ตารางบอล วันที่ 12 ต.ค. 2562

462 อีเอฟแอลลีกวัน

แบล็กพูล
21:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
บริสตอล โรเวอร์ส
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
ลินคอล์น ซิตี้
พอร์ตสมัท
21:00
จิลลิ่งแฮม
โรชเดล
21:00
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
ซันเดอร์แลนด์
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
21:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
Cheltenham Town
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Exeter City
21:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Leyton Orient
21:00
Walsall
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
21:00
Port Vale
Mansfield Town
21:00
Oldham Athletic
มอร์แคมป์
21:00
Bradford City
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
สคันธอร์ป
21:00
Northampton Town
Stevenage
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Swindon Town
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์

38 เอร์สเตอดีวีซี

TOP Oss
23:30
Telstar
Roda JC Kerkrade
01:45
Helmond Sport

479 เจลีก 2

รีโนฟา ยามากูชิ
12:00
เกียวโต แซงก้า
V-วาเรน นากาซากิ
16:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
FC เรียวเคียว
16:00
โตเกียวเวอร์ดี้

190324 กระชับมิตรทีมชาติ

โคลอมเบีย
23:00
ชิลี
กินี
23:00
คอโมโรส
ตูนิเซีย
00:00
แคเมอรูน

190324 กระชับมิตรสโมสร

Dinamo Minsk
07:00
Gorodeya
Várda SE
15:30
Nyíregyháza Spartacus
Vasas
16:00
MOL Vidi
Gyirmót
16:00
Sereď
โบโลญญ่า
16:00
Olimpija
กาลาตาซาราย
16:00
İstanbulspor
Botev Galabovo
17:00
Arda
Botev Plovdiv
18:00
Tsarsko selo
Gazişehir Gaziantep
19:00
Adanaspor
Vitosha Bistritsa
19:00
CSKA 1948 Sofia
Pirin Razlog
19:30
Levski Sofia
Lokomotiv Sofia 1929
19:30
Botev Vratsa
อิสตันบูล บีบี
20:00
Yeni Malatyaspor
Hartberg
20:00
Austria Klagenfurt
Brescia
20:00
Vojvodina
Lokomotiv Plovdiv
20:00
Hebar 1918
Gorica
20:00
Aluminij
Denizlispor
20:00
Altınordu
Göztepe
20:00
Menemen Belediyespor
Omonia Nicosia
20:00
Xylotympou
Konyaspor
21:00
Eskişehirspor
Antalyaspor
21:00
Desna
Šibenik
21:00
Lokomotiva Zagreb
OFK Pirin
21:00
CSKA Sofia
Karpaty
21:00
Kauno Žalgiris
Virtus Entella
22:00
Chiasso
Rijeka
00:00
Zrinjski

41 ยูโร รอบคัดเลือก

จอร์เจีย
20:00
ไอร์แลนด์
เดนมาร์ก
23:00
สวิตเซอร์แลนด์
หมู่เกาะแฟโร
23:00
โรมาเนีย
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
23:00
ฟินแลนด์
นอร์เวย์
01:45
สเปน
มอลตา
01:45
สวีเดน
ลิกเตนสไตน์
01:45
อาร์เมเนีย
อิตาลี
01:45
กรีซ

1739 Costa Rica - Primera Division

Santos de Guápiles
07:00
San Carlos
Alajuelense
08:30
Grecia

5 Brazil - Serie B

Guarani
07:30
CRB
Oeste
07:30
Ponte Preta
Cuiabá
07:30
Vitória
Bragantino
02:30
Paraná
Coritiba
02:30
Criciúma
Londrina
02:30
Operário PR
Figueirense
05:00
América Mineiro

44 Argentina - Torneo Federal A

Chaco For Ever
07:30
Gimnasia Concepción
Club Atlético Güemes
08:00
Sarmiento Resistencia

458 Mexico - Copa MX

Cafetaleros de Tapachula
08:00
Monterrey

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Portland Timbers II
09:00
San Antonio
Ottawa Fury
01:00
Bethlehem Steel
Louisville City
06:00
Swope Park Rangers
Tampa Bay Rowdies
06:30
Indy Eleven

53128 Guatemala - Primera Division

Mictlán
09:00
Achuapa
Capitalinos
00:00
Carchá

479 Japan - Nadeshiko League 2

เซเรโซ โอซาก้า
10:00
โยโกฮามา เอฟซี
Harima
11:00
Kamogawa
เอฮิเมะ
11:00
Shizuoka Sangyo Univ.

479 Japan - Nadeshiko League 1

Nojima Stella W
11:00
Albirex Niigata W

479 Japan - Japan Football League

Honda
11:00
Tokyo Musashino City
Verspah Oita
11:00
Ryutsu Keizai Dragons

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
13:00
Central Coast Mariners
เมลเบิร์น วิคตอรี
15:30
Melbourne City

401 Slovakia - Youth League

Spartak Trnava U19
15:00
Zemplín Michalovce U19
Dukla U19
16:00
Poprad U19
Trenčín U19
16:00
Nitra U19
Žilina U19
16:00
Podbrezová U19

155 Romania - Liga 2

Şirineaşa
15:00
SSC Farul
Argeş
15:00
Şcolar Reşiţa
SCM Gloria Buzau
15:00
ASU Poli Timişoara
UTA Arad
15:00
Concordia Chiajna
Dunărea Călăraşi
15:00
Rapid Bucuresti
Ripensia Timişoara
15:00
Mioveni
Metaloglobus
17:30
Sporting Turnu

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Blansko
15:15
Frýdek-Místek
Uherský Brod
20:00
Viktoria Otrokovice
Vyškov
20:00
Odra Petrkovice
Vrchovina
20:00
Slovácko II
Dolní Benešov
20:00
Sigma Olomouc II

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Havlickuv Brod
15:15
Žďár nad Sázavou

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Loko Vltavín
15:15
Karlovy Vary
Králův Dvůr
15:30
Benesov
Rakovnik
18:00
Motorlet Praha
Jiskra Domažlice
20:30
Sokol Hostoun

