ตารางบอล วันที่ 13 ต.ค. 2562

462 อีเอฟแอลลีกวัน

โคเวนทรี ซิตี้
18:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส

38 เอร์สเตอดีวีซี

FC Volendam
17:15
FC Den Bosch
Almere City
19:30
Go Ahead Eagles
Excelsior
19:30
FC Dordrecht

479 เจลีก 2

โตกุชิม่า วอร์ทิส
12:00
ฟาเจียโน โอคายามา
เอฮิเมะ
13:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
14:00
โทชิกิ SC
มาชิดา เซลเวีย
15:00
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด

479 Japan - Ybc Levain Cup

คอนซาโดเล ซัปโปโร
11:00
กัมบะ โอซาก้า
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

190324 กระชับมิตรทีมชาติ

บราซิล
19:00
ไนจีเรีย
เบนิน
19:00
แซมเบีย
แอฟริกาใต้
20:00
มาลี
เคนย่า
20:00
โมซัมบิก
เอธิโอเปีย
20:00
ยูกันดา
อิเควทอเรียลกินี
20:00
โตโก
เอกวาดอร์
21:00
อาร์เจนตินา
โกตดิวัวร์
00:00
คองโก
Slovakia
01:45
ปารากวัย

190324 กระชับมิตรสโมสร

Arsenal Tula
18:00
Jelgava
Dnipro-1
18:00
โอเล็กซานเดรีย
Olimpik Donetsk
19:00
Kolos Kovalivka
ดินาโมเคียฟ
19:00
Chayka
Alanyaspor
19:30
Desna
Dinamo Moskva
20:00
Pyunik
Shakhtyor
20:00
Neman Grodno
Vejle
21:00
Haugesund

41 ยูโร รอบคัดเลือก

คาซัคสถาน
20:00
เบลเยียม
เบลารุส
23:00
เนเธอร์แลนด์
ฮังการี
23:00
อาเซอร์ไบจาน
สกอตแลนด์
23:00
ซานมารีโน
ไซปรัส
23:00
รัสเซีย
เอสโตเนีย
01:45
เยอรมนี
เวลส์
01:45
โครเอเชีย
สโลวีเนีย
01:45
ออสเตรีย
โปแลนด์
01:45
มาซิโดเนียเหนือ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Memphis 901
07:00
Charlotte Independence
Tulsa Roughnecks
07:00
New Mexico United
Nashville
07:00
North Carolina
Saint Louis FC
07:30
Pittsburgh Riverhounds
Seattle Sounders II
09:00
Colorado Springs
Phoenix Rising
09:30
Real Monarchs
Las Vegas Lights
09:30
Reno 1868
Sacramento Republic
09:30
Orange County
Fresno FC
09:30
LA Galaxy II
Charleston Battery
01:00
Loudoun United
OKC Energy
06:00
Rio Grande Valley

5 Brazil - Serie A

Palmeiras
07:00
Botafogo
Internacional
02:00
Santos
Ceará
02:00
Avaí
Vasco da Gama
02:00
Fortaleza
Athletico PR
02:00
Flamengo
São Paulo
04:00
Corinthians
Atlético Mineiro
05:00
Grêmio
Chapecoense
05:00
Cruzeiro

53128 Guatemala - Primera Division

Deportivo Catocha
07:00
Aurora
Quiché
09:00
Nueva Concepción
Sacachispas
09:00
Deportivo Petapa
Suchitepéquez
00:00
Xinabajul
Deportivo Chiantla
02:30
Solola
San Pedro
04:00
Deportivo Reu
Sansare
04:00
Comunicaciones II
Chimaltenango
04:30
Marquense

143 Austria - Landesliga

Wienerberg
07:00
Schwechat
Krems
20:30
Zwettl
Schrems
20:30
Ortmann
Kilb
20:30
Mannersdorf
Langenrohr
20:30
Ardagger
USC Rohrbach
20:30
Kottingbrunn
Retz
20:30
Gaflenz
Scheiblingkirchen
20:30
Waidhofen/Thaya
St. Pölten II
20:30
Spratzern
Slovan HAC
04:00
Gerasdorf Stammersdorf
Mannswörth
04:00
ASV 13
Austria XIII
04:00
Vorwärts Brigittenau
Donau
04:00
Favoritner AC
Donaufeld
04:00
First Vienna
Post
04:00
Elektra
Union Mauer
04:00
Stadlau
Gmünd
04:00
Treibach
Kraig
04:00
St. Michael Bleiburg
Maria Saal
04:00
SAK Klagenfurt
Ferlach
04:00
Völkermarkt
Bleiburg
04:00
Klagenfurter AC 1909
St. Jakob Rosental
04:00
Lendorf

86 Ukraine - Second League: Group B

Metalurh Zaporizhya
07:00
Chornomorets II
Krystal
17:00
Real Pharm
Mykolaiv II
19:00
Hirnyk
Enerhiya Nova Kakhovka
19:00
Avanhard II
Nikopol
19:00
Tavriya
Alians Lypova Dolyna
19:30
VPK-Ahro Shevchenkivka

32 Spain - Spain Youth League

Lugo U19
07:00
Marina Sport U19
Racing Santander U19
07:00
Deportivo La Coruña U19
Sporting Gijón U19
07:00
Roces U19
Ural U19
07:00
Celta de Vigo U19
Bansander U19
07:00
Real Avilés U19
Real Oviedo U19
07:00
Calasanz U19
Val Miñor U19
07:00
Atlético Perines U19
Racing Ferrol U19
07:00
Conxo Santiago U19
Athletic Club U19
07:00
Osasuna U19
Arenas Getxo U19
07:00
Eibar U19
AD San Juan U19
07:00
UD Logroñés U19
Numancia U19
07:00
Antiguoko U19
Danok Bat U19
07:00
Leioa U19
Real Sociedad U19
07:00
Mutilvera U19
Valvanera U19
07:00
Txantrea U19
Deportivo Alavés U19
07:00
Pamplona U19
Huesca U19
07:00
Ebro U19
Barcelona U19
07:00
San Francisco U19
Real Zaragoza U19
07:00
Gimnàstic Tarragona U19
Damm U19
07:00
Lleida U19
Stadium Casablanca U19
07:00
Atlético Villacarlos U19
Espanyol U19
07:00
Girona U19
Europa U19
07:00
Cornellà U19
Mallorca U19
07:00
Unió Jàbac Terrassa U19
Alcorcón U19
07:00
Atlético Pinto U19
Unión Adarve U19
07:00
Atl. Madrid U19
Burgos CF U19
07:00
Rayo Vallecano U19
Getafe U19
07:00
Leganés U19
Aravaca U19
07:00
Badajoz U19
Real Valladolid U19
07:00
Santa Marta U19
Móstoles U19
07:00
Extremadura UD U19
Rayo Majadahonda U19
07:00
Real Madrid U19
Roda U19
07:00
UCAM Murcia U19
Torre Levante U19
07:00
Villarreal U19
Patacona U19
07:00
Hércules U19
Elche U19
07:00
Alboraya U19
Real Murcia U19
07:00
Alzira U19
Lorca CFB U19
07:00
Albacete U19
Levante U19
07:00
Valencia U19
Atlético Madrileño U19
07:00
Toledo U19
Castilleja U19
07:00
Dos Hermanas U19
Calavera U19
07:00
Real Betis U19
Vázquez Cultural U19
07:00
Córdoba U19
Almería U19
07:00
Granada U19
26 de Febrero U19
07:00
Nervión U19
Peña Barcelonista U19
07:00
Sevilla U19
Gimnástica Ceuta U19
07:00
Santa Fe U19
Cádiz U19
07:00
Recreativo Huelva U19
San Félix U19
07:00
Málaga U19

