ตารางบอล วันที่ 14 ก.ย. 2562

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ลิเวอร์พูล
18:30
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ไบรท์ตัน
21:00
เบิร์นลีย์
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
21:00
เลสเตอร์ ซิตี้
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
21:00
เซาแธมป์ตัน
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
คริสตัล พาเลซ
วูล์ฟแฮมป์ตัน
21:00
เชลซี
นอริชซิตี
23:30
แมนเชสเตอร์ ซิตี้

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ฟูลัม
18:30
เวสต์บรอมมิชอัลเบียน
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
มิลล์วอลล์
ชาร์ลตันแอธเลติก
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
ฮัลล์ซิตี
21:00
วีแกนแอทเลติก
มิดเดิลส์เบรอ
21:00
เรดิง
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
เบรนท์ฟอร์ด
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
21:00
ลูตัน ทาวน์
สโตกซิตี
21:00
บริสตอลซิตี
สวอนซีซิตี
21:00
นอตทิงแฮมฟอเรสต์

462 อีเอฟแอลลีกวัน

เอเอฟซี วิมเบิลดัน
21:00
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
21:00
ซันเดอร์แลนด์
แบล็กพูล
21:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
21:00
โคเวนทรี ซิตี้
จิลลิ่งแฮม
21:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
อิปสวิช ทาวน์
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
ลินคอล์น ซิตี้
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
21:00
โรชเดล
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00
โบลตันวอนเดอเรอส์
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
21:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์

462 อีเอฟแอลลีกทู

ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
21:00
Mansfield Town
ครูว์ อเล็กซานดร้า
21:00
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
Exeter City
21:00
Leyton Orient
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Northampton Town
21:00
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
Oldham Athletic
21:00
กริมสบี้ ทาวน์
Port Vale
21:00
พลีมัธ อาร์ไกล์
ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00
Cheltenham Town
สคันธอร์ป
21:00
มอร์แคมป์
Stevenage
21:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
Swindon Town
21:00
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
Walsall
21:00
Bradford City

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อัลค์มาร์
23:30
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม
อาแจกซ์
23:30
ฮีเรนวีน
วีวีวี เวนโล
00:45
โกรนิงเงิน
พีเอสวี
01:45
วิเทสส์
อูเทรชท์
01:45
เอ็มเมน

38 เอร์สเตอดีวีซี

TOP Oss
00:45
Go Ahead Eagles

11 บุนเดิสลีกา

ดอร์ทมุนด์
20:30
เลเวอร์คูเซ่น
ไมนซ์
20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
เอาก์สบวร์ก
20:30
แฟร้งค์เฟิร์ต
Köln
20:30
มึนเช่นกลัดบัค
Union Berlin
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
บาเยิร์น มิวนิค

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

ปารีส แซงต์แชร์กแมง
22:30
สตราส์บูร์ก
ดิฌง
01:00
นีมส์
มงต์เปลลิเย่ร์
01:00
นีซ
Brest
01:00
แรนส์
บอร์กโดซ์
01:00
Metz

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

ฟิออเรนติน่า
20:00
ยูเวนตุส
นาโปลี
23:00
ซามพ์โดเรีย
อินเตอร์ มิลาน
01:45
อูดิเนเซ่

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล มาดริด
18:00
เลบันเต้
เลกาเนส
21:00
บียาร์เรอัล
เรอัล โซเซียดาด
23:30
แอตเลติโก มาดริด
บาร์เซโลน่า
02:00
บาเลนเซีย

479 เจลีก

คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เวกัลตะ เซนได
โออิตะ ตรินิต้า
16:00
โชนัน เบลล์มาเร่
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
17:00
เอฟซี โตเกียว
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
จูบิโล่ อิวาตะ
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:00
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
กัมบะ โอซาก้า
17:00
สากัน โตสู
วิสเซล โคเบะ
17:00
มัตซูโมโตะ ยามากะ

479 เจลีก 2

เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา
16:00
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
เวนท์ฟอเรท โกฟุ
16:00
คาชิว่า เรย์โซล
ซไวเก้น คานาซาวะ
16:00
FC เรียวเคียว
โทชิกิ SC
17:00
อวิสปา ฟูกูโอกะ
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
17:00
โตเกียวเวอร์ดี้
เกียวโต แซงก้า
17:00
มาชิดา เซลเวีย
ฟาเจียโน โอคายามา
17:00
เอฟซี กิฟู
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
เอฮิเมะ
โตกุชิม่า วอร์ทิส
17:00
V-วาเรน นากาซากิ

49477 ไทยลีก

ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
17:45
ชลบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
สมุทรปราการ ซิตี้
20:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด

49477 ไทยลีก 2

ราชนาวี เอฟซี
17:45
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ เอฟซี
18:00
อุดรธานี เอฟซี
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
19:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
อยุธยา ยูไนเต็ด
19:00
แอร์ฟอร์ซ เซ็นทรัล เอฟซี
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
20:00
ลำปาง เอฟซี

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Birmingham Legion
07:00
Saint Louis FC
Real Monarchs
02:00
Portland Timbers II
Swope Park Rangers
04:00
North Carolina
Indy Eleven
06:00
Bethlehem Steel
Hartford Athletic
06:00
Louisville City
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Charleston Battery
Tampa Bay Rowdies
06:30
Atlanta United II

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:00
Atlético San Luis
Veracruz
09:00
Cruz Azul
Tijuana
09:06
Tigres UANL
Monterrey
05:00
Necaxa

458 Mexico - Liga Ascenso

Mineros de Zacatecas
07:00
Potros UAEM
Correcaminos UAT
08:08
Dorados
Zacatepec FC
05:00
Atlético Zacatepec

86 Ukraine - Second League: Group B

Metalurh Zaporizhya
07:00
VPK-Ahro Shevchenkivka
Tavriya
20:00
Real Pharm
Enerhiya Nova Kakhovka
20:30
Krystal
Nikopol
21:00
Mykolaiv II
Alians Lypova Dolyna
21:00
Hirnyk

1424 Morocco - Botola 2

Kawkab Marrakech
07:00
Chabab Mohammédia
Widad Témara
07:00
Sidi Kacem
Chabab Rif Hoceima
07:00
Maghreb Fès
Riadi Salmi
07:00
Olympique Dcheïra
Wydad Fès
07:00
Chabab Atlas Khénifra
KAC Kénitra
07:00
AS Salé
Racing de Casablanca
07:00
Chabab Ben Guerir
Ittihad Khemisset
07:00
Tihad Casablanca
Sidi Kacem
22:00
Widad Témara
Maghreb Fès
22:00
Chabab Rif Hoceima
Olympique Dcheïra
22:00
Riadi Salmi
Chabab Atlas Khénifra
22:00
Wydad Fès
AS Salé
22:00
KAC Kénitra

44 Argentina - Primera B Nacional

Estudiantes Caseros
07:10
Deportivo Morón
Alvarado
01:30
Platense
Defensores de Belgrano
01:30
Gimnasia Jujuy
Brown de Adrogué
01:30
Instituto
Sarmiento
01:30
Villa Dálmine
Nueva Chicago
03:05
Atlanta

353 Colombia - Primera A

Atlético Bucaramanga
07:30
Rionegro Águilas
Unión Magdalena
03:15
Deportes Tolima
Once Caldas
05:00
Santa Fe
La Equidad
05:30
Patriotas Boyacá

5 Brazil - Serie B

Atlético GO
07:30
Bragantino
Londrina
21:00
Coritiba
Vitória
02:30
Guarani
Paraná
05:00
Cuiabá

3483 USA - USL League One

Greenville Triumph
07:45
Tucson
Lansing Ignite
06:00
Chattanooga Red Wolves
Richmond Kickers
06:00
Forward Madison

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
08:00
Olmedo
Mushuc Runa
01:00
Fuerza Amarilla
Delfin
03:15
บาร์เซโลน่า
Aucas
05:30
América de Quito

65437 Panama - Lpf

San Francisco
08:00
Plaza Amador
Atlético Chiriquí
06:00
Árabe Unido
Tauro
06:00
Deportivo Universitario

44 Argentina - Torneo Federal A

Club Atlético Güemes
08:00
Gimnasia Concepción
Sansinena
02:00
Circulo Deportivo
Sportivo Peñarol
02:00
Ferro Carril Oeste LP
Estudiantes de San Luis
04:00
Cipolletti

53128 Guatemala - Primera Division

Deportivo Petapa
09:00
Mictlán
Aurora
00:00
Carchá

1739 Costa Rica - Primera Division

Alajuelense
09:00
Guadalupe

866998 Fiji - National Football League

Ba
10:00
Lautoka
Rewa
10:00
Tavua

479 Japan - Japan Football League

Reinmeer Aomori
11:00
Maruyasu Okazaki
Osaka
13:00
Biwako Shiga
Honda Lock
13:00
Matsue City
Honda
16:00
Sony Sendai

479 Japan - Nadeshiko League 2

Shizuoka Sangyo Univ.
11:00
Yamato Sylphid
เอฮิเมะ
11:00
Bunny's Kyoto

64306 Hong Kong - Premier League

Guangzhou R&F U19
13:30
Eastern
Kitchee
16:30
Yuen Long

227 Russia - FNL

Luch Vladivostok
14:00
Olimpiyets
Yenisey
17:00
Baltika
Tom' Tomsk
18:00
Spartak Moskva II
Tekstilshchik
20:00
SKA Khabarovsk
Neftekhimik
20:00
Shinnik
Avangard Kursk
21:00
Mordovia Saransk
Rotor Volgograd
21:00
Fakel
Khimki
22:00
Chayka
Torpedo Moskva
22:00
Krasnodar II

98 Australia - Npl Western Australia

Inglewood United
14:00
Perth

5618 China PR - League One

Heilongjiang Lava Spring
14:30
Shijiazhuang Ever Bright
Xinjiang Tianshan
16:30
Hangzhou
Nei Mongol Zhongyou
18:30
Nantong Zhiyun
Qingdao Hainiu
18:30
Meizhou Hakka
Guizhou Zhicheng
18:30
Sichuan Longfor
Shanghai Shenxin
18:30
Beijing BG
Liaoning Kaixin
18:30
Changchun Yatai

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Slavia Praha II
14:30
Sokol Hostoun
Loko Vltavín
15:15
Jiskra Domažlice

712 Korea Republic - K-League Classic

Gyeongnam
15:00
Ulsan
Jeonbuk Motors
17:00
Sangju Sangmu
Daegu
17:00
Pohang Steelers

712 Korea Republic - K League 2

Jeonnam Dragons
15:00
Busan I'Park
Daejeon Citizen
17:00
Seoul E.