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

FK Brandys nad Labem
15:15
Louny
Aritma Praha
15:15
Slaný
Neratovice-Byškovice
15:15
Štětí
Kladno
15:15
Český Brod
Banik Sous
20:00
Tatran Rakovnik
Arsenal Česká Lípa
20:30
Meteor Praha
Dobris
20:30
Ostrov

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
15:15
Sparta Kutná Hora
Sokol Libiš
15:15
Poříčany
Kolín
15:15
Trutnov
Letohrad
20:30
Horky nad Jizerou

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

České Budějovice II
15:15
Sokol Čížová
Marianske Lazne
20:00
Petřín Plzeň
Otava Katovice
20:30
Tatran Sedlcany
Klatovy
20:30
Doubravka
Rokycany
20:30
Hořovicko
Český lev - Union Beroun
20:30
Spartak Sobeslav
Prestice
20:30
Jindrichuv Hradec

245 Czech Republic - U19 League

FC Fastav Zlin U19
15:30
Opava U19
Meteor Praha U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Brno U19
17:00
Mlada Boleslav U19
FK Pardubice U19
18:00
Sigma Olomouc U19
Pribram U19
19:00
Karvina U19

69697 Vietnam - U21 Championship

Ha Noi U21
15:30
Hồ Chí Minh U21
Pho Hien U21
18:00
Khánh Hoà U21

41 Europe - Euro U17

Belgium U17
16:00
FYR Macedonia U17
Slovenia U17
18:00
Kosovo U17
Poland U17
20:30
Liechtenstein U17
Netherlands U17
21:00
Wales U17

227 Russia - FNL

Tom' Tomsk
16:00
Baltika
Spartak Moskva II
16:00
Torpedo Moskva
Yenisey
17:00
Armavir
Tekstilshchik
19:00
Luch Vladivostok
Rotor Volgograd
19:00
Olimpiyets
Khimki
19:00
Mordovia Saransk
Krasnodar II
19:00
SKA Khabarovsk
Shinnik
19:00
Chayka
Avangard Kursk
20:00
Chertanovo
Neftekhimik
20:00
Fakel

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
16:00
Liberec W
Plzen W
16:30
Sparta Prague W
Slavia Prague W
19:00
Dukla Prague W

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Puskás II
16:00
Papai Perutz
Tiszaújváros
19:30
FC Hatvan
Balassagyarmat VSE
19:30
Jászberényi Vasas
Senyo Carnifex
19:30
Ceglédi
DEAC
19:30
ESMTK
Ozdi FC
19:30
Eger
Tállya
19:30
Füzesgyarmati
Debrecen II
19:30
Diósgyőr II
Putnok VSE
19:30
Gyongyos
BKV Előre
19:30
Hévíz
MTE 1904
19:30
Balatonlelle SE
Nagykanizsai ULE
19:30
Veszprém
III. Kerületi TUE
19:30
Érdi VSE
Bicskei
19:30
Sárvári
Komárom
19:30
Videoton II
Lipot SK
19:30
Menfocsanak

32 Spain - Tercera - Group 16

Oyonesa
16:00
River Ebro
Villegas
17:30
Comillas

251 Italy - Primavera Cup

Udinese U19
16:00
Frosinone U19
Pescara U19
19:30
Pordenone U19

802 Israel - Lig Bet

Bnei Bir al-Maksur
16:30
Ihud Bnei Mejdel Krum
Maccabi Bnei Raina
19:30
Maccabi Ahi Iksal
Elnahada Nazareth
19:30
Ironi Bnei Kabul
Hapoel Lod
23:30
Moadon Tzeirey Rahat

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

คิโรน่า
17:00
เอลเช่
อัลเมรีอา
21:00
ลูโก
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
21:00
อัลกอร์กอน
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
23:00
Ponferradina
มาลากา
23:00
กาดิซ

2 Poland - Ekstraliga Women

Czarni Sosnowiec W
17:00
Medyk Konin W

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
17:00
Pogon Szczecin U18
Slask U18
17:00
Escola Warszawa U18
Arka Gdynia U18
18:00
SMS Łódź U18

32 Spain - Tercera - Group 1

Estradense
17:00
Alondras
Silva
17:15
Ourense CF
As Pontes
23:15
Arenteiro
Polvorín
23:30
Barco

32 Spain - Tercera - Group 13

Plus Ultra
17:00
Águilas CF

2405 Estonia - Estonian Cup

Paide III
17:00
Nõmme Kalju

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Fremad Valby
17:30
BSF
Allerod
18:00
LSF
Skjold Birkerod
18:30
Tarnby FF
Køge Nord
19:00
Taastrup

47 Sweden - Division 1: South

Lindome
18:00
Värnamo
Torns
19:00
Trollhättan
Eskilsminne
20:00
Skövde AIK
Assyriska Turabdin
20:00
Landskrona
Utsikten
21:00
Ljungskile
Lund
21:00
Oskarshamns AIK

748 Latvia - First Liga

Tukums
18:00
Dinamo Rīga / Staicele
JDFS Alberts
18:00
Smiltene
Balvu
18:00
New Project
Grobiņa
20:00
Rēzekne / BJSS

320 Denmark - 3f Ligaen Women

Odense Q W
18:00
KoldingQ W
BSF W
18:00
VSK Aarhus W
FC Thy - ThistedQ
20:00
Brondby W
Fortuna Hjorring W
20:00
Farum BK W

320 Denmark - Denmark Series Group 2

Greve
18:00
B 1908
Frederikssund
18:00
Ishøj
Karlslunde
18:00
GVI
BK Union
18:00
Avedøre
AB Tårnby
20:00
KFUM

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Viby
18:00
Lyseng
Kjellerup
18:30
Holstebro
Aarhus Fremad II
18:30
Djursland
VRI
19:00
Silkeborg KFUM
Skjold Sæby
20:00
Norresundby

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Otterup
18:00
Herning Fremad
Oure
18:00
Marienlyst
Tarup-Paarup
18:00
Varde IF Elite
Hedensted
18:30
Odder
OKS
20:00
Kolding B