32 Spain - Segunda Division Women

Oviedo Moderno W
07:00
Madrid II W
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
07:00
AEM W
Athletic Club II W
07:00
Racing Santander
Eibar W
07:00
Pozuelo Alarcón W
Zaragoza W
07:00
Seagull W
Barcelona II W
07:00
Alavés W
Pozuelo W
07:00
Osasuna W
Atlético Madrid II W
07:00
Friol W
Collerense W
07:00
Tacuense W
Santa Teresa W
07:00
Femarguín W
Cáceres W
07:00
Málaga W
Granada W
07:00
Córdoba W
Pozoalbense
07:00
Villarreal W
UDG Tenerife Sur II W
07:00
Albacete W
Valencia II W
07:00
Juan Grande W
Alhama W
07:00
Levante II W
Valladares W
07:00
Sárdoma W
Victoria FC
07:00
Oceja W
Sporting Gijón II
07:00
Viajes Interrías
Deportivo La Coruña II
07:00
Real Oviedo II
Umia
07:00
Victoria CF
Atlético Arousana W
07:00
Monte W
Racing Santander II
07:00
Gijón FF
Aurrerá de Vitoria W
07:00
Berriozar W
Bizkerre W
07:00
Oiartzun W
Añorga W
07:00
Itaroa Huarte
Arratia
07:00
Osasuna II
Atlético Revellín W
07:00
San Ignacio W
Mulier W
07:00
Pradejón W
Logroño II
07:00
Tolosa
Igualada W
07:00
Sant Pere Pescador W
Pardinyes W
07:00
Mallorca Toppfotball W
เอสดี ฮูเอสก้า
07:00
Levante Las Planas
Terrassa
07:00
Espanyol II W
Vic Riuprimer
07:00
Sant Gabriel W
Pallejà W
07:00
Europa W
Balears
07:00
Son Sardina W
La RamblaW
07:00
Cáceres II
Extremadura W
07:00
Peña El Valle W
Málaga II W
07:00
อัลเมรีอา
กาดิซ
07:00
Badajoz
Real Betis II
07:00
Sporting de Huelva II W
Castuera
07:00
Hispalis W
Santa Teresa II
07:00
San Miguel
Olímpico Madrid W
07:00
Atlético Madrid III
Torrelodones W
07:00
DNS de Belen W
Alhóndiga W
07:00
Tres Cantos
Samper
07:00
San Pío X
Salamanca W
07:00
Rayo Vallecano II W
León FF W
07:00
La Solana W
CFF Albacete
07:00
Dinamo Guadalajara W
Achamán W
07:00
Güímar W
Las Torres W
07:00
Furia Arona W
Unión Viera W
07:00
Tarsa W
Juventud San Sebastián
07:00
Julio Suárez
San Antonio Pilar W
07:00
Las Majoreras W
Llamoro W
07:00
La Garita W
Tacuense II
07:00
Montaña Alta W
Almassora W
07:00
Marítim W
Lorca W
07:00
Discobolo-La Torre W
Mislata W
07:00
Valencia III
Levante III
07:00
Villarreal II
Ciudad de Murcia W
07:00
Plaza Argel
Albacete II W
07:00
Aldaia W
Murcia Féminas
07:00
Elche W

3483 USA - USL League One

North Texas
07:00
Forward Madison

353 Colombia - Primera A

Millonarios
07:45
América de Cali
La Equidad
02:00
Once Caldas
Unión Magdalena
04:00
Envigado
Atlético Nacional
05:00
Rionegro Águilas
Jaguares de Córdoba
06:00
Independiente Medellín

338 Peru - Primera Division

Universitario
08:00
Sporting Cristal
Molinos El Pirata
23:00
Sport Boys
Universidad San Martín
03:30
Alianza Lima
Melgar
06:00
Deportivo Binacional

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Costa del Este
Deportivo Universitario
03:00
Atlético Chiriquí
Árabe Unido
04:00
Independiente

1739 Costa Rica - Primera Division

Herediano
09:00
Deportivo Saprissa
Cartaginés
00:00
Pérez Zeledón

458 Mexico - Copa MX

Veracruz
09:00
Toluca
Potros UAEM
00:00
Pumas UNAM

479 Japan - Japan Football League

Biwako Shiga
11:00
Imabari
Veertien Mie
11:00
Sony Sendai
Tegevajaro Miyazaki
11:00
Matsue City

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

Wellington Phoenix
12:00
Western United
Perth Glory
14:00
Brisbane Roar

479 Japan - Nadeshiko League 2

Yamato Sylphid
12:30
Elfen Saitama

64306 Hong Kong - First Division

South China
12:30
North District
Hoi King
12:30
Wing Yee
Eastern District
14:30
Central & Western
Dreams Metro Gallery
14:30
Wong Tai Sin
Sham Shui Po
14:30
Shatin
Hong Kong FC
15:45
Dreams
Citizen AA
19:30
Tai Chung

227 Russia - Pfl

Chita
13:00
Sakhalin
Zenit Irkutsk
15:00
Novosibirsk
Khimki 2
17:00
Strogino
Ufa 2
17:00
Ural 2
Tyumen
17:00
Chelyabinsk
Volga Ulyanovsk
17:00
Nosta
Zvezda Perm
18:00
Lada SOK
KAMAZ
18:00
Zenit Izhevsk
Lada Tolyatti
20:00
Akron

32 Spain - Tercera - Group 13

Real Murcia II
15:00
Minerva
EDMF Churra
17:00
Lorca Deportiva
Cartagena II
17:15
UCAM Murcia II
El Palmar
22:15
Muleño
Mar Menor
22:30
Atlético Pulpileño
Cartagena FC
22:30
Mazarrón FC
Deportiva Minera
22:45
Olímpico Totana
Los Garres
23:00
Lorca
CAP Ciudad de Murcia
00:30
Huércal-Overa

125 Greece - Gamma Ethniki Group 5

Panthiraikos
15:00
Ermis Korydallos
Moschato
20:00
Agios Ierotheos
Akratitos
20:00
Ilisiakos
Kifisia
20:00
Agioi Anargyroi
Ethnikos Piraeus
20:00
Thyella Kamari
Ano Meras
20:00
Keratsini
Fostiras
20:00
Kallithea

