ตารางบอล วันที่ 15 ก.ย. 2562

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

บอร์มัธ
20:00
เอฟเวอร์ตัน
วัตฟอร์ด
22:30
อาร์เซน่อล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฮัดเดอร์ฟิลด์
18:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
บาร์นสลีย์
18:30
ลีดส์ยูไนเต็ด

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

พีอีซี ซโวลล์
17:15
อาร์เคซี วาลไวก์
เฟเยนูร์ด
19:30
เอดีโอ เดน ฮาก
เฮราเคิล
19:30
วิลเลม ทเว
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
21:45
ทเวนเต้

11 บุนเดิสลีกา

ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
ไฟร์บวร์ก
Paderborn
23:00
ชาลเก้ 04

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

น็องต์
20:00
แร็งส์
แซงต์ เอเตียน
22:00
ตูลูส
โมนาโก
02:00
โอลิมปิก มาร์กเซย

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เจนัว
17:30
อตาลันต้า
Brescia
20:00
โบโลญญ่า
ปาร์มา
20:00
กายารี่
สปาล
20:00
ลาซิโอ
โรม่า
23:00
ซัสเซาโล่
Hellas Verona
01:45
เอซี มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

SD Eibar
17:00
เอสปันญ่อล
เดปอร์ติโบ อลาเบส
19:00
เซบีย่า
เซลต้า บีโก้
21:00
เกรนาดา
เรอัล บายาโดลิด
23:30
โอซาซูนา
เรอัล เบติส
02:00
เกตาเฟ่

479 เจลีก 2

โยโกฮามา เอฟซี
16:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
คาโกชิม่า ยูไนเต็ด
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ

49477 ไทยลีก

พีทีที ระยอง
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00
ตราด เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
19:00
สุโขทัย เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
ขอนแก่น เอฟซี
18:00
ไทยฮอนด้า เอฟซี
อุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
19:00
ระยอง เอฟซี
อาร์มี่ ยูไนเต็ด
19:00
สมุทรสาคร เอฟซี

3483 USA - USL League One

Tormenta
07:00
North Texas

5 Brazil - Serie A

Ceará
07:00
Botafogo
Atlético Mineiro
21:00
Internacional
Athletico PR
21:00
Avaí
Grêmio
02:00
Goiás
Fluminense
02:00
Corinthians
Bahia
02:00
Fortaleza
São Paulo
05:00
CSA

458 Mexico - Liga MX

León
07:00
Juárez
Guadalajara
07:00
Atlas
América
09:06
Pumas UNAM
Toluca
00:00
Morelia
Santos Laguna
06:45
Pachuca

53128 Guatemala - Primera Division

Xinabajul
07:00
Deportivo Reu
Marquense
09:00
San Pedro
Sacachispas
09:00
Deportivo Catocha
Suchitepéquez
00:00
Deportivo Chiantla
Nueva Concepción
04:00
Solola
Comunicaciones II
04:00
Achuapa
Chimaltenango
04:30
Quiché
Sansare
04:30
Capitalinos

458 Mexico - Liga Ascenso

Cafetaleros de Tapachula
07:00
Loros Universidad
Cimarrones de Sonora
09:00
Venados
Universidad Guadalajara
00:00
Celaya

458 Mexico - Liga Mx Women

Tigres UANL W
07:00
Atlético San Luis
Puebla W
00:00
Morelia W

143 Austria - Landesliga

Wienerberg
07:00
Gerasdorf Stammersdorf
St. Pölten II
21:30
Waidhofen/Thaya
Langenrohr
21:30
Krems
Spratzern
21:30
Kottingbrunn
Retz
21:30
Scheiblingkirchen
Kilb
21:30
Zwettl
Schrems
21:30
Gaflenz
USC Rohrbach
21:30
Ardagger
Ortmann
21:30
Mannersdorf
Elektra
04:00
ASV 13
Donau
04:00
First Vienna
Post
04:00
Vorwärts Brigittenau
Favoritner AC
04:00
Schwechat
Mannswörth
04:00
Stadlau
Austria XIII
04:00
Donaufeld
Slovan HAC
04:00
Union Mauer
Klagenfurter AC 1909
04:00
Köttmannsdorf
Treibach
04:00
Lendorf
St. Jakob Rosental
04:00
Kraig
Gmünd
04:00
Feldkirchen
Ferlach
04:00
Maria Saal
Bleiburg
04:00
Völkermarkt

32 Spain - Spain Youth League

Roces U19
07:00
Marina Sport U19
Deportivo La Coruña U19
07:00
Celta de Vigo U19
Lugo U19
07:00
Real Avilés U19
Racing Santander U19
07:00
Calasanz U19
Sporting Gijón U19
07:00
Atlético Perines U19
Ural U19
07:00
Conxo Santiago U19
Bansander U19
07:00
Racing Ferrol U19
Real Oviedo U19
07:00
Val Miñor U19
UD Logroñés U19
07:00
Osasuna U19
Eibar U19
07:00
Antiguoko U19
Athletic Club U19
07:00
Leioa U19
Arenas Getxo U19
07:00
Mutilvera U19
AD San Juan U19
07:00
Txantrea U19
Numancia U19
07:00
Pamplona U19
Danok Bat U19
07:00
Deportivo Alavés U19
Real Sociedad U19
07:00
Valvanera U19
Gimnàstic Tarragona U19
07:00
Ebro U19
San Francisco U19
07:00
Lleida U19
Huesca U19
07:00
Atlético Villacarlos U19
Barcelona U19
07:00
Girona U19
Real Zaragoza U19
07:00
Cornellà U19
Damm U19
07:00
Unió Jàbac Terrassa U19
Stadium Casablanca U19
07:00
Mallorca U19
Espanyol U19
07:00
Europa U19
Rayo Vallecano U19
07:00
Atlético Pinto U19
Atl. Madrid U19
07:00
Leganés U19
Alcorcón U19
07:00
Badajoz U19
Unión Adarve U19
07:00
Santa Marta U19
Burgos CF U19
07:00
Extremadura UD U19
Getafe U19
07:00
Real Madrid U19
Aravaca U19
07:00
Rayo Majadahonda U19
Real Valladolid U19
07:00
Móstoles U19
Hércules U19
07:00
UCAM Murcia U19
Villarreal U19
07:00
Alboraya U19
Roda U19
07:00
Alzira U19
Torre Levante U19
07:00
Albacete U19
Patacona U19
07:00
Valencia U19
Elche U19
07:00
Toledo U19
Real Murcia U19
07:00
Atlético Madrileño U19
Lorca CFB U19
07:00
Levante U19
Vázquez Cultural U19
07:00
Calavera U19
Almería U19
07:00
Castilleja U19
26 de Febrero U19
07:00
Dos Hermanas U19
Peña Barcelonista U19
07:00
Real Betis U19
Gimnástica Ceuta U19
07:00
Córdoba U19
Cádiz U19
07:00
Granada U19
Málaga U19
07:00
Nervión U19
Recreativo Huelva U19
07:00
Sevilla U19
San Félix U19
07:00
Santa Fe U19

44 Argentina - Primera B Nacional

Quilmes
07:00
All Boys
Guillermo Brown
21:00
Independiente Rivadavia
Atletico Mitre
02:00
Agropecuario
Gimnasia Mendoza
02:00
Atlético Rafaela
San Martín San Juan
03:00
Barracas Central

32 Spain - Segunda Division Women

Racing Santander
07:00
Oviedo Moderno W
Osasuna W
07:00
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
Alavés W
07:00
Atlético Madrid II W
Seagull W
07:00
Friol W
AEM W
07:00
Zaragoza W
Pozuelo W
07:00
Eibar W
Pozuelo Alarcón W
07:00
Athletic Club II W
Madrid II W
07:00
Barcelona II W
Granada W
07:00
Valencia II W
Córdoba W
07:00
Cáceres W
Málaga W
07:00
UDG Tenerife Sur II W
Femarguín W
07:00
Albacete W
Juan Grande W
07:00
Alhama W
Tacuense W
07:00
Pozoalbense
Villarreal W
07:00
Collerense W
Levante II W
07:00
Santa Teresa W