320 Denmark - 2. Division Group 1

HIK
18:00
FA 2000
Frem
19:00
Hillerød
B 93
20:00
Slagelse B&I
Brønshøj
20:00
Holbæk B&I

11 Germany - Regionalliga: Nord

Wolfsburg II
18:00
St. Pauli II
Hamburger SV II
18:00
Drochtersen / Assel
Weiche Flensburg
18:30
LSK Hansa
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
Altona 93

11 Germany - Oberliga: Bremen

Bremer SV
18:00
Habenhauser FV
Brinkumer SV
19:00
Werder Bremen III
Aumund-Vegesack
19:30
Leher TS
Blumenthaler SV
20:00
Hemelingen

227 Russia - Pfl

Kaluga
18:00
Sokol Saratov
Dinamo Stavropol'
18:00
Mashuk-KMV
Inter Cherkessk
18:00
Volgar Astrakhan
Spartak Vladikavkaz
18:00
Krasnodar 3
Biolog
18:00
Spartak Nal'chik
Kolomna
18:00
Leningradets
Zenit II
18:00
Znamya Truda
Zvezda Sint Petersburg
18:00
Murom
Veles
18:00
Dolgie Prudy
Makhachkala
18:30
Anzhi
Ryazan
19:00
Kvant
Metallurg Lipetsk
19:00
Rotor-2
Dinamo Bryansk
19:00
Zorkiy
SKA Rostov
19:00
Legion Dynamo
Pskov 747
19:00
Torpedo Vladimir
Rodina Moskva
19:00
Olimp Khimki
Salyut Belgorod
20:00
Ararat Moskva
Druzhba
20:00
Chernomorets
Urozhay
20:00
Spartak Vladikavkaz
Luki-Energiya
20:00
Kazanka
Saturn Ramenskoye
21:00
Khimik Novomoskovsk

32 Spain - Tercera - Group 12

Tamaraceite
18:00
Marino
Ibarra
18:00
Lanzarote
Vera
18:00
Mensajero

41 Europe - Euro U19

Germany U19
18:00
Belarus U19
Scotland U19
18:00
Andorra U19
Georgia U19
19:00
Kazakhstan U19
Norway U19
20:00
San Marino U19
Czech Republic U19
23:00
Azerbaijan U19
Croatia U19
01:00
Hungary U19

119 Georgia - Liga 3

Meshakhte
18:00
Aragvi Dusheti
Bakhmaro
18:00
Kolkheti Khobi
Betlemi
18:00
Saburtalo II
Borjomi
18:00
Merani Martvili
Gori
18:00
Samgurali

1233 Finland - Kakkonen

JIPPO
18:00
JäPS
KaaPo
18:00
FC Espoo
MP
19:00
Viikingit
SJK Akatemia
19:00
KuFu-98
RoPS II
20:00
JBK

455 Republic of Ireland - Leinster Senior Cup

Bohemians
18:00
North End United

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
18:00
Likhopo
Mazenod
20:00
Linare
LCS
20:00
Lijabatho
Lesotho Defence Force
20:00
Lifofane
Liphakoe Football Club
20:00
Sefotha-Fotha

320 Denmark - 2. Division Group 2

VSK Århus
18:30
Thisted
Sydvest
19:00
Brabrand
Middelfart
19:00
Vejgaard B
Dalum
19:00
Næsby

47 Sweden - Damallsvenskan

Pitea W
18:45
Goteborg FC W
Djurgarden W
20:00
Kungsbacka

488 Iran - Azadegan League

Niroye Zamini
18:45
Shahrdari Tabriz

47 Sweden - Division 1: North

Rynninge
19:00
Sollentuna
Nyköping
19:00
Sylvia
Karlstad
20:00
Sandviken

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Stockholm Internazionale
19:00
Södertälje
Assyriska
19:00
Enskede
Motala
19:00
Aspudden-Tellus
Newroz
19:00
AFK Linkoping
Värmbols
19:00
Assyriska IF
Tyreso
19:00
Arameiska / Syrianska
Haninge
19:00
Huddinge

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Onsala
19:00
Assyriska BK
Prespa Birlik
19:00
Rosengård
IFK Malmö
19:00
Ullared
Ängelholm
19:00
Hittarp
Vinberg
19:00
Stafsinge
Qviding FIF
19:00
Eslov
Olympic
19:00
Halmia

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Dalstorps
19:00
Hässleholms IF
Österlen
19:00
Karlskrona
Almeboda Linneryd
19:00
Asarum
Räppe
19:00
Nassjo
Berga
19:00
Husqvarna
IFK Hässleholm
19:00
Raslatts
Nosaby
19:00
Bromolla

1578 Norway - 2. Division

Kvik Halden
19:00
Byåsen
Moss
21:00
Arendal
Florø
21:00
Åsane
Grorud
21:00
Asker
Kjelsås
21:00
Oppsal

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Aubstadt
19:00
Greuther Fürth II
Eichstätt
19:00
Wacker Burghausen
Türkgücü-Ataspor
19:00
Rain / Lech
Bayreuth
19:00
Schweinfurt
Nürnberg II
19:00
Heimstetten
Illertissen
19:00
Schalding-Heining
Augsburg II
19:00
Viktoria Aschaffenburg

2 Poland - 1. Liga

Radomiak Radom
19:00
Podbeskidzie
Bełchatów
22:00
Olimpia Grudziądz

1638 Slovenia - 2. SNL

Gorica
19:00
Radomlje
Nafta
20:30
Brda Dobrovo
Dravograd
20:30
Fužinar
Koper
20:30
Rogaška
Dob
20:30
Bilje
Krka
20:30
Brežice

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Tatran Všechovice
Viktorie Přerov
20:00
Skaštice
Strani
20:00
Hranice
HFK Olomouc
20:00
Šumperk

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Landsberg
19:00
Pipinsried
Ismaning
19:00
Schwabmünchen
Pullach
19:00
Hankofen-Hailing
Donaustauf
20:00
Türkspor Augsburg
Kirchanschöring
20:00
Deisenhofen
Schwaben Augsburg
20:30
Kottern
Nördlingen
20:30
1860 München II

