhout
01:30
Olsa Brakel
Wingene
01:30
Ninove
FC Lebbeke
02:00
Svelta Melsele

338 Peru - Primera Division

Molinos El Pirata
01:00
Deportivo Municipal
Melgar
03:30
Sporting Cristal

62 Switzerland - Super League

Luzern
01:00
Servette
Neuchâtel Xamax
01:00
Thun

556 Belgium - Division 3: Group A

Oudenaarde
01:30
Voorwaarts Zwevezele
Mandel United
02:00
Sparta Petegem
Temse
02:00
Harelbeke

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
Heist
Dender
02:00
Rupel Boom
RFC Seraing
02:00
Sint-Eloois-Winkel
Patro Eisden
02:00
URSL Visé
Deinze
02:00
Thes Sport
Lierse Kempenzonen
02:00
Tubize
RWDM
02:00
Olympic Charleroi
La Louvière Centre
02:00
Liège

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Argentino Quilmes
01:30
Fénix
Comunicaciones
01:30
Tristán Suárez
San Miguel
01:30
Deportivo Armenio

32 Spain - Tercera - Group 9

Torreperogil
01:30
Vélez

556 Belgium - Provincial-Limburg

Achel
01:30
Zepperen-Brustem
Park Houthalen
01:30
Meeuwen
Bregel Sport
01:30
Torpedo Hasselt

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Latem
01:30
Ardennen

556 Belgium - Provincial-Brabant

Diest
01:30
Grimbergen
Stade Bierbeek
02:00
SC Aarschot
Ixelles
02:30
Villers-La-Ville

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Racing Jet Wavre
01:30
Braine
Tournai
02:00
Walhain
Rapid Symphorinois
02:00
Albert Quévy-Mons

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Esperanza Pelt
01:30
Zwarte Leeuw
Sint-Lenaarts
01:30
Lyra-Lierse Berlaar
Witgoor Sport
01:30
Helson Helchteren
Beringen
02:00
Bilzerse Waltwilder
Heur Tongeren
02:00
Turnhout
KSC City Pirates
02:00
Betekom
Wellen
02:00
Houtvenne

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Always Ready
02:00
Blooming

556 Belgium - Division 3: Group B

Hoogstraten
02:00
Hades
Geel
02:00
Berchem Sport
Sporting Hasselt
02:00
Olympia Wijgmaal
Cappellen
02:00
Londerzeel

556 Belgium - Division 3: ACFF

RES Durbuy
02:00
Union Namur

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

La Roche
02:00
Libramont
Jeunesse Freylangeoise
02:00
Sartoise
Saint-Hubert
02:00
Vaux-Noville
Marloie Sport
02:00
Nassogne
Chaumont
02:30
Saint-Louis-Saint-Léger

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
02:00
Oppagne-Wéris

158 Uruguay - Primera Division

Rampla Juniors
02:00
Plaza Colonia
Juventud
02:00
Danubio
Peñarol
05:00
River Plate

2931 Andorra - 2. Division

Inter Club d'Escaldes II
02:30
Penya Encarnada

251 Italy - Serie C: Girone A

Monza
02:45
Carrarese

251 Italy - Serie C: Girone B

Cesena
02:45
Reggiana

5 Brazil - Serie A

Goiás
03:00
Santos
Palmeiras
05:00
Corinthians

41 Europe - Euro Women

ฝรั่งเศส W
03:00
Serbia W

44 Argentina - Torneo Federal A

Crucero del Norte
03:00
CDJU Gualeguaychu
Juventud Unida Univ.
03:15
Ferro Carril Oeste LP

353 Colombia - Torneo Aguila

Deportes Quindío
03:00
Tigres
Bogotá
03:00
Boyacá Chicó
Real Cartagena
03:30
Fortaleza CEIF

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Real Monarchs
03:00
El Paso Locomotive
Indy Eleven
03:00
Louisville City

11555657 South America - Copa Sudamericana

Independiente del Valle
03:30
Colón

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
04:00
Deportivo Sanarate

35008 El Salvador - Primera Division

Jocoro
04:00
Isidro Metapán
Santa Tecla
06:00
Independiente

137919 Antigua and Barbuda - Premier Division

All Saints United
04:00
Swetes
Ottos Rangers
06:00
Hoppers

3990 Nicaragua - Primera Division

Managua
05:00
Deportivo Las Sabanas

353 Colombia - Primera A

Santa Fe
05:00
América de Cali

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Balmazújváros Sport
06:00
Budafoki MTE
Győri ETO
06:00
Balmazújváros Sport

65437 Panama - Lpf

Deportivo Universitario
06:00
Tauro
Independiente
06:00
Costa del Este
Árabe Unido
06:00
Atlético Chiriquí
Plaza Amador
06:00
San Francisco

338 Peru - Segunda Division

Sport Victoria
06:00
Atlético Grau

1703 Guinea - Ligue 1

ASFAG
06:00
Fello Star
Wakirya
06:00
Santoba

153732 India - Santosh Trophy

Telangana
06:00
Pondicherry

รับชมตารางบอล วันที่ 9 พ.ย. 2562ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 9 พ.ย. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 9 พ.ย. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 9 พ.ย. 2562ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 9 พ.ย. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 9 พ.ย. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net