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

San Antonio
07:30
OKC Energy
New Mexico United
08:30
Colorado Springs
Orange County
09:00
El Paso Locomotive
Phoenix Rising
09:30
LA Galaxy II
Las Vegas Lights
09:30
Fresno FC
Sacramento Republic
04:00
Rio Grande Valley
Austin Bold
06:00
Reno 1868

35008 El Salvador - Primera Division

Sonsonate
07:30
Águila
Isidro Metapán
08:15
Municipal Limeño
FAS
04:30
Jocoro
Independiente
04:30
Alianza

353 Colombia - Primera A

Atlético Nacional
07:45
Cúcuta Deportivo
Jaguares de Córdoba
03:30
América de Cali
Millonarios
05:00
Deportivo Pasto
Envigado
05:45
Independiente Medellín

338 Peru - Primera Division

Universitario
08:00
Deportivo Binacional
Carlos Manucci
01:30
Unión Comercio
Deportivo Municipal
04:00
Sporting Cristal

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
08:00
Deportivo Sanarate
Xelajú
09:00
Cotzumalguapa
Iztapa
02:00
Mixco
Guastatoya
03:30
Comunicaciones

3990 Nicaragua - Primera Division

Deportivo Las Sabanas
08:00
Managua
Chinandega
04:00
Real Estelí
Deportivo Ocotal
04:00
Walter Ferreti

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
09:00
ฮิวสตัน ไดนาโม
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
02:30
ดีซี ยูไนเต็ด
โตรอนโต้ เอฟซี
04:00
โคโลราโด ราปิดส์
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
04:30
รีล ซอลต์ เลค
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์
05:00
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:00
UCR

144816 Belize - Premier League

Belmopan Bandits
09:00
Freedom Fighters
Belize Defence Force
05:00
Placencia Assassins
Hankook Verdes
05:00
Altitude
Wagiya
05:00
San Pedro Pirates

866998 Fiji - National Football League

Suva
10:00
Nasinu

479 Japan - Nadeshiko League 2

Kamogawa
12:00
Setagaya Sfida
โยโกฮามา เอฟซี
13:00
Harima

98 Australia - Northern Nsw

Edgeworth Eagles
12:00
Maitland

64306 Hong Kong - First Division

Citizen AA
12:30
Dreams
Dreams Metro Gallery
12:30
Central & Western
Eastern District
14:30
Hoi King
Shatin
14:30
Wong Tai Sin
Sham Shui Po
14:30
Hong Kong FC
Wing Yee
14:30
South China
North District
14:30
Tai Chung

479 Japan - Nadeshiko League 1

INAC Kobe Leonessa W
13:00
Albirex Niigata W
Urawa Reds W
15:00
Vegalta Sendai W

479 Japan - Japan Football League

Nara Club
13:00
Tegevajaro Miyazaki
Ryutsu Keizai Dragons
15:00
Suzuka Unlimited
Tokyo Musashino City
16:00
Imabari

64306 Hong Kong - Premier League

กลาสโกว์ เรนเจอร์
13:30
Happy Valley
Warriors
13:30
Southern District

712 Korea Republic - K-League Classic

Gangwon
15:00
Jeju United
Seoul
15:00
Incheon United
Seongnam
17:00
Suwon Bluewings

712 Korea Republic - K League 2

Bucheon 1995
15:00
Suwon
Gwangju
17:00
Asan Mugunghwa
Ansan Greeners
17:00
Anyang

320 Denmark - 2. Division Group 2

Thisted
15:00
Vejgaard B
Sydvest
19:00
Jammerbugt

227 Russia - Youth League

Krasnodar U20
15:00
Krylya Sovetov U20
Dinamo Moskva U20
18:00
Ufa U20

32 Spain - Tercera - Group 13

Real Murcia II
15:00
Mazarrón FC
Cartagena II
17:00
Lorca
EDMF Churra
17:15
Huércal-Overa
Mar Menor
22:30
UCAM Murcia II
El Palmar
23:00
Olímpico Totana
Plus Ultra
23:30
Minerva
Deportiva Minera
23:30
Los Garres
Atlético Pulpileño
00:00
Lorca Deportiva

98 Australia - Npl Queensland

Olympic
15:00
Gold Coast Knights

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Viktoria Žižkov
15:15
Hradec Králové
Vlašim
22:00
Vítkovice

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uničov
15:15
Hlučín
Slovácko II
15:15
Viktoria Otrokovice
Banik Ostrava II
15:15
Velké Meziříčí
Blansko
15:15
Sigma Olomouc II
Zlín II
15:30
Dolní Benešov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Zbrojovka Brno II
15:15
Vysočina Jihlava II
Sokol Lanžho
15:30
Humpolec
Sokol Tasovice
21:00
Velka Bites
Stara Rise
21:00
Start Brno

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

Slavičín
15:15
Brumov
Skaštice
21:00
Hranice

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Admira Praha
15:15
Králův Dvůr
Sparta Praha II
15:15
Příbram II
Viktoria Plzen II
15:30
Táborsko
Rakovnik
21:30
Benesov
Štěchovice
21:30
Motorlet Praha

69697 Vietnam - V-League 2

Tay Ninh
15:30
An Giang
Hue
15:30
Dak Lak
Pho Hien
15:30
Hong Linh Ha Tinh
Long An
15:30
Dong Thap
Phu Dong
15:30
Can Tho
Binh Dinh
15:30
Bình Phước

143 ออสเตรียลีก1

Juniors OÖ
15:30
Blau-Weiß Linz

401 Slovakia - 2. Liga

Petržalka akadémia
15:30
Poprad
Šamorín
15:30
Ruzomberok II
Žilina II
15:30
Púchov

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Phnom Penh Crown
Asia Europe University
15:30
Boeung Ket
Svay Rieng
18:00
Bati Youth
Nagacorp
18:00
Kompong Cham

401 Slovakia - 3. Liga - West

Slovan Duslo Šaľa
15:30
Nitra II
Lednické Rovne
21:00
Gabčíkovo
Marcelová
21:00
Veľké Ludince
Galanta
21:00
Spartak Trnava II
Zlaté Moravce-Vrablé II
21:00
Povazska Bystrica

155 Romania - Liga 2

UTA Arad
15:30
Mioveni
Argeş
19:30
Rapid Bucuresti

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
15:30
Bentleigh Greens

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Paloma
15:45
Teutonia Hamburg
Buchholz
19:00
Rugenbergen
TSV Sasel
20:00
Union Tornesch
Concórdia
20:30
Meiendorfer SV

41 Europe - Euro U17 Women

France U17 W
16:00
Malta U17 W
Belarus U17 W
22:00
Iceland U17 W

2 Poland - Ekstraliga Women

Mks Olimpia Szczecin W
16:00
Medyk Konin W
Mitech Zywiec W
17:00
Bydgoszcz

245 Czech Republic - U19 League

Mlada Boleslav U19
16:00
Sigma Olomouc U19

32 Spain - Segunda B - Group 4

Granada II
16:00
Villarrobledo
Sevilla II
16:00
Cadiz II
Marbella
16:30
Mérida AD
Sanluqueño
23:00
FC Cartagena
Real Murcia
23:00
San Fernando CD
Yeclano
23:30
คอร์โดบา
Linense
00:00
Don Benito
Recreativo Huelva
00:00
UCAM Murcia
CD Badajoz
00:00
Algeciras

11 Germany - Junioren Bundesliga

Kickers Offenbach U19
16:00
Augsburg U19
Hamburger SV U19
19:00
Union Berlin U19

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
16:00
Moravac Mrštane
Radan
21:00
SFS Borac
Buducnost Popovac
21:00
Sinđelić Niš
Rembas
21:00
Trstenik PPT

251 Italy - PrimaVera 1

Sassuolo U19
16:00
Lazio U19
Fiorentina U19
22:00
Bologna U19

153732 India - Calcutta Premier Division A

Mohun Bagan
16:00
Rainbow

32 Spain - Tercera - Group 4

Santutxu
16:15
Basconia
Ariznabarra
16:30
Durango

5618 China PR - Super League

Shanghai Shenhua
16:30
Tianjin Teda
Wuhan Zall
18:35
Dalian Yifang

32 Spain - Segunda B - Group 1

Getafe II
16:30
Peña Deportiva
Sporting Gijon II
17:00
Coruxo
UD Ibiza
17:00
Pontevedra
Atlético Baleares
17:00
SS Reyes
Real Oviedo II
17:00
ราโย่ มายาดาฮองด้า
Atlético Madrid II
17:00
Las Palmas II
Celta de Vigo II
17:00
Marino de Luanco
Melilla
17:00
Las Rozas
Racing Ferrol
22:00
Internacional