479 Japan - Nadeshiko League 1

Parceiro Nagano W
15:00
Iga Kunoichi W

155 Romania - Liga 2

Şcolar Reşiţa
15:00
Sporting Turnu
Şirineaşa
15:00
Concordia Chiajna
SCM Gloria Buzau
15:00
Juventus Bucureşti
Metaloglobus
15:00
Pandurii Târgu Jiu
Csikszereda
15:00
Ripensia Timişoara
Dunărea Călăraşi
15:30
Universitatea Cluj
ASU Poli Timişoara
18:00
SSC Farul

802 Israel - Lig Bet

Maccabi Ahva Yarka
15:00
Hapoel Bu'eine
Ahva Kafr Manda
17:45
Bnei Bir al-Maksur
Maccabi Bnei Raina
19:30
Hapoel Ramot Menashe

98 Australia - Capital Territory

Cooma Tigers
15:00
Gungahlin

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Pardubice
15:15
Dukla Praha
Slavoj Vyšehrad
15:15
Třinec
Zbrojovka Brno
18:00
Lisen
Prostějov
22:00
Varnsdorf

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Havlickuv Brod
15:15
Slavoj Polná
Bystřice nad Pernštejnem
18:30
Ždírec nad Doubravou
Břeclav
21:00
Žďár nad Sázavou

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

FK Brandys nad Labem
15:15
Tatran Rakovnik
Štětí
15:15
Louny
Neratovice-Byškovice
15:15
Ostrov
Aritma Praha
15:15
Český Brod
Olympie Brezova
15:15
Meteor Praha
Dobris
21:30
Kladno
Arsenal Česká Lípa
21:30
Banik Sous

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Velke Hamry
15:15
Ostra
Sokol Libiš
15:15
Benatky nad Jizerou
Kolín
15:15
Polaban Nymburk
Horky nad Jizerou
18:30
Sparta Kutná Hora
Trutnov
21:00
Vysoke Myto
Letohrad
21:30
Poříčany

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

České Budějovice II
15:15
Tatran Sedlcany
Jindrichuv Hradec
15:30
Doubravka
Sokol Čížová
18:30
Hvězda Cheb
Marianske Lazne
20:00
Rokycany
Otava Katovice
21:30
Hořovicko
Klatovy
21:30
Spartak Sobeslav
Slavoj Mýto
21:30
Český lev - Union Beroun
Prestice
21:30
Petřín Plzeň

251 Italy - Primavera 2

Lecce U19
15:15
Benevento U19
Livorno U19
16:00
Ascoli U19
Cosenza U19
19:00
Trapani U19
Cremonese U19
20:00
Verona U19
Milan U19
20:00
Spezia U19
Spal U19
20:00
Brescia U19
Udinese U19
20:00
Cittadella U19
Venezia U19
20:00
Pordenone U19
Virtus Entella U19
20:00
Parma U19
Crotone U19
20:00
Salernitana U19
Frosinone U19
20:00
Juve Stabia U19

909440 Cambodia - C-League

Police Commissary
15:30
Cambodia Tiger
Visakha
15:30
National Defense
Soltilo Angkor
15:30
Electricite du Cambodge

245 Czech Republic - U19 League

Pribram U19
15:30
FC Fastav Zlin U19
Meteor Praha U19
16:00
Hradec Kralove U19
Plzen U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Slavia Prague U19
16:45
Opava U19
FK Pardubice U19
18:00
Ostrava U19
Sparta Praha U19
18:00
Slovacko U19

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
Zemplín Michalovce U19
Poprad U19
16:00
Podbrezová U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Ružomberok U19
Spartak Trnava U19
16:00
DAC U19
Trenčín U19
16:00
Žilina U19
Senica U19
16:00
Nitra U19

2 Poland - Central Youth League

Pogon Szczecin U18
16:00
Cracovia U18
Lechia Gdańsk U18
16:00
Hutnik Kraków U18
Lech Poznan U18
17:00
Escola Warszawa U18
Slask U18
17:00
Zaglebie U18
Legia U18
19:00
Gornik Z. U18
Wisla U18
21:30
Arka Gdynia U18

11 Germany - Junioren Bundesliga

Holstein Kiel U19
16:00
Hertha U19
RB Leipzig U19
16:00
Niendorfer TSV U19
Bremen U19
16:00
Magdeburg U19
St. Pauli U19
16:00
Chemnitzer FC U19
Wolfsburg U19
16:00
Energie Cottbus U19
Freiburg U19
16:00
Mainz U19
Ingolstadt U19
16:00
Kaiserslautern U19
Duisburg U19
16:00
Wuppertaler SV U19
Borussia M'gladbach U19
16:00
Alemannia Aachen U19
Oberhausen U19
16:00
Schalke 04 U19
Viktoria Köln U19
16:00
Borussia Dortmund U19
Dresden U19
17:00
Hannover U19
Koln U19
17:00
Bochum U19
Greuther Fürth U19
18:00
Hoffenheim U19
Eintracht Frankfurt U19
18:00
Karlsruher U19
Bayer Leverkusen U19
18:00
Preussen Munster U19
Bayern U19
19:00
Heidenheim U19
Stuttgart U19
20:00
Ulm U19
Arminia Bielefeld U19
20:30
Dusseldorf U19

251 Italy - PrimaVera 1

Napoli U19
16:00
Torino U19
Juventus U19
18:00
Empoli U19
Cagliari U19
20:00
Genoa U19
Sampdoria U19
22:00
Atalanta U19

153732 India - Calcutta Premier Division A

Mohammedan
16:00
BSS Sporting
Southern Samity
16:00
George Telegraph
Peerless
16:00
Calcutta Customs

69697 Vietnam - Women's National League

Ho Chi Minh City
16:30
Ho Chi Minh City II

320 Denmark - Denmark Series Group 2

B 1908
16:30
Ishøj
Avedøre
17:00
AB Tårnby
GVI
18:00
KFUM
Karlslunde
18:00
Frederikssund
BK Union
18:00
Greve

32 Spain - Tercera - Group 4

Pasaia KE
16:30
Real Sociedad III
Lagun Onak
22:00
Gernika
San Ignacio
23:00
Tolosa
Sodupe
23:00
Sestao River
Deusto
23:00
Balmaseda
Portugalete
23:00
Urduliz
CD Vitoria
23:00
Beasain
Somorrostro
23:30
Santurtzi

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
16:30
Adelaide Comets

2405 Estonia - Meistriliiga

Levadia
17:00
Tulevik
Kuressaare
17:00
Paide
Nõmme Kalju
20:00
Trans

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Hudiksvall
17:00
Gute
Sundbyberg
19:00
Karlberg
Kungsängen
20:00
Valbo
Stocksund
21:00
Skiljebo
Mora
21:00
Enkoping
Kvarnsveden
23:00
Gamla Upsala

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Hittarp
17:00
Vinberg
Ullared
18:30
Ängelholm
Stafsinge
19:00
Qviding FIF
Onsala
21:00
Olympic

1233 Finland - Kakkonen

Klubi-04
17:00
Reipas
Jazz
18:00
P-Iirot
Viikingit
19:00
MiPK
KäPa
19:00
Tampere United
EPS
19:00
Honka Akatemia
Ilves II
19:00
Gnistan
SalPa
19:00
FC Espoo
SJK Akatemia
19:00
Vaajakoski
KuFu-98
19:00
VPS II
VIFK
19:00
GBK
JIPPO
21:00
NJS
Kiffen
21:00
VJS

1179 Kenya - Premier League

Nzoia United
17:00
SoNy Sugar
Tusker
18:00
Mathare United
Ulinzi Stars
19:00
Sofapaka
Western Stima
19:00
Wazito
Posta Rangers
20:15
Homeboyz

20 Portugal - Segunda Liga

Estoril
17:00
Porto II
Varzim
22:00
Cova Piedade
Feirense
00:15
Chaves
Farense
00:15
Vilafranquense

2 Poland - Ekstraliga Women

Czarni Sosnowiec W
17:00
AZS Wroclaw W
Leczna W
17:00
AZS PWSZ Walbrzych W
UKS SMS Lodz W
20:00
UJ Krakow W
GKS Katowice W
20:00
Rolnik Biedrzychowice

