ตารางบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เบิร์นลีย์
19:30
เอฟเวอร์ตัน
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
22:00
ฟูลัม
เวสต์แฮม
00:30
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เชลซี
03:00
ลีดส์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

เรดิง
19:30
นอตทิงแฮมฟอเรสต์
เบรนท์ฟอร์ด
22:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
บริสตอลซิตี
22:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
โคเวนทรี ซิตี้
22:00
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
มิลล์วอลล์
22:00
ดาร์บีเคาน์ตี
นอริชซิตี
22:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
22:00
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
สโตกซิตี
22:00
มิดเดิลส์เบรอ
สวอนซีซิตี
22:00
ลูตัน ทาวน์
วัตฟอร์ด
22:00
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้

462 อีเอฟแอลลีกวัน

จิลลิ่งแฮม
20:00
Swindon Town
เอเอฟซี วิมเบิลดัน
22:00
บริสตอล โรเวอร์ส
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์
22:00
มิลตัน คีนส์ ดอนส์
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
22:00
ครูว์ อเล็กซานดร้า
ฟลีตวู้ด ทาวน์
22:00
แบล็กพูล
Northampton Town
22:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00
ฮัลล์ซิตี
พลีมัธ อาร์ไกล์
22:00
อิปสวิช ทาวน์
พอร์ตสมัท
22:00
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
โรชเดล
22:00
ลินคอล์น ซิตี้
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
22:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
ซันเดอร์แลนด์
22:00
วีแกนแอทเลติก

462 อีเอฟแอลลีกทู

สคันธอร์ป
20:00
Leyton Orient
Barrow
22:00
ซอลฟอร์ด ซิตี้
โบลตันวอนเดอเรอส์
22:00
Port Vale
Bradford City
22:00
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด
22:00
Oldham Athletic
Cheltenham Town
22:00
Exeter City
Harrogate Town
22:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Mansfield Town
22:00
ครอว์ลี่ย์ ทาวน์
นิวพอร์ท เคาท์ตี้
22:00
มอร์แคมป์
Stevenage
22:00
เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด
ทรานเมียร์ โรเวอร์ส
22:00
Walsall
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
00:30
กริมสบี้ ทาวน์

38 เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์

อาร์เคซี วาลไวก์
22:30
วีวีวี เวนโล
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
00:45
วิลเลม ทเว
อาแจกซ์
02:00
ทเวนเต้
พีอีซี ซโวลล์
03:00
วิเทสส์

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong AZ
20:00
TOP Oss
Jong PSV
22:30
Roda JC Kerkrade

11 บุนเดิสลีกา

ไฟร์บวร์ก
21:30
มึนเช่นกลัดบัค
แฟร้งค์เฟิร์ต
21:30
ดอร์ทมุนด์
โคโลญจน์
21:30
โวล์ฟสบวร์ก
Arminia Bielefeld
21:30
ไมนซ์
บาเยิร์น มิวนิค
00:30
แอร์เบ ไลป์ซิก

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แรนส์
23:00
Lens
มงต์เปลลิเย่ร์
03:00
ปารีส แซงต์แชร์กแมง

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

Spezia
21:00
ลาซิโอ
ยูเวนตุส
00:00
โตริโน่
อินเตอร์ มิลาน
02:45
โบโลญญ่า

32 ลาลีกา สเปน

เลบันเต้
20:00
เกตาเฟ่
เซบีย่า
22:15
เรอัล มาดริด
แอตเลติโก มาดริด
00:30
เรอัล บายาโดลิด
กาดิซ
03:00
บาร์เซโลน่า

479 เจลีก

คาชิว่า เรย์โซล
12:00
นาโกย่า แกรมปัส
ชิมิสุ เอส-พัลส์
12:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
คอนซาโดเล ซัปโปโร
12:00
เซเรโซ โอซาก้า
โยโกฮามา เอฟซี
14:00
สากัน โตสู

462 England - National League

Aldershot Town
22:00
Dagenham & Redbridge
Altrincham
22:00
King's Lynn Town
Barnet
22:00
Wealdstone
Bromley
22:00
Stockport County
Dover Athletic
22:00
Chesterfield
Eastleigh
22:00
Maidenhead United
Hartlepool United
22:00
Boreham Wood
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์
22:00
Yeovil Town
Notts County
22:00
Woking
Sutton United
22:00
Solihull Moors
Torquay United
22:00
Wrexham
Weymouth
00:20
Halifax Town

462 เนชันนัลลีกนอร์ท

Guiseley
22:00
Brackley Town
Leamington
22:00
Gateshead
Boston United
22:00
Chorley
York City
22:00
Chester
Kettering Town
22:00
Blyth Spartans
Darlington
22:00
Hereford
Southport
22:00
Alfreton Town
Spennymoor Town
22:00
Curzon Ashton
Farsley Celtic
22:00
AFC Telford United