32 Spain - Tercera - Group 7

Moratalaz
16:30
Pozuelo Alarcón
Parla
16:30
Unión Adarve
Alcorcón II
16:30
Carabanchel
San Fernando de Henares
16:30
Santa Ana
El Álamo
16:30
Rayo Vallecano II
Torrejón
16:30
Trival Valderas
Villaverde-Boetticher
16:30
RSD Alcalá
Atlético de Pinto
17:00
Leganés II
Flat Earth
23:00
Móstoles
Navalcarnero
23:00
Alcobendas Sport

32 Spain - Tercera - Group 10

Gerena
16:30
Coria CF
Rota
17:00
Arcos
Pozoblanco
23:00
Xerez Deportivo
Lebrijana
23:30
Córdoba II
Puente Genil
00:00
Lucena
Los Barrios
00:00
Conil
Xerez
00:00
Real Betis II

32 Spain - Tercera - Group 3

Siete Villas
16:45
Solares
Selaya
22:00
Textil Escudo
Tropezón
22:00
Racing Santander II
Cultural Guarnizo
22:30
Ribamontan al Mar
Vimenor
23:00
Cayon
Bezana
23:30
Barquereño

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

AGF
17:00
AaB
Esbjerg
19:00
Randers
Lyngby
19:00
Midtjylland
Hobro
21:00
København
Brøndby
23:00
Nordsjælland

245 Czech Republic - First League Women

Slavia Prague W
17:00
Liberec W
Plzen W
18:00
Horní Heršpice
Sparta Prague W
19:00
Slovacko W
Pardubice W
19:30
Dukla Prague W

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลบาเซเต้
17:00
เตเนริเฟ
เรอัล โอเบียโด้
21:00
เอลเช่
เรอัลซาราโกซา
23:00
เอ็กซ์ตรีมาดูร่า
ลูโก
01:00
Fuenlabrada
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
02:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา

32 Spain - Segunda B - Group 2

Unionistas de Salamanca
17:00
Haro
Burgos
22:00
CD Calahorra
Real Unión
23:00
Tudelano
UD Logroñés
23:00
Cultural Leonesa

32 Spain - Segunda B - Group 3

FC Andorra
17:00
Ejea
Ebro
17:00
กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
Lleida Esportiu
23:00
Espanyol II
Orihuela
23:30
Levante II
Castellón
00:00
Olot
Hércules
00:30
Sabadell
Cornellà
01:00
Badalona

2 Poland - Central Youth League

Jagiellonia U18
17:00
Korona Kielce U18
Gwarek Zabrze U18
17:00
SMS Łódź U18

32 Spain - Tercera - Group 16

Logroñés II
17:00
Vianés
Calahorra II
17:00
Berceo
Varea
17:00
SD Logroñés
Casalarreina
22:30
Pradejon
CDFC La Calzada
22:30
River Ebro
Oyonesa
23:00
Comillas
Alberite
23:00
Náxara
Alfaro
23:00
Anguiano
Arnedo
23:00
Villegas

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
17:00
Alondras
Silva
17:00
Paiosaco
Barco
23:00
Somozas
Bergantiños
23:00
Compostela
Polvorín
23:00
Ourense CF
UD Ourense
23:00
Choco
As Pontes
23:00
Arosa
Villalbés
23:00
Arzúa
Rápido Bouzas
00:00
Arenteiro
Estradense
00:00
Pontellas

32 Spain - Tercera - Group 2

Covadonga
17:00
Colunga
Lenense
17:00
Llanera
Caudal
22:00
Gijon Industrial
Tuilla
22:00
Real Avilés
San Martin
22:30
L'Entregu
Ceares
22:30
Mosconia
Condal
22:45
Llanes
Urraca
23:00
Vallobín

32 Spain - Tercera - Group 11

Mallorca II
17:00
Binissalem
Formentera
17:30
Constància
Alcúdia
21:30
Ibiza Islas Pitiusas

32 Spain - Tercera - Group 14

Fuente Cantos
17:00
UP Plasencia
Olivenza
17:00
Extremadura UD II
Trujillo
17:30
Moralo
Llerenense
23:30
Cacereño
Diocesano
23:30
Miajadas
Jerez
00:00
RCP Valverdeno
Aceuchal
00:00
Calamonte
Villanovense
00:00
Azuaga
Montijo
01:00
Valdivia

227 Russia - Pfl

Ufa 2
17:00
KAMAZ
Nosta
18:00
Akron
Veles
18:00
Leningradets
Lada SOK
19:00
Zenit Izhevsk
Zvezda Perm
19:00
Volga Ulyanovsk
Khimki 2
20:00
Zorkiy
Lada Tolyatti
20:00
Tyumen
Torpedo Vladimir
22:00
Kazanka

69697 Vietnam - V-League

Nam Dinh
17:00
Ho Chi Minh City
Binh Duong
17:00
Song Lam Nghe An
FLC Thanh Hoa
18:00
Than Quang Ninh
Ha Noi
19:00
Viettel

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
17:00
Almagro Spain
Torrijos
22:30
La Solana
La Roda
23:00
Toledo
Ciudad Real
00:00
Quintanar del Rey

32 Spain - Tercera - Group 9

Huétor Vega
17:00
Real Jaén
Vélez
17:00
Antequera
At. Malagueño
17:00
El Ejido
Mancha Real
17:00
Polideportivo Almería
Alhaurín
17:00
Atlético Porcuna
Huétor Tájar
23:30
Ciudad de Torredonjimeno
Motril
00:00
Linares Deportivo
El Palo
00:00
Loja
Torreperogil
00:00
Maracena

32 Spain - Tercera - Group 5

Pobla Mafumet
17:00
Vilafranca
San Cristobal
17:00
Horta
Manresa
17:00
Santfeliuenc
Peralada
22:30
Castelldefels
Banyoles
23:00
Figueres
Europa
23:00
Vilassar Mar
L'Hospitalet
00:00
Sants
Terrassa
00:00
Granollers
Sant Andreu
00:30
Cerdanyola del Vallès

32 Spain - Primera Division Women

Rayo Vallecano W
17:00
Barcelona W
Athletic Club W
17:00
Madrid CFF
Atletico Madrid W
18:00
Sevilla W
Espanyol W
18:00
Valencia W
Real Sociedad W
23:30
Levante W

32 Spain - Tercera - Group 6

Villarreal III
17:00
Jove Espanol
Paterna
17:00
Elche II
Olímpic de Xàtiva
22:00
Crevillente
Novelda
22:00
Alzira
Atzeneta
22:30
Alcoyano
Roda
23:00
Beniganim

2931 Andorra - Primera División

Engordany
17:00
Sant Julià
FC Santa Coloma
19:00
Atlètic Club d'Escaldes
Ordino
21:00
UE Santa Coloma
Inter Club d'Escaldes
23:00
Carroi

20 Portugal - Segunda Liga

Académica
17:15
Nacional
Sporting Covilhã
22:00
Leixões
Penafiel
00:15
Mafra
Casa Pia
00:15
UD Oliveirense

251 Italy - Serie A Women

โรม่า
17:30
AC Milan W
Florentia W
20:00
Fiorentina W

20 Portugal - Taça De Portugal

Velense
17:30
Alcochetense

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
17:45
Olimpia Grudziądz

47 Sweden - Damallsvenskan

Pitea W
18:00
Växjö W
Vittsjo
18:00
KIF Orebro
Goteborg FC W
20:00
Rosengard W
Djurgarden W
20:00
Bunkeflo W

47 Sweden - Division 1: North

Umeå
18:00
Karlstad
Gefle
20:00
Nyköping
Forward
20:00
Boden
Sylvia
20:00
Team Thoren
Akropolis
20:00
Linköping City