227 Russia - Youth League

Orenburg U20
17:00
Rubin Kazan U20
Tambov U20
17:00
CSKA Moskva U20

86 Ukraine - Youth League

Dynamo Kiev U21
17:00
Desna U21
Kolos Kovalivka U21
18:00
Lviv U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
17:00
Feirense U23
Marítimo U23
17:00
Famalicão U23
Sporting CP U23
17:00
Portimonense U23
Deportivo Aves U23
20:00
Leixões U23

69697 Vietnam - V-League

Hai Phong
17:00
Sanna Khanh Hoa
Quang Nam
17:00
Da Nang
Sai Gon
19:00
Hoang Anh Gia Lai

462 England - Premier League U18

Manchester City U18
17:00
Liverpool U18
Middlesbrough U18
17:00
Wolverhampton U18
West Brom U18
17:00
Stoke City U18
Brighton U18
17:00
Chelsea U18
Fulham U18
17:00
Southampton U18
Norwich U18
17:00
Aston Villa U18
Tottenham U18
17:00
West Ham U18
Leicester U18
17:30
Arsenal U18
Derby U18
18:00
Manchester United U18
Everton U18
18:30
Sunderland U18
Newcastle Utd U18
18:30
Blackburn U18
Reading U18
19:00
Swansea U18

748 Latvia - Virsliga

Ventspils
18:00
Jelgava
FC Daugavpils / Progress
20:00
Valmiera / BSS
Riga
21:45
Metta / LU

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Nassjo
18:00
Berga
Hässleholms IF
19:00
Österlen
Raslatts
19:00
Bromolla
Husqvarna
19:00
IFK Hässleholm
Dalstorps
20:00
Nosaby
Asarum
20:00
Räppe

86 Ukraine - Premier League

Oleksandria
18:00
Dnipro-1
Shakhtar Donetsk
21:00
Zorya
Karpaty
21:00
Vorskla

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
18:00
Celtic
Aberdeen
21:00
St. Johnstone
Hearts
21:00
Motherwell
Kilmarnock
21:00
Hibernian
กลาสโกว์ เรนเจอร์
21:00
Livingston
Ross County
21:00
St. Mirren

320 Denmark - 3f Ligaen Women

Farum BK W
18:00
KoldingQ W
Odense Q W
18:00
VSK Aarhus W

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
18:00
Arminia Bielefeld
Heidenheim
18:00
Holstein Kiel
Jahn Regensburg
18:00
สตุทท์การ์ดต

320 Denmark - Denmark Series Group 1

Allerod
18:00
Fremad Valby
LSF
18:00
Køge Nord
BSF
18:00
Tarnby FF
KFUM Roskilde
18:30
Taastrup

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Viby
18:00
Silkeborg KFUM
Lyseng
18:15
Aarhus Fremad II
Kjellerup
18:30
VRI
Norresundby
19:00
Djursland

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
Hedensted
Oure
18:00
Otterup
Odder
19:00
Herning Fremad
Varde IF Elite
20:00
OKS
Marienlyst
20:45
Kolding B

320 Denmark - 2. Division Group 1

Vanløse
18:00
Avarta
FA 2000
18:45
Hillerød
B 93
20:00
Skovshoved
Brønshøj
20:00
FC Helsingør

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Dassendorf
18:00
Niendorfer TSV

11 Germany - Regionalliga: Nord

Hamburger SV II
18:00
Werder Bremen II
Heider SV
19:00
Havelse
Schwarz-Weiß Rehden
20:00
VfB Lübeck
Wolfsburg II
21:00
Jeddeloh

11 Germany - Oberliga: Bremen

BTS Neustadt
18:00
Blumenthaler SV
Aumund-Vegesack
19:30
Bremer SV

227 Russia - Pfl

Kaluga
18:00
Dinamo Bryansk
Zenit II
18:00
Rodina Moskva
Zvezda Sint Petersburg
18:00
Olimp Khimki
Spartak Vladikavkaz
19:00
Legion Dynamo
Makhachkala
19:30
Chernomorets
Kvant
20:00
Saturn Ramenskoye
Strogino
20:00
Rotor-2
Khimik Novomoskovsk
20:00
Sokol Saratov
Mashuk-KMV
20:00
Krasnodar 3
Dinamo Stavropol'
20:00
Spartak Vladikavkaz
Inter Cherkessk
20:00
Spartak Nal'chik
Volgar Astrakhan
20:30
Anzhi
Druzhba
20:30
SKA Rostov
Ryazan
21:00
Ararat Moskva
Metallurg Lipetsk
21:00
Salyut Belgorod
Urozhay
21:00
Biolog
Murom
23:00
Pskov 747

32 Spain - Tercera - Group 9

Almería II
18:00
Melilla CD

32 Spain - Primera Division Women

Atletico Granadilla
18:00
Logroño W
Real Betis W
21:00
Deportivo de La Coruña W
Tacón W
23:00
Huelva W

1233 Finland - Kolmonen

Roi United
18:00
PS Kemi II
TP-47
18:00
HauPa
Korsnas
18:00
KPS
Loiske
18:00
TKT
OTP
19:00
SoPa
MPS/Atletico Malmi
19:00
HooGee
TuPS
19:00
LePa
Kontu
19:00
Viikingit II
NoPS
19:00
PP-70
PIF
19:00
Wilpas
RaiFu
19:00
JIK
PeKa
20:00
HaPK
STPS
20:00
SiU
Union Plaani
20:00
IPS Edustus
KoiPS
20:00
Ponnistajat
HyPS
20:00
PKKU
HIFK 2
21:00
BK-46
TPK
21:00
Åland

482134 Lesotho - Premier League

Bantu
18:00
Sefotha-Fotha
Mazenod
20:00
Matlama

2568 Zambia - Super League

Forest Rangers
18:00
Kabwe YSA
Buildcon
20:00
Nkana
Kabwe Warriors
20:00
Nkwazi
Power Dynamos
20:00
Lusaka Dynamos
Lumwana Radiants
20:00
Red Arrows

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Örebro
18:30
GIF Sundsvall
Östersunds FK
21:00
Kalmar

47 Sweden - Superettan

Örgryte
18:30
Trelleborg
Öster
21:00
Jönköpings Södra
Syrianska
21:00
Frej

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Sävedalen
18:30
Vänersborgs FK
Gauthiod
19:00
Vårgårda
Vänersborgs IF
19:00
Uddevalla
IFK Tidaholm
19:00
IFK Åmål
Örebro Syrianska
20:00
Stenungsund
Torslanda
20:00
Nordvärmland
Grebbestad
21:00
Lidköping

320 Denmark - 2. Division Group 2

VSK Århus
18:30
Næsby
Brabrand
19:00
AB
Aarhus Fremad
19:00
Middelfart
Dalum
19:00
Ringkøbing

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Auerbach
18:30
FSV Optik Rathenow

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

FC Grimma
18:30
Einheit Rudolstadt
Krieschow
19:00
Plauen
Martinroda
19:00
Hohenstein-Ernstthal
Wacker Nordhausen II
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
VfL Halle
19:00
Eilenburg

462 อีเอฟเอล โทรฟี

พอร์ตสมัท
18:30
Norwich City U21

5618 China PR - Super League

Guangzhou R&F
18:35
Tianjin Quanjian
Henan Jianye
18:35
Hebei CFFC

47 Sweden - Damallsvenskan

Kristianstads W
19:00
Kungsbacka

1233 Finland - Ykkonen

Jaro
19:00
Haka
MYPA
19:00
MuSa
Kajaani
19:00
KTP
EIF
19:00
TPV
Oulu
19:00
TPS

47 Sweden - Division 1: North

Rynninge
19:00
Sandviken
Karlslund
21:00
Vasalund
Sollentuna
21:00
Carlstad United

47 Sweden - Division 1: South

Eskilsminne
19:00
Assyriska Turabdin
Lund
19:00
Kristianstad
Skövde AIK
19:00
Lindome
Utsikten
20:00
Trollhättan
Åtvidaberg
21:00
Torns

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Enskede
19:00
Motala
Stockholm Internazionale
19:00
Haninge
Arameiska / Syrianska
21:00
Huddinge
Assyriska IF
21:00
Tyreso
AFK Linkoping
21:00
Värmbols

47 Sweden - Division 2: Norrland

Umeå FC Akademi
19:00
IFK Umeå
Täfteå
19:00
Sandviks
IFK Luleå
19:00
Anundsjö
Skellefteå
20:00
Kramfors-Alliansen
Friska Viljor
20:00
Ytterhogdal

748 Latvia - First Liga

JDFS Alberts
19:00
Grobiņa
Smiltene
20:00
Auda
Dinamo Rīga / Staicele
20:00
Rēzekne / BJSS
Tukums
21:00
Balvu
Super Nova
22:00
New Project

401 Slovakia - Fortuna Liga

Pohronie
19:00
Nitra
Zemplín Michalovce
00:00
Trenčín
Senica
00:00
DAC
Zlaté Moravce
00:00
Žilina
Ružomberok
00:00
Sereď

11 Germany - Regionalliga: Bayern

Buchbach
19:00
Schweinfurt
Garching
19:00
Schalding-Heining
Türkgücü-Ataspor
19:00
Eichstätt
Bayreuth
19:00
Aubstadt
Illertissen
19:00
Wacker Burghausen

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
HFK Olomouc
Strani
21:00
Bzenec
Nove Sady
21:00
Tatran Všechovice
Viktorie Přerov
21:00
Šumperk
Hodonín-Šardice
21:00
Kozlovice

