ตารางบอล วันที่ 18 ก.ย. 2562

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

คลับ บรูกก์
23:55
Galatasaray
โอลิมเปียกอส
23:55
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
ปารีส แซงต์แชร์กแมง
02:00
เรอัล มาดริด
บาเยิร์น มิวนิค
02:00
เชอร์เวนา ซเวซดา
Shakhtar Donetsk
02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
ดีนาโมซาเกร็บ
02:00
อตาลันต้า
แอตเลติโก มาดริด
02:00
ยูเวนตุส
เลเวอร์คูเซ่น
02:00
Lokomotiv Moskva

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Nashville
07:00
Birmingham Legion
Seattle Sounders II
09:00
Real Monarchs
Ottawa Fury
06:00
Tampa Bay Rowdies
Atlanta United II
06:30
Charleston Battery
Bethlehem Steel
06:30
Loudoun United

158 Uruguay - Segunda Division

Tacuarembó
07:00
Central Español
Villa Teresa
07:00
Albion
Cerrito
07:00
Bella Vista
Rentistas
07:00
Deportivo Maldonado
Villa Española
07:00
Torque
Sud América
07:00
Atenas

86 Ukraine - Second League: Group A

Bukovyna
07:00
Chayka
Dinaz Vyshhorod
20:00
Nyva Vinnytsya
Polessya
21:00
Veres
Kalush
21:00
Podillya Khmelnytskyi
Nyva Ternopil'
22:00
Uzhhorod

86 Ukraine - Second League: Group B

Metalurh Zaporizhya
07:00
Enerhiya Nova Kakhovka
VPK-Ahro Shevchenkivka
20:00
Chornomorets II
Real Pharm
20:30
Avanhard II
Krystal
20:30
Nikopol
Hirnyk
21:00
Tavriya
Mykolaiv II
21:00
Alians Lypova Dolyna

35008 El Salvador - Primera Division

Sonsonate
07:00
Chalatenango
Jocoro
07:00
Once Municipal
Santa Tecla
07:00
FAS
Municipal Limeño
07:00
El Vencedor
Alianza
07:00
Isidro Metapán
Águila
07:00
Independiente

32 Spain - Tercera - Group 18

Quintanar del Rey
07:00
Villacanas
Illescas
07:00
Albacete II
Azuqueca
07:00
Conquense
Atletico Ibanes
22:30
La Roda
Calvo Sotelo
01:00
Almansa
Tarancón
01:00
Pedroñeras
Toledo
01:30
Torrijos
Almagro Spain
02:00
Madridejos

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Västerås BK 30 W
07:00
KIF Orebro
Dösjöbro W
22:30
Rosengard W
Lidköping W
23:00
Goteborg FC W
Kalmar W
23:30
Linkoping W
Jitex
23:45
Vittsjo
Kvarnsvedens W
00:00
Uppsala W
Rävåsen
00:00
Mallbacken
Tyreso W
00:00
AIK W
Morön
00:00
Pitea W
Asarum W
00:00
Växjö W
Brommapojkarna W
00:00
Djurgarden W
Halmia
00:00
Bunkeflo W
Kovland
00:30
Umea W
Göteborgs DFF W
00:30
Kristianstads W
Älvsjö AIK
01:00
Eskilstuna United

507 Bosnia and Herzegovina - Bosnia Cup

Krupa na Vrbasu
07:00
Sloga
Bratstvo Gracanica
07:00
Velez
Kozara Gradiska
07:00
Sloboda Tuzla
GOSK Gabela
07:00
Radnik Bijeljina
Ljubuski
07:00
Sarajevo
Tekstilac Derventa
07:00
Zeljeznicar
Orasje
07:00
Borac Banja Luka
Rudar Kakanj
07:00
Celik
Modrica
07:00
Zvijezda '09 Brgule
Jedinstvo Bihac
07:00
Mladost Doboj Kakanj
Budućnost Banovići
07:00
Siroki Brijeg
Zvijezda
07:00
Zrinjski
Rudar Prijedor
07:00
Slavija
Olimpic Sarajevo
07:00
Radnik Hadžići
Ljubić Prnjavor
07:00
Travnik
Skugrić 1964
07:00
TOSK Tesanj