1578 Norway - 2. Division

Mjølner
18:00
Alta
Brattvåg
20:00
Stjørdals-Blink
Egersund
20:00
Levanger
Hødd
20:00
Bryne
Kvik Halden
20:00
Sola
Sotra
21:00
Fram
Elverum
21:30
Senja
Moss
22:00
Vidar
Arendal
23:00
Fredrikstad

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Orenburg
18:00
Rubin Kazan'
Tambov
20:30
CSKA Moskva
คราสโนดาร์
23:00
Krylya Sovetov

86 Ukraine - Premier League

Mariupol
18:00
Olimpik Donetsk
Dynamo Kyiv
21:00
Desna
Kolos Kovalivka
23:30
Lviv

11 Germany - 3. Liga

Ingolstadt
18:00
Hallescher FC
Eintracht Braunschweig
19:00
Hansa Rostock

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Holstebro
18:00
Skjold Sæby

320 Denmark - 2. Division Group 1

Holbæk B&I
18:00
Frem

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Basel W
18:00
Lugano W

32 Spain - Tercera - Group 12

Atlético Paso
18:00
Unión Viera
La Cuadra
18:00
Lanzarote
Villa Santa Brígida
18:00
Gran Tarajal
UD San Fernando
18:00
Mensajero

1233 Finland - Kolmonen

RoPo
18:00
Oulu II
Kultsu
19:00
Ri-Pa
KuKi
19:00
LehPa
Barca
19:00
Kings
Warkaus
19:00
ToU
KyPa
20:00
SavU
PK-35
20:30
TiPS
Riverball
21:00
JJK
EsPa
21:00
HIK

482134 Lesotho - Premier League

Kick4Life
18:00
Liphakoe Football Club
LCS
20:00
Lioli
Lesotho Defence Force
20:00
LMPS
Lifofane
20:00
Linare
Lijabatho
20:00
Likhopo

190324 International - CAF Confederations Cup

Bolton City
18:00
Zanaco
TS Galaxy
20:00
CNaPS Sport
Azam
20:00
Triangle United
Malindi
20:15
Al Masry
Esae
22:00
Salitas
Santoba
23:00
San-Pedro
Paradou AC
02:45
CS Sfaxien

2568 Zambia - Super League

NAPSA Stars
18:00
Kansanshi Dynamos
Green Buffaloes
20:00
Mufulira Wanderers

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
18:05
Górnik Łęczna
Gryf Wejherowo
22:00
Olimpia Elbląg

5618 China PR - League One

Guangdong Southern Tigers F.C
18:30
Shaanxi Chang'an

11 บุนเดิสลีกา 2

Darmstadt 98
18:30
นูเรมเบิร์ก
Bochum
18:30
Dynamo Dresden
Erzgebirge Aue
18:30
Osnabrück

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Altglienicke
18:30
Chemie Leipzig
Lichtenberg
18:30
Babelsberg
Germania Halberstadt
18:30
Bischofswerdaer FV
Union Fürstenwalde
18:30
Viktoria Berlin
Energie Cottbus
18:30
ZFC Meuselwitz
Rot-Weiß Erfurt
20:00
BFC Dynamo

462 England - Wsl 1 Women

Everton W
18:30
Bristol City W
Reading W
18:30
Manchester City W
Brighton W
20:00
Chelsea W
Tottenham W
20:00
Liverpool W
West Ham W
21:00
Birmingham W

190324 International - CAF Champions League

Fosa Juniors
18:30
TP Mazembe
Elect-Sport
21:30
ES Tunis
Enyimba
22:00
Al Hilal Omdurman
Asante Kotoko
22:00
Etoile du Sahel
Kara
23:00
Vita Club
Nouadhibou
00:00
Wydad Casablanca
Al-Nasr
01:00
Raja Casablanca
USM Alger
02:45
Gor Mahia

320 Denmark - First Division

Roskilde
18:45
Nykøbing
HB Køge
19:00
Næstved
Vejle
20:00
Hvidovre
Vendsyssel
23:00
Kolding IF

2405 Estonia - Meistriliiga

Maardu
19:00
Tammeka

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Assyriska BK
19:00
Prespa Birlik

47 Sweden - Division 2: Norrland

IFK Timrå
19:00
Piteå
IFK Östersund
19:00
Gottne IF

1233 Finland - Kakkonen

Sudet
19:00
JäPS
JBK
19:00
JS Hercules
OLS
19:00
RoPS II
GrIFK
22:30
KaaPo

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Nürnberg II
19:00
Greuther Fürth II

1179 Kenya - Premier League

KCB
19:00
Kisumu All Stars
Leopards
20:00
Kariobangi Sharks

1638 Slovenia - 1. SNL

Triglav
19:00
Domžale
Olimpija
21:15
Celje
Mura
23:00
Tabor Sežana

320 Denmark - 3f Ligaen Women

BSF W
19:00
Fortuna Hjorring W
Brondby W
19:00
FC Thy - ThistedQ

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Hoogland
19:00
Dongen
DEM
19:00
HSC '21
ADO Den Haag II
19:30
ADO '20
Lienden
19:30
Groene Ster
EVV
19:30
HV & CV Quick
UNA
19:30
USV Hercules
OSS '20
19:30
Westlandia

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Mainz 05 II
19:00
Teutonia WS

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Northeim
19:00
Heeslinger SC
TB Uphusen
20:00
Atlas Delmenhorst
Lupo-Martini
20:00
VfL Oldenburg
Arminia Hannover
20:00
Bersenbrück
Germania Egestorf
20:00
Eintracht Celle
Hagen / ​Uthlede
20:00
FT Braunschweig
Spelle-Venhaus
20:00
HSC BW Schwalbe Tündern

11 Germany - Regionalliga: Nord

Holstein Kiel II
19:00
Altona 93
St. Pauli II
19:00
LSK Hansa
VfB Oldenburg
20:00
Eintracht Norderstedt
HSC Hannover
20:00
Drochtersen / Assel

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Elversberg II
19:00
Hassia Bingen
Gonsenheim
20:00
Diefflen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Staaken
19:00
Hertha Zehlendorf
Strausberg
19:00
Pampow
Ludwigsfelder FC
19:00
Neustrelitz
Lok Stendal
19:00
CFC Hertha

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Askania Bernburg
19:00
International Leipzig

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Eichede
19:00
Todesfelde
Frisia 03 Risum-Lindholm
20:00
Bordesholm

488 Iran - Azadegan League

Qashqai
19:00
Fajr Sepasi
Khouneh Be Khouneh Babol
19:15
Oxin Alborz
Persepolis Pakdasht
19:30
Mes Rafsanjan
Aluminium Arak
19:30
Esteghlal Khuzestan
Malavan
19:30
Khooshe Talaee Saveh
Niroye Zamini
19:30
Navad Urmia
Arman Gohar
19:30
Baderan
Shahrdari Tabriz
19:45
Sepidrood Rasht
Damash Gilanian
19:45
Mes Kerman

119 Georgia - Liga 3

Merani Martvili
19:00
Aragvi Dusheti
Samgurali
19:00
Meshakhte

125 Greece - Greek Cup

Episkopi
19:00
Trikala
Panthiraikos
20:00
Anagennisi Ierapetra
Thinaliakos
20:00
Kavala
Pandramaikos
20:00
Ionikos
Xenophon Krestena
20:00
Egaleo
Atalanti
20:00
Atromitos Patras
Panserraikos
00:00
Triglia

919 Armenia - Premier League

Ararat
19:15
Artsakh

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rapid Wien
19:30
Admira
Rheindorf Altach
19:30
St. Pölten
Wolfsberger AC
22:00
Austria Wien

556 Belgium - Pro League

Anderlecht
19:30
Antwerp
Gent
23:00
Mechelen
Royal Excel Mouscron
01:30
Kortrijk

38 Netherlands - Tweede Divisie

Jong Sparta
19:30
TEC

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Čáslav
19:30
Náchod
Hlinsko
21:30
Dvůr Králové