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Eintracht Bamberg
19:00
Würzburger FV
Gebenbach
19:00
Bayern Hof
Ansbach
20:00
Eltersdorf
Sand
21:00
Vilzing
Viktoria Kahl
21:00
Großbardorf
ATSV Erlangen
21:00
Karlburg
Cham
21:00
DJK Bamberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

TuS RW Koblenz
19:00
Pirmasens
Saarbrücken
19:00
Aalen
Mainz 05 II
19:00
Bahlinger SC
Balingen
19:00
Elversberg

11 Germany - Regionalliga: West

Fortuna Düsseldorf II
19:00
Bergisch Gladbach
Sportfreunde Lotte
19:00
Borussia M'gladbach II
Rödinghausen
19:00
Wattenscheid 09
Borussia Dortmund II
19:00
Lippstadt 08
TuS Haltern
19:00
Bonner SC
Alemannia Aachen
19:00
Schalke 04 II
Wuppertaler SV
19:00
Verl

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Meiendorfer SV
19:00
Teutonia Hamburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
19:00
Hertha Wiesbach
Karbach
19:30
FV Engers 07
Arminia Ludwigshafen
20:30
Gonsenheim
Hassia Bingen
20:30
Koblenz
Kaiserslautern II
20:30
Mechtersheim
Wormatia Worms
20:30
Diefflen
Eisbachtal
20:30
Röchling Völklingen
Dudenhofen
22:30
Schott Mainz

11 Germany - Oberliga: Hessen

Hessen Kassel
19:00
SV Steinbach
Eintracht Stadtallendorf
19:00
Türk Gücü Friedberg
Lehnerz
19:00
Hanau 93
Rot-Weiß Hadamar
20:00
Waldgirmes
Viktoria Griesheim
20:00
Baunatal

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
19:00
Neckarsulmer SU
Ravensburg
19:00
Linx
SGV Freiberg
19:00
Nöttingen
Spfr. Dorfmerkingen
19:00
Oberachern
Stuttgarter Kickers
19:00
Ilshofen
CfR Pforzheim
19:00
Villingen
Sandhausen II
19:00
Rielasingen-Arlen
Bissingen
19:00
Reutlingen
Freiburger FC
19:30
Stuttgart II

462 England - Fa Trophy

Melksham Town
19:00
Wantage Town
Barking
19:30
Guernsey
Pontefract Collieries
21:00
Glossop North End
Droylsden
21:00
Workington
Sutton Coldfield Town
21:00
Yaxley FC
Newcastle Town
21:00
Leek Town
Histon
21:00
Corby Town
Bedworth United
21:00
Ilkeston Town
Aylesbury United
21:00
Sevenoaks Town
Grays Athletic
21:00
Bedfont Sports
Whitehawk
21:00
Romford
Brentwood Town
21:00
Basildon United
Sittingbourne
21:00
South Park
Chipstead
21:00
FC Romania
VCD Athletic
21:00
AFC Sudbury
Great Wakering Rovers
21:00
Westfield
Uxbridge
21:00
Northwood
Berkhamsted
21:00
Herne Bay
Whyteleafe
21:00
Tooting & Mitcham United
Burgess Hill Town
21:00
Phoenix Sports
Ashford United
21:00
Witham Town
Hythe Town
21:00
Hastings United
Tilbury
21:00
Waltham Abbey
Highworth Town
21:00
Cinderford Town
Barnstaple Town
21:00
Thatcham Town
Paulton Rovers
21:00
Willand Rovers
Frome Town
21:00
Bideford
Didcot Town
21:00
Larkhall Athletic
Worksop Town
21:00
Kendal Town
Hanwell Town
21:00
AFC Dunstable
Haywards Heath Town
21:00
Bracknell Town
Clitheroe
21:00
Prescot Cables
Trafford
21:00
Runcorn Linnets
Ramsbottom United
21:00
Colne
Cleethorpes Town
21:00
Mossley
Dunston
21:00
Ossett United
Soham Town Rangers
21:00
Bury Town
Evesham United
21:00
Halesowen Town
Chasetown
21:00
Coleshill Town
Belper Town
21:00
Stamford
Carlton Town
21:00
Bedford Town
Kidsgrove Athletic
21:00
Wisbech Town
Staines Town
21:00
Heybridge Swifts
Whitstable Town
21:00
Ware
Barton Rovers
21:00
Chichester City
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Canvey Island
Marlow
21:00
Chertsey Town
Slimbridge
21:00
AFC Totton
Cirencester Town
21:00
Basingstoke Town
Sholing
21:00
Bristol Manor Farm
Maldon & Tiptree
21:00
Cray Valley (PM)

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Phönix Lübeck
19:00
Inter Türkspor Kiel
Lubeck II
19:00
Frisia 03 Risum-Lindholm
Kropp
19:00
Eckernforder SV
TSB Flensburg
19:00
Eutiner SV
Husumer SV
19:00
Weiche Flensburg II
Union Neumünster
19:00
Preußen Reinfeld
Oldenburger SV
20:00
Todesfelde

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Ştiinţa Miroslava
19:00
Bucovina Radauti
Focsani
19:00
Şomuz Fălticeni
Ceahlaul Piatra Neamt
19:00
Foresta Suceava
Paşcani
19:00
Universitatea Galaţi
Otelul
21:00
Sporting Lieşti

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Tunari
19:00
Afumaţi
Agricola Borcea
19:00
Unirea Slobozia
Medgidia
19:00
Axiopolis
Viitorul Ianca
19:00
Popești-Leordeni
Recolta Gheorghe Doja
19:00
Poseidon 2 Mai

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Unirea Alba Iulia
19:00
Metalurgistul Cugir
SCM Zalău
19:00
Comuna Recea
Gloria Bistrita
19:00
CFR Cluj II

155 Romania - 3. Liga: Series 4

Gloria Lunca Teuz Cermei
19:00
Horezu
Crişul Chişineu Criş
19:00
Filiaşi
Fortuna Becicherecu Mic
19:00
Gilortul
Progresul Pecica
19:00
Soimii Lipova