11 Germany - Oberliga: Bayern Süd

Ismaning
19:00
Türkspor Augsburg
Kirchanschöring
20:00
Dachau
Schwaben Augsburg
20:30
Deisenhofen
Nördlingen
20:30
Donaustauf
Kottern
21:00
Schwabmünchen
Hankofen-Hailing
21:00
Ingolstadt II

11 Germany - 3. Liga

Zwickau
19:00
Uerdingen
Preußen Münster
19:00
Viktoria Köln
Sonnenhof Großaspach
19:00
Bayern München II
1860 München
19:00
Carl Zeiss Jena
Meppen
19:00
Kaiserslautern
Waldhof Mannheim
19:00
Würzburger Kickers

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
19:00
Homburg
TuS RW Koblenz
19:00
Bahlinger SC
SV Steinbach
19:00
Kickers Offenbach
Pirmasens
19:00
Elversberg
Saarbrücken
19:00
Bayern Alzenau
Balingen
19:00
Freiburg II
FSV Frankfurt
19:00
Aalen

11 Germany - Regionalliga: West

Köln II
19:00
Borussia Dortmund II
Bonner SC
19:00
Bergisch Gladbach
TuS Haltern
19:00
Rödinghausen

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Eintracht Trier
19:00
Koblenz
Schott Mainz
19:30
Hertha Wiesbach
Arminia Ludwigshafen
20:30
Pfeddersheim
Karbach
20:30
Kaiserslautern II
Wormatia Worms
20:30
Mechtersheim
Dudenhofen
22:30
Röchling Völklingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Torgelower SV Greif
19:00
Tasmania Berlin
BSC Süd 05
19:00
Tennis Borussia
Hansa Rostock II
19:00
Greifswalder FC

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Göppinger SV
19:00
Stuttgart II
Ravensburg
19:00
Villingen
Stuttgarter Kickers
19:00
Spfr. Dorfmerkingen
CfR Pforzheim
19:00
SGV Freiberg
Sandhausen II
19:00
Nöttingen
Bissingen
19:00
Oberachern
Freiburger FC
19:30
Ilshofen
Neckarsulmer SU
20:30
Rielasingen-Arlen
Linx
20:30
Reutlingen

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

Phönix Lübeck
19:00
Eutiner SV
Lubeck II
19:00
Weiche Flensburg II
Kropp
19:00
Preußen Reinfeld
Husumer SV
19:00
TSB Flensburg
Union Neumünster
19:00
Oldenburger SV

919 Armenia - Premier League

Shirak
19:00
Gandzasar

462 England - Non League Div One: Isthmian South

Ramsgate
19:00
Guernsey
Ashford Town (Middlesex)
21:00
Barking
Bedfont Sports
21:00
Bracknell Town
Chipstead
21:00
Waltham Abbey
Harlow Town
21:00
Tooting & Mitcham United
Hertford Town
21:00
Westfield
Marlow
21:00
Chertsey Town
Northwood
21:00
Hanwell Town
South Park
21:00
Staines Town
Uxbridge
21:00
FC Romania
Ware
21:00
Chalfont St Peter
Burgess Hill Town
21:00
Sevenoaks Town
Cray Valley (PM)
21:00
Chichester City
East Grinstead Town
21:00
VCD Athletic
Faversham Town
21:00
Sittingbourne
Phoenix Sports
21:00
Hythe Town
Three Bridges
21:00
Hastings United
Whitehawk
21:00
Herne Bay
Whitstable Town
21:00
Haywards Heath Town
Whyteleafe
21:00
Ashford United

556 Belgium - 1st National Women

Eva's Tienen
19:00
Genk II W
OH Leuven II
20:00
Kontich W
Zulte-Waregem W
20:00
Voorwaarts Zwevezele
White Star Woluwé W
20:00
Massenhoven W
Gent II W
20:30
Eendracht Aalst W
Famkes Merkem
21:00
Tongeren W
Standard Liège II W
21:30
Mechelen

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Qaradağ Lökbatan
19:00
Agsu
Neftchi II
19:00
Turan
Zirə II
19:00
Qarabağ II

190324 International - CAF Champions League

Cote d'Or
19:00
Mamelodi Sundowns
Young Africans
20:00
ZESCO United
Platinum
20:00
Songo
Green Eagles
20:00
1º de Agosto
Petro de Luanda
22:00
KCCA
Cano Sport
23:00
Al Ahly
Generation Foot
01:00
Zamalek
JS Kabylie
01:30
Horoya

190324 International - CAF Confederations Cup

Bandari
19:00
Ben Guerdane
AS Kigali
20:00
Proline
Young Buffaloes
20:30
Bidvest Wits
Pélican
21:30
Enugu Rangers
Ashanti Gold
22:00
RSB Berkane
Al-Ittihad
23:00
Hassania Agadir
Maranatha Fiokpo
23:00
Djoliba
Pyramids FC
01:00
CR Belouizdad

99474 World - Arab Club Championship

Al Nasr
19:15
Al Jazira

3995 Malaysia - Malaysia Cup

Sabah
19:15
Pulau Pinang
Perak
20:00
Pahang
FELDA United
20:00
PDRM
Selangor
20:00
Melaka United

143 ออสเตรียลีก1

Wacker Innsbruck
19:30
Grazer AK
Dornbirn
21:00
Liefering

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

Ter Leede
19:30
HSV Hoek
SteDoCo
19:30
ODIN '59
Barendrecht
19:30
Lisse
Harkemase Boys
19:30
DVS '33
VVOG
19:30
ONS Sneek
Sparta Nijkerk
20:00
Excelsior '31
Almere City II
20:00
DOVO
GOES
22:00
Ajax Amateurs

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
19:30
Katwijk
HHC
19:30
Spakenburg
Noordwijk
19:30
ASWH
Scheveningen
19:30
Koninklijke HFC
IJsselmeervogels
20:00
Rijnsburgse Boys
Volendam II
20:00
AFC
Quick Boys
20:00
Kozakken Boys
GVVV
20:30
De Treffers

17 France - Division 1 Women

โอลิมปิก มาร์กเซย
19:30
Stade de Reims
Guingamp W
19:30
Soyaux W
Bordeaux W
19:30
Montpellier W
Paris W
01:40
Metz W

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
19:30
BB Erzurumspor
Boluspor
23:00
Altay
Altınordu
23:00
Eskişehirspor

556 Belgium - Super League Women

Club Brugge W
19:30
OH Leuven W

404 Turkey - 3. Lig: Group 2

Ofspor
19:30
Fatsa Belediyespor
Derincespor
20:30
Kemerspor 2003

17 France - Ligue 2

Clermont
19:45
Lorient

2345 Moldova - National Division

Codru Lozova
20:00
Zimbru
Petrocub
23:00
Sheriff

212 Belarus - First Division

Naftan
20:00
Ruh Brest
Belshina
20:00
Baranovichi
Granit
20:00
Smolevichy-STI
Sputnik
21:00
Khimik Svetlogorsk
Volna
22:00
Slonim

158 Uruguay - Segunda Division

Torque
20:00
Cerrito
Albion
01:30
Sud América

2 Poland - Ekstraklasa

Raków Częstochowa
20:00
Arka Gdynia
Lechia Gdańsk
22:30
Lech Poznań
Korona Kielce
01:00
Wisła Kraków

2 Poland - 2. Liga East

Elana Toruń
20:00
Lech Poznań II
Stal Rzeszów
20:00
Stal Stalowa Wola
Resovia Rzeszów
21:00
SKRA Częstochowa
Bytovia Bytów
23:00
Stargard Szczeciński
Katowice
23:00
Legionovia Legionowo
Polkowice
00:00
Pogoń Siedlce
Widzew Lodz
00:10
Garbarnia Kraków

491 Northern Ireland - Premiership

Institute
20:00
Larne
Ballymena United
21:00
Coleraine
Crusaders
21:00
Glenavon
Dungannon Swifts
21:00
Cliftonville
Linfield
21:00
Glentoran
Warrenpoint Town
21:00
Carrick Rangers

62 Switzerland - 1.Liga Classic

Lausanne II
20:00
Naters
Luzern II
21:00
Buochs
Höngg
21:00
Wettswil-Bonstetten
Gossau
21:00
Red Star Zürich
Eschen / Mauren
21:00
Tuggen
Kosova
21:00
Paradiso
Martigny Sports
21:30
Chênois
Zug
22:00
Solothurn
Langenthal
22:00
Goldau
Winterthur II
22:00
Dietikon
Grasshopper II
23:00
Biel-Bienne
Delémont
01:00
Schötz

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Black Stars
20:00
Zürich II
Sion II
20:00
Brühl
Cham
21:00
Münsingen
Köniz
21:00
YF Juventus
Yverdon Sport
22:30
Breitenrain

11 Germany - Oberliga: Bayern Nord

Vilzing
20:00
Viktoria Kahl
Ansbach
20:00
Seligenporten
Abtswind
21:00
DJK Bamberg
Großbardorf
21:00
Bayern Hof
ATSV Erlangen
21:00
Ammerthal
Cham
21:00
Eintracht Bamberg
Gebenbach
21:00
Würzburger FV
Sand
21:00
Karlburg

146 South Africa - Premier League

Golden Arrows
20:00
AmaZulu
Orlando Pirates
20:00
Chippa United
Kaizer Chiefs
23:00
Polokwane City
SuperSport United
01:15
Cape Town City

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Carrick Rangers U20
20:00
Warrenpoint Town U20
Larne U20
20:00
Institute U20

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
20:00
Zurich W
Young Boys W
21:00
St. Gallen
Luzern W
23:00
Grasshopper W