38 Netherlands - Eredivisie Women

ทเวนเต้
19:30
พีเอสวี

11 Germany - Oberliga: Bremen

Hemelingen
19:30
Geestemünde
Union Bremen
20:30
Brinkumer SV
Habenhauser FV
20:30
Borgfeld
Leher TS
20:30
Schwachhausen
SFL Bremerhaven
20:30
Werder Bremen III

404 Turkey - 3. Lig: Group 1

Karaköprü Belediyespor
19:30
68 Aksaray Belediyespor
Yeni Orduspor
19:30
Çatalcaspor
Serik Belediyespor
20:00
Manisaspor
Tokatspor
20:00
Kızılcabölükspor
Ankara Adliyespor
20:00
Erzin Belediyespor
Düzcespor
20:00
Artvin Hopaspor
Sultanbeyli Belediye
20:30
Yomraspor
Silivrispor
20:30
24 Erzincanspor
Tire 1922
23:00
Şile Yıldızspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 3

Batman Petrolspor
19:30
Yeni Altındağ BS
Yeşilyurt Belediyespor
19:30
Darıca Gençlerbırlığı
1954 Kelkit Belediyespor
19:30
Nazilli Belediyespor
Yozgatspor
20:00
Karacabey Birlikspor
Muğlaspor
20:00
Bayrampaşaspor
Nevşehirspor
20:00
Osmaniyespor
Halide Edip Adıvar
20:30
Diyarbakirspor
Gölcükspor
20:30
Somaspor
Modafenspor
20:30
Pazarspor

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Cizrespor
19:30
Kocaelispor
Payasspor
20:00
Elaziz Belediyespor
Kozan Belediyespor
20:00
Erbaaspor
Turgutluspor
20:30
Erokspor
Tepecikspor
20:30
1877 Alemdağspor
Fethiyespor
23:00
Ağrı 1970

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Elazığspor
19:30
Tuzlaspor
Bayburt İÖİ
19:30
Kırşehir Belediyespor
Van BB
19:30
Karabükspor
Sivas Belediyespor
19:30
Kahramanmaraşspor
Etimesgut Belediyespor
19:30
Bodrumspor
Kastamonuspor
20:00
Bandırmaspor
Sakaryaspor
23:00
Utaş Uşakspor

556 Belgium - Provincial-Limburg

Herk
19:30
Bregel Sport
Verbroedering Maasmechelen
20:00
Schoonbeek-Beverst
Herkol
20:00
Achel

556 Belgium - Provincial-Brabant

KV Tervuren-Duisburg
19:30
Liedekerke
Hoegaarden-Outgaarden
20:00
Melsbroek
SC Aarschot
20:00
Bertem-Leefdaal
Rhodienne-De Hoek
20:00
Borght-Humbeek
Kester
20:00
Woluwe-Zaventem
Grimbergen
20:00
Stade Bierbeek
Sporting Kampenhout
20:00
Meise
Saint-Josse
20:00
Villers-La-Ville
Genappe
20:00
Waterloo
Boitsfort
20:00
Ixelles
Stockel
20:00
Union Lasne-Ohain
Schaerbeek-Evere
20:00
Sporting Bruxelles
US d'Ophain
20:00
Etterbeek
BX Brussels
20:00
Football Club Schaerbeek
Nivellois
20:30
Stade Everois

62 Switzerland - Swiss Cup

Stade Nyonnais
19:30
Thun
Bellinzona
20:00
Neuchâtel Xamax
Bassecourt
20:30
Rapperswil-Jona
Aarau
21:00
Sion
Wohlen
21:00
Luzern

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Hammarby
20:00
IFK Göteborg
Häcken
20:00
AIK
Malmö FF
22:30
Norrköping

47 Sweden - Superettan

Brage
20:00
Dalkurd
Norrby
22:30
Varberg

1578 Norway - Obos-Ligaen

Nest-Sotra
20:00
Tromsdalen
KFUM
20:00
Skeid
Strømmen
20:00
Start
Jerv
20:00
Raufoss
Sandnes Ulf
23:00
Notodden
HamKam
23:00
Ullensaker / Kisa
Sogndal
23:00
Sandefjord

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
20:00
Dinamo-Auto
Milsami
23:00
Speranţa Nisporeni

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Södertälje
20:00
Assyriska

212 Belarus - First Division

Krumkachy
20:00
Smorgon

2 Poland - Ekstraklasa

Pogoń Szczecin
20:00
ŁKS Łódź
Górnik Zabrze
22:30
Śląsk Wrocław

245 Czech Republic - Czech Liga

Karviná
20:00
Bohemians 1905
Zlín
20:00
Sparta Praha
Baník Ostrava
22:00
České Budějovice

62 Switzerland - 1.Liga Classic

St. Gallen II
20:00
Thalwil

146 South Africa - Premier League

Bloemfontein Celtic
20:00
Stellenbosch
Black Leopards
20:00
Baroka

11 Germany - Regionalliga: West

Schalke 04 II
20:00
Fortuna Köln

462 England - Wsl 2 Women

แบล็กเบิร์นโรเวอส์
20:00
Sheffield Utd W
Charlton W
20:00
Millwall W
Coventry United
20:00
Lewes W
Crystal Palace W
20:00
Aston Villa W
Leicester W
20:00
London Bees W

11 Germany - Oberliga: Hessen

Neuhof
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Rot-Weiß Walldorf
20:00
Eintracht Stadtallendorf
Eddersheim
20:00
Hessen Dreieich
Ginsheim
20:45
Hessen Kassel

11 โอเบอร์ลีกา

Schonnebeck
20:00
Monheim
SF Niederwenigern
20:00
Germania Ratingen
TuRU 1880 Düsseldorf
20:00
SC Velbert
Meerbusch
20:00
FC Bocholt
Cronenberger SC
20:00
Schwarz-Weiß Essen
SF Baumberg
20:00
Union Nettetal
SV 1919 Straelen
20:00
Kray
TVD Velbert
20:15
Kleve

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Wiedenbrück
20:00
Hammer SpVg
Kaan-Marienborn
20:00
Sportfreunde Siegen
Westfalia Rhynern
20:00
Schermbeck
Ennepetal
20:00
Westfalia Herne
Eintracht Rheine
20:00
Holzwickeder SC
Preußen Münster II
20:00
Paderborn 07 II
Sprockhövel
20:00
Meinerzhagen
Gütersloh
20:00
Erndtebrück
ASC Dortmund
20:00
Rot Weiss Ahlen

146 South Africa - First Division

Jomo Cosmos
20:00
Real Kings
Ajax Cape Town
20:00
Tshakhuma
TS Galaxy
20:00
Richards Bay

556 Belgium - Division 3: Group B

Cappellen
20:00
Eendracht Aalst
Duffel
20:00
Geel
Tienen
20:00
Vosselaar
Bocholt
20:00
Diegem Sport
Olympia Wijgmaal
20:00
Spouwen-Mopertingen
Londerzeel
21:00
Hades
Pepingen-Halle
21:30
Hoogstraten

556 Belgium - Division 3: ACFF

Stockay-Warfusée
20:00
RES Durbuy
Hamoir
20:00
Union Namur
Tilleur
20:00
Verlaine
Solières Sport
20:00
Francs Borains
US Givry
20:00
Meux
Rebecq
20:00
Couvin-Mariembourg

556 Belgium - Division 3: Group A

VW Hamme
20:00
Sparta Petegem
Merelbeke
20:00
Gullegem
Toekomst Menen
20:00
Mandel United
Voorwaarts Zwevezele
20:00
Knokke

11 Germany - Oberliga: Mittelrhein

Düren Merzenich
20:00
SV Breinig
Hennef 05
20:00
Fortuna Köln II
Wesseling-Urfeld
20:15
Borussia Freialdenhoven
FC BW Friesdorf
20:15
Eilendorf
Pesch
20:30
Viktoria Arnoldsweiler
Deutz
20:30
Siegburger SV
VfL Vichttal
20:30
Frechen

556 Belgium - First Amateur Division

Liège
20:00
Dender

251 Italy - Serie C: Girone A

AlbinoLeffe
20:00
Pianese
Carrarese
20:00
Pistoiese
Lecco
20:00
Robur Siena
Olbia
20:00
Alessandria
Pontedera
20:00
Novara
Gozzano
22:30
Giana Erminio
Juventus U23
22:30
Pro Patria
Pergolettese
22:30
Arezzo
Renate
22:30
Como