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Znojmo
Velké Meziříčí
15:15
Hanácká
Banik Ostrava II
15:15
Hlučín
Zlín II
15:30
Slovan Rosice

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Bystřice nad Pernštejnem
Velka Bites
20:00
Start Brno
Sokol Tasovice
20:00
Ždírec nad Doubravou
Stara Rise
20:00
Břeclav
Humpolec
20:00
Vysočina Jihlava II
Sokol Lanžho
20:00
Slavoj Polná

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Brumov
15:15
Kozlovice
Slavičín
15:15
Bzenec

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Příbram II
Slavia Praha II
15:15
Táborsko

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
Banska Bystrica
Ruzomberok II
15:30
Podbrezová
Šamorín
15:30
Poprad
Slavoj Trebišov
20:00
Komárno

69697 Vietnam - U21 Championship

Viettel U21
15:30
Hong Linh Hà Tĩnh U21
Dong Thap U21
18:00
Hoang Anh Gia Lai U21

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
Hamburger SV III
Rugenbergen
19:00
Barmbek-Uhlenhorst
Buchholz
19:00
Union Tornesch
TSV Sasel
20:00
Dassendorf
Concórdia
20:30
Curslack-Neuengamme

32 Spain - Tercera - Group 7

Trival Valderas
16:00
Rayo Vallecano II
Parla
16:30
Móstoles
Alcorcón II
16:30
Moratalaz
San Fernando de Henares
16:30
Pozuelo Alarcón
El Álamo
16:30
Carabanchel
Torrejón
16:30
Leganés II
Villaverde-Boetticher
16:30
Santa Ana
RSD Alcalá
16:30
Alcobendas Sport
Atlético de Pinto
17:00
Flat Earth
Navalcarnero
21:30
Unión Adarve

32 Spain - Tercera - Group 4

Santurtzi
16:15
CD Vitoria
Ariznabarra
17:00
Somorrostro
Gernika
22:00
Basconia
Sestao River
23:30
Pasaia KE

32 Spain - Segunda B - Group 1

Getafe II
16:30
SS Reyes
UD Ibiza
17:00
Internacional
Atlético Baleares
17:00
Sporting Gijon II
Real Oviedo II
17:00
Racing Ferrol
Atlético Madrid II
17:00
Coruxo
Celta de Vigo II
17:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Melilla
17:00
Las Palmas II
Las Rozas
17:00
Langreo
Marino de Luanco
17:00
Peña Deportiva

2 Poland - Central Youth League

Gwarek Zabrze U18
16:30
Cracovia U18
Wisla U18
17:00
Gornik Z. U18
Hutnik Kraków U18
17:00
Zaglebie U18
Lechia Gdańsk U18
18:00
Korona Kielce U18

32 Spain - Tercera - Group 14

Extremadura UD II
16:30
Cacereño
Olivenza
17:00
Moralo
Azuaga
17:00
Miajadas
Jerez
17:15
Valdivia
Trujillo
17:30
UP Plasencia
Arroyo
22:30
Montijo
Diocesano
22:30
Calamonte
Aceuchal
23:00
Fuente Cantos
Llerenense
23:00
RCP Valverdeno
Villanovense
23:00
CD Coria

32 Spain - Tercera - Group 17

San Juan de Mozarrifar
16:30
Illueca
Valdefierro
17:30
Real Zaragoza II
Brea
21:00
Robres
Villanueva CF
21:30
Borja
Belchite 97
21:45
Sariñena
Calamocha
22:00
Cuarte Industrial
Utebo
22:00
Atletico Monzon
CDJ Tamarite
22:00
Tarazona
Fraga
23:00
Teruel

32 Spain - Tercera - Group 18

Tarancón
16:30
Villacanas
Illescas
16:30
Socuéllamos
Azuqueca
17:00
Torrijos
Madridejos
22:00
Pedroñeras
Conquense
22:00
La Roda
Atletico Ibanes
22:00
Guadalajara
Toledo
22:00
Almansa
La Solana
22:00
Albacete II
Almagro Spain
22:30
Ciudad Real
Quintanar del Rey
22:30
Calvo Sotelo

32 Spain - Tercera - Group 10

Real Betis II
16:30
Ceuta
Utrera
17:00
Coria CF
Córdoba II
17:00
Conil
Lebrijana
17:30
Sevilla III
San Roque de Lepe
22:00
Antoniano
Los Barrios
23:00
Xerez Deportivo
Xerez
23:00
Lucena
Puente Genil
23:30
Rota

32 Spain - Primera Division Women

Huelva W
16:30
Barcelona W
Logroño W
17:00
Sevilla W
Valencia W
17:00
Tacón W
Madrid CFF
17:30
Atletico Granadilla
Espanyol W
20:00
Real Betis W
Real Sociedad W
21:00
Athletic Club W

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
16:45
Tropezón
Gimnástica Torrelavega
22:00
Ribamontan al Mar
Torina
22:00
Cayon
Vimenor
22:30
Atlético Albericia

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
17:00
Fuenlabrada
นูมานเซีย
21:00
เรอัลซาราโกซา
อัลบาเซเต้
23:00
เรอัล โอเบียโด้
เอสดี ฮูเอสก้า
23:00
Racing Santander
พัลมาส
02:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา

2 Poland - Ekstraliga Women

Mitech Zywiec W
17:00
UJ Krakow W
Leczna W
17:00
Bydgoszcz
GKS Katowice W
18:00
AZS Wroclaw W
Mks Olimpia Szczecin W
19:00
UKS SMS Lodz W
AZS PWSZ Walbrzych W
20:00
Rolnik Biedrzychowice

32 Spain - Segunda B - Group 3

FC Andorra
17:00
Hércules
Ebro
17:00
Levante II
Lleida Esportiu
22:00
Prat
Olot
22:00
Espanyol II
Cornellà
23:00
Villarreal II
La Nucia
23:00
Badalona
Castellón
23:30
Ejea

32 Spain - Tercera - Group 16

Varea
17:00
Pradejon
Logroñés II
17:30
Casalarreina
CDFC La Calzada
22:00
Calasancio
Calahorra II
22:00
Yague
Alfaro
22:00
Berceo
Arnedo
22:00
SD Logroñés
Anguiano
22:00
Náxara
Alberite
22:30
Vianés

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
17:00
Somozas
Arzúa
21:30
Pontellas
Rápido Bouzas
22:00
Bergantiños
UD Ourense
22:00
Compostela
Villalbés
22:00
Choco
Paiosaco
23:00
Arosa

32 Spain - Tercera - Group 2

Lenense
17:00
Llanes
Vallobín
17:00
Siero
Lealtad
17:00
Mosconia
Navarro
17:30
Gijon Industrial
Praviano
22:00
L'Entregu
San Martin
22:00
Covadonga
Tuilla
22:00
Condal
Caudal
22:00
Colunga
Ceares
22:00
Real Avilés
Urraca
23:00
Llanera