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Progresul Spartac
19:00
Sporting Roşiori
Tractorul Cetate
19:00
Olimpic Cetate
SR Municipal Braşov
19:00
CS U Craiova II
Pucioasa
19:00
Voluntari II
Blejoi Vispeşti
19:00
Flacăra Moreni
Vediţa Coloneşti
19:00
CSM Slatina

125 Greece - Football League

Aspropyrgos Enosis
19:00
Kavala

2454 Albania - 2nd Division

Vora
19:00
Partizani Tirana II

99474 World - Friendly International U19

Estonia U19
19:00
Russia U19
FYR Macedonia U19
19:30
Cyprus U19
Belgium U19
21:00
England U19

320 Denmark - First Division

Skive
19:30
Hvidovre

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

DOVO
19:30
Ter Leede
Barendrecht
19:30
HSV Hoek
Harkemase Boys
19:30
ODIN '59
Lisse
19:30
ONS Sneek
Sparta Nijkerk
20:00
Ajax Amateurs
Almere City II
20:00
SteDoCo
GOES
20:00
Excelsior '31
VVSB
23:00
VVOG

38 Netherlands - Tweede Divisie

Noordwijk
19:30
Excelsior Maassluis
Scheveningen
19:30
GVVV
AFC
19:30
ASWH
IJsselmeervogels
20:00
Spakenburg
Volendam II
20:00
De Treffers
HHC
20:30
Rijnsburgse Boys
Jong Sparta
20:30
Kozakken Boys
Koninklijke HFC
20:30
Quick Boys
TEC
20:30
Katwijk

17 France - Division 1 Women

Lyon W
19:30
Paris W
Dijon W
19:30
Stade de Reims
โอลิมปิก มาร์กเซย
19:30
Metz W
Fleury 91 W
19:30
Paris SG W
Soyaux W
19:30
Montpellier W

401 Slovakia - 3. Liga - West

Kalna n. Hronom
19:30
Gabčíkovo
Slovan Duslo Šaľa
19:30
Lednické Rovne
Nové Mesto nad Váhom
19:30
Nitra II
Povazska Bystrica
19:30
Spartak Trnava II

116 Cyprus - 3. Division

PAEEK
19:30
Kouris Erimi
Ahironas
19:30
O Kormakitis
APONA Anagias
19:30
Ethnikos Assias
Halkanoras
19:30
Elpida Astromeritis
Amathous
19:30
MEAP Nisou
Ormideia
19:30
Iraklis Yerolakkou
EN THOI Lakatamia
19:30
ENAD

1560 Congo - Super Ligue

RCK
19:30
Simba
AC Rangers
21:30
Nyuki
TP Mazembe
21:30
Don Bosco
Renaissance
23:30
Dauphins Noirs

296 Serbia - Srpska Liga - West

Takovo
19:30
Budučnost Krušik
Jedinstvo Ub
19:30
Tutin
Loznica
19:30
Sumadija Arandelovac
Mačva 1929
19:30
Borac Čačak
Sloga Požega
19:30
Proleter Mihajlovac
Sloga Kraljevo
19:30
Mladi Radnik
Trepča
19:30
Jošanica

212 Belarus - First Division

Ruh Brest
20:00
Baranovichi
Krumkachy
20:00
Khimik Svetlogorsk
Lida
20:00
Slonim
Orsha
20:00
Smolevichy-STI
Belshina
20:00
Granit
Sputnik
20:00
Volna

158 Uruguay - Segunda Division

Tacuarembó
20:00
Bella Vista
Rentistas
20:00
Atenas

2 Poland - 2. Liga East

Katowice
20:00
Elana Toruń
Resovia Rzeszów
20:00
Lech Poznań II
Gryf Wejherowo
20:00
Legionovia Legionowo
Bytovia Bytów
21:00
Stal Rzeszów
Polkowice
22:00
Stal Stalowa Wola
Widzew Lodz
00:10
Pogoń Siedlce

401 Slovakia - 2. Liga

Partizán Bardejov
20:00
Liptovský Mikuláš
Dubnica
20:00
FK Košice
Žilina II
20:00
Skalica
Slovan Bratislava II
20:00
Púchov

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
20:00
Wels
Ried II
20:00
Union Vöcklamarkt

143 Austria - Landesliga

Kohfidisch
20:00
Parndorf
Leithaprodersdorf
20:00
Ritzing
Markt Allhau
20:00
Eltendorf
Siegendorf
20:00
St. Margarethen
Deutschkreutz
20:00
Bad Sauerbrunn
Klingenbach
20:00
Oberpetersdorf
Horitschon
20:00
Oberwart / Rotenturm
Pinkafeld
20:00
Güssing
Dellach im Gailtal
20:00
Feldkirchen

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
Étoile Carouge
Sion II
20:00
Cham
Köniz
21:00
Münsingen
Bellinzona
21:00
Basel II
Zürich II
21:00
Rapperswil-Jona
YF Juventus
21:00
Breitenrain
Stade Nyonnais
22:00
Brühl
Yverdon Sport
22:30
Bavois

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Institute U20
20:00
Glenavon U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Coleraine U20

462 England - Wsl 1 Women

Manchester City W
20:00
Birmingham W

143 Austria - Regionalliga: West

Austria Lustenau II
20:00
Rot-Weiß Rankweil
Schwarz-Weiß Bregenz
21:00
Lauterach
Langenegg
21:00
Dornbirner SV

20 Portugal - 2. Division: Group B

Lusitania FC Lourosa
20:00
Leca

1233 Finland - Kolmonen

SoVo
20:00
JyTy Turku
PIF
20:00
Toejoen Veikot
Inter Turku II
20:00
RaiFu
MaPS
20:00
ÅIFK
TPK
20:00
Wilpas
JIK
20:00
PaiHa
Peimari United
20:00
Åland

251 Italy - Serie A Women

โรม่า
20:00
Empoli W
Fiorentina W
20:00
Tavagnacco W
Orobica W
20:00
Sassuolo W
Bari W
20:00
Verona W

