ตารางบอล

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ดาร์บีเคาน์ตี
02:45
ฟูลัม

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
02:00
สปาร์ต้า รอตเทอร์ดัม

38 เอร์สเตอดีวีซี

SC Cambuur
02:00
Roda JC Kerkrade
NAC Breda
02:00
Almere City
Go Ahead Eagles
02:00
NEC
Excelsior
02:00
FC Den Bosch
FC Dordrecht
02:00
De Graafschap
Telstar
02:00
MVV Maastricht
Helmond Sport
02:00
Jong Ajax
Jong PSV
02:00
TOP Oss

11 บุนเดิสลีกา

บาเยิร์น มิวนิค
02:30
พาเดอร์บอร์น

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

นีซ
01:00
แบรสต์
เม็ตซ์
02:45
โอลิมปิก ลียง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

เบรสชา
02:45
นาโปลี

32 ลาลีกา สเปน

เรอัล เบติส
03:00
มาจอร์กา

479 เจลีก

โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์

49477 ไทยลีก

ระยอง เอฟซี
20:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี

49477 ไทยลีก 2

ราชนาวี เอฟซี
19:00
อุดรธานี เอฟซี

190324 กระชับมิตรสโมสร

Baltika
07:00
Vitebsk
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
07:00
Sacramento Republic
ออร์แลนโด้ ซิตี้
07:30
San Antonio
Dinamo Minsk
15:00
Dinamo Moskva
Baltika
15:00
Hangzhou
Chojniczanka Chojnice
18:00
Radunia Stężyca
Brann
18:00
Aalesund
Legion Dynamo
18:00
Dinamo Stavropol'
ซีเอสเคเอ มอสโก
18:00
Rapperswil-Jona
Bełchatów
19:00
Radomiak Radom
Shakhtyor
19:00
Şagadam
Minsk
19:00
Brøndby
Lillestrøm
21:00
Bodø / Glimt
Tobol
21:00
Dinamo Brest
Stal Mielec
21:00
Chornomorets
Notodden
21:00
Arendal
Viborg
21:00
Minai
Sarpsborg 08
22:00
Orenburg
Ranheim
22:00
โรเซนบอร์ก บีเค
Start
23:00
Jerv
Norrby
23:30
Degerfors
Sarasota Metropolis
00:00
ซินซินนาติ
Stomil Olsztyn
00:00
Rīgas FS
1880 Wasserburg
01:00
Schwaben Augsburg
Rain / Lech
01:00
Schwaben Augsburg
ซินซินนาติ
02:00
KR

462 England - Premier League Cup

Nottingham U23
19:00
Stoke City U23
Newcastle Utd U23
20:00
Scunthorpe United U23
Birmingham U23
21:00
Derby County U23
Liverpool U23
22:00
Huddersfield Town U23
Watford U23
02:00
Everton U23
Hull City U23
02:00
West Bromwich Albion U23
Bournemouth U23
02:00
Southampton U23
Wigan U23
02:00
Sunderland U23
Middlesbrough U23
02:00
Crystal Palace U23
Leeds U23
02:00
Wolves U23

462 England - Premier League U18

Chelsea U18
02:00
Brighton U18

462 England - Professional Development League

Coventry U23
20:00
Bristol City U23

462 England - Non League Premier: Northern

Ashton United
02:45
Hyde United

11 บุนเดิสลีกา 2

Osnabrück
00:30
Erzgebirge Aue
Wehen Wiesbaden
00:30
Greuther Fürth

11 Germany - 3. Liga

Viktoria Köln
01:00
Sonnenhof Großaspach

11 Germany - Regionalliga: Nord

Drochtersen / Assel
01:30
Heider SV
Werder Bremen II
01:30
HSC Hannover

11 Germany - Regionalliga: Nordost

BFC Dynamo
01:00
Altglienicke
Wacker Nordhausen
01:00
Lichtenberg

11 Germany - Regionalliga: Südwest

Hoffenheim II
00:30
Astoria Walldorf
Balingen
01:00
Mainz 05 II

11 Germany - Regionalliga: West

Rot-Weiß Oberhausen
01:30
Sportfreunde Lotte

11 Germany - Oberliga: Bremen

Oberneuland
01:30
Blumenthaler SV

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Hamburger SV III
02:00
Dassendorf