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
17:00
Mallorca II
Formentera
17:30
Platges de Calvià

32 Spain - Tercera - Group 15

Burladés
17:00
Peña Sport
Corellano
21:45
Pamplona
Peña Azagresa
22:00
Subiza
Murchante
22:00
Txantrea

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Ağrı 1970
17:00
Tepecikspor
Payasspor
17:30
Derincespor
Elaziz Belediyespor
18:00
Ofspor
Fatsa Belediyespor
18:00
1877 Alemdağspor
Kemerspor 2003
18:30
Erbaaspor
Erokspor
19:00
Karşıyaka
Fethiyespor
23:00
Turgutluspor
Kocaelispor
23:00
Kozan Belediyespor

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
17:00
Linares Deportivo
Vélez
17:00
Melilla CD
At. Malagueño
17:00
Loja
Mancha Real
17:00
Maracena
Alhaurín
17:00
Antequera
Polideportivo Almería
17:15
El Ejido
Huétor Tájar
22:45
Real Jaén
El Palo
00:00
Almería II
Torreperogil
00:00
Motril
Atlético Porcuna
00:00
Ciudad de Torredonjimeno

32 Spain - Tercera - Group 8

Cultural Leonesa II
17:00
La Bañeza
Almazán
22:00
Atlético Tordesillas
Burgos Promesas
22:00
Bembibre
Real Burgos
22:00
Cristo Atlético
Real Ávila
22:00
La Granja
Becerril Campos
22:00
UD Santa Marta
Zamora
23:00
Mirandés II
Gimnástica Segoviana
23:00
Arandina

32 Spain - Tercera - Group 5

San Cristobal
17:00
Igualada
Manresa
17:00
Pobla Mafumet
L'Hospitalet
17:00
เรอุส เดปอร์ติอู
Europa
17:00
Santfeliuenc
Granollers
22:00
Cerdanyola del Vallès
Peralada
22:00
Vilafranca
Vilassar Mar
22:30
Figueres
Banyoles
23:00
Horta
Terrassa
23:00
Sants
Sant Andreu
23:00
Castelldefels

32 Spain - Tercera - Group 6

Jove Espanol
17:00
Eldense
Paterna
17:00
Saguntino
Hércules II
20:30
Intercity
Crevillente
22:00
Silla
Roda
22:00
RC Catarroja
Olímpic de Xàtiva
23:00
Alzira
Vilamarxant
23:00
Atzeneta

2931 Andorra - 2. Division

UE Santa Coloma II
17:00
Penya Encarnada
Ranger's
20:00
La Massana
Encamp
22:00
Atlètic Amèrica
Lusitanos
01:00
Inter Club d'Escaldes II

2405 Estonia - Estonian Cup

Rasmus Varki
17:00
Võru FC Helios

251 Italy - Serie A Women

Juventus W
17:30
Florentia W
Inter Milano
20:00
AC Milan W

47 Sweden - Division 1: North

Team Thoren
18:00
Forward
Karlslund
20:00
Boden
Gefle
20:00
Akropolis
Carlstad United
20:00
Umeå
Vasalund
22:00
Linköping City

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Kungsängen
18:00
Kvarnsveden
Gamla Upsala
18:00
Sundbyberg
Karlberg
18:00
Lidingö
Täby
18:00
Mora
Enkoping
18:00
Stocksund
Skiljebo
18:00
Hudiksvall
Valbo
18:00
Gute

1578 Norway - 2. Division

Senja
18:00
Fram
Elverum
19:00
Alta
Mjølner
19:00
Sotra
Stjørdals-Blink
20:00
Fredrikstad
Vidar
20:00
Levanger
Bryne
20:00
Nardo
Hødd
20:30
Egersund
Brattvåg
21:00
Sola
Odd II
21:00
Bærum

748 Latvia - First Liga

Super Nova
18:00
Auda

245 Czech Republic - First League Women

Slovacko W
18:00
Pardubice W

320 Denmark - 2. Division Group 1

Avarta
18:00
Vanløse

11 Germany - Regionalliga: Nord

VfB Oldenburg
18:00
Jeddeloh
Holstein Kiel II
19:00
Havelse
Eintracht Norderstedt
19:00
VfB Lübeck
HSC Hannover
20:00
Heider SV

462 England - Wsl 2 Women

Durham W
18:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
Coventry United
20:00
Millwall W
Crystal Palace W
20:00
Sheffield Utd W
Lewes W
20:00
Leicester W

462 England - Wsl 1 Women

Liverpool W
18:00
Bristol City W
Tottenham W
18:30
Manchester United W
Brighton W
20:00
West Ham W
Reading W
20:00
Everton W
Chelsea W
21:00
Arsenal W

11 Germany - Oberliga: Bremen

Schwachhausen
18:00
Union Bremen
Hastedt
20:00
Geestemünde
Borgfeld
20:00
SFL Bremerhaven

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Gümüşhanespor
18:00
Manisa BBSK
Hekimoğlu Trabzon
18:00
Zonguldak Kömürspor
Bugsaşspor
18:30
Tarsus İdman Yurdu
Hacettepe
18:30
Çorum Belediyespor
1922 Konyaspor Kulübü
18:30
Amed SK
Pendikspor
19:00
Afjet Afyonspor
Sarıyer
19:00
İnegölspor
Samsunspor
21:00
Kırklarelispor
Şanlıurfaspor
22:00
Sancaktepe Belediye

32 Spain - Tercera - Group 12

Tenisca
18:00
Las Palmas III
La Cuadra
18:00
Tenerife II
Villa Santa Brígida
18:00
Buzanada
Velke Levare
18:00
Gran Tarajal
Atlético Tacoronte
18:00
Panadería Pulido
Atlético Paso
18:15
Santa Úrsula

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Kızılcabölükspor
18:00
Silivrispor
Artvin Hopaspor
18:00
Karaköprü Belediyespor
24 Erzincanspor
18:00
Düzcespor
Yomraspor
18:00
Tire 1922
68 Aksaray Belediyespor
18:30
Şile Yıldızspor
Sultanbeyli Belediye
18:30
Yeni Orduspor
Tokatspor
18:30
Serik Belediyespor
Manisaspor
19:00
Erzin Belediyespor
Çatalcaspor
19:00
Ankara Adliyespor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Pazarspor
18:00
Batman Petrolspor
Osmaniyespor
18:30
Muğlaspor
Nevşehirspor
18:30
Yeşilyurt Belediyespor
Darıca Gençlerbırlığı
19:00
Nazilli Belediyespor
Karacabey Birlikspor
19:00
Gölcükspor
Somaspor
19:00
Yeni Altındağ BS
Bayrampaşaspor
19:00
Yozgatspor
Modafenspor
19:00
Halide Edip Adıvar
Diyarbakirspor
23:00
1954 Kelkit Belediyespor