296 Serbia - Srpska Liga - East

Dunav Prahovo
20:00
Moravac Mrštane
FK Toplicanin Prokuplje
20:00
Radan
Jagodina
20:00
Car Konstantin
Dubocica
20:00
SFS Borac
Trstenik PPT
20:00
Temnić 1924
Sinđelić Niš
20:00
Timočanin

251 Italy - Serie D: Girone G

Portici
20:00
Sassari Torres

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Tekstilac Derventa
20:00
Sloga Gornje Crnjelovo
Kozara Gradiska
20:00
Modrica
Slavija
20:00
Podrinje Janja
FK Jedinstvo Brcko
20:00
Rudar Prijedor
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Krupa na Vrbasu

2568 Zambia - Super League

Lumwana Radiants
20:00
Green Eagles
Forest Rangers
20:00
Nakambala Leopards

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Septemvri Tervel
20:00
Hitrino
Topolite
20:00
Benkovski Byala
Dobrudzha 1919
20:00
Ustrem Donchevo

1560 Congo - Ligue 1

CARA Brazzaville
20:00
Racing Club Brazzavile
Étoile du Congo
22:00
Kondzo

143 Austria - Regionalliga: Ost

Stripfing
20:30
Traiskirchen
Team Wiener Linien
23:00
Wiener Viktoria

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
20:30
Cardiff MU
Bala Town
20:30
Carmarthen Town
Barry Town United
20:30
Penybont
The New Saints
20:30
Airbus UK

515 Wales - Welsh League Division 1

Cambrian & Clydach
20:30
STM Sports
Briton Ferry
20:30
Undy Athletic
Caerau (Ely)
20:30
Llantwit Major
Haverfordwest County
20:30
Taff's Well
Afan Lido
20:30
Cwmbran Celtic

515 Wales - Cymru Alliance

Corwen
20:30
Colwyn Bay
Gresford Athletic
20:30
Rhyl
Guilsfield
20:30
Conwy Borough
Llanfair United
20:30
Porthmadog
Llanrhaeadr
20:30
Flint Town United
Penrhyncoch
20:30
Buckley Town
Prestatyn Town
20:30
Llangefni Town
Ruthin Town
20:30
Bangor City

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Kozkor
20:30
Cirbonero
Beti Onak
21:30
Baztan
Huarte
21:30
San Juan
Mutilvera
22:00
Valle Egüés
Fontellas
22:00
Lourdes
Ardoi
23:30
Cortes

41 ยูโร U21

Sweden U21
20:45
Iceland U21

491 Northern Ireland - Premiership

Ballymena United
21:00
Crusaders
Cliftonville
21:00
Larne
Coleraine
21:00
Warrenpoint Town
Dungannon Swifts
21:00
Linfield
Glenavon
21:00
Institute
Glentoran
21:00
Carrick Rangers

491 Northern Ireland - Championship

Ballyclare Comrades
21:00
Ballinamallard United
Dergview
21:00
Loughgall
H&W Welders
21:00
Portadown
Knockbreda
21:00
PSNI
Newry City AFC
21:00
Ards
Queen's University
21:00
Dundela

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Solothurn
21:00
Schötz
Tuggen
21:00
Höngg
Red Star Zürich
21:00
Kosova
Dietikon
21:00
Linth
Winterthur II
21:00
Gossau
Thalwil
21:00
Paradiso
Terre Sainte
21:30
Meyrin
Chênois
22:00
Vevey Sports
Echallens
22:00
Young Boys II
Bulle
22:00
La Chaux-de-Fonds
Naters
22:00
Olympique de Genève
Zug
22:00
Langenthal
Muttenz
22:00
Buochs
Goldau
22:00
Luzern II
Lancy
22:30
Azzurri 90

462 คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์

Fylde
21:00
Sutton United
Aldershot Town
21:00
Hartlepool United
Barnet
21:00
Woking
Barrow
21:00
Dover Athletic
Eastleigh
21:00
Chorley
Ebbsfleet United
21:00
Maidenhead United
Halifax Town
21:00
Boreham Wood
Notts County
21:00
Torquay United
Stockport County
21:00
Dagenham & Redbridge
Yeovil Town
21:00
Harrogate Town
Solihull Moors
21:15
Bromley

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
21:00
York City
Bradford Park Avenue
21:00
Hereford
Curzon Ashton
21:00
Blyth Spartans
Darlington
21:00
Boston United
Gateshead
21:00
Gloucester City
Guiseley
21:00
Altrincham
Kettering Town
21:00
Spennymoor Town
King's Lynn Town
21:00
Chester
Leamington
21:00
Alfreton Town
Southport
21:00
Brackley Town

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Maidstone United
Chelmsford City
21:00
Wealdstone
Concord Rangers
21:00
Chippenham Town
Dorking Wanderers
21:00
Hungerford Town
Dulwich Hamlet
21:00
Weymouth
Havant & Waterlooville
21:00
Hemel Hempstead Town
Oxford City
21:00
Dartford
Slough Town
21:00
Billericay Town
St Albans City
21:00
Eastbourne Borough
Tonbridge Angels
21:00
Braintree Town
Welling United
21:00
Hampton & Richmond

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

HSC BW Schwalbe Tündern
21:00
Borussia Hildesheim
Kickers Emden
21:00
Bersenbrück
Lupo-Martini
21:00
Germania Egestorf

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
21:00
Basel W
Luzern W
21:00
Lugano W
Grasshopper W
00:00
St. Gallen

462 England - Wsl 2 Women

Charlton W
21:00
Aston Villa W

32 Spain - Segunda B - Group 2

Athletic Club II
21:00
Amorebieta
Real Unión
22:00
Real Valladolid II
Unionistas de Salamanca
22:00
Tudelano
Leioa
23:00
CD Calahorra
UD Logroñés
00:00
Arenas de Getxo

462 England - Non League Premier: Isthmian

Bishop's Stortford
21:00
Horsham
Bognor Regis Town
21:00
Potters Bar Town
Brightlingsea Regent
21:00
Wingate & Finchley
Carshalton Athletic
21:00
Kingstonian
Cheshunt
21:00
Worthing
Corinthian-Casuals
21:00
Folkestone Invicta
Cray Wanderers
21:00
Enfield Town
East Thurrock United
21:00
Lewes
Haringey Borough
21:00
Margate
AFC Hornchurch
21:00
Bowers & Pitsea
Merstham
21:00
Leatherhead