462 England - Fa Trophy

Evesham United
22:00
Bideford
Swindon Supermarine
22:00
Dorchester Town
Poole Town
22:00
Willand Rovers
Moneyfields
22:00
Truro City

462 England - Premier League U18

Crystal Palace U18
18:00
Tottenham U18
Reading U18
18:00
Norwich U18
Manchester United U18
18:30
Liverpool U18
Arsenal U18
18:30
Leicester U18
Everton U18
19:00
Wolverhampton U18
Manchester City U18
21:00
Derby U18

462 England - Wsl 1 Women

Aston Villa W
19:30
Manchester United W

462 England - Non League Div One: Southern Central

Aylesbury United
22:00
Barton Rovers
Bedford Town
22:00
AFC Dunstable
Berkhamsted
22:00
Corby Town
Didcot Town
22:00
Halesowen Town
AFC Kempston Rovers
22:00
Bedworth United
Kidlington
22:00
Coleshill Town
North Leigh
22:00
Biggleswade
Thame
22:00
Daventry Town
Wantage Town
22:00
St Neots Town
Yaxley FC
22:00
Welwyn Garden City

462 England - Non League Div One: Northern North

Ramsbottom United
22:00
Colne
City of Liverpool
22:00
Dunston
Kendal Town
22:00
Marske United
Marine
22:00
Workington
Runcorn Linnets
22:00
Ramsbottom United
Tadcaster Albion
22:00
Clitheroe
Widnes
22:00
Pickering Town CFC

462 England - Non League Div One: Northern South

Carlton Town
22:00
Cleethorpes Town
Frickley Athletic
22:00
Sutton Coldfield Town
Lincoln United
22:00
Belper Town
Stamford
22:00
Market Drayton Town
Wisbech Town
22:00
Kidsgrove Athletic

462 England - Non League Div One: Southern S & W

AFC Totton
22:00
Melksham Town
Bideford
22:00
Cinderford Town
Bristol Manor Farm
22:00
Basingstoke Town
Frome Town
22:00
Moneyfields
Highworth Town
22:00
Mangotsfield United
Larkhall Athletic
22:00
Barnstaple Town
Sholing
22:00
Paulton Rovers
Thatcham Town
22:00
Evesham United
Willand Rovers
22:00
Slimbridge
Winchester City
22:00
Cirencester Town

462 England - Non League Premier: Northern

Hyde United
22:00
Radcliffe Borough
Ashton United
22:00
Witton Albion
Atherton Collieries
22:00
Morpeth Town
Bamber Bridge
22:00
Grantham Town
Basford United
22:00
United of Manchester
Buxton
22:00
Gainsborough Trinity
Hyde United
22:00
Scarborough Athletic
Mickleover Sports
22:00
Whitby Town
South Shields
22:00
Nantwich Town
Warrington Town
22:00
Matlock Town

462 England - Non League Premier: Southern Central

AFC Rushden & Diamonds
22:00
Kings Langley
Alvechurch
22:00
Lowestoft Town
Biggleswade Town
22:00
Needham Market
Bromsgrove Sporting
22:00
Stratford Town
Coalville Town
22:00
Stourbridge
Hitchin Town
22:00
Hednesford Town
Leiston
22:00
Redditch United
Peterborough Sports
22:00
Royston Town
Rushall Olympic
22:00
Nuneaton Town
St Ives Town
22:00
Barwell
Tamworth
22:00
Banbury United
St Ives Town
22:00
Nuneaton Town

38 Netherlands - Tweede Divisie

Excelsior Maassluis
20:00
Spakenburg
Noordwijk
20:30
Jong Sparta
AFC
20:30
Scheveningen
HHC
20:30
Koninklijke HFC
IJsselmeervogels
21:00
Katwijk
Volendam II
21:00
ASWH
Quick Boys
21:00
TEC
Rijnsburgse Boys
21:00
GVVV
De Treffers
00:00
Kozakken Boys

11 บุนเดิสลีกา 2

Hamburger SV
19:00
ฮันโนเฟอร์ 96
Greuther Fürth
19:00
Heidenheim
Osnabrück
19:00
Karlsruher SC
Eintracht Braunschweig
19:00
St. Pauli

11 Germany - 3. Liga

Ingolstadt
20:00
VfB Lübeck
Dynamo Dresden
20:00
Uerdingen
Waldhof Mannheim
20:00
Saarbrücken
Viktoria Köln
20:00
1860 München
Kaiserslautern
20:00
MSV Duisburg
Türkgücü-Ataspor
20:00
Unterhaching

11 Germany - Regionalliga: Nord

Phönix Lübeck
19:00
Drochtersen / Assel
Hannover 96 II
19:00
VfB Oldenburg
Werder Bremen II
20:00
HSC Hannover
Atlas Delmenhorst
20:00
Borussia Hildesheim
Wolfsburg II
22:00
Jeddeloh