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Strausberg
01:30
Tennis Borussia

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Martinroda
00:30
Carl Zeiss Jena II

11 Germany - Oberliga: Westfalen

Wiedenbrück
01:30
Gütersloh

2454 Albania - Superliga

Kukësi
00:00
Tirana

143 ออสเตรียลีก1

Austria Lustenau
01:10
Dornbirn
Kapfenberger SV
01:10
Blau-Weiß Linz
Juniors OÖ
01:10
Lafnitz
Austria Klagenfurt
01:10
Ried
Amstetten
01:10
Liefering
SV Horn II
01:10
Austria Wien II

2453 Azerbaijan - Birinci Dasta

Keşlə II
17:00
MOIK
Sumqayıt II
17:00
Kapaz
Turan
17:00
Neftchi II

556 Belgium - Pro League

Kortrijk
02:30
เกงค์

556 Belgium - First Division B

OH Leuven
02:30
Union Saint-Gilloise

224 Bulgaria - B PFG

OFK Pirin
22:30
Septemvri Sofia

266 Croatia - 1. HNL

Varaždin
00:00
Lokomotiva Zagreb

266 Croatia - 2. HNL

Dubrava Zagreb
21:00
Cibalia
Medimurje Cakovec
00:00
Hrvatski Dragovoljac

116 Cyprus - 2. Division

Aris
23:00
Ayia Napa

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Hobro
01:00
Midtjylland

1233 Finland - Finland Cup

VPS
01:00
Jaro

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Chambly
02:00
Nancy
Rodez
02:00
ลอริยองต์
แก็งก็อง
02:00
Sochaux
Grenoble Foot 38
02:00
Châteauroux
Ajaccio
02:00
Le Mans
Clermont
02:00
Paris
Le Havre
02:00
Orléans
Niort
02:00
วาล็องเซียนส์

17 France - National

Béziers
02:00
Créteil
Boulogne
02:00
Le Puy F.43 Auvergne
Bourg-en-Bresse
02:00
Pau
Gazélec Ajaccio
02:00
Dunkerque
Lyon Duchère
02:00
Avranches
Quevilly Rouen
02:00
Concarneau
Toulon
02:00
Villefranche
Cholet
02:00
Bastia-Borgo

1796 Iceland - League Cup

Afturelding
02:00
Breidablik

455 Republic of Ireland - Premier Division

Derry City
02:45
Finn Harps
Shelbourne
02:45
Dundalk
Sligo Rovers
02:45
St Patrick's
Waterford United
02:45
Bohemians
Shamrock Rovers
03:00
Cork City

455 Republic of Ireland - First Division

Cabinteely
02:45
Bray Wanderers
Galway United
02:45
Athlone Town
Wexford Youths
02:45
UCD

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Ashkelon
20:00
Kafr Qasim
Hapoel Ramat HaSharon
20:00
Hapoel Acre
Hapoel Afula
20:00
Hapoel Nazareth Illit
Hapoel Petah Tikva
20:00
Bnei Sakhnin
Beitar Tel Aviv Ramla
20:00
Hapoel Ramat Gan

251 Italy - Serie B

Cosenza
03:00
โฟรซิโนเน่

2756 Malta - Premier League

Sirens
00:00
Sliema Wanderers
Tarxien Rainbows
01:00
Floriana
Gzira United
02:00
Valletta