44 Argentina - Primera B Nacional

Chacarita Juniors
07:10
San Martín Tucumán

353 Colombia - Primera A

Deportivo Cali
07:30
Alianza Petrolera

5 Brazil - Serie B

São Bento
07:30
Vitória

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
Limón
Grecia
02:00
Herediano
UCR
04:00
San Carlos

41 Europe - Euro U17 Women

Iceland U17 W
16:00
Malta U17 W
France U17 W
22:00
Belarus U17 W

153732 India - Calcutta Premier Division A

BSS Sporting
16:00
George Telegraph

98 Australia - Ffa Cup

Melbourne City
16:30
Western Sydney Wanderers
Brisbane Strikers
16:30
Moreland Zebras

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์

712 Korea Republic - FA Cup

Daejeon Korail
17:00
Sangju Sangmu
Hwaseong
17:00
Suwon Bluewings

479 เจแปน เอ็มเพอเรอร์ คัพ

วิสเซล โคเบะ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
สากัน โตสู
17:00
เซเรโซ โอซาก้า
จูบิโล่ อิวาตะ
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
เวกัลตะ เซนได
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
17:00
Hosei University

712 Korea Republic - K League 2

Gwangju
17:30
Bucheon 1995
Anyang
17:30
Suwon
Asan Mugunghwa
18:00
Ansan Greeners

245 Czech Republic - U19 League

Slovacko U19
18:00
Hradec Kralove U19

1179 Kenya - Premier League

Bandari
19:00
Zoo Kericho

401 Slovakia - Youth League

Slovan Bratislava U19
19:00
Spartak Trnava U19

49477 Thailand - FA Cup

ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00
การท่าเรือ เอฟซี

125 Greece - Greek Cup

Pellana
19:00
Ialysos
Veria
20:00
Diagoras

919 Armenia - Premier League

Artsakh
19:15
Shirak
Ararat-Armenia
20:30
Ararat

1578 Norway - Obos-Ligaen

Tromsdalen
20:00
Sandnes Ulf
Skeid
23:00
Sogndal
Notodden
23:00
Kongsvinger
Ullensaker / Kisa
23:00
Jerv
Start
23:00
Nest-Sotra
Sandefjord
23:00
Strømmen
Aalesund
23:00
KFUM
Raufoss
00:00
HamKam

998 Montenegro - First League

Zeta
20:00
Mladost Ljeskopolje
Kom
20:00
Rudar
Petrovac
20:00
Iskra
Budućnost
20:00
Sutjeska
Grbalj
20:00
Mladost

998 Montenegro - Second League

Bokelj
20:00
Otrant-Olympic
Lovćen
20:00
Ibar
Drezga
20:00
Jedinstvo
Dečić
20:00
Jezero
Mornar
20:00
Arsenal Tivat

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Freiburg II
20:00
FSV Frankfurt

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Pulau Pinang
20:00
Pahang
Sabah
20:00
Perak
PDRM
20:00
Melaka United
FELDA United
20:00
Selangor

251 Italy - Serie D: Girone H

Audace Cerignola
20:00
Casarano

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Mbeya City
20:00
Young Africans
Polisi Tanzania
20:00
Azam

251 Italy - Serie D: Girone G

Arzachena
20:00
Aprilia

57142 Macedonia FYR - First League

Rabotnicki
20:30
Makedonija
Sileks
20:30
Borec
Renova
20:30
Skendija 79
Struga
20:30
Akademija Pandev
Shkupi
20:30
Vardar

1560 Congo - Super Ligue

Maniema Union
20:30
RCK
Nyuki
20:30
Lubumbashi Sport
AC Rangers
21:30
Sanga Balende
Groupe Bazano
21:30
Sanga Balende
Simba
21:30
Saint Eloi Lupopo

1638 Slovenia - Slovenian Cup

Triglav
20:30
Mura
Brda Dobrovo
20:30
Domžale
Koper
21:30
Maribor
Aluminij
22:00
Tabor Sežana

5 Brazil - Brasileiro U20

Atletico-MG U20
21:00
Vitoria U20
Corinthians U20
01:00
Atletico-PR U20
Santos U20
01:00
Gremio U20
Botafogo U20
01:00
Chapecoense-SC U20
Cruzeiro U20
01:00
Internacional U20
Coritiba U20
01:00
Vasco U20