11 Germany - Regionalliga: West

Preußen Münster
20:00
Borussia M'gladbach II
Lippstadt 08
20:00
Rödinghausen
Rot Weiss Ahlen
20:00
Bergisch Gladbach
Borussia Dortmund II
20:00
SV 1919 Straelen
Bonner SC
20:00
Wuppertaler SV
Wiedenbrück
20:00
Alemannia Aachen
Rot-Weiss Essen
20:00
Köln II

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
20:00
Freiburger FC
SGV Freiberg
20:00
Spfr. Dorfmerkingen
Ilshofen
20:00
Ravensburg
Nöttingen
20:00
CfR Pforzheim
Linx
20:00
Bissingen
Göppinger SV
20:00
Astoria Walldorf II
Sandhausen II
20:00
Rielasingen-Arlen
Bruchsal
21:00
Villingen
Reutlingen
21:30
Backnang

11 Germany - Oberliga: Bremen

Werder Bremen III
19:00
Bremer SV
BTS Neustadt
19:00
Schwachhausen
Aumund-Vegesack
20:00
Vatan Sport

11 Germany - Oberliga: Hamburg

Lohbrugge
20:00
Paloma
Curslack-Neuengamme
21:30
Barmbek-Uhlenhorst

11 Germany - Oberliga: Hessen

Waldgirmes
20:00
FV Bad Vilbel
Buchonia Flieden
20:00
Rot-Weiß Hadamar
Baunatal
20:30
Viktoria Griesheim
Lehnerz
21:00
SV Zeilsheim
Dietkirchen
22:00
Neuhof
FC 1906 Erlensee
23:00
Hanau 93

11 Germany - Oberliga: Niedersachsen

Eintracht Celle
20:00
Kickers Emden
Ramlingen/Ehlershausen
20:00
Lupo-Martini
HSC BW Schwalbe Tündern
20:00
Germania Egestorf
Wolfenbüttel
20:00
Arminia Hannover
Spelle-Venhaus
22:00
Heeslinger SC

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

SV Blau-WeiY 90 Berlin
19:00
Strausberg
Rostocker FC
19:00
Lok Stendal

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Krieschow
19:00
Einheit Rudolstadt
Plauen
19:00
Oberlausitz Neugersdorf
International Leipzig
19:00
Martinroda
Blau-Weiß Zorbau
19:00
Ludwigsfelder FC
FC Grimma
19:00
Eilenburg

11 Germany - Oberliga: Rheinland-Pfalz/Saar

Alemannia Waldalgesheim
21:30
Salmrohr
Eisbachtal
21:30
Karbach
Jagersburg
21:30
Eppelborn
Wormatia Worms
21:30
Röchling Völklingen
Hertha Wiesbach
21:30
Pfeddersheim
Emmelshausen
23:30
Kaiserslautern II

11 Germany - Oberliga: Schleswig-Holstein

TSB Flensburg
20:00
Weiche Flensburg II
Husumer SV
20:00
Altenholz
Bordesholm
20:00
Inter Türkspor Kiel
Dornbreite Lubeck
20:00
Oldenburger SV

2454 Albania - Superliga

Vllaznia Shkodër
19:45
Bylis Ballsh
Skënderbeu Korçë
19:45
Laçi
Teuta Durrës
22:45
Kastrioti Krujë
Kukësi
22:45
Apolonia Fier

919 Armenia - Premier League

Van
17:00
Artsakh

143 Austria - Tipico Bundesliga

Austria Wien
23:00
Sturm Graz
Rheindorf Altach
23:00
St. Pölten
Admira
23:00
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก

143 ออสเตรียลีก1

Dornbirn
20:30
Austria Wien II
Liefering
02:25
Vorwärts Steyr

2453 Azerbaijan - Premier League

Keşlə FK
17:00
Sebail
Sabah
19:00
Neftçi

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

Waasland-Beveren
22:15
Royal Excel Mouscron
OH Leuven
00:30
Cercle Brugge
คลับ บรูกก์
02:45
Sint-Truiden

556 Belgium - First Division B

Union Saint-Gilloise
02:45
Lierse Kempenzonen

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Radnik Bijeljina
21:00
Sloga
Velez
23:00
Olimpic Sarajevo

224 Bulgaria - Parva Liga

CSKA 1948 Sofia
19:15
Beroe
Levski Sofia
21:30
Arda

224 Bulgaria - Vtora Liga

Sozopol
17:00
Lokomotiv Sofia 1929
Hebar 1918
19:00
Lovech
Yantra 1919
19:00
Dobrudzha 1919
Sportist Svoge
19:00
Lokomotiv G. Oryahovitsa