462 England - Non League Premier: Northern

United of Manchester
21:00
Buxton
Gainsborough Trinity
21:00
Atherton Collieries
Grantham Town
21:00
Hyde United
Lancaster City
21:00
Ashton United
Matlock Town
21:00
Mickleover Sports
Morpeth Town
21:00
Basford United
Nantwich Town
21:00
Radcliffe Borough
Scarborough Athletic
21:00
Stafford Rangers
Stalybridge Celtic
21:00
Bamber Bridge
Whitby Town
21:00
Warrington Town
Witton Albion
21:00
South Shields

462 England - Non League Premier: Southern

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Coalville Town
Barwell
21:00
Leiston
Biggleswade Town
21:00
Tamworth
Hednesford Town
21:00
Royston Town
Hitchin Town
21:00
Bromsgrove Sporting
Kings Langley
21:00
Rushall Olympic
Needham Market
21:00
Alvechurch
Nuneaton Town
21:00
Redditch United
St Ives Town
21:00
Peterborough Sports
Stourbridge
21:00
Banbury United
Stratford Town
21:00
Lowestoft Town
Gosport Borough
21:00
Chesham United
Harrow Borough
21:00
Truro City
Hartley Wintney
21:00
Walton Casuals
Hendon
21:00
Salisbury
Merthyr Town
21:00
Blackfield & Langley
Poole Town
21:00
Beaconsfield Town
Swindon Supermarine
21:00
Farnborough
Taunton Town
21:00
Hayes & Yeading United
Weston-super-Mare
21:00
Dorchester Town
Wimborne Town
21:00
Tiverton Town
Yate Town
21:00
Metropolitan Police FC

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Three Bridges
21:00
Ramsgate

32 Spain - Tercera - Group 11

Santa Catalina Atlético
21:00
Binissalem
Santanyi
21:30
Constància
Llosetense
21:30
Ibiza Islas Pitiusas
Collerense
22:15
San Rafael
Alcúdia
22:30
Soller
Manacor
22:30
Ferriolense
Poblense
22:30
Felanitx

32 Spain - Tercera - Group 4

San Ignacio
21:00
Sodupe
Tolosa
21:30
Portugalete
Durango
21:45
Santutxu
Lagun Onak
22:00
Deusto
Balmaseda
23:00
Real Sociedad III
Urduliz
23:30
Beasain

462 England - Non League Div One: Northern North

Tadcaster Albion
21:00
Widnes
Marske United
21:00
Marine

462 England - Non League Div One: Southern Central

Kidlington
21:00
AFC Kempston Rovers
Daventry Town
21:00
Biggleswade

462 England - Non League Div One: Northern South

Lincoln United
21:00
Loughborough Dynamo
Frickley Athletic
21:00
Sheffield

20 Portugal - 2. Division: Group A

Sporting Braga II
21:00
União Madeira

20 Portugal - 2. Division: Group D

Loures
21:00
Alverca

32 Spain - Primera Division Women

Levante W
21:00
Atletico Madrid W
Deportivo de La Coruña W
23:00
Rayo Vallecano W

911 Angola - Girabola

Wiliete
21:00
Sagrada Esperança
Progresso
21:00
Desportivo Huíla
Recreativo do Libolo
21:00
Recreativo da Caála
Académica do Lobito
21:00
Santa Rita
Petro de Luanda
21:00
Cubango
Onze Bravos
21:00
1º de Maio

1161 Scotland - Challenge Cup

Airdrieonians
21:00
Elgin City
Arbroath
21:00
Clyde
Inverness CT
21:00
Alloa Athletic
Raith Rovers
21:00
Glenavon
Wrexham
21:00
St. Mirren U21
Partick Thistle
23:15
Connah's Quay

614 Algeria - Ligue 2

Olympique Médéa
21:00
RC Relizane
RC Arbaâ
21:00
Tlemcen
USM El Harrach
21:00
ASM Oran
JSM Skikda
21:00
MC Saïda
Annaba
22:00
Amal Bou Saâda
MO Béjaïa
00:00
JSM Béjaïa
AS Khroub
00:00
Arzew
DRB Tadjenanet
00:00
MC El Eulma

2802 United Arab Emirates - Arabian Gulf Cup

Shabab Al Ahli Dubai
21:15
Al Dhafra
Al Fujairah
21:15
Hatta
Al Sharjah
23:45
Al Wasl

32 Spain - Segunda B - Group 4

Granada II
21:30
Sanluqueño
Sevilla II
00:30
Talavera CF

32 Spain - Tercera - Group 3

Cultural Guarnizo
21:30
Samano
Barreda
22:00
Textil Escudo
Escobedo
22:00
Barquereño
Selaya
22:00
Racing Santander II
Bezana
22:00
Solares
Laredo
23:00
Cartes

74505 Qatar - QSL Cup

Al Khor
21:30
Al Arabi
Al Sailiya
23:40
Qatar SC
Al Duhail
23:40
Al Gharafa

556 Belgium - First Division B

SV Roeselare
22:00
OH Leuven
Excelsior Virton
01:30
Lommel United

20 Portugal - Segunda Liga

Chaves
22:00
Estoril
Leixões
23:00
Casa Pia

32 Spain - Tercera - Group 6

Acero
22:00
Beniganim
Novelda
22:00
Alcoyano
Villarreal III
23:00
Elche II

614 Algeria - Algeria Youth League

JS Saoura U21
22:00
Paradou AC U21

99474 World - Friendly International U20

France U20
22:00
Sweden U20

614 Algeria - Ligue 1

CR Belouizdad
22:00
US Biskra
MC Alger
23:45
USM Alger
ASO Chlef
23:45
JS Kabylie
JS Saoura
01:00
Paradou AC