251 Italy - Serie C: Girone C

Catania
20:00
Viterbese Castrense
Paganese
20:00
Virtus Francavilla
Teramo
20:00
Cavese
Ternana
20:00
Monopoli
Bisceglie
22:30
Potenza Calcio
Catanzaro
22:30
Sicula Leonzio
Picerno
22:30
Avellino
Vibonese
22:30
Rende

251 Italy - Serie C: Girone B

Imolese
20:00
Modena
Piacenza
20:00
Fermana
Sambenedettese
20:00
Union ArzignanoChiampo
Südtirol
20:00
Reggiana
Cesena
22:30
Triestina
FeralpiSalò
22:30
Virtus Verona
Vicenza
22:30
Rimini
Padova
22:30
Carpi
Ravenna
22:30
Vis Pesaro

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Çorum Belediyespor
20:00
Gümüşhanespor
Kırklarelispor
20:30
Zonguldak Kömürspor
İnegölspor
20:30
Sancaktepe Belediye
Manisa BBSK
20:30
Hekimoğlu Trabzon
Amed SK
22:00
Hacettepe
Tarsus İdman Yurdu
23:00
Sarıyer
Afjet Afyonspor
23:00
Şanlıurfaspor

251 Italy - Serie B

Cosenza
20:00
Pescara
Crotone
20:00
เอ็มโปลี
Pisa
02:00
Cremonese

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Vlamertinge
20:00
Sassport Boezinge
Dadizele
20:00
Wielsbeke
Oostduinkerke
20:00
Lauwe
Excelsior Zedelgem
20:00
Eendracht Wervik
Oostkamp
20:00
Varsenare

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Eendracht Zele
20:00
Kruibeke
Jong Zulte
20:00
Voorde Appelterre
SK Denderhoutem
20:00
HO Kalken
Elene-Grotenberge
20:00
Latem
Excelsior Mariakerke
20:00
Adegem

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Oppuurs
20:00
Hoboken
Berg en Dal
20:00
Eendracht Zoersel
VC Herentals
20:00
Ternesse

556 Belgium - Provincial-Namur

Rhisnes
20:00
Chevetogne
Pesche
20:00
Beauraing
Wépion
20:00
Jeunesse Tamines
Profondeville
20:00
Nismes
ES de la Molignée
20:00
De Neffe
Grand-Leez
20:00
Biesme
Andennais
20:00
Fernelmont-Hemptinne
Loyers
20:00
Condruzien

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Jeunesse Freylangeoise
20:00
Chaumont
Ethe Belmont
20:00
Marloie Sport
Vaux-Noville
20:00
Gouvy
Nassogne
20:00
Lorraine Arlon
Florenville
21:00
Libramont

556 Belgium - Provincial-Hainaut

Solre-sur-Sambre
20:00
RAS Monceau
Olympic Warcoing
20:00
Le Roeulx
Houdeng
20:00
Belœil
Binche
20:00
Soignies Sports
Gilly
20:00
Pâturages
Snef-Tyber
20:00
Molenbaix
Péruwelz
20:00
Antoing
Hornu
20:00
Montignies

556 Belgium - Provincial-Liege

Ambleve
20:00
JS Fizoise
UCE Liège
20:00
Rechain
Mélen-Micheroux
20:00
Ster-Francorchamps
Espoir Minerois
20:00
Stade Disonais
Ougrée
20:00
FC Du Geer
Sprimont-Comblain II
20:00
Wanze / Bas-Oha

5 Brazil - Paulista Série B

Guarulhos
20:00
Fernandópolis
Catanduvense
20:00
São José EC
Assisense
20:00
Independente SP

251 Italy - Serie D: Girone D

Correggese
20:00
Breno
Cavenago Fanfulla
20:00
Forlì
Fiorenzuola
20:00
Sammaurese
Mantova
20:00
Lentigione
Mezzolara
20:00
Vigor Carpaneto
Progresso
20:00
Pol. Ciliverghe Mazzano
Sasso Marconi
20:00
Adrense
Savignanese
20:00
Alfonsine

251 Italy - Serie D: Girone A

Borgosesia
20:00
Chieri
Caronnese
20:00
Savona
Fezzanese
20:00
Ligorna
Lavagnese
20:00
Sanremo
Lucchese
20:00
Real Forte Querceta
Seravezza
20:00
Fossano
Vado
20:00
Casale
Verbania
20:00
Prato
Bra
21:00
Ghivizzano Borgo Mozzano

251 Italy - Serie D: Girone B

Arconatese
20:00
Sondrio
Brusaporto
20:00
Pontisola
Dro Alto Garda
20:00
Seregno
Folgore Caratese
20:00
Levico
Legnano
20:00
Inveruno
Nibionnoggiono
20:00
Villa d'Almè
Tritium
20:00
Caravaggio
Virtus Bolzano
20:00
Pro Sesto
Virtus Ciserano Bergamo
20:00
Scanzorosciate

251 Italy - Serie D: Girone I

Cittanovese
20:00
Nola 1925
Castrovillari
20:00
Acireale
Citta di Messina
20:00
Corigliano Calabro
Licata
20:00
Biancavilla
Marina di Ragusa
20:00
Savoia
Marsala
20:00
SSC Giugliano
Roccella
20:00
Palermo
San Tommaso
20:00
Messina
Troina
20:00
Palmese

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Entité Manageoise
20:00
Ostiches
Walhain
20:00
SG-Tertre-Hautrage
Léopold
20:00
Braine
Ganshoren
20:00
Racing Jet Wavre
Gosselies Sports
20:00
Jette
Kosova Schaerbeek
20:00
PAC Buzet

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Lochristi
20:00
Torhout
Zelzate
20:00
FC Lebbeke
Oostnieuwkerke
20:00
RFC Wetteren
Jong Lede
20:00
Eppegem
Avanti
20:00
Olsa Brakel

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Wellen
20:00
Beringen

251 Italy - Serie D: Girone C

Montebelluna
20:00
Cartigliano
Cjarlins Muzane
20:00
Ambrosiana
Delta Calcio Rovigo
20:00
Belluno
Este
20:00
Campodarsego
Mestre
20:00
Legnago Salus
San Luigi
20:00
Clodiense
Tamai
20:00
Luparense
Union Feltre
20:00
Adriese
Vigasio
20:00
Caldiero Terme
Villafranca
20:00
Chions

251 Italy - Serie D: Girone F

Porto Sant'Elpidio
20:00
Chieti
Avezzano
20:00
Vastogirardi
Matelica Calcio
20:00
Giulianova
Olympia Agnonese
20:00
Cattolica
Pineto
20:00
Sangiustese
Recanatese
20:00
Montegiorgio
San Nicolò
20:00
Jesina
Tolentino
20:00
Campobasso
Vastese
20:00
Atletico

251 Italy - Serie D: Girone H

Agropoli
20:00
Team Altamura
Audace Cerignola
20:00
Grumentum
Casarano
20:00
Brindisi
Francavilla
20:00
Gelbison
Gladiator
20:00
Fidelis Andria
Gravina
20:00
Sorrento
Nocerina
20:00
Foggia
Città di Fasano
21:00
US Bitonto
Taranto
21:00
Nardò

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Ndanda
20:00
Mwadui
Tanzania Prisons
20:00
Ruvu Shooting
Alliance
20:00
Kagera Sugar

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Warnant
20:00
Ciney
Herstal
20:00
Jodoigne
Richelle United
20:00
Spy
Meix-Devant-Virton
21:00
Habay-la-Neuve

251 Italy - Serie D: Girone E

Albalonga
20:00
Pomezia
Bastia Calcio
20:00
Montevarchi Calcio
Scandicci
20:00
Gavorrano
Cannara
20:00
Flaminia
Nuova Monterosi
20:00
Grassina
Mobilieri Ponsacco
20:00
Foligno
Sangiovannese
20:00
Aglianese
Sporting Trestina
20:00
San Donato Tavarnelle
Tuttocuoio
20:00
Grosseto