266 Croatia - 1. HNL

Osijek
21:00
Varaždin
Lokomotiva Zagreb
23:05
Šibenik

266 Croatia - 2. HNL

Croatia Zmijavci
19:30
Orijent 1919
Hrvatski Dragovoljac
19:30
Dubrava Zagreb
Junak
19:30
Rudeš
Kustošija
19:30
Bijelo Brdo
Opatija
19:30
Dinamo Zagreb II
Medimurje Cakovec
01:00
Sesvete

116 Cyprus - 1. Division

AEL
21:00
Ethnikos Achna
AEK Larnaca
23:30
Olympiakos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
20:00
Baník Ostrava
Bohemians 1905
20:00
Pardubice
Sigma Olomouc
22:00
Příbram
Viktoria Plzeň
00:30
Karviná

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Ústí nad Labem
17:00
Lisen
Viktoria Žižkov
19:30
Vysočina Jihlava
Chrudim
19:30
Vlašim
Prostějov
19:30
Třinec
Slavoj Vyšehrad
19:30
Blansko
Hradec Králové
19:30
Varnsdorf

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Vejle
22:00
Midtjylland

320 Denmark - First Division

Fremad Amager
20:00
Viborg

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

Troyes
21:00
Paris
Chambly
01:00
วาล็องเซียนส์
ก็อง
01:00
Grenoble Foot 38
Auxerre
01:00
Niort
Clermont
01:00
Pau
Dunkerque
01:00
Châteauroux
ตูลูส
01:00
แก็งก็อง
Sochaux
01:00
Nancy
Rodez
01:00
อาเมียงส์

125 Greece - Super League

Atromitos
22:15
Aris
โอลิมเปียกอส
00:30
Volos NFC

125 Greece - Football League

Apollon Pontou FC
06:00
Pierikos
Thesprotos
06:00
Pontion Karagiannion
Almopos
06:00
Olympiakos Volos
Triglia FC
06:00
Kavala
Panserraikos
06:00
Veria
Niki Volos
06:00
Santorini 2020
Egaleo
06:00
Episkopi
Kalamata
06:00
Asteras Vlachioti
Aspropyrgos Enosis
06:00
Ialysos
Kallithea
06:00
Rodos

674 Hungary - OTP Bank Liga

Zalaegerszegi TE
20:45
Mezőkövesd-Zsóry
Diósgyőr
23:00
เฟเรนซ์วารอส
Puskás
01:30
Várda SE

802 Israel - Ligat ha'Al

Ironi Kiryat Shmona
20:00
Maccabi Haifa
Maccabi Petah Tikva
22:20
Bnei Yehuda
Hapoel Haifa
23:45
Bnei Sakhnin
Hapoel Tel Aviv
00:50
Maccabi Netanya

251 Italy - Serie B

Cremonese
20:00
Virtus Entella
โฟรซิโนเน่
20:00
คิเอโว่
เลชเช่
20:00
Venezia
Salernitana
20:00
Cittadella
สปาล
20:00
Pisa
Reggina
21:30
เบรสชา

57142 Macedonia FYR - First League

Borec
19:00
Skendija 79

2756 Malta - Premier League

Mosta
20:00
Tarxien Rainbows
Santa Lucia
20:00
Hibernians
Sirens
00:15
Gzira United
Zejtun Corinthians
00:15
Sliema Wanderers

2756 Malta - First Division

Marsaxlokk
20:00
Qormi
Mqabba
00:15
Pietà Hotspurs

2345 Moldova - National Division

Sfîntul Gheorghe
18:00
Milsami

491 Northern Ireland - Premiership

Carrick Rangers
22:00
Warrenpoint Town
Crusaders
22:00
Glentoran
Larne
22:00
Glenavon
Portadown
22:00
Ballymena United
Linfield
00:30
Cliftonville

491 Northern Ireland - Championship

Knockbreda
21:00
Newry City AFC
H&W Welders
21:00
Annagh United
Loughgall
22:00
Dundela
Institute
22:00
Ballinamallard United
Dergview
22:00
Queen's University
Ards
22:00
Ballyclare Comrades

2 Poland - Ekstraklasa

Jagiellonia Białystok
21:00
Warta Poznań
Śląsk Wrocław
23:30
Raków Częstochowa
ลีเกีย วอร์ซอว์
02:00
Lechia Gdańsk

2 Poland - 1. Liga

Jastrzębie
18:30
Bełchatów
Nieciecza
18:40
ŁKS Łódź
Chrobry Głogów
21:00
Resovia Rzeszów

20 พรีเมียรา ลีกา

Vitória SC
22:30
Portimonense
Moreirense
22:30
Gil Vicente
Famalicão
01:00
สปอร์ติงลิสบอน
ปอร์โต้
03:30
Tondela

20 Portugal - Segunda Liga

Feirense
18:00
Benfica II
UD Oliveirense
22:00
Arouca
Vizela
00:00
Academico Viseu