11 Germany - Oberliga: Hessen

SV Steinbach
20:00
FV Bad Vilbel
Fernwald
20:00
Hanau 93
Dietkirchen
20:00
Baunatal
Lehnerz
20:00
Türk Gücü Friedberg
Viktoria Griesheim
20:00
Waldgirmes

146 South Africa - First Division

Free State Stars
20:00
TS Sporting
Uthongathi
20:00
Steenberg United
Moroka Swallows
20:00
Royal Eagles
Cape Umoya United
20:00
University of Pretoria
JDR Stars
20:00
Mbombela United

86 Ukraine - Second League: Group A

Chayka
20:00
Dinaz Vyshhorod
Podillya Khmelnytskyi
21:00
Polessya
Veres
21:00
Bukovyna
Nyva Vinnytsya
21:00
Nyva Ternopil'

57142 Macedonia FYR - First League

Skendija 79
20:00
Rabotnicki
Vardar
20:30
Struga
Makedonija
20:30
Borec
Shkupi
20:30
Sileks

404 Turkey - 2. Lig: Beyaz

Bugsaşspor
20:00
Samsunspor
Pendikspor
20:30
1922 Konyaspor Kulübü

404 Turkey - 2. Lig: Kirmizi

Ankara Demirspor
20:00
Ergene Velimeşespor
Eyüpspor
20:30
Niğde Belediyespor

251 Italy - Serie B

Ascoli
20:00
Livorno
Cittadella
20:00
Trapani
Perugia
20:00
Juve Stabia
Virtus Entella
20:00
โฟรซิโนเน่
Venezia
23:00
คิเอโว่

251 Italy - Serie A Women

Inter Milano
20:00
Verona W
Orobica W
20:00
Tavagnacco W
Bari W
20:00
Sassuolo W
Juventus W
01:45
Empoli W

251 Italy - Serie D: Girone B

Castellanzese
20:00
Bustese Roncalli

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Namungo
20:00
Singida United
JKT Tanzania
20:00
Lipuli
Mbao
20:00
Biashara United

125 Greece - Greek Cup

Aetos Orfani
20:00
Thesprotos
Elassona
20:00
Aspropyrgos Enosis

1796 Iceland - 4. Deild

Hvíti riddarinn
20:00
Kormákur / Hvöt
Ellidi
20:00
Ægir

17 France - CFA Group A

Haguenau
20:15
St Maur Lusitanos
Mulhouse
20:30
Bobigny
Reims II
22:00
Schiltigheim
Lille II
23:00
Épinal
Croix Football IC
23:00
Lens II
Belfort
23:00
Bastia
Drancy JA
23:00
Olympique St Quentin
Sedan
01:00
Sainte Geneviève

1578 Norway - Obos-Ligaen

Kongsvinger
20:30
Aalesund

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

สปาร์ตัก มอสโก
20:30
Ural
Sochi
23:00
Lokomotiv Moskva

515 Wales - Premier League

Airbus UK
20:30
Barry Town United
Caernarfon Town
20:30
Penybont
Cefn Druids
20:30
Carmarthen Town
Newtown
20:30
Bala Town

998 Montenegro - First League

Grbalj
20:30
Zeta
Sutjeska
20:30
Petrovac
Rudar
20:30
Mladost Ljeskopolje
Iskra
23:00
Kom
Mladost
01:30
Budućnost

515 Wales - Welsh League Division 1

Llantwit Major
20:30
Swansea University
Undy Athletic
20:30
Ammanford
Caerau (Ely)
20:30
Taff's Well
Pontypridd Town AFC
20:30
Cwmbran Celtic
Goytre United
20:30
STM Sports

515 Wales - Cymru Alliance

Llandudno
20:30
Porthmadog
Llanfair United
20:30
Rhyl
Llanrhaeadr
20:30
Conwy Borough
Penrhyncoch
20:30
Gresford Athletic
Ruthin Town
20:30
Colwyn Bay

1560 Congo - Super Ligue

Bukavu Dawa
20:30
Saint Eloi Lupopo

296 Serbia - Srpska Liga - West

Tutin
20:30
Budučnost Krušik
Mokra Gora
20:30
Sumadija Arandelovac
Takovo
20:30
Borac Čačak
Jedinstvo Ub
20:30
Mladi Radnik
Loznica
20:30
Sloga Petrovac na Mlavi
Mačva 1929
20:30
Jošanica
Sloga Požega
20:30
Trepča
Sloga Kraljevo
20:30
Sušica

191038 Botswana - Premier League

Galaxy
20:30
Morupule Wanderers
Miscellaneous
20:30
Gaborone United
Township Rollers
20:30
Orapa United
BDF XI
20:30
Prisons XI
Police XI
20:30
BR Highlanders
Gilport Lions
20:30
Extension Gunners

7091 Oman - Professional League

Al-Nahda
20:40
Bahla

74505 Qatar - Premier League

Al Shahaniya
20:55
Al Wakrah
Qatar SC
23:05
Al Gharafa

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Haukar
21:00
Keflavík
Njardvík
21:00
Grótta
Fjölnir
21:00
Leiknir Reykjavík
Afturelding
21:00
Víkingur Ólafsvík
Fram
21:00
Thór
Magni
21:00
Thróttur Reykjavík

1796 Iceland - 2. Deild

Thróttur Vogar
21:00
Vídir
Leiknir Fáskrúdsfj.
21:00
Vestri
Selfoss
21:00
Völsungur
KFG
21:00
Fjardabyggd
Tindastóll
21:00
Kári
Dalvík / Reynir
21:00
ÍR

1578 Norway - 2. Division

Nardo
21:00
Byåsen
Florø
21:00
Bærum
Kjelsås
21:00
Asker
Oppsal
21:00
Grorud

1796 Iceland - 3. Deild

KH
21:00
Álftanes
Sindri
21:00
Kórdrengir
KF
21:00
Reynir
KV
21:00
Höttur / Huginn
Augnablik
21:00
Einherji

224 Bulgaria - B PFG

Pomorie
21:00
Lokomotiv Sofia 1929
Lokomotiv G. Oryahovitsa
22:00
Botev Galabovo
Chernomorets Balchik
22:00
Kariana Erden
OFK Pirin
23:00
Spartak Varna
Montana
23:00
Spartak Pleven
Lovech
23:30
Neftohimik

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
21:00
Viborg

2 Poland - 1. Liga

Radomiak Radom
21:00
Zagłębie Sosnowiec
Puszcza Niepołomice
23:00
Podbeskidzie
Tychy 71
23:00
Wigry Suwałki
Nieciecza
00:00
Warta Poznań
Jastrzębie
00:00
Chrobry Głogów

1161 Scotland - League Two

Brechin City
21:00
Cove Rangers
Edinburgh City
21:00
Annan Athletic
Queen's Park
21:00
Albion Rovers
Stenhousemuir
21:00
Cowdenbeath
Stirling Albion
21:00
Elgin City

1161 Scotland - League One

Clyde
21:00
Stranraer
Dumbarton
21:00
Airdrieonians
Falkirk
21:00
Forfar Athletic
Montrose
21:00
East Fife
Raith Rovers
21:00
Peterhead

1161 Scotland - Championship

Ayr United
21:00
Dundee United
Dundee
21:00
Alloa Athletic
Dunfermline Athletic
21:00
Inverness CT
Queen of the South
21:00
Greenock Morton

1638 Slovenia - 2. SNL

NŠ Drava
21:00
Dravograd
Dob
21:00
Beltinci
Bilje
21:00
Brežice
Rogaška
21:00
Gorica
Dekani
21:00
Krka

401 Slovakia - 2. Liga

Banska Bystrica
21:00
Liptovský Mikuláš
Partizán Bardejov
21:00
Slovan Bratislava II
Dubnica
21:00
Skalica
Komárno
21:00
FK Košice
Podbrezová
22:00
Slavoj Trebišov

143 Austria - Regionalliga: Mitte

Stadl-Paura
21:00
Gleisdorf 09
St. Anna
00:00
Wels

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Uherský Brod
21:00
Odra Petrkovice
Vyškov
21:00
Hanácká
Vrchovina
21:00
Slovan Rosice

143 Austria - Landesliga

Klingenbach
21:00
Kohfidisch
Oberwart / Rotenturm
21:00
St. Margarethen
Markt Allhau
21:00
Oberpetersdorf
Pinkafeld
21:00
Leithaprodersdorf
Deutschkreutz
21:00
Ritzing
Bad Sauerbrunn
21:00
Eltendorf
Siegendorf
21:00
Parndorf
Horitschon
21:00
Güssing
Dellach im Gailtal
21:00
SAK Klagenfurt

491 Northern Ireland - Championship

Ards
21:00
Ballyclare Comrades
Dundela
21:00
H&W Welders
Loughgall
21:00
Ballinamallard United
Newry City AFC
21:00
Dergview
Portadown
21:00
Queen's University
PSNI
21:00
Knockbreda

462 คอนเฟอเรนซ์ พรีเมียร์

Barnet
21:00
Maidenhead United
Barrow
21:00
Solihull Moors
Chesterfield
21:00
Torquay United
Dagenham & Redbridge
21:00
Hartlepool United
Dover Athletic
21:00
Chorley
Eastleigh
21:00
Bromley
Harrogate Town
21:00
Boreham Wood
Notts County
21:00
Halifax Town
Stockport County
21:00
Aldershot Town
Woking
21:00
Ebbsfleet United
Yeovil Town
21:00
Fylde
Wrexham
23:20
Sutton United