251 Italy - Serie D: Girone G

Ladispoli
20:00
Turris Neapolis
Aprilia
20:00
Vis Artena
Cassino
20:00
Latina
Città di Anagni
20:00
Portici
Ostia Mare Lidocalcio
20:00
Arzachena
Budoni
20:00
Trastevere
Pro Calcio Tor Sapienza
20:00
Muravera
Latte Dolce
20:00
Team Nuova Florida
Lanusei
21:00
Sassari Torres

998 Montenegro - Second League

Mornar
20:30
Bokelj
Arsenal Tivat
20:30
Dečić
Jezero
20:30
Drezga
Jedinstvo
20:30
Lovćen
Ibar
20:30
Otrant-Olympic

404 Turkey - 1. Lig

Bursaspor
20:30
Osmanlıspor
İstanbulspor
20:30
Giresunspor
Adanaspor
23:00
Adana Demirspor
Menemen Belediyespor
23:00
Akhisar Belediyespor

1560 Congo - Super Ligue

Bukavu Dawa
20:30
AC Rangers

296 Serbia - Srpska Liga - West

RSK Rabrovo
20:30
Proleter Mihajlovac

7091 Oman - Professional League

Oman Club
20:30
Al Suwaiq
Al-Rustaq
20:30
Mrbat
Muscat
23:00
Saham
Sohar
00:45
Al Oruba

47 Sweden - Division 1: South

Ljungskile
21:00
Tvååker
Landskrona
21:00
Oddevold
Oskarshamns AIK
22:00
Värnamo

5 Brazil - Brasileiro U20

Sao Paulo U20
21:00
Bahia U20

224 Bulgaria - B PFG

Strumska slava
21:00
Ludogorets II

1638 Slovenia - 2. SNL

Radomlje
21:00
Koper
Krško
21:00
Nafta

556 Belgium - First Division B

SV Roeselare
21:00
Excelsior Virton

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Jahn Regensburg II
21:00
Landsberg

1796 Iceland - Premier League Women

ÍBV
21:00
Fylkir
KR
21:00
Selfoss
Keflavík
21:00
HK / Víkingur
Thor Akureyri W
21:45
Stjarnan W
Breidablik
02:15
Valur

3126 Luxembourg - National Division

Etzella Ettelbrück
21:00
UNA Strassen
Racing
21:00
Victoria Rosport
Jeunesse d'Esch
21:00
Fola Esch
UT Pétange
21:00
Mondorf-les-Bains
Blue Boys Muhlenbach
21:00
Differdange 03

44 Argentina - Superliga

Gimnasia La Plata
21:00
Racing Club
Banfield
23:15
Talleres Córdoba
Rosario Central
01:30
Newell's Old Boys
Independiente
03:45
Lanús
Boca Juniors
06:00
Estudiantes

143 Austria - Regionalliga: West

Röthis
21:00
Schwarz-Weiß Bregenz

404 Turkey - Super Lig

Ankaragücü
21:00
Yeni Malatyaspor
Rizespor
21:00
Göztepe
Denizlispor
00:00
Konyaspor
Trabzonspor
00:00
Gençlerbirliği

674 Hungary - NB 3: Nyugati

ESMTK
21:00
Putnok VSE
Ceglédi
21:00
Tállya
Jászberényi Vasas
21:00
Ozdi FC
Tiszaújváros
21:00
DEAC
Balassagyarmat VSE
21:00
Senyo Carnifex
Füzesgyarmati
21:00
Diósgyőr II
Eger
21:00
Debrecen II
FC Hatvan
21:00
Gyongyos
Dabas
21:00
Rákosmenti KSK
Dunaharaszti MTK
21:00
Monori SE
Pécsi MFC
21:00
Kecskemeti TE
Szabadkikoto
21:00
Honvéd II
Szentlőrinc SE
21:00
Kozarmisleny
Kelen
21:00
Taksony
Ivancsa
21:00
Szekszárd
Érdi VSE
21:00
Komárom
Veszprém
21:00
Puskás II
Balatonlelle SE
21:00
Bicskei
BKV Előre
21:00
III. Kerületi TUE
MTE 1904
21:00
Nagykanizsai ULE
Papai Perutz
21:00
Menfocsanak
Sárvári
21:00
Lipot SK
Hévíz
21:00
Videoton II
Dunaújváros-Pálhalma
23:00
Dabas-Gyón

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Argentino Quilmes
21:00
Comunicaciones
Sacachispas
01:30
Deportivo Armenio
Defensores Unidos
01:30
San Miguel

20 Portugal - 2. Division: Group A

Berço
21:00
Maria da Fonte
Cerveira
21:00
Montalegre
Bragança
21:00
Merelinense
Oliveirense
21:00
Marítimo II
Fafe
21:00
Vizela
Chaves II
21:00
Pedras Salgadas
Câmara de Lobos
22:00
AR São Martinho
União Madeira
22:00
Mirandela

20 Portugal - 2. Division: Group B

Gondomar
21:00
Trofense
Vila Real
21:00
Coimbrões
Ginásio Figueirense
21:00
Espinho
Sanjoanense
21:00
Canelas 2010
Pedras Rubras
21:00
Amarante
Arouca
21:00
Felgueiras 1932
Castro Daire
21:45
Lusitano FCV
Paredes
23:45
Lusitania FC Lourosa
Leca
01:45
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group C

Oliveira Hospital
21:00
Condeixa
Fátima
21:00
Praiense
Marinhense
21:00
Ideal
Beira-Mar
21:00
Sertanense
Anadia
21:00
Vitória de Sernache
Águeda
22:00
União de Leiria
Oleiros
22:00
Torreense
Caldas
23:00
União Santarém
Fontinhas
23:00
Benfica Castelo Branco

20 Portugal - 2. Division: Group D

Alverca
21:00
Fabril Barreiro
Sintra
21:00
Amora
Sacavenense
21:00
Lusitano GC Evora
Olimpico do Montijo
21:00
1º Dezembro
Lagos
21:00
Loures
Aljustrelense
21:00
Pinhalnovense
Armacenenses
21:00
Sintrense
Real
21:00
Oriental Lisboa

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Suvorovo
21:00
Benkovski Byala
Lokomotiv Ruse
21:00
Ustrem Donchevo
Kubrat
21:00
Dobrudzha 1919
Chernolomets
21:00
Topolite

2454 Albania - Superliga

Laçi
21:00
Partizani Tirana
Bylis Ballsh
21:00
Kukësi

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Paraguayo
21:00
Deportivo Muñiz
Puerto Nuevo
22:00
Juventud Unida G.

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
21:00
Sebail
Qarabağ
23:30
Neftçi

1233 Finland - Veikkausliiga

Inter Turku
21:00
Mariehamn
KuPS
22:30
HJK
Ilves
22:30
Honka

3374 Gibraltar - Premier Division

College Cosmo
21:00
Magpies
Europa FC
23:15
Europa Point

122 Kosovo - Superliga

Ferizaj
21:00
Kosova Vushtrri
Flamurtari
21:00
Dukagjini

99474 World - Friendly International U19

Jordan U19
21:00
Uzbekistan U19

227 Russia - FNL

Armavir
21:30
Chertanovo

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:30
Varaždin
Rijeka
00:00
Hajduk Split

296 Serbia - Prva Liga

Grafičar
21:30
Radnički Pirot
Novi Pazar
21:30
Zemun
Kolubara
00:00
Dinamo Vranje

674 Hungary - NB 2

Balmazújváros Sport
21:30
Békéscsaba
Vác
21:30
Tiszakecske
Szolnoki MÁV
22:00
Győri ETO
Siófok
22:00
Budaörs
Gyirmót
22:00
Dorogi
Szombathelyi Haladás
22:00
Soroksár SC
Budafoki MTE
22:00
Ajka
MTK
22:00
Kazincbarcika
Nyíregyháza Spartacus
22:00
Vasas
Szeged 2011
23:00
Csákvári TK

17 France - Division 1 Women

Lyon W
21:30
Fleury 91 W
Paris SG W
21:30
Dijon W

32 Spain - Tercera - Group 15

Peña Azagresa
21:30
Lourdes
Cortes
21:30
Baztan
Corellano
22:30
Cirbonero
Murchante
23:00
Subiza
Ardoi
00:30
Pamplona