155 Romania - Liga 1

Sepsi
19:30
Botoşani
FCSB
02:30
UTA Arad

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

โลโคโมทีฟ มอสโก
18:00
Rubin Kazan'
สปาร์ตัก มอสโก
20:30
Tambov
คราสโนดาร์
23:00
Rotor Volgograd
เซนิต
23:00
Ural

227 Russia - FNL

Krasnodar II
17:00
Spartak Moskva II
Neftekhimik
17:30
Tom' Tomsk
Irtysh
18:00
Dinamo Bryansk
Krylya Sovetov
18:00
Yenisey
Volgar Astrakhan
18:00
Orenburg
Shinnik
18:00
SKA Khabarovsk
Tekstilshchik
19:00
Olimpiyets
Spartak Vladikavkaz
19:00
Chertanovo
Akron
19:00
Baltika
Torpedo Moskva
20:00
Veles
Fakel
20:00
Chayka

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

Hamilton Academical
22:00
Kilmarnock
Livingston
22:00
Dundee United
Motherwell
22:00
Hibernian
St. Mirren
22:00
Aberdeen

1161 Scotland - Championship

Alloa Athletic
22:00
Ayr United
Dundee
22:00
Arbroath
Greenock Morton
22:00
Hearts
Raith Rovers
22:00
Dunfermline Athletic

1161 Scotland - League One

Clyde
22:00
Forfar Athletic
Cove Rangers
22:00
Montrose
East Fife
22:00
Airdrieonians
Falkirk
22:00
Peterhead
Partick Thistle
22:00
Dumbarton

1161 Scotland - League Two

Cowdenbeath
22:00
Queen's Park
Edinburgh City
22:00
Albion Rovers
Elgin City
22:00
Annan Athletic
Stenhousemuir
22:00
Brechin City
Stranraer
22:00
Stirling Albion

296 Serbia - Super Liga

Vojvodina
20:00
Mačva Šabac
Partizan
22:00
Čukarički

401 Slovakia - Fortuna Liga

Nitra
20:00
Senica
Zemplín Michalovce
20:00
Žilina
Sereď
20:00
Spartak Trnava
Pohronie
20:00
Ružomberok
สโลวาน บราติสลาวา
23:00
Trenčín

401 Slovakia - 2. Liga

Púchov
18:30
Slavoj Trebišov
FK Košice
18:30
Poprad
Komárno
18:30
Skalica

1638 Slovenia - 1. SNL

Domžale
21:00
Koper
Aluminij
23:00
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

ราโย่ บาเยกาโน่
20:00
UD Logroñés
Ponferradina
22:00
พัลมาส
Mirandés
00:15
ลูโก
มาลากา
02:30
FC Cartagena

47 Sweden - Superettan

AFC Eskilstuna
21:00
Norrby
Akropolis
21:00
Jönköpings Södra
Ljungskile
21:00
Degerfors
GIF Sundsvall
21:00
Brage
Trelleborg
21:00
Halmstad
Dalkurd
21:00
GAIS
Västerås SK
21:00
Öster
Örgryte
21:00
Umeå

62 Switzerland - Super League

St. Gallen
00:15
Vaduz
บาเซิ่ล
02:30
Servette

62 Switzerland - Challenge League

Chiasso
00:15
FC Schaffhausen
Winterthur
00:15
Thun

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Göztepe
17:30
Kayserispor
Gençlerbirliği
17:30
Alanyaspor
คอนยาสปอร์
20:00
BB Erzurumspor
Yeni Malatyaspor
20:00
อิสตันบูล บีบี
กาลาตาซาราย
23:00
Hatayspor

404 Turkey - 1. Lig

Giresunspor
17:30
Eskişehirspor
Osmanlıspor
17:30
Adanaspor
Boluspor
20:00
Altay
Menemen Belediyespor
20:00
Bandırmaspor
Balıkesirspor
23:00
Samsunspor

86 Ukraine - Premier League

Lviv
19:00
Inhulets
ชัคตาร์
22:00
Minai
Mariupol
00:30
ดินาโมเคียฟ

515 Wales - Premier League

Penybont
21:15
Caernarfon Town
Haverfordwest County
21:30
Cefn Druids
Barry Town United
21:30
Flint Town United
Cardiff MU
21:30
Bala Town

44 Argentina - Superliga

Banfield
07:30
Rosario Central
Arsenal de Sarandi
03:10
Racing Club
Unión Santa Fe
03:10
Atlético Tucumán
Gimnasia La Plata
05:20
Huracán
Patronato
05:20
Vélez Sarsfield

44 Argentina - Primera B Nacional

Nueva Chicago
03:10
Alvarado
All Boys
03:10
Deportivo Santamarina
Quilmes
03:10
Gimnasia Jujuy
Estudiantes Caseros
03:10
Estudiantes Río Cuarto
Gimnasia Mendoza
03:10
Sarmiento
Villa Dálmine
03:10
Deportivo Riestra
San Martín San Juan
04:00
Barracas Central
Belgrano
05:10
Independiente Rivadavia
Platense
05:10
Deportivo Morón