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

AFC Telford United
21:00
Chester
Bradford Park Avenue
21:00
Spennymoor Town
Curzon Ashton
21:00
Brackley Town
Darlington
21:00
York City
Gateshead
21:00
Boston United
Guiseley
21:00
Hereford
Kettering Town
21:00
Alfreton Town
Kidderminster Harriers
21:00
Altrincham
King's Lynn Town
21:00
Gloucester City
Leamington
21:00
Farsley Celtic
Southport
21:00
Blyth Spartans

462 England - Vanarama National League South

Bath City
21:00
Eastbourne Borough
Chelmsford City
21:00
Chippenham Town
Concord Rangers
21:00
Dartford
Dorking Wanderers
21:00
Maidstone United
Dulwich Hamlet
21:00
Hungerford Town
Havant & Waterlooville
21:00
Braintree Town
Oxford City
21:00
Billericay Town
Slough Town
21:00
Hampton & Richmond
St Albans City
21:00
Weymouth
Tonbridge Angels
21:00
Hemel Hempstead Town
Welling United
21:00
Wealdstone

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

Mirandés
21:00
มาลากา
นูมานเซีย
21:00
เอสดี ฮูเอสก้า
พัลมาส
23:30
อัลเมรีอา
กาดิซ
01:30
คิโรน่า
Ponferradina
01:30
อัลกอร์กอน

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Kickers Emden
21:00
Borussia Hildesheim
Wolfenbüttel
22:00
Gifhorn

11 โอเบอร์ลีกา

Velbert
21:00
Hilden

401 Slovakia - 3. Liga - West

Nové Mesto nad Váhom
21:00
Beluša

143 Austria - Regionalliga: West

Austria Lustenau II
21:00
Wolfurt
Dornbirner SV
21:00
Lauterach
Langenegg
22:00
Rot-Weiß Rankweil
Rheindorf Altach II
22:00
Hohenems

404 Turkey - Super Lig

İstanbul Başakşehir
21:00
Sivasspor
Gazişehir Gaziantep
00:00
Beşiktaş
Antalyaspor
00:00
Kayserispor

17 France - CFA Group D

Olympique Lyonnais II
21:00
Chasselay MDA
Louhans-Cuiseaux
23:00
Fréjus St-Raphaël
Saint-Priest
23:00
Martigues
Hyères
23:00
Jura Sud Foot
Nîmes II
23:00
Monaco II
Marignane Gignac
23:00
Grasse
Annecy
23:00
Marseille Endoume Catalans
Olympique Marseille II
23:30
Yzeure

462 England - Non League Premier: Isthmian

Brightlingsea Regent
21:00
Horsham
Carshalton Athletic
21:00
AFC Hornchurch
Cheshunt
21:00
Margate
Cray Wanderers
21:00
Haringey Borough
East Thurrock United
21:00
Bognor Regis Town
Enfield Town
21:00
Corinthian-Casuals
Folkestone Invicta
21:00
Bishop's Stortford
Kingstonian
21:00
Bowers & Pitsea
Lewes
21:00
Potters Bar Town
Wingate & Finchley
21:00
Merstham
Worthing
21:00
Leatherhead

462 England - Non League Premier: Northern

Bamber Bridge
21:00
Basford United
Lancaster City
21:00
Grantham Town
Matlock Town
21:00
South Shields
Mickleover Sports
21:00
Ashton United
Morpeth Town
21:00
Buxton
Nantwich Town
21:00
Scarborough Athletic
Radcliffe Borough
21:00
Warrington Town
Stafford Rangers
21:00
United of Manchester
Stalybridge Celtic
21:00
Atherton Collieries
Whitby Town
21:00
Hyde United
Witton Albion
21:00
Gainsborough Trinity

462 England - Non League Premier: Southern

AFC Rushden & Diamonds
21:00
Royston Town
Alvechurch
21:00
Peterborough Sports
Banbury United
21:00
Hitchin Town
Biggleswade Town
21:00
Nuneaton Town
Coalville Town
21:00
Stratford Town
Kings Langley
21:00
Hednesford Town
Lowestoft Town
21:00
Bromsgrove Sporting
Needham Market
21:00
Barwell
Rushall Olympic
21:00
St Ives Town
Stourbridge
21:00
Leiston
Tamworth
21:00
Redditch United
Beaconsfield Town
21:00
Wimborne Town
Blackfield & Langley
21:00
Farnborough
Hartley Wintney
21:00
Tiverton Town
Hayes & Yeading United
21:00
Yate Town
Hendon
21:00
Dorchester Town
Merthyr Town
21:00
Chesham United
Poole Town
21:00
Harrow Borough
Salisbury
21:00
Metropolitan Police FC
Taunton Town
21:00
Swindon Supermarine
Truro City
21:00
Gosport Borough
Walton Casuals
21:00
Weston-super-Mare

44 Argentina - Primera C

Luján
21:00
General Lamadrid
Deportivo Merlo
22:00
Dock Sud
Central Córdoba
01:30
Berazategui

462 England - Non League Div One: Isthmian North

Bury Town
21:00
Brentwood Town
Coggeshall Town
21:00
Canvey Island
Dereham Town
21:00
Heybridge Swifts
Felixstowe & Walton United
21:00
Cambridge City
Grays Athletic
21:00
Soham Town Rangers
Histon
21:00
Witham Town
Hullbridge Sports
21:00
AFC Sudbury
Maldon & Tiptree
21:00
Basildon United
Romford
21:00
Great Wakering Rovers
Tilbury
21:00
Aveley

32 Spain - Tercera - Group 11

Portmany
21:00
Ferriolense
Esporles
22:00
San Rafael
Santa Catalina Atlético
23:00
Soller
Santanyi
23:00
Felanitx
Platges de Calvià
23:30
Andratx
Manacor
23:30
Poblense
Collerense
23:30
Llosetense

462 England - Non League Div One: Northern North

Brighouse Town
21:00
City of Liverpool
Clitheroe
21:00
Runcorn Linnets
Colne
21:00
Widnes
Droylsden
21:00
Pontefract Collieries
Kendal Town
21:00
Pickering Town CFC
Mossley
21:00
Workington
Ossett United
21:00
Ramsbottom United
Prescot Cables
21:00
Dunston
Tadcaster Albion
21:00
Marine
Trafford
21:00
Marske United

462 England - Non League Div One: Southern Central

AFC Dunstable
21:00
Bedworth United
Aylesbury United
21:00
Coleshill Town
Barton Rovers
21:00
Daventry Town
Didcot Town
21:00
St Neots Town
Halesowen Town
21:00
Corby Town
Kidlington
21:00
Biggleswade
North Leigh
21:00
Bedford Town
Wantage Town
21:00
Berkhamsted
Welwyn Garden City
21:00
Thame
Yaxley FC
21:00
AFC Kempston Rovers

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
21:00
Newcastle Town
Chasetown
21:00
Spalding United
Cleethorpes Town
21:00
Leek Town
Frickley Athletic
21:00
Wisbech Town
Ilkeston Town
21:00
Market Drayton Town
Kidsgrove Athletic
21:00
Glossop North End
Lincoln United
21:00
Sutton Coldfield Town
Loughborough Dynamo
21:00
Sheffield
Stocksbridge Park Steels
21:00
Stamford
Worksop Town
21:00
Belper Town

462 England - Non League Div One: Southern S & W

Barnstaple Town
21:00
Slimbridge
Basingstoke Town
21:00
Cinderford Town
Bristol Manor Farm
21:00
AFC Totton
Evesham United
21:00
Winchester City
Frome Town
21:00
Willand Rovers
Highworth Town
21:00
Melksham Town
Mangotsfield United
21:00
Larkhall Athletic
Paulton Rovers
21:00
Moneyfields
Sholing
21:00
Cirencester Town
Thatcham Town
21:00
Bideford

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
21:00
Hajduk Split II
Cibalia
21:30
Dugopolje
Orijent 1919
21:30
Šibenik
Solin
21:30
Medimurje Cakovec

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Kaliakra
21:00
Hitrino
Svetkavitsa Targovishte
21:00
Shumen 2007
Septemvri Tervel
21:00
Botev Novi Pazar

2454 Albania - Superliga

Tirana
21:00
Skënderbeu Korçë
Teuta Durrës
21:00
Vllaznia Shkodër
Luftëtari Gjirokastër
21:00
Flamurtari

296 Serbia - Srpska Liga - East

Dunav Prahovo
21:00
Jedinstvo Bošnjace
FK Toplicanin Prokuplje
21:00
Vlasina
Jagodina
21:00
Temnić 1924
Dubocica
21:00
Timočanin

62 Switzerland - Swiss Cup

Spiez
21:00
Linth
Sursee
21:30
Bulle
Freienbach
22:00
ยังบอยส์
Olympique de Genève
22:00
Bavois
Beroche-Gorgier
22:30
Lancy
Kriens
22:30
Stade Lausanne-Ouchy
Lausanne Sport
23:00
Lugano
Meyrin
00:00
Basel
Wil
00:00
Zürich

155 Romania - 3. Liga: Series 1

Sporting Lieşti
21:00
Şomuz Fălticeni
Targu Secuiesc
21:00
CSM Bacău
Ştiinţa Miroslava
21:00
Foresta Suceava
Focsani
21:00
Universitatea Galaţi
Otelul
22:00
Hușana Huși