2756 Malta - First Division

Fgura United
00:00
Pembroke Athleta
Zejtun Corinthians
02:15
Qrendi

491 Northern Ireland - Premiership

Linfield
02:45
Crusaders

2 Poland - Ekstraklasa

ŁKS Łódź
00:00
Pogoń Szczecin
Śląsk Wrocław
02:30
Górnik Zabrze

20 พรีเมียรา ลีกา

Desportivo Aves
03:30
Vitória SC

20 Portugal - Segunda Liga

Vilafranquense
03:00
Farense

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Mirren
02:45
Hearts

1161 Scotland - Championship

Dundee United
02:05
Inverness CT

296 Serbia - Super Liga

Voždovac
23:30
Spartak Subotica
Javor Ivanjica
00:00
Mladost Lučani

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
03:00
กาดิซ

62 Switzerland - Challenge League

Winterthur
02:00
Lausanne Sport

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Sivasspor
00:00
Alanyaspor

404 Turkey - 1. Lig

Osmanlıspor
23:00
Menemen Belediyespor
Eskişehirspor
23:00
Hatayspor

515 Wales - Premier League

Aberystwyth Town
02:45
Penybont
Connah's Quay
03:00
The New Saints

515 Wales - Welsh League Division 1

Cambrian & Clydach
02:30
Cwmbran Celtic
Afan Lido
02:30
Taff's Well
Haverfordwest County
02:30
Ammanford
Llanelli Town
02:30
Swansea University
Briton Ferry
02:30
STM Sports

44 Argentina - Superliga

Banfield
05:00
Aldosivi

44 Argentina - Primera B Nacional

Atlético Rafaela
06:05
Defensores de Belgrano

5 Brazil - Copa do Brasil

Brusque
07:30
Remo

80 Chile - Primera Division

Antofagasta
22:00
Univ. Concepción
Universidad Católica
04:30
Deportes Iquique

353 Colombia - Liga BetPlay

Deportivo Pasto
06:05
Envigado

353 Colombia - Copa Betplay

Atlético
08:05
Real Cartagena

458 Mexico - Liga Ascenso

Mineros de Zacatecas
09:30
Atlético Zacatepec

1190 Paraguay - Division 1

12 de Octubre
04:00
Nacional Asunción
Libertad
06:15
Sol de América

338 Peru - Primera Division

Deportivo Binacional
06:00
UTC Cajamarca

911 Angola - Girabola

Sagrada Esperança
21:00
Santa Rita
Desportivo Huíla
21:00
Recreativo da Caála
Sporting de Cabinda
21:00
Onze Bravos
Progresso
21:00
Cubango
Wiliete
21:00
Interclube
Ferroviário do Huambo
22:00
1º de Maio
Recreativo do Libolo
22:00
Petro de Luanda
Académica do Lobito
22:00
1º de Agosto

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
Majestic
Etoile Filante
22:30
Ouagadougou

1703 Guinea - Ligue 1

Ashanti GB
07:00
Santoba

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Beni Mellal
23:00
Raja Casablanca

56518 Sudan - Sudan Premier League

Al-Ahly Merowe
20:00
Hay Al Wadi
Hay Al Arab
23:30
Al Merreikh
Alamal Atbara
23:30
Merreikh El-Fasher

3677 Syria - Premier League

Teshrin
19:00
Nawaeir
Shorta
19:00
Jabala
Taliya
19:00
Hottin
Al Sahel
19:00
Foutoua
Al-Jazira
19:00
Karama

7091 Oman - Professional League

Al Oruba
19:20
Fanja
Al-Rustaq
20:15
Dhofar
Bahla
20:30
Saham
Mrbat
22:45
Al Nasr

74505 Qatar - Premier League

Al Khor
20:45
Al Rayyan
Qatar SC
22:55
Al Sailiya

35376 Saudi Arabia - Pro League

Abha
20:10
Al Adalh
Al Faisaly
22:30
Al Ittifaq
Al Ahli
00:30
Al Fateh

2802 United Arab Emirates - Division 1

Al Arabi
20:25
Al Hamriyah
Masafi
20:25
Al Urooba

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

Mumbai City
21:00
Chennaiyin

153732 India - I-League

NEROCA
15:30
Gokulam

44 Argentina - Primera C

Dock Sud
03:00
Central Córdoba

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Argentino Rosario
03:00
Sportivo Barracas

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Bolívar
05:00
The Strongest
San José
06:00
Guabirá