674 Hungary - NB 2

Békéscsaba
21:00
Szombathelyi Haladás
Soroksár SC
21:00
Gyirmót
Dorogi
21:00
Siófok
Budaörs
21:00
Szeged 2011
Kazincbarcika
21:00
Vác
Tiszakecske
21:00
Budafoki MTE
Vasas
23:00
MTK
Csákvári TK
00:00
Szolnoki MÁV
Győri ETO
00:00
Nyíregyháza Spartacus

32 Spain - Segunda B - Group 1

Celta de Vigo II
21:00
Melilla

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
21:00
Rudeš
Bijelo Brdo
21:30
Sesvete
Kustošija
21:30
Orijent 1919
Croatia Zmijavci
21:30
Osijek II
Dugopolje
21:30
Hajduk Split II
Šibenik
23:00
Hrvatski Dragovoljac
Medimurje Cakovec
23:00
Cibalia

911 Angola - Girabola

Académica do Lobito
21:00
Progresso
Recreativo do Libolo
21:00
Desportivo Huíla
Sporting de Cabinda
21:00
Wiliete
Interclube
21:00
Recreativo da Caála
Petro de Luanda
21:00
Sagrada Esperança
Onze Bravos
21:00
Santa Rita
Cubango
21:00
1º de Maio

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Slavija
21:00
Sloga Gornje Crnjelovo

2454 Albania - Albanian Cup

Tërbuni Pukë
21:00
Teuta Durrës
Veleçiku Koplik
21:00
Flamurtari
Shënkolli
21:00
Tirana
Iliria Fushë-Krujë
21:00
Kastrioti Krujë
Burreli
21:00
Vllaznia Shkodër
Erzeni Shijak
21:00
Dinamo Tirana
Devolli
21:00
Skënderbeu Korçë
Elbasani
21:00
Laçi
Turbina Cërrik
21:00
Luftëtari Gjirokastër
Pogradeci
21:00
Bylis Ballsh
Egnatia Rrogozhinë
21:00
Besa Kavajë
Lushnja
21:00
Oriku
Korabi Peshkopi
21:00
Besëlidhja Lezhë
Apolonia Fier
21:00
Kamza
Shkumbini Peqin
21:00
Kukësi
Vora
21:00
Partizani Tirana

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Start Brno
21:30
Zbrojovka Brno II

748 Latvia - Virsliga

Riga
22:00
Ventspils

2 Poland - 2. Liga East

Lech Poznań II
22:00
Polkowice

32 Spain - Tercera - Group 17

Real Zaragoza II
22:00
Cuarte Industrial
Calamocha
23:00
Binéfar
Illueca
00:00
Tarazona
Almudévar
01:00
Teruel
Valdefierro
01:00
Borja
Villanueva CF
01:00
Sariñena
Utebo
01:00
Belchite 97
Barbastro
01:00
Brea
Fraga
01:30
Robres
CDJ Tamarite
01:30
Atletico Monzon

74505 Qatar - Q League

Al Kharitiyath
22:15
Al Bidda
Al Mu'aidar
22:15
Al Shamal
Al Markhiya
00:30
Al Mesaimeer
Lusail City
00:30
Al Nasr

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al-Thuqbah
22:20
Al Khaleej
Al-Kawkab
22:30
Al Taqdom
Al-Ain
22:55
Al Ta'ee
Jeddah
23:05
Najran
Al Ansar
23:05
Al Bukayriyah

21462 Kuwait - Division 1

Al Jahra
22:25
Khaitan
Al Fahaheel
22:25
Al Sulaibikhat

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Banga
22:30
Palanga

2405 Estonia - Meistriliiga

Trans
23:00
Tammeka
Maardu
23:00
Paide
Flora
23:30
Levadia

2 Poland - Ekstraklasa

Wisła Płock
23:00
ลีเกีย วอร์ซอว์

401 Slovakia - Fortuna Liga

Spartak Trnava
23:00
Senica

245 Czech Republic - Czech Liga

Teplice
23:00
Mladá Boleslav

1233 Finland - Kolmonen

RiPS
23:00
Kuusysi
Kings
23:45
Riverball
VPV
00:00
Sporting Kristina
Atlantis II
00:15
CLE