32 Spain - Tercera - Group 17

Barbastro
22:30
Binéfar

32 Spain - Tercera - Group 8

Numancia II
22:30
La Virgen del Camino
Atlético Astorga
22:30
Beroil Bupolsa

32 Spain - Tercera - Group 10

Pozoblanco
22:30
Arcos
Gerena
05:00
Écija

607 Burkina Faso - Premier League

Douanes
22:30
KOZAF
RC Bobo-Dioulasso
22:30
Salitas

338 Peru - Primera Division

Unión Comercio
23:00
Alianza Universidad
Ayacucho
03:30
Deportivo Municipal
Carlos Manucci
05:45
Sport Huancayo

32 Spain - Segunda B - Group 3

Llagostera-Costa Brava
23:00
Sabadell
Barcelona II
23:00
Orihuela
Valencia II
23:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า

17 France - National 3: Group L

PSG II
23:00
Aubervilliers

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Eendracht Wervik
23:00
Wielsbeke
RC Lauwe
00:00
Oostduinkerke
Poperinge
00:00
Sassport Boezinge
Wevelgem City
00:30
Varsenare
Oostkamp
01:00
Anzegem

32 Spain - Segunda B - Group 1

Real Madrid II
23:30
Pontevedra

5 Brazil - Brasileiro U20

Vasco U20
00:00
Atletico-MG U20
Sport Recife U20
01:00
Cruzeiro U20

458 Mexico - Liga Mx Women

América W
00:00
Pumas UNAM W

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

ADO Den Haag II
00:00
HV & CV Quick

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Adegem
00:00
Latem
Eendracht Aalter
00:30
Voorde Appelterre
Jong Zulte
01:00
Berlare

556 Belgium - Division 3: Group B

Bocholt
00:30
Tienen
Sporting Hasselt
01:00
Londerzeel
Geel
01:00
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Division 3: Group A

Oudenaarde
00:30
Westhoek
Voorwaarts Zwevezele
00:30
Harelbeke
Mandel United
01:00
Gullegem
Temse
01:00
Knokke
Sint-Niklaas
01:00
VW Hamme
Dikkelvenne
01:00
Gent-Zeehaven

556 Belgium - Provincial-Limburg

Bregel Sport
00:30
Schoonbeek-Beverst
Achel
00:30
Zonhoven United
Meeuwen
00:30
Zepperen-Brustem
MD Halen
00:30
Leopoldsburg
Park Houthalen
01:00
Alken

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
00:30
Racing Mechelen
Eendracht Zoersel
00:30
De Kempen
ลีลล์
01:00
Ternesse
Antonia
01:00
K. Kontich

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Wingene
00:30
Svelta Melsele
Wolvertem Merchtem
01:00
FC Lebbeke

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Esperanza Pelt
00:30
Turnhout
Zwarte Leeuw
00:30
Houtvenne
Witgoor Sport
00:30
Lyra-Lierse Berlaar
Wellen
01:00
Eendracht Termien
Beringen
01:00
Linden
KSC City Pirates
01:00
Helson Helchteren
Betekom
01:00
Bilzerse Waltwilder
Heur Tongeren
01:00
Sint-Lenaarts

556 Belgium - Division 3: ACFF

Meux
01:00
RES Durbuy
Onhaye
01:00
La Louvière

556 Belgium - First Amateur Division

Dender
01:00
Thes Sport
RFC Seraing
01:00
Olympic Charleroi
Patro Eisden
01:00
Tubize
Deinze
01:00
URSL Visé
Lierse Kempenzonen
01:00
Heist
RWDM
01:00
Dessel Sport
La Louvière Centre
01:00
Rupel Boom

556 Belgium - Provincial-Namur

De Neffe
01:00
Beauraing

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Saint-Hubert
01:00
Florenville
Marloie Sport
01:00
La Roche
Chaumont
01:30
Gouvy

556 Belgium - Provincial-Brabant

Huldenberg
01:00
Stade Bierbeek

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Tournai
01:00
PAC Buzet

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Huy
01:00
Aische
Oppagne-Wéris
01:30
Raeren-Eynatten

80 Chile - Segunda División

Recoleta
01:00
Deportes Vallenar
San Antonio Unido
03:00
Fernández Vial

5 Brazil - Carioca 2

América RJ
01:00
Friburguense

80 Chile - Chilean Cup

เอฟเวอร์ตัน
01:15
Colo-Colo
Unión Española
03:45
Audax Italiano
Universidad Católica
06:15
Unión La Calera

338 Peru - Segunda Division

Union Huaral
01:15
Sport Loreto
Sport Victoria
05:00
Cienciano

80 Chile - Primera B

Santiago Morning
01:30
Barnechea
Puerto Montt
04:00
Melipilla
Copiapó
05:00
San Luis

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
01:30
ลูกาโน

2931 Andorra - 2. Division

Extremenya
01:30
Carroi II

251 Italy - Serie C: Girone C

Reggina
01:45
Catanzaro

251 Italy - Serie C: Girone B

Padova
01:45
Ravenna

1004 Canada - Premier League

York9
02:30
Forge

353 Colombia - Primera A

Deportivo Pasto
03:00
Junior
Deportivo Cali
05:00
Santa Fe
Alianza Petrolera
05:20
Deportes Tolima

5 Brazil - Serie A

Goiás
03:00
CSA
Fluminense
05:00
Bahia

20 Portugal - 2. Division: Group C

Águeda
03:00
Sertanense

44 Argentina - Primera B Nacional

Belgrano
04:40
Ferro Carril Oeste

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

América des Cayes
05:00
Tempête
Capoise
05:00
Don Bosco
Cavaly
05:00
Real du Cap
Baltimore
05:00
FICA
Cosmopolites
05:00
Arcahaie
Ouanaminthe
05:00
Racing des Gônaïves

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
06:00
Alianza
Tauro
06:00
Sporting San Miguelito

3483 USA - USL League One

Lansing Ignite
06:00
Greenville Triumph

รับชมตารางบอล วันที่ 12 ต.ค. 2562ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 12 ต.ค. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 12 ต.ค. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 12 ต.ค. 2562ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 12 ต.ค. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 12 ต.ค. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net