190324 International - CONCACAF Champions League

San Carlos
08:00
นิวยอร์กซิตี
Olimpia
10:00
ซีแอตเทิ่ล ซาวน์เดอร์

11555657 South America - Copa Sudamericana

Atlético Mineiro
07:30
Unión Santa Fe
El Nacional
07:30
Fénix

190324 International - OFC Champions League

Henderson Eels
07:00
Lautoka
Malampa Revivors
11:00
Toti City

556 Belgium - Division 3: Group B

Eendracht Aalst
02:30
Spouwen-Mopertingen

556 Belgium - Provincial-Namur

Biesme
02:00
Pesche
Nismes
02:00
ES de la Molignée

17 France - National 3: Group C

Bourges 18
02:00
Vierzon

32 Spain - Tercera - Group 12

Tamaraceite
04:00
Unión Viera

32 Spain - Tercera - Group 14

Jerez
02:00
Fuente Cantos
Aceuchal
03:00
Montijo

32 Spain - Tercera - Group 15

Baztan
02:15
Ardoi

5 Brazil - Acreano

Humaitá
07:30
Galvez

5 Brazil - Amazonense

Amazonas
07:30
Manaus

5 Brazil - Brasiliense

Capital
01:30
Ceilândia

5 Brazil - Goiano 1

Grêmio Anápolis
06:30
Vila Nova

5 Brazil - Paranaense 1

Coritiba
06:00
Cianorte

5 Brazil - Paulista A1

Palmeiras
07:30
Guarani
Botafogo SP
02:00
Inter de Limeira
Novorizontino
05:15
Mirassol

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
01:00
Atibaia
Sertãozinho
05:00
Osasco Audax
Taubaté
06:00
ยูเวนตุส

5 Brazil - Paulista A3

Grêmio Osasco
05:00
Paulista
Batatais
06:00
CA Linense

5 Brazil - Pernambucano 1

Náutico
05:15
Central

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
13:15
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
เวสต์เทิร์น ซิดนีย์
15:30
แอดิเลด ยูไนเต็ด

146 South Africa - Nedbank Cup

Black Leopards
01:00
Amavarara

86 Ukraine - Youth League

Mariupol U21
20:00
Zorya U21

886 Egypt - Egypt Cup

Ismaily
22:00
Pyramids FC

97374 Jordan - Shield Cup

Al Wihdat
23:00
Al Ramtha

48946 Palestine - West Bank League

Al-Bireh
19:30
Taraji Wadi Al-Nes
Jabal Al Mukaber
20:00
Al-Ahli Qalqilya
Thagafi Tulkarm
20:00
Palestinian Forces

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Bani Yas
20:30
Shabab Al Ahli Dubai
Al Dhafra
23:30
Al Jazira

65437 Panama - Lpf

Plaza Amador
07:00
Sporting San Miguelito
Alianza
08:00
Árabe Unido

344167 N/C America - Concacaf Championship U20

Anguilla U20
01:00
Grenada U20
Dominica U20
03:00
Dominican Republic U20
Cayman Islands U20
03:30
Bermuda U20
Montserrat U20
05:30
Saint Vincent and the Grenadines U20
Barbados U20
06:30
Puerto Rico U20

227 Russia - FNL Cup

Chertanovo
15:00
Tom' Tomsk
Tambov
17:45
Krylya Sovetov U20
Shinnik
20:30
Mordovia Saransk
Riga
23:15
SKA Rostov

98 Australia - Npl South Australian

Campbelltown City
16:00
Adelaide Blue Eagles

11555657 South America - Copa Libertadores U20

Sporting Cristal U20
04:00
Nacional U20
Flamengo RJ U20
06:15
Puerto Cabello U20

122 Kosovo - Superliga

Kosova Vushtrri
19:00
Drita

98 Australia - Npl Victoria

Melbourne Knights
15:30
Dandenong Thunder
Port Melbourne
15:45
Bentleigh Greens
Green Gully
16:00
Hume City
Dandenong City
16:30
St. Albans Saints
Oakleigh Cannons
16:30
Heidelberg United

556 Belgium - Super League Women

RSC Anderlecht W
02:00
Club Brugge W
St. Liege W
02:00
Gent W
OH Leuven W
02:30
Genk W