245 Czech Republic - First League Women

Sparta Prague W
23:30
Liberec W

1796 Iceland - Pepsideild

FH
23:45
ÍBV
Fylkir
02:15
Víkingur Reykjavík

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Heimstetten
00:00
Eichstätt

2 Poland - 1. Liga

Stal Mielec
00:00
Tychy 71
Olimpia Grudziądz
00:00
Nieciecza
Podbeskidzie
00:30
Miedź Legnica
Warta Poznań
01:00
Odra Opole

53128 Guatemala - Liga Nacional

Siquinalá
00:00
Xelajú
Cotzumalguapa
01:00
Municipal
Guastatoya
03:30
Antigua GFC
Deportivo Sanarate
04:30
Iztapa

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Fuenlabrada
00:00
เรอัลซาราโกซา
เอสดี ฮูเอสก้า
00:00
อัลบาเซเต้
ลูโก
00:00
Ponferradina
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
02:00
นูมานเซีย

191038 Botswana - Premier League

Orapa United
00:00
Gilport Lions
Gaborone United
00:00
BDF XI
TAFIC
00:00
Prisons XI
Galaxy
00:00
Police XI
Extension Gunners
00:00
Miscellaneous

32 Spain - Tercera - Group 4

Tolosa
00:30
Ariznabarra
Durango
00:30
Somorrostro
Basconia
00:30
CD Vitoria
Gernika
00:45
Real Sociedad III
Lagun Onak
01:00
San Ignacio
Santurtzi
01:00
Sodupe
Sestao River
01:00
Deusto
Balmaseda
01:00
Portugalete
Urduliz
01:00
Santutxu
Beasain
01:00
Pasaia KE

146 South Africa - Mtn 8 Cup

Mamelodi Sundowns
00:30
SuperSport United

5 Brazil - Carioca 2

Gonçalense
01:00
Campos AA
Angra dos Reis
01:00
Barra da Tijuca
Olaria
01:00
Tigres do Brasil
Goytacaz
01:00
Friburguense
América RJ
01:00
Bonsucesso
Audax Rio
01:00
Itaboraí
São Gonçalo EC RJ
01:00
Serra Macaense
Sampaio Corrêa RJ
01:00
Duque de Caxias
Nova Cidade
01:00
Serrano RJ

62 Switzerland - 1.Liga Classic

La Chaux-de-Fonds
01:00
Olympique de Genève
Lancy
01:00
Terre Sainte
Baden
01:00
Bassecourt
Wohlen
01:00
Muttenz

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Basel II
01:00
Bavois

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Grasshopper W
01:00
Zurich W

251 Italy - Serie C: Girone A

Arezzo
01:30
Juventus U23

5 Brazil - Copa Verde

Bragantino PA
01:30
Paysandu
Goiás
05:00
Cuiabá

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Cliftonville U20
01:45
Dungannon Swifts U20
Coleraine U20
01:45
Ballymena United U20
Glenavon U20
01:45
Crusaders U20
Glentoran U20
01:45
Linfield U20

462 England - Non League Premier: Southern

Tiverton Town
01:45
Merthyr Town

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Bracknell Town
01:45
Westfield

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Grays Athletic
01:45
Tilbury

462 England - Non League Div One: Southern Central

Kidlington
01:45
AFC Kempston Rovers

1161 Scotland - Challenge Cup

Ballymena United
01:45
Rangers U21

491 Northern Ireland - Premiership Women

Crusaders Strikers W
02:00
Cliftonville W
Derry City W
02:00
Sion Swifts W
Linfield W
02:00
Comber Rec. W

158 Uruguay - Primera Division

Juventud
02:00
Progreso
Racing
02:00
River Plate
Cerro Largo
05:00
Defensor Sporting
Rampla Juniors
06:00
Peñarol

353 Colombia - Torneo Aguila

Fortaleza CEIF
02:30
Valledupar
Barranquilla
03:00
Tigres

44 Argentina - Copa Argentina

Talleres Córdoba
04:10
Banfield

1004 Canada - Premier League

HFX Wanderers
04:30
Forge

1190 Paraguay - Copa Paraguay

Guaraní
05:45
Sol de América Pastoreo

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

ซินซินนาติ
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด

1004 Canada - Championship

มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี

รับชมตารางบอล วันที่ 18 ก.ย. 2562ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 18 ก.ย. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 18 ก.ย. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 18 ก.ย. 2562ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 18 ก.ย. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 18 ก.ย. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net