155 Romania - 3. Liga: Series 2

Tunari
21:00
Axiopolis
Unirea Slobozia
21:00
Făurei
Afumaţi
21:00
Popești-Leordeni
Agricola Borcea
21:00
Înainte Modelu
Medgidia
21:00
Poseidon 2 Mai
Viitorul Ianca
21:00
FCSB II
Metalul Buzău
21:00
Recolta Gheorghe Doja

155 Romania - 3. Liga: Series 5

Industria Galda de Jos
21:00
Metalurgistul Cugir
Luceafărul Oradea
21:00
Comuna Recea
Unirea Alba Iulia
21:00
Sânmartin
SCM Zalău
21:00
Avântul Reghin

155 Romania - 3. Liga: Series 4

ACS Poli Timişoara
21:00
U Craiova 1948
Horezu
21:00
Filiaşi
Hunedoara
21:00
Gilortul
Gloria Lunca Teuz Cermei
21:00
Soimii Lipova
Crişul Chişineu Criş
21:00
Viitorul Dăești
Fortuna Becicherecu Mic
21:00
Ghiroda
Progresul Pecica
21:00
Dumbrăviţa

155 Romania - 3. Liga: Series 3

Progresul Spartac
21:00
Unirea Bascov
Olimpic Cetate
21:00
Baloteşti
Sporting Roşiori
21:00
CS U Craiova II
Tractorul Cetate
21:00
Voluntari II
SR Municipal Braşov
21:00
Vediţa Coloneşti
Pucioasa
21:00
Blejoi Vispeşti

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
21:00
Zira
Sabah
23:00
Qabala

1233 Finland - Veikkausliiga

Lahti
21:00
RoPS

3374 Gibraltar - Premier Division

St Josephs FC
21:00
Boca Gibraltar

122 Kosovo - Superliga

Drenica
21:00
Gjilani
Drita
21:00
KF Feronikeli

2454 Albania - 1st Division

Kastrioti Krujë
21:00
Egnatia Rrogozhinë
Besëlidhja Lezhë
21:00
Korabi Peshkopi
Veleçiku Koplik
21:00
Erzeni Shijak
Tërbuni Pukë
21:00
Dinamo Tirana
Shkumbini Peqin
21:00
Burreli
Devolli
21:00
Pogradeci
Oriku
21:00
Besa Kavajë
Elbasani
21:00
Apolonia Fier
Lushnja
21:00
Shënkolli
Turbina Cërrik
21:00
Iliria Fushë-Krujë

266 Croatia - 1. HNL

Inter Zaprešić
21:30
Slaven Koprivnica
Gorica
00:00
Lokomotiva Zagreb

296 Serbia - Prva Liga

Zlatibor Čajetina
21:30
Metalac GM
Trajal Krusevac
21:30
Bačka Palanka
Budućnost Dobanovci
21:30
Kabel Novi Sad

224 Bulgaria - Parva Liga

Botev Plovdiv
21:30
CSKA Sofia
Ludogorets
00:00
Etar

245 Czech Republic - Czech Liga

Slovan Liberec
21:30
Teplice
Mladá Boleslav
21:30
Příbram
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:00
Slovácko

143 Austria - Regionalliga: Ost

Wiener Neustadt
21:30
Neusiedl
Team Wiener Linien
23:00
Mattersburg II

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Velez
21:30
Zeljeznicar
Radnik Bijeljina
21:30
Zrinjski
Celik
21:30
Mladost Doboj Kakanj
Sloboda Tuzla
01:00
Borac Banja Luka

32 Spain - Segunda B - Group 2

Amorebieta
21:30
Osasuna II
Arenas de Getxo
23:00
Real Valladolid II
Athletic Club II
23:00
Salamanca CF UDS
Guijuelo
23:00
Deportivo Alaves II
Leioa
23:00
Barakaldo
Izarra
00:00
Real Sociedad II

32 Spain - Tercera - Group 15

Beti Onak
21:30
San Juan
Mutilvera
22:00
Peña Sport
Huarte
22:00
Fontellas
Burladés
22:30
Beti Kozkor

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Olimpic Sarajevo
21:30
Jedinstvo Bihac
Rudar Kakanj
21:30
Budućnost Banovići
Bratstvo Gracanica
21:30
Zvijezda
Orasje
21:30
Capljina
Slaven Zivinice
21:30
Travnik

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Kozara Gradiska
21:30
FK Jedinstvo Brcko
Slavija
21:30
Zeljeznicar Banja Luka
Modrica
21:30
Tekstilac Derventa
Rudar Prijedor
21:30
Krupa na Vrbasu

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Machine Sazi
21:30
Padideh Khorasan
Foolad
22:15
Sepahan

32 Spain - Tercera - Group 3

Escobedo
21:45
Gimnástica Torrelavega
Cartes
22:00
Atlético Albericia
Torina
23:00
Barreda
Laredo
23:00
Samano

802 Israel - Ligat ha'Al

Maccabi Haifa
22:00
Ironi Kiryat Shmona
Hapoel Tel Aviv
23:00
Sektzia Nes Tziona
Hapoel Hadera
23:00
Hapoel Ra'anana
Hapoel Kfar Saba
00:30
Maccabi Tel Aviv

143 Austria - Tipico Bundesliga

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
22:00
Hartberg
Sturm Graz
22:00
แอลเอเอสเค ลินซ์
Mattersburg
22:00
Wattens

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
22:00
OH Leuven
Beerschot-Wilrijk
01:30
Lommel United

674 Hungary - NB 1

Újpest
22:00
Debrecen
Honvéd
22:00
MOL Vidi
Várda SE
22:00
Mezőkövesd-Zsóry
Diósgyőr
22:00
Zalaegerszegi TE
Puskás
22:00
Kaposvári Rákóczi
Paksi SE
00:30
เฟเรนซ์วารอส

3126 Luxembourg - National Division

Hostert
22:00
F91 Dudelange

80 Chile - Primera B

Magallanes
22:00
Melipilla
Unión San Felipe
01:30
Copiapó
Santiago Wanderers
06:00
La Serena
Deportes Santa Cruz
06:00
Barnechea

17 France - CFA Group B

Entente SSG
22:00
Oissel CMS
Fleury 91
23:00
Granville
Rouen
23:00
Angers SCO II
Stade Briochin
23:00
Lorient II
Vitré
23:00
Saint-Malo
C' Chartres
23:00
Vannes
Poissy
23:00
Gobelins
Guingamp II
00:00
Mantes 78

32 Spain - Tercera - Group 2

Navarro
22:00
Siero
Praviano
22:45
Lealtad

20 Portugal - 2. Division: Group D

Louletano
22:00
Olhanense

1424 Morocco - Botola Pro

Olympic Safi
22:00
Khouribga
Moghreb Tétouan
00:00
FAR Rabat
FUS Rabat
02:00
Ittihad Tanger

614 Algeria - Ligue 2

USM El Harrach
22:00
MC El Eulma
JSM Skikda
22:00
Arzew
MC Saïda
22:00
JSM Béjaïa
ASM Oran
22:00
Amal Bou Saâda
Annaba
22:00
RC Relizane
MO Béjaïa
00:00
RC Arbaâ
AS Khroub
01:00
Olympique Médéa
DRB Tadjenanet
01:00
Tlemcen

80 Chile - Segunda División

Recoleta
22:00
Iberia

155 Romania - Liga 1

Chindia Târgovişte
22:30
Sepsi
Dinamo Bucureşti
01:00
Botoşani

116 Cyprus - 1. Division

อาโปเอล
22:30
AEL
Apollon
00:00
Paphos

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
22:30
Paços de Ferreira
เบนฟิกา
01:00
Gil Vicente
Vitória Guimarães
03:30
Desportivo Aves

80 Chile - Primera Division

Palestino
22:30
Coquimbo Unido
Deportes Iquique
01:00
Audax Italiano
Unión Española
03:30
Universidad Chile

32 Spain - Tercera - Group 12

Santa Úrsula
22:30
Buzanada
Tenerife II
23:00
Las Palmas III
Tenisca
23:00
Marino
Velke Levare
00:00
Atlético Tacoronte

32 Spain - Tercera - Group 8

La Virgen del Camino
22:30
Real Burgos
Bembibre
00:00
Arandina

607 Burkina Faso - Premier League

ASEC Koudougou
22:30
USFA
Royal
22:30
Ouagadougou
RCK
22:30
ASFB
Police
00:45
ASFA-Yennenga

23 Côte d'Ivoire - Ligue 1

SOA
22:30
ASEC Mimosas
Abengourou
22:30
WAC
Bassam
01:00
Issia Wazi

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Hilal
22:40
Al Feiha
Abha
22:50
Al Raed
Al Ahli
00:35
Al Wahda

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

โรเซนบอร์ก บีเค
23:00
Lillestrøm

338 Peru - Primera Division

Molinos El Pirata
23:00
Alianza Universidad
Universidad San Martín
01:15
Melgar
UTC Cajamarca
03:30
Alianza Lima
Academia Cantolao
05:45
César Vallejo

296 Serbia - Super Liga

เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
Inđija
Javor Ivanjica
00:00
Rad Beograd
Radnik Surdulica
00:00
Napredak
Voždovac
01:00
Čukarički
Proleter Novi Sad
01:30
Partizan

556 Belgium - Pro League

KV Oostende
23:00
Standard Liège
AS Eupen
01:00
Zulte-Waregem
Sint-Truiden
01:00
Waasland-Beveren
Cercle Brugge
01:30
คลับ บรูกก์