458 Mexico - Liga Mx Women

Necaxa W
05:00
Tijuana W

802 Israel - Lig Bet

Shimshon Tel Aviv
16:00
Beitar Ramat Gan
Hapoel Kafr Qasim Shouaa
16:00
Beitar Petah Tikva
Maccabi Ahi Iksal
16:00
Hapoel Ihud Bnei Jatt
Tzeirey Tamra
16:00
Maccabi Ma'alot Tarshiha
Pardes Hanna-Karkur
16:45
Ihud Bnei Kfar Kara
Shikun HaMizrah
16:45
Bnei Eilat
Beitar Ir Ma'ale Adumim
17:30
MS Be'er Sheva
Maccabi Ironi Sderot
17:45
Ironi Modi'in
Hapoel Hod Hasharon
18:00
Hapoel Mahane Yehuda
Maccabi Ironi Amishav PT
18:00
Otzma Holon
Hapoel Tuba-Zangariyye
18:00
Bnei Bir al-Maksur
Ironi Kuseife
18:00
Beitar Yavne
Tzeirey Taibe
18:30
Hapoel Qalansawe
Hapoel Kiryat Ono
18:30
Bnei Jaffa Ortodoxim
Ironi Beit Dagan
18:30
Shimshon Bnei Taibe
Hapoel Kfar Bara
18:30
Beitar Kfar Saba Shlomi
Hapoel Ramot Menashe
18:30
Hapoel Beit Shean
Beitar Ironi Kiryat Gat
18:30
Maccabi Ironi Netivot
Hapoel Yeruham
18:30
MS Dimona
Elnahada Nazareth
18:45
Beitar Nahariya
Moadon Tzeirey Rahat
18:45
Hapoel Gedera
Ironi Nesher
19:00
Maccabi Neve Sha'anan
Maccabi Umm Al Fahm
19:00
Ihud Bnei Baka
Maccabi Bnei Nahaf
19:00
Ahva Kafr Manda
Hapoel Tirat HaCarmel
19:30
Hapoel Bnei Pardes
Maccabi Bnei Raina
19:30
Hapoel Bnei Musmus
Ironi Bnei Kabul
19:30
Tzeirei Sakhnin
Hapoel Bu'eine
19:30
Ihud Bnei Mejdel Krum
Maccabi Ahva Yarka
06:00
Bnei HaGolan VeHaGalil

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Rio Ave U23
22:00
Sporting Braga U23
Famalicão U23
22:00
Leixões U23
Estoril U23
00:00
Deportivo Aves U23

155 Romania - Liga 2

Universitatea Cluj
01:00
Argeş

44 Argentina - Reserve League

Boca Juniors Res.
19:00
Godoy Cruz Res.
San Lorenzo Res.
19:00
Racing Club Res.
Argentinos Juniors Res.
19:00
Patronato Res.
Independiente Res.
19:00
Gimnasia Esgrima Res.
Banfield Res.
19:00
Aldosivi Res.
Defensa y Justicia Res.
19:00
Rosario Central Res.
Arsenal Res.
19:00
Vélez Sársfield Res.
Newell's Old Boys Res.
19:00
Colón Res.
Unión Santa Fe Res.
19:00
Central Córdoba SdE Res.
Talleres Córdoba Res.
19:00
Huracán Res.
Atlético Tucumán Res.
19:00
Lanús Res.

2507 Gambia - GFA League

Banjul
23:30
Fortune
เอซี มิลาน
23:30
Brikama United

98 Australia - Queensland FFA Cup Preliminary

Annerley
16:30
Ipswich City
Pine Hills
16:30
Mt Gravatt Hawks
Atherton Eagles
16:30
Douglas United

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Oakleigh Cannons U20
14:15
Heidelberg United U20
Dandenong City U20
14:30
St. Albans Saints U20

5724 Sierra Leone - Premier League

Kamboi Eagles
23:30
Diamond Stars

3374 Gibraltar - Premier Division

Lincoln Red Imps
02:30
Lions FC

รับชมตารางบอลล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอลให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอลล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอลแบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net