5 Brazil - Serie A

Botafogo
03:00
ฟลาเมงโก
Santos
03:00
Palmeiras
Fluminense
05:00
Athletico PR
Bahia
05:00
Ceará

5 Brazil - Serie B

Ponte Preta
07:30
Paraná
Juventude
02:00
Chapecoense
CSA
04:30
América Mineiro
Sampaio Corrêa
05:00
CRB

5 Brazil - Serie C

Remo
03:00
Paysandu
Botafogo PB
03:00
Treze
Imperatriz
03:00
Manaus
Santa Cruz
03:00
Ferroviário
Vila Nova
03:00
Jacuipense
Ypiranga Erechim
05:00
EC São José
Criciúma
05:00
Brusque
São Bento
05:00
Ituano
Tombense
05:00
Boa
Volta Redonda
05:00
Londrina

80 Chile - Primera Division

Huachipato
03:00
Colo-Colo

80 Chile - Primera B

Puerto Montt
20:00
San Luis
Magallanes
20:30
Santiago Morning
กลาสโกว์ เรนเจอร์
05:15
Copiapó

353 Colombia - Liga BetPlay

Patriotas Boyacá
07:40
Millonarios
Once Caldas
03:00
Boyacá Chicó

1739 Costa Rica - Primera Division

ADR Jicaral
03:00
Herediano
Sporting San José
03:00
Santos de Guápiles

459 Ecuador - Liga Pro

Deportivo Cuenca
07:00
Mushuc Runa
Orense
03:15
Delfin
Macará
05:30
Aucas

53128 Guatemala - Liga Nacional

Malacateco
00:00
Sacachispas
Iztapa
02:05
Achuapa

53128 Guatemala - Primera Division

Siquinalá
00:00
Mictlán
Mixco
05:00
Aurora

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
06:00
Tlaxcala

1190 Paraguay - Division 1

General Díaz
04:30
River Plate
Sportivo Luqueño
06:45
Libertad

338 Peru - Primera Division

Sporting Cristal
02:00
Ayacucho

158 Uruguay - Primera Division

Progreso
03:00
ลิเวอร์พูล
Cerro Largo
05:15
Cerro

146 South Africa - Premier League

Cape Town City
20:30
Orlando Pirates
Golden Arrows
20:30
Moroka Swallows
Tshakhuma
23:00
AmaZulu
Maritzburg United
01:15
Mamelodi Sundowns

614 Algeria - Ligue 1

US Biskra
20:00
NA Hussein Dey
JS Saoura
20:00
USM Alger
ES Sétif
21:00
RC Relizane
ASO Chlef
22:00
Tlemcen

607 Burkina Faso - Premier League

Royal
22:30
USFA
ASEC Koudougou
22:30
KOZAF
ASFA-Yennenga
01:15
Rahimo

1560 Congo - Super Ligue

Sanga Balende
21:30
Lubumbashi Sport
RCK
21:30
TP Mazembe

468 Ghana - Premier League

Berekum Chelsea
22:00
Liberty Professionals
Dreams
22:00
Wa All Stars
Medeama
22:00
Asante Kotoko
Bechem United
22:00
Ashanti Gold
Eleven Wonders
22:00
WAFA

1703 Guinea - Ligue 1

Eléphant Coléah
06:00
Satellite
ASFAG
06:00
CO Coyah

1179 Kenya - Premier League

Tusker
19:00
Bandari
Nzoia United
19:00
Kariobangi Sharks

1424 Morocco - Botola Pro

CR Khemis Zemamra
21:30
RSB Berkane
Rapide Oued Zem
23:30
Mouloudia Oujda
Olympic Safi
01:30
Difaâ El Jadida

1424 Morocco - Botola 2

Riadi Salmi
21:00
Stade Marocain
Chabab Atlas Khénifra
21:00
Kawkab Marrakech

3677 Syria - Premier League

Al-Horgelah
19:00
Horriya

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Coastal Union
20:00
Mbeya City
Tanzania Prisons
20:00
Kagera Sugar
Mtibwa Sugar
06:00
Mwadui
Ihefu
06:00
JKT Tanzania

2568 Zambia - Super League

ZESCO United
18:00
Prison Leopards
Nkwazi
20:00
Indeni
Buildcon
20:00
Zanaco
Young Green Eagles
20:00
Green Buffaloes

2931 Andorra - 2. Division

Engordany II
02:30
Encamp

488 Iran - Azadegan League

Arman Gohar
17:45
Baderan
Fajr Sepasi
17:45
Navad Urmia
Shahrdari Astara
17:45
Mes Kerman
Khouneh Be Khouneh Babol
17:45
Malavan
Havadar
18:00
Qashqai
Oxin Alborz
18:00
Pars Jam Bushehr
Kheybar Khorramabad
18:30
Esteghlal Mollasani
Esteghlal Khuzestan
18:30
Chooka Talesh
Shahin Bushehr
18:30
Khooshe Talaee Saveh