266 Croatia - 2. HNL

Rudeš
21:30
Croatia Zmijavci

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Radnik Hadžići
21:30
Igman Konjic
GOSK Gabela
21:30
Gorazde
TOSK Tesanj
21:30
Metalleghe-BSI Jajce

455 Republic of Ireland - Leinster Senior Cup

Cabinteely
21:30
St Patrick's

224 Bulgaria - Parva Liga

Dunav 2010
21:45
Slavia Sofia
Levski Sofia
00:15
Cherno More

748 Latvia - Virsliga

Rīgas FS
22:00
Spartaks Jūrmala

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
22:00
Hermannstadt
Universitatea Craiova
01:00
FCSB

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
22:00
Ethnikos Achna
AEK Larnaca
22:00
Omonia Nicosia
Enosis
23:00
Anorthosis

20 พรีเมียรา ลีกา

Santa Clara
22:00
Moreirense
Rio Ave
22:00
Tondela
Marítimo
22:00
Belenenses
Portimonense
00:00
Porto
Boavista
02:00
Sporting CP

80 Chile - Primera B

San Luis
22:00
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Deportes Temuco
01:00
Puerto Montt
Cobreloa
02:00
Ñublense

32 Spain - Tercera - Group 17

Brea
22:00
Fraga
Borja
22:00
Illueca
Atletico Monzon
22:00
Calamocha
Binéfar
22:00
Almudévar
Utebo
23:00
San Juan de Mozarrifar
Teruel
23:00
Valdefierro
Belchite 97
23:00
Barbastro
Robres
23:00
Villanueva CF
Sariñena
23:00
CDJ Tamarite

32 Spain - Tercera - Group 8

Cristo Atlético
22:00
Atlético Tordesillas
Beroil Bupolsa
22:00
Gimnástica Segoviana
Numancia II
22:00
Atlético Astorga
Mirandés II
22:30
Cultural Leonesa II
La Granja
23:00
Burgos Promesas
UD Santa Marta
23:00
Almazán
La Bañeza
23:00
Salamanca II
Zamora
23:30
Becerril Campos

1424 Morocco - Botola 2

Chabab Mohammédia
22:00
Kawkab Marrakech
Chabab Ben Guerir
22:00
Racing de Casablanca
Tihad Casablanca
22:00
Ittihad Khemisset

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Zob Ahan
22:15
Tractor Sazi
Naft Masjed Soleyman
22:15
Esteghlal
Shahin Bushehr
22:15
Paykan
Saipa
22:15
Nassaji Mazandaran

21462 Kuwait - Premier League

Yarmouk
22:25
Al Shabab
Al Qadsia
00:35
Al Tadhamon

80 Chile - Primera Division

Univ. Concepción
22:30
Colo-Colo
Cobresal
01:00
เอฟเวอร์ตัน
Universidad Católica
03:30
O'Higgins
Unión La Calera
06:00
Antofagasta

607 Burkina Faso - Premier League

SONABEL
22:30
Rahimo

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

Tanda
22:30
Sporting Gagnoa
Racing d'Abidjan
01:00
Bouake

44 Argentina - Reserve League

Rosario Central Res.
22:45
Newell's Old Boys Res.
Boca Juniors Res.
03:00
Estudiantes La Plata Res

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hazm
22:50
Al Ittifaq
Al Faisaly
00:10
Al Fateh

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Molde
23:00
Tromsø
Haugesund
23:00
Mjøndalen
Bodø / Glimt
23:00
Stabæk
Strømsgodset
23:00
Ranheim
Viking
23:00
Odd
Kristiansund
01:00
Brann

401 Slovakia - Fortuna Liga

Slovan Bratislava
23:00
Spartak Trnava

802 Israel - Ligat ha'Al

Bnei Yehuda
23:00
Maccabi Netanya
Ashdod
00:15
Hapoel Be'er Sheva

125 Greece - Super League

Xanthi
23:00
Asteras Tripolis
AEK Athens
23:15
Lamia
Panionios
23:15
Larissa
Aris
01:30
Panathinaikos

2756 Malta - First Division

Swieqi
23:00
Naxxar Lions
Vittoriosa Stars
01:15
Qrendi

2756 Malta - Premier League

Gudja United
23:00
Santa Lucia
Valletta
01:00
Floriana

2756 Malta - Fa Trophy

Msida St. Joseph
23:00
Attard
Gharb
23:00
Xewkija
Xaghra United
01:00
Ghajnsielem

1424 Morocco - Botola Pro

Youssoufia Berrechid
23:00
CR Khemis Zemamra
Rapide Oued Zem
02:00
Mouloudia Oujda

74505 Qatar - Premier League

Al Duhail
23:05
Al Rayyan

338 Peru - Segunda Division

Santos
23:15
Juan Aurich
Alianza Atlético
01:00
Union Huaral
Santa Rosa PNP
03:30
Sport Loreto
Comerciantes Unidos
03:30
Cienciano

1796 Iceland - Pepsideild

KA
23:45
HK

1004 Canada - Premier League

Forge
00:00
HFX Wanderers
York9
02:30
Valour

296 Serbia - Super Liga

Bačka Topola
00:00
Mačva Šabac
Mladost Lučani
00:00
Spartak Subotica

5 Brazil - Brasileiro Women

Corinthians
00:00
Flamengo

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Siroki Brijeg
00:30
Sloga
Sarajevo
00:30
Zvijezda '09 Brgule

5 Brazil - Carioca 2

Campos AA
01:00
São Gonçalo EC RJ
Serrano RJ
01:00
Sampaio Corrêa RJ

44 Argentina - Torneo Federal A

Def. de Pronunciamiento
01:00
Sportivo Belgrano
Douglas Haig
01:30
Unión Sunchales
Sol de Mayo
01:30
Juventud Unida Univ.
Olimpo
01:30
Villa Mitre
Deportivo Madryn
01:30
Deportivo Maipú
Boca Unidos
02:00
Crucero del Norte
San Martín Formosa
02:00
Central Norte
Huracán Las Heras
02:00
Deportivo Camioneros
Sarmiento Resistencia
03:00
CDJU Gualeguaychu
Sportivo Las Parejas
04:00
Defensores Belgrano VR

5 Brazil - Copa Verde

Remo
01:00
Atlético Acreano

158 Uruguay - Segunda Division

Central Español
01:30
Atenas
Deportivo Maldonado
01:30
Villa Teresa
Bella Vista
01:30
Rentistas
Tacuarembó
01:30
Villa Española

44 Argentina - Primera C

Excursionistas
01:30
Argentino Merlo
Real Pilar
01:30
Leandro Nicéforo Alem

80 Chile - Segunda División

Lautaro de Buin
01:30
Fernández Vial
Colchagua
02:00
General Velásquez
Independiente
02:00
San Antonio Unido
San Marcos
03:00
Deportes Vallenar

353 Colombia - Torneo Aguila

Tigres
02:00
Deportes Quindío
Real Santander
03:30
Llaneros
Boca Juniors de Cali
03:30
Boyacá Chicó

459 Ecuador - Liga Pro

Guayaquil City
02:00
Universidad Católica
Emelec
04:15
LDU Quito

5 Brazil - Serie B

Figueirense
02:00
Sport Recife

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
02:00
Club Destroyers
Nacional Potosí
02:00
Bolívar
Guabirá
04:15
Blooming
Royal Pari
06:30
Oriente Petrolero

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
02:00
Rampla Juniors
Plaza Colonia
02:00
Boston River
Danubio
02:00
Cerro Largo
Nacional
05:00
ลิเวอร์พูล

1190 Paraguay - Division 1

Nacional Asunción
03:00
Deportivo Capiatá
Olimpia
05:30
Sportivo San Lorenzo

614 Algeria - Ligue 1

MC Oran
03:00
MC Alger

65437 Panama - Lpf

Sporting San Miguelito
04:00
Alianza
Costa del Este
06:00
Independiente

5 Brazil - Serie C

Juventude
04:00
Náutico

รับชมตารางบอล วันที่ 15 ก.ย. 2562ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 15 ก.ย. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 15 ก.ย. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 15 ก.ย. 2562ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 15 ก.ย. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 15 ก.ย. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net