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Bodrumspor
18:00
Elazığspor
Sivas Belediyespor
18:00
Etimesgut Belediyespor
Niğde Belediyespor
18:30
Kırşehir Belediyespor
Karabükspor
18:30
Tuzlaspor
Ankara Demirspor
18:30
Van BB
Bandırmaspor
19:00
Sakaryaspor
Ergene Velimeşespor
19:00
Kastamonuspor
Utaş Uşakspor
19:00
Eyüpspor
Kahramanmaraşspor
23:00
Bayburt İÖİ

462 England - Professional Development League

Hull City U23
18:00
Sheffield Wed U23

99474 World - Friendly International U23

Vietnam U23
18:00
UAE U23
Peru U23
01:15
Colombia U23

2 Poland - 2. Liga East

Olimpia Elbląg
18:05
Górnik Łęczna
Stargard Szczeciński
19:00
SKRA Częstochowa

155 Romania - Liga 2

Sportul Snagov
18:30
Universitatea Cluj
Csikszereda
21:00
Pandurii Târgu Jiu
Petrolul 52
23:30
Juventus Bucureşti

5618 China PR - Super League

Beijing Renhe
18:35
Chongqing Dangdai Lifan

47 Sweden - Damallsvenskan

Växjö W
19:00
KIF Orebro
Vittsjo
19:00
Kristianstads W
Rosengard W
21:00
Linkoping W
Eskilstuna United
22:00
Bunkeflo W

47 Sweden - Division 2: Norrland

Umeå FC Akademi
19:00
IFK Timrå
Piteå
19:00
Skellefteå
Kramfors-Alliansen
19:00
Friska Viljor
Ytterhogdal
19:00
IFK Luleå
Anundsjö
19:00
IFK Östersund
Gottne IF
19:00
Täfteå
IFK Umeå
19:00
Sandviks

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Vänersborgs IF
19:00
Gauthiod
Vårgårda
19:00
Örebro Syrianska
Stenungsund
19:00
Grebbestad
Lidköping
19:00
Torslanda
Nordvärmland
19:00
IFK Tidaholm
IFK Åmål
19:00
Sävedalen
Uddevalla
19:00
Vänersborgs FK

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Gemert
19:00
USV Hercules
Hoogland
19:00
UNA
DEM
19:00
OSS '20
Dongen
19:30
Lienden
Blauw Geel '38
19:30
HSC '21
EVV
19:30
ADO '20
OFC Oostzaan
19:30
Westlandia

320 Denmark - 2. Division Group 2

Ringkøbing
19:00
Aarhus Fremad
AB
20:00
Jammerbugt

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Northeim
19:00
Atlas Delmenhorst
Heeslinger SC
20:00
Gifhorn
Spelle-Venhaus
20:00
VfL Oldenburg
Wolfenbüttel
20:00
Eintracht Celle
TB Uphusen
20:00
Hagen / ​Uthlede
Arminia Hannover
20:00
FT Braunschweig

86 Ukraine - Second League: Group A

Bukovyna
19:00
Dinaz Vyshhorod
Polessya
19:00
Nyva Ternopil'
Podillya Khmelnytskyi
19:00
Uzhhorod
Kalush
20:00
Obolon'-Brovar II
Veres
20:00
Nyva Vinnytsya

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eichede
19:00
Bordesholm

190324 International - Africa Cup of Nations Qualifications

เซเชลส์
19:00
ซูดานใต้
ชาด
20:00
ไลบีเรีย
เซาตูเมและปรินซิปี
23:00
มอริเชียส
แกมเบีย
23:00
จิบูตี

2756 Malta - First Division

Zejtun Corinthians
19:00
Pembroke Athleta
Pietà Hotspurs
21:15
Vittoriosa Stars
Zebbug Rangers
23:30
St. Andrews

125 Greece - Football League

Trikala
19:00
Olympiakos Volos
Egaleo
20:00
Ialysos
Niki Volos
20:00
Kalamata
Veria
20:00
Triglia FC
Ionikos
20:00
Anagennisi Ierapetra
Diagoras
20:00
Thesprotos

2454 Albania - 2nd Division

Këlcyra
19:00
Tomori Berat
Maliqi
19:00
Naftëtari Kuçovë
Butrinti Sarandë
19:00
Tepelena
Përmeti
19:00
Selenicë
Gramozi Ersekë
19:00
Delvina
Memaliaj
19:00
Albpetrol Patos
Kamza
19:00
Spartaku Tiranë
Vllaznia Shkoder II
19:00
Luzi 2008
Ada Velipojë
19:00
Mirdita
Gramshi
19:00
Klosi
Tirana II
19:00
Sopoti Librazhd

998 Montenegro - Second League

Bokelj
19:30
Drezga
Lovćen
19:30
Dečić
Otrant-Olympic
19:30
Mornar
Ibar
19:30
Arsenal Tivat
Jedinstvo
19:30
Jezero

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
19:30
Polaban Nymburk
Benatky nad Jizerou
20:30
Náchod
Dvůr Králové
20:30
Ostra
Hlinsko
20:30
Vysoke Myto

38 Netherlands - Eredivisie Women

อาแจกซ์
19:30
พีเอสวี
พีอีซี ซโวลล์
19:30
Excelsior Barendrecht W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Young Boys W
19:30
Zurich W

401 Slovakia - 3. Liga - West

Galanta
19:30
Veľké Ludince
Zlaté Moravce-Vrablé II
19:30
Nové Zámky
Beluša
19:30
OFK Malzenice

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Pécsi MFC
19:30
Ivancsa
Szabadkikoto
19:30
Dunaharaszti MTK
Honvéd II
19:30
Dabas
Kecskemeti TE
19:30
Dunaújváros-Pálhalma
Monori SE
19:30
Kelen
Rákosmenti KSK
19:30
Szentlőrinc SE
Dabas-Gyón
19:30
Szekszárd
Taksony
19:30
Kozarmisleny

116 Cyprus - 3. Division

Digenis Voroklinis
19:30
Elia Lythrodonta

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
19:30
Weerstand Koersel
Herkol
20:00
Groen Star Beek
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Torpedo Hasselt

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
19:30
Meise
SC Aarschot
20:00
Melsbroek
Woluwe-Zaventem
20:00
Liedekerke
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Sporting Kampenhout
Bertem-Leefdaal
20:00
Diest
Kester
20:00
Borght-Humbeek
Grimbergen
20:00
Rhodienne-De Hoek
BX Brussels
20:00
Saint-Josse
Sporting Bruxelles
20:00
US d'Ophain
Football Club Schaerbeek
20:00
Genappe
Villers-La-Ville
20:00
Nivellois
Stade Everois
20:00
Ixelles
Waterloo
20:00
Boitsfort
Union Lasne-Ohain
20:00
Schaerbeek-Evere
Etterbeek
20:00
Stockel