97374 Jordan - Premier League

Al Wihdat
21:00
Aqaba
Ma'an
23:30
Al Ramtha

45412 Lebanon - Premier League

Shabab El Bourj
19:15
Al Akhaa Al Ahli
Shabab Al Sahel
19:15
Safa
Shabab Al Ghazieh
19:15
Al Nejmeh

35376 Saudi Arabia - Pro League

Dhamk
19:30
Al Ahli Jeddah
Al Batin
21:35
Al Taawon
Al Faisaly
21:45
Al-Ain

35376 Saudi Arabia - Division 1

Ohod
19:35
Al Feiha
Al Nahdha
21:25
Al Ta'ee
Al Sahel
21:25
Al-Thuqbah
Hajer
21:30
Al Najoom
Jeddah
22:15
Arar

1439 Tunisia - Ligue 1

Stade Tunisien
19:00
Olympique Béja
CA Bizertin
20:00
Etoile du Sahel

15326 Bermuda - Premier League

PHC Zebras
02:00
North Village Rams

5618 China PR - FA Cup

Jiangsu Suning
18:35
Tianjin Teda

153732 อินเดีย ซุปเปอร์ลีก

NorthEast United
21:00
East Bengal

712 Korea Republic - National League

Gimhae City
12:00
Gyeongju HNP

49477 Thailand - FA Cup

Udon United
15:00
ราชนาวี เอฟซี
Muangkan United
15:00
Don Mueang
หนองบัว พิชญ เอฟซี
18:00
พีที ประจวบ เอฟซี
Lamphun Warrior
18:00
ชลบุรี เอฟซี
แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00
Chiangrai
Samut Prakan City
18:00
Maejo United
ระยอง เอฟซี
19:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี

462 England - Vanarama National League South

Ebbsfleet United
22:00
Concord Rangers
Chippenham Town
22:00
Slough Town
Dorking Wanderers
22:00
Bath City
Hungerford Town
22:00
Dulwich Hamlet
Braintree Town
22:00
Oxford City
Havant & Waterlooville
22:00
Chelmsford City
Eastbourne Borough
22:00
Dartford
Hampton & Richmond
22:00
St Albans City

44 Argentina - Primera C

Argentino Merlo
03:10
Real Pilar
Cañuelas
03:10
Deportivo Merlo

44 Argentina - Primera D Metropolitana

Deportivo Muñiz
03:10
Argentino Rosario
Sportivo Barracas
03:10
Claypole
Defensores de Cambaceres
03:10
Atlas

38 Netherlands - Derde Divisie: Zaterdag

SteDoCo
20:30
HSV Hoek
DOVO
20:30
Lisse
GOES
20:30
Ajax Amateurs
ODIN '59
20:30
VVOG
Excelsior '31
20:30
Harkemase Boys
Barendrecht
20:30
VVSB
Staphorst
20:30
Sportlust '46
DVS '33
20:30
ACV
Sparta Nijkerk
21:00
Ter Leede

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

Guabirá
07:00
Wilstermann

99474 World - CAF Champions League

Mekelle Kenema
20:00
Al Ahli Benghazi
Nkana
20:00
Bantu
Platinum
20:00
Costa do Sol
Gor Mahia
20:00
APR
Banadir
21:00
SONIDEP
CS Sfaxien
21:00
Mlandege
Simba
21:00
Plateau United
Bouenguidi
21:30
Forest Rangers
Asante Kotoko
22:00
Nouadhibou
Stade Malien Bamako
23:00
Ashanti GB
Kaizer Chiefs
23:00
PWD
Petro de Luanda
23:00
Akonangui

99474 World - CAF Confederations Cup

NAPSA Stars
20:00
Ngazi Club
Bloemfontein Celtic
20:30
Maniema Union
USGN
21:30
Yeelen Olympique
Kano Pillars
22:00
Jaraaf
KVZ
23:00
Alamal Atbara
Salitas
01:00
Ashanti Gold
Tihad Casablanca
02:00
GAMTEL

556 Belgium - Division 3: ACFF

La Louvière
02:00
RES Durbuy
Rebecq
02:00
Hamoir
Meux
02:00
Tubize
Couvin-Mariembourg
02:00
Stockay-Warfusée

556 Belgium - Division 3: Group A

RFC Wetteren
02:00
Harelbeke
Lokeren-Temse
02:00
Dikkelvenne

556 Belgium - Division 3: Group B

Hades
01:30
Hoogstraten
Heur Tongeren
01:30
Berchem Sport
Houtvenne
01:30
Sporting Hasselt
KSC City Pirates
02:00
Lyra-Lierse Berlaar