125 Greece - Super League

Atromitos
23:00
PAOK
OFI
23:15
Panaitolikos
โอลิมเปียกอส
01:30
Volos NFC

2756 Malta - First Division

Lija Athletic
23:00
Pembroke Athleta
Zejtun Corinthians
01:15
Zebbug Rangers

32 Spain - Segunda B - Group 3

Llagostera-Costa Brava
23:00
Villarreal II
Barcelona II
23:00
Prat
Valencia II
23:00
La Nucia

17 France - CFA Group C

Les Herbiers
23:00
Romorantin
Montpellier II
23:00
Chamalières
Angoulême
23:00
Colomiers US
Trélissac
23:00
Andrézieux
Blois
23:00
Bourges Foot
Nantes II
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Saint-Étienne II
23:00
Bergerac
Stade Bordelais
00:00
Sète

32 Spain - Tercera - Group 18

Azuqueca
23:00
Illescas
Almansa
23:30
Albacete II
Pedroñeras
00:00
Atletico Ibanes
Villacanas
01:00
Socuéllamos
Guadalajara
01:00
Calvo Sotelo

32 Spain - Tercera - Group 5

Igualada
23:00
เรอุส เดปอร์ติอู

32 Spain - Tercera - Group 13

Muleño
23:00
Águilas CF
CAP Ciudad de Murcia
00:15
Cartagena FC

32 Spain - Tercera - Group 6

Acero
23:00
Silla
Saguntino
23:00
RC Catarroja
Vilamarxant
23:30
Intercity
Hércules II
00:30
Eldense

2756 Malta - Premier League

Gzira United
23:00
Sliema Wanderers
Sirens
23:00
Hibernians
Birkirkara
01:00
Balzan
Senglea Athletic
01:15
Mosta

2756 Malta - Fa Trophy

Sannat Lions
23:00
Gharghur
Siggiewi
23:00
Victoria Hotspurs
Qala Saints
01:15
Dingli Swallows
Mtarfa
01:15
Ghaxaq

556 Belgium - Provincial-Liege

Aubel
23:00
La Calamine
Malmundaria
01:00
Weywertz

44 Argentina - Superliga

Arsenal de Sarandi
23:15
Unión Santa Fe
Central Cordoba SdE
01:30
Defensa y Justicia
Godoy Cruz
01:30
Argentinos Juniors
Colón
03:45
San Lorenzo
Huracán
06:00
River Plate

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Almirante Brown
23:15
San Telmo
Acassuso
01:35
Villa San Carlos
Talleres Remedios
05:00
JJ Urquiza

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

นิวยอร์กซิตี
23:30
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
ชิคาโก ไฟร์
02:30
เอฟซี ดัลลัส
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:00
โคลัมบัส ครูว์
มอนทรีออล อิมแพ็ค
06:30
ซินซินนาติ
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ลอสแอนเจลิส

32 Spain - Tercera - Group 16

Yague
23:30
Calasancio

32 Spain - Tercera - Group 17

Tarazona
23:30
Real Zaragoza II

32 Spain - Tercera - Group 10

Utrera
23:30
Ceuta
San Roque de Lepe
23:45
Sevilla III
Écija
05:00
Antoniano

21462 Kuwait - Premier League

Al Salmiyah
23:35
Al Arabi

38 Netherlands - Derde Divisie: Zondag

Gemert
00:00
Blauw Geel '38

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

Blankenberge
00:00
Racing Waregem
Poperinge
00:00
Wevelgem City
RC Lauwe
01:00
Anzegem

1796 Iceland - Iceland Cup

Víkingur Reykjavík
00:00
FH

5 Brazil - Brasileiro Women

Kindermann-Avaí
00:00
Ferroviária

556 Belgium - Division 3: Group A

Oudenaarde
00:30
Harelbeke
Westhoek
00:30
Ronse
Sint-Niklaas
01:00
Gent-Zeehaven
Dikkelvenne
01:00
Temse

556 Belgium - First Amateur Division

Thes Sport
00:30
Sint-Eloois-Winkel
RFC Seraing
01:00
Rupel Boom
Patro Eisden
01:00
Heist
Lierse Kempenzonen
01:00
URSL Visé
Olympic Charleroi
01:00
Dessel Sport
RWDM
01:00
Deinze
La Louvière Centre
01:00
Tubize

556 Belgium - Provincial-Limburg

Leopoldsburg
00:30
Torpedo Hasselt
Meeuwen
00:30
Zonhoven United
MD Halen
00:30
Groen Star Beek
Park Houthalen
00:30
Zepperen-Brustem
Alken
01:00
Weerstand Koersel

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

Haasdonk
00:30
Ardennen
Eendracht Aalter
00:30
Dendermonde
Berlare
00:30
Bambrugge

556 Belgium - Provincial-Antwerpen

Nijlen
00:30
Sint-Dymphna
Wezel
00:30
's Gravenwezel-Schilde
Antonia
00:30
De Kempen
Racing Mechelen
01:00
K. Kontich
ลีลล์
01:00
Berlaar-Heikant

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Ninove
00:30
Svelta Melsele
Wingene
00:30
Wolvertem Merchtem
Tempo Overijse
01:00
Bornem

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

Esperanza Pelt
00:30
Sint-Lenaarts
Houtvenne
00:30
Turnhout
Zwarte Leeuw
00:30
Eendracht Termien
Witgoor Sport
00:30
Heur Tongeren
Helson Helchteren
00:30
Lyra-Lierse Berlaar
KSC City Pirates
01:00
Bilzerse Waltwilder
Betekom
01:00
Linden

5 Brazil - Carioca 2

Barra da Tijuca
01:00
Artsul
Tigres do Brasil
01:00
Angra dos Reis
Friburguense
01:00
Olaria
Bonsucesso
01:00
Goytacaz
Itaboraí
01:00
América RJ
Serra Macaense
01:00
Audax Rio
Duque de Caxias
01:00
Gonçalense

32 Spain - Segunda B - Group 1

Real Madrid II
01:00
Langreo

32 Spain - Segunda B - Group 4

Villarrubia
01:00
Talavera CF

556 Belgium - Division 3: Group B

Sporting Hasselt
01:00
Berchem Sport

556 Belgium - Division 3: ACFF

Onhaye
01:00
Waremme

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Sartoise
01:00
La Roche
Saint-Hubert
01:00
Saint-Louis-Saint-Léger

556 Belgium - Provincial-Brabant

Huldenberg
01:00
Diest

5 Brazil - Paulista Série B

Catanduva
01:00
Francana
Mauá
01:00
Rio Branco SP
Itapirense
01:00
Flamengo SP
Amparo
01:00
Paulista

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Albert Quévy-Mons
01:00
Stade Brainois
Tournai
01:00
Rapid Symphorinois

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Sprimont-Comblain
01:00
Rochefort
Aische
01:00
Raeren-Eynatten
Huy
01:00
Aywaille
Oppagne-Wéris
01:30
Mormont

1638 Slovenia - 1. SNL

Maribor
01:15
Aluminij

455 Republic of Ireland - First Division

Longford Town
01:30
Bray Wanderers

491 Northern Ireland - Premiership Women

Glentoran BU W
01:30
Linfield W

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
01:30
Claypole
Central Ballester
01:30
Liniers

251 Italy - Serie C: Girone A

Monza
01:45
Pro Vercelli

251 Italy - Serie C: Girone C

Casertana
01:45
FC Rieti

251 Italy - Serie C: Girone B

Gubbio
01:45
Fano

1004 Canada - Premier League

Pacific
02:00
Edmonton

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

The Strongest
02:00
Real Potosí
Aurora
04:15
Always Ready
Sport Boys
06:30
Wilstermann

53128 Guatemala - Liga Nacional

Antigua GFC
02:00
Siquinalá
Municipal
04:00
Cobán Imperial

455 Republic of Ireland - League Cup

Derry City
02:00
Dundalk

158 Uruguay - Primera Division

Fénix
02:00
Juventud
River Plate
02:00
Wanderers
Cerro
02:00
Racing
Peñarol
05:00
Defensor Sporting

1190 Paraguay - Division 1

Libertad
03:00
Cerro Porteño
Sol de América
05:30
Guaraní

353 Colombia - Torneo Aguila

Valledupar
03:00
Barranquilla
Orsomarso
03:00
Fortaleza CEIF
Leones FC
03:00
Cortuluá

5 Brazil - Serie A

Flamengo
03:00
Santos
Palmeiras
05:00
Cruzeiro
Chapecoense
05:00
Vasco da Gama

5 Brazil - Serie C

Confiança
03:00
Sampaio Corrêa

338 Peru - Segunda Division

Deportivo Coopsol
03:30
Atlético Grau
Los Caimanes
05:00
Sport Victoria

3990 Nicaragua - Primera Division

Jalapa
04:00
Diriangén
Juventus Managua
05:00
Real Madriz

35008 El Salvador - Primera Division

Once Municipal
04:30
Chalatenango
El Vencedor
04:30
Santa Tecla

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Cosmopolites
05:00
FICA
Ouanaminthe
05:00
Don Bosco
Triomphe Liancourt
05:00
Tempête
Arcahaie
05:00
Racing des Gônaïves
América des Cayes
05:00
Real du Cap

รับชมตารางบอล วันที่ 14 ก.ย. 2562ล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 14 ก.ย. 2562เอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอล วันที่ 14 ก.ย. 2562ให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอล วันที่ 14 ก.ย. 2562ล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอล วันที่ 14 ก.ย. 2562เอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอล วันที่ 14 ก.ย. 2562แบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net