296 Serbia - Srpska Liga - West

RSK Rabrovo
19:30
Mokra Gora
Sušica
19:30
Sloga Petrovac na Mlavi

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Lochristi
19:30
RFC Wetteren
Zelzate
20:00
Bornem
Oostnieuwkerke
20:00
Ninove
Avanti
20:00
Tempo Overijse
Jong Lede
20:00
Olsa Brakel
Eppegem
20:00
Torhout

125 Greece - Gamma Ethniki Group 6

Aiolikos
19:30
Acharnaikos
Nea Artaki
20:00
Palliniakos
Panarkadikos
20:00
Kitheron Kapareliou
Rodos
20:00
Aittitos Spata
Korinthos 2006
20:00
Tripolis
Ipato
20:00
Thyella Diastavroseos

17 France - Division 1 Women

Bordeaux W
19:45
Guingamp W

296 Serbia - Prva Liga

Dinamo Vranje
20:00
Radnički Pirot
Bačka Palanka
20:00
Zemun
Radnički Kragujevac
20:00
Novi Pazar
Zlatibor Čajetina
20:00
Kolubara
Žarkovo
20:00
Trajal Krusevac
Metalac GM
21:00
Grafičar

320 Denmark - First Division

Vendsyssel
20:00
Næstved

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Bassecourt
20:00
Delémont

41 Europe - Elite League U20

Switzerland U20
20:00
Germany U20

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Ammerthal
20:00
Seligenporten

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Teutonia WS
20:00
Ulm

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Elversberg II
20:00
Pfeddersheim

11 Germany - Oberliga: Hessen

Neuhof
20:00
FV Bad Vilbel
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Hessen Dreieich
Ginsheim
20:00
Fernwald
Eddersheim
20:30
Dietkirchen

11 โอเบอร์ลีกา

TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
Monheim
Meerbusch
20:00
Germania Ratingen
Cronenberger SC
20:00
Hilden
SV 1919 Straelen
20:00
Kleve
Schonnebeck
20:00
Union Nettetal
SF Niederwenigern
20:00
TVD Velbert
FC Bocholt
20:00
Schwarz-Weiß Essen
SC Velbert
20:00
Kray

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Wiedenbrück
20:00
Holzwickeder SC
Kaan-Marienborn
20:00
Preußen Münster II
Westfalia Rhynern
20:00
Eintracht Rheine
Ennepetal
20:00
Paderborn 07 II
Erndtebrück
20:00
Rot Weiss Ahlen
Meinerzhagen
20:00
Hammer SpVg
Sprockhövel
20:00
Sportfreunde Siegen
Gütersloh
20:00
Schermbeck
ASC Dortmund
20:30
Westfalia Herne

556 Belgium - Division 3: Group B

Eendracht Aalst
20:00
Hoogstraten
Olympia Wijgmaal
20:00
Berchem Sport
Pepingen-Halle
20:00
Vosselaar
Cappellen
20:00
Hades
Duffel
20:00
Diegem Sport

556 Belgium - Division 3: ACFF

US Givry
20:00
Acren
Rebecq
20:00
Waremme
Stockay-Warfusée
20:00
Union Namur
Francs Borains
20:00
Verlaine
Solières Sport
20:00
Couvin-Mariembourg
Hamoir
20:00
Tilleur

556 Belgium - Division 3: Group A

Merelbeke
20:00
Sparta Petegem
Toekomst Menen
20:00
Ronse

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Wegberg-Beeck
20:00
FC BW Friesdorf
Düren Merzenich
20:00
Fortuna Köln II
Wesseling-Urfeld
20:15
Hennef 05
Frechen
20:15
Viktoria Arnoldsweiler
Siegburger SV
20:30
Borussia Freialdenhoven
Pesch
20:30
Eilendorf
Deutz
20:30
Hürth
VfL Vichttal
23:00
SV Breinig

556 Belgium - First Amateur Division

Liège
20:00
Sint-Eloois-Winkel

20 Portugal - 2. Division: Group C

Vitória de Sernache
20:00
Fontinhas
Torreense
20:00
Beira-Mar
Marinhense
21:00
Anadia
Benfica Castelo Branco
21:00
Caldas
Condeixa
21:00
União Santarém
Oleiros
21:00
Oliveira Hospital
Ideal
22:00
Fátima
Praiense
22:00
União de Leiria

251 Italy - Serie C: Girone A

Carrarese
20:00
Pergolettese
Lecco
20:00
Pianese
Olbia
20:00
Pro Patria
Alessandria
22:30
Como
Giana Erminio
22:30
Novara
Monza
22:30
AlbinoLeffe
Renate
22:30
Gozzano
Robur Siena
22:30
Arezzo

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
20:00
Picerno
Potenza Calcio
20:00
Teramo
Rende
20:00
Cavese
Virtus Francavilla
20:00
Vibonese
Bari 1908
22:30
Ternana
Casertana
22:30
Sicula Leonzio
Paganese
22:30
Avellino
FC Rieti
22:30
Monopoli
Viterbese Castrense
22:30
Bisceglie

251 Italy - Serie C: Girone B

Fano
20:00
Rimini
Cesena
20:00
Sambenedettese
FeralpiSalò
20:00
Südtirol
Gubbio
20:00
Carpi
Reggiana
20:00
Triestina
Virtus Verona
20:00
Vis Pesaro
Union ArzignanoChiampo
22:30
Modena
Fermana
22:30
Imolese
Piacenza
22:30
Vicenza

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Vlamertinge
20:00
Blankenberge
Dadizele
20:00
Racing Waregem
Excelsior Zedelgem
20:00
Lauwe

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Dendermonde
20:00
Kruibeke
SK Denderhoutem
20:00
Haasdonk
Eendracht Zele
20:00
HO Kalken
Excelsior Mariakerke
20:00
Ardennen
Elene-Grotenberge
21:00
Bambrugge

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Wezel
20:00
Hoboken
Berg en Dal
20:00
Sint-Dymphna
VC Herentals
20:00
Nijlen
's Gravenwezel-Schilde
20:00
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Provincial-Namur

ES de la Molignée
20:00
Nismes
Rhisnes
20:00
Grand-Leez
Wépion
20:00
Condruzien
Fernelmont-Hemptinne
20:00
Jeunesse Tamines
Loyers
20:00
Profondeville
Pesche
20:00
Biesme
Andennais
20:00
Chevetogne

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Sartoise
20:00
Nassogne
Vaux-Noville
20:00
Saint-Louis-Saint-Léger
Ethe Belmont
21:00
Libramont

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Travnik
20:00
Gorazde
Olimpic Sarajevo
20:00
TOSK Tesanj
Radnik Hadžići
20:00
Zvijezda
Rudar Kakanj
20:00
Bratstvo Gracanica
Slaven Zivinice
20:00
Jedinstvo Bihac
Igman Konjic
20:00
Capljina
GOSK Gabela
20:00
Budućnost Banovići
Orasje
20:00
Metalleghe-BSI Jajce

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Belœil
20:00
Antoing
Soignies Sports
20:00
Pâturages
Houdeng
20:00
Montignies
Hornu
20:00
Molenbaix
Binche
20:00
Le Roeulx
Gilly
20:00
Snef-Tyber
Péruwelz
20:00
RAS Monceau
Olympic Warcoing
20:00
Solre-sur-Sambre

556 Belgium - Provincial-Liege

Ougrée
20:00
Ster-Francorchamps
UCE Liège
20:00
Stade Disonais
JS Fizoise
20:00
Wanze / Bas-Oha
Espoir Minerois
20:00
Malmundaria
Sprimont-Comblain II
20:00
Weywertz
Mélen-Micheroux
20:00
Aubel
Rechain
20:00
FC Du Geer

296 Serbia - Srpska Liga - East

Buducnost Popovac
20:00
Jedinstvo Bošnjace
Rembas
20:00
Vlasina

251 Italy - Serie D: Girone D

Alfonsine
20:00
Sammaurese
Breno
20:00
Pol. Ciliverghe Mazzano
Correggese
20:00
Vigor Carpaneto
Crema
20:00
Sasso Marconi
Fiorenzuola
20:00
Forlì
Mantova
20:00
Adrense
Mezzolara
20:00
Cavenago Fanfulla
Progresso
20:00
Lentigione
Savignanese
20:00
Calvina

251 Italy - Serie D: Girone A

Bra
20:00
Prato
Borgosesia
20:00
Ligorna
Caronnese
20:00
Chieri
Fezzanese
20:00
Verbania
Ghivizzano Borgo Mozzano
20:00
Casale
Lavagnese
20:00
Seravezza
Lucchese
20:00
Savona
Real Forte Querceta
20:00
Sanremo
Vado
20:00
Fossano

251 Italy - Serie D: Girone B

Brusaporto
20:00
Villa d'Almè
Castellanzese
20:00
Pontisola
Folgore Caratese
20:00
Scanzorosciate
Legnano
20:00
Pro Sesto
Levico
20:00
Caravaggio
Bustese Roncalli
20:00
Inveruno
Nibionnoggiono
20:00
Arconatese
Tritium
20:00
Sondrio
Virtus Bolzano
20:00
Dro Alto Garda
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Seregno

251 Italy - Serie D: Girone I

Biancavilla
20:00
Palermo
Cittanovese
20:00
ACR Messina
Corigliano Calabro
20:00
Nola 1925
FC Messina
20:00
SSC Giugliano
Licata
20:00
Savoia
Marina di Ragusa
20:00
Troina
Marsala
20:00
Castrovillari
Roccella
20:00
Acireale
San Tommaso
20:00
Palmese

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Kosova Schaerbeek
20:00
Walhain
Gosselies Sports
20:00
Albert Quévy-Mons
Entité Manageoise
20:00
Braine
Léopold
20:00
Stade Brainois
Ganshoren
20:00
SG-Tertre-Hautrage
Rapid Symphorinois
20:00
Jette
Ostiches
20:00
Racing Jet Wavre

251 Italy - Serie D: Girone C

Ambrosiana
20:00
Belluno
Montebelluna
20:00
Villafranca
Cjarlins Muzane
20:00
Campodarsego
Delta Calcio Rovigo
20:00
Legnago Salus
Este
20:00
Chions
San Luigi
20:00
Adriese
Tamai
20:00
Cartigliano
Clodiense
20:00
Luparense
Union Feltre
20:00
Caldiero Terme
Vigasio
20:00
Mestre

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:00
Campobasso
Matelica Calcio
20:00
Sangiustese
Montegiorgio
20:00
Chieti
Olympia Agnonese
20:00
Atletico
Pineto
20:00
Jesina
Recanatese
20:00
Avezzano
Cattolica
20:00
Giulianova
Tolentino
20:00
San Nicolò
Vastese
20:00
Vastogirardi

251 Italy - Serie D: Girone H

Agropoli
20:00
Fidelis Andria
Audace Cerignola
20:00
US Bitonto
Brindisi
20:00
Foggia
Casarano
20:00
Sorrento
Città di Fasano
20:00
Francavilla
Gravina
20:00
Gladiator
Grumentum
20:00
Nardò
Nocerina
20:00
Gelbison
Taranto
20:00
Team Altamura

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Spy
20:00
Rochefort
Herstal
20:00
Habay-la-Neuve
Warnant
20:00
Mormont
Richelle United
20:00
Ciney
Aywaille
20:00
Jodoigne
Meix-Devant-Virton
21:00
Sprimont-Comblain

251 Italy - Serie D: Girone E

Albalonga
20:00
Sporting Trestina
Bastia Calcio
20:00
Mobilieri Ponsacco
Scandicci
20:00
Pomezia
Flaminia
20:00
Grassina
Cannara
20:00
Montevarchi Calcio
Gavorrano
20:00
Aglianese
Nuova Monterosi
20:00
Grosseto
Sangiovannese
20:00
Foligno
Tuttocuoio
20:00
San Donato Tavarnelle

251 Italy - Serie D: Girone G

Cassino
20:00
Trastevere
Città di Anagni
20:00
Arzachena
Lanusei
20:00
Vis Artena
Muravera
20:00
Latina
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Ladispoli
Budoni
20:00
Turris
Pro Calcio Tor Sapienza
20:00
Team Nuova Florida
Latte Dolce
20:00
Aprilia

125 Greece - Gamma Ethniki Group 8

Episkopi
20:00
Agios Nikolaos
Poros
20:00
AEEK INKA
Panakrotiriakos
20:00
Rethymniakos
Giouchtas
20:00
Atsalenios

125 Greece - Gamma Ethniki Group 2

Seirína
20:00
Niki Agkathia
Astrapi Mesopotamia
20:00
Anagennisi Giannitsa
Thyella Sarakinoi
20:00
Almopos
M. Alexandros Trikala
20:00
Nea Kallikrateia
Thermaikos Thermis
20:00
Florina
Aris Palaiochori
20:00
Poseidon Nea Michaniona
Edessaikos
20:00
Makedonikos Neapolis

125 Greece - Gamma Ethniki Group 1

Iraklis Zygou
20:00
Aetos Orfani
Keravnos Pernis
20:00
Doxa Kato Kamila
Kilkisiakos
20:00
Pandramaikos
Antheias-Aristinou
20:00
Doxa Theologos
Aris Avato
20:00
Nestos Chrisoupolis
Panserraikos
20:00
Apollon Paralimniou

125 Greece - Gamma Ethniki Group 7

Olympiakos Zacharo
20:00
Pellana
Diagoras Vrachneika
20:00
Ermionidas-Ermis
Tsilivi
20:00
Paniliakos
Panargiakos
20:00
Thyella Patras
Asteras Vlachioti
20:00
Nafplio 2017
PAO Vardas
20:00
Zakynthos
Diavolitsi
20:00
Pangytheatikos

125 Greece - Gamma Ethniki Group 4

Pontion Karagiannion
20:00
Tilikratis
Apollo Efpaliou
20:00
Acheron Kanalaki
Thinaliakos
20:00
Preveza
Anatoli
20:00
Anagennisi Artas
Makedonikos Foufas
20:00
Asteras Itea
Lefkimmi
20:00
Nafpaktiakos
Missolonghi
20:00
Souli Paramythia

2568 Zambia - Super League

Power Dynamos
20:00
ZESCO United

125 Greece - Gamma Ethniki Group 3

Digenis Neochori
20:00
Meteora
Atalanti
20:00
Thiseas Agria
Potamia
20:00
Iraklis Larissa
Sellana
20:00
Almyros
Karitsa
20:00
Atromitos Palamas
Diagoras Stefanovik
20:00
Oikonomos
Dias Diou
20:00
Pierikos

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Suvorovo
20:00
Svetkavitsa Targovishte
Lokomotiv Ruse
20:00
Kaliakra
Kubrat
20:00
Shumen 2007
Chernolomets
20:00
Botev Novi Pazar

5 Brazil - Paulista Série B

Flamengo SP
20:00
Paulista

1560 Congo - Ligue 1

Diables Noirs
20:00
Inter Club
Nico-Nicoye
20:00
Cheminots
Otôho d'Oyo
21:00
JS Talangaï
Tongo FC Jambon
22:00
Patronage Sainte-Anne
V.Club Mokanda
22:00
Leopards de Dolisie

1638 Slovenia - 2. SNL

Beltinci
20:30
Dekani
NŠ Drava
20:30
Krško

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

Slavoj Mýto
20:30
Hvězda Cheb

1560 Congo - Super Ligue

Saint Eloi Lupopo
20:30
Motema Pembe
Bukavu Dawa
21:30
Simba
Vita Club
21:30
Maniema Union

556 Belgium - First Division B

Lokeren
21:00
Union Saint-Gilloise

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Jahn Regensburg II
21:00
Dachau

20 Portugal - Segunda Liga

Cova Piedade
21:00
Farense
Vilafranquense
22:00
UD Oliveirense

143 Austria - Regionalliga: West

Wolfurt
21:00
Hohenems
Röthis
21:00
Rheindorf Altach II

462 England - Fa Trophy

Pickering Town CFC
21:00
Stocksbridge Park Steels
Cambridge City
21:00
Market Drayton Town

20 Portugal - 2. Division: Group A

Vitória Guimarães II
21:00
Chaves II
Mirandela
21:00
Montalegre
Pedras Salgadas
21:00
Bragança
Merelinense
21:00
Câmara de Lobos
Fafe
21:00
Berço
Vizela
21:00
Oliveirense
Maria da Fonte
21:00
AR São Martinho
Marítimo II
22:00
Cerveira

20 Portugal - 2. Division: Group B

Paredes
21:00
Pedras Rubras
Valadares Gaia
21:00
Coimbrões
Canelas 2010
21:00
Vila Real
Amarante
21:00
Ginásio Figueirense
Espinho
21:00
Castro Daire
Felgueiras 1932
21:00
Sanjoanense
Arouca
21:00
Gondomar
Trofense
21:00
Lusitano FCV

20 Portugal - 2. Division: Group D

Real
21:00
Aljustrelense
1º Dezembro
21:00
Fabril Barreiro
Oriental Lisboa
21:00
Olimpico do Montijo
Pinhalnovense
21:00
Sintra
Amora
21:00
Sacavenense
Sintrense
21:00
Lagos
Armacenenses
21:00
Louletano
Olhanense
22:00
Lusitano GC Evora

20 Portugal - League Cup

บราก้า
21:00
Marítimo
Penafiel
22:00
Paços de Ferreira

47 Sweden - Division 1: South

Kristianstad
22:00
Åtvidaberg

32 Spain - Segunda B - Group 2

Burgos
22:00
Osasuna II
Izarra
22:00
Cultural Leonesa
Guijuelo
22:30
Salamanca CF UDS
Barakaldo
23:00
Haro
Real Sociedad II
23:00
Deportivo Alaves II

32 Spain - Segunda B - Group 4

Cadiz II
22:00
San Fernando CD
Real Murcia
22:30
Mérida AD
Marbella
23:00
FC Cartagena
Recreativo Huelva
23:00
Linense
Yeclano
23:00
UCAM Murcia
CD Badajoz
23:00
Villarrobledo
Algeciras
23:00
คอร์โดบา
Villarrubia
23:30
Don Benito

911 Angola - Girabola

1º de Agosto
22:00
Interclube

80 Chile - Primera Division

O'Higgins
22:30
Univ. Concepción

5 Brazil - Brasileiro U20

América Mineiro U20
00:00
Flamengo RJ U20

458 Mexico - Liga Mx Women

Guadalajara W
00:00
Santos Laguna W
Puebla W
00:00
Tijuana W

80 Chile - Primera B

Santiago Wanderers
01:00
Cobreloa
Deportes Valdivia
02:00
Ñublense
Unión San Felipe
03:00
Deportes Santa Cruz
Deportes Temuco
03:30
La Serena

338 Peru - Segunda Division

Los Caimanes
01:00
Atlético Grau
Alianza Atlético
01:15
Juan Aurich
Comerciantes Unidos
03:30
Santos
Santa Rosa PNP
03:30
Deportivo Coopsol

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Almirante Brown
01:10
San Miguel
Deportivo Armenio
01:30
Flandria

44 Argentina - Primera C

Cañuelas
01:30
Argentino Merlo
Ituzaingó
01:30
El Porvenir
Excursionistas
01:30
Dock Sud
Luján
01:30
Central Córdoba

44 Argentina - Primera B Nacional

All Boys
01:30
Deportivo Santamarina
Brown de Adrogué
01:30
Sarmiento
Guillermo Brown
02:00
Nueva Chicago
Gimnasia Mendoza
03:00
Gimnasia Jujuy
Alvarado
03:30
Estudiantes Río Cuarto
San Martín San Juan
04:10
Independiente Rivadavia

44 Argentina - Torneo Federal A

Sol de Mayo
01:30
Deportivo Maipú
Douglas Haig
02:00
Central Norte
Def. de Pronunciamiento
02:00
CDJU Gualeguaychu
Sansinena
02:00
Cipolletti
Juventud Unida Univ.
02:15
Deportivo Camioneros
Huracán Las Heras
02:30
Ferro Carril Oeste LP
Olimpo
02:30
Sportivo Peñarol
Crucero del Norte
03:00
Sportivo Belgrano
Boca Unidos
04:30
Defensores Belgrano VR
Sportivo Las Parejas
04:30
San Martín Formosa

80 Chile - Segunda División

Iberia
02:00
General Velásquez
San Marcos
02:00
Colchagua
Independiente
03:00
Colina

รับชมตารางบอล วันที่ 13 ต.ค. 2562ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 13 ต.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 13 ต.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 13 ต.ค. 2562ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 13 ต.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 13 ต.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net