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV A

Sint-Niklaas
01:30
Anzegem
Torhout
01:30
Oostkamp
Svelta Melsele
02:00
Eppegem
Tempo Overijse
02:00
Rhodienne-De Hoek
FC Lebbeke
02:00
Jong Lede

556 Belgium - Third Amateur Division: VFV B

De Kempen
01:30
Witgoor Sport
Sint-Lenaarts
01:30
Weerstand Koersel
Zwarte Leeuw
01:30
ลีลล์
Esperanza Pelt
02:00
Betekom
Racing Mechelen
02:00
Nijlen
Beringen
02:00
Turnhout

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF A

Union Namur
02:00
Stade Brainois
Albert Quévy-Mons
02:00
PAC Buzet
Jeunesse Tamines
02:00
Ostiches

556 Belgium - Third Amateur Division: ACFF B

Onhaye
02:00
Richelle United
Rochefort
02:00
Raeren-Eynatten

556 Belgium - Provincial-Brabant

Houtem-Oplinter
01:30
Hoegaarden-Outgaarden
Stade Bierbeek
02:00
Liedekerke
Huldenberg
02:00
SC Aarschot
Ixelles
02:30
Grez-Doiceau

556 Belgium - Provincial-Luxembourg

Libramont
02:00
Meix-Devant-Virton
Saint-Hubert
02:00
La Roche
Sartoise
02:00
Ethe Belmont

556 Belgium - Provincial-Oost-Vlaanderen

St-Joris Sleidinge
00:30
Drongen
Latem
00:30
Excelsior Mariakerke
Eendracht Aalter
02:00
Ardennen

556 Belgium - Provincial-West-Vlaanderen

RC Lauwe
00:30
Meulebeke
Oostduinkerke
02:00
Dadizele

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Chernomorets Balchik
19:00
Ludogorets III

17 France - CFA Group A

Granville
00:00
Versailles
Chateaubriant Voltigeurs
00:00
Rouen
Poissy
00:00
C' Chartres
St-Pryvé St-Hilaire
00:00
Fleury 91
Sainte Geneviève
00:00
Lorient II
Caen II
00:00
Saint-Malo
Stade Plabennec
00:30
Guingamp II
Vannes
00:30
Blois

17 France - CFA Group B

Haguenau
21:00
Gazélec Ajaccio
Olympique St Quentin
22:00
Schiltigheim
Entente SSG
00:00
Reims II
Bobigny
00:00
Gobelins
Belfort
00:00
Beauvais
St Maur Lusitanos
00:00
Sedan
Lens II
00:00
Épinal
Metz II
00:00
Auxerre II

17 France - CFA Group C

Chasselay MDA
00:00
Olympique Marseille II
Martigues
00:00
Saint-Priest
Andrézieux
00:00
Rumilly Vallieres
Hyères
00:00
Olympique Lyonnais II
Jura Sud Foot
00:00
Fréjus St-Raphaël
Toulon
00:00
Aubagne
Grasse
00:00
Louhans-Cuiseaux
Monaco II
00:00
Marignane Gignac

17 France - CFA Group D

Bergerac
00:00
Stade Montois
Béziers
00:00
Le Puy F.43 Auvergne
Angoulême
00:00
Colomiers US
Canet Roussillon
00:00
Les Herbiers
Romorantin
00:00
Bourges Foot
Angers SCO II
00:00
Nantes II
Chamalières
00:30
Trélissac
Bourges 18
01:00
Yzeure

17 France - National 3: Auvergne-Rhône-Alpes

Vaulx
00:00
Moulins Football
Aurillac Arpajon
00:00
Clermont II
Ain Sud
00:00
Montlucon
Limonest
00:00
Velay
Thonon Évian
00:00
Lyon Duchere II
Chambery
00:00
Bourgoin-Jallieu

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Jura Dolois
00:00
Pontarlier
Gueugnon
00:00
Grandvillars
Morteau Montlebon
00:00
Dijon II
Racing Besançon
00:00
Selongey

17 France - National 3: Bretagne

Stade Briochin II
00:00
Lannion
Saint-Colomban Locmine
00:00
Guipry-Messac
Rennes II
00:00
Pontivy GSI
Vitré
00:00
Saint-Pierre Milizac
Stade Pontivy
00:00
TA Rennes
Dinan Léhon
00:00
Brest II
Plouzane
00:30
Drapeau Fougères

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Montargis
00:00
Saint-Jean-le-Blanc
Tourangeau
00:00
Déols
Tours
00:00
Montlouis
Vierzon
00:30
Chateauroux II
Avoine OCC
00:30
Saran Municipal

17 France - National 3: Grand-Est

Colmar
23:00
RC Epernay
Thaon
00:00
Biesheim
Mulhouse
00:00
Sarre Union
Amneville
00:00
Raon l'Etape

17 France - National 3: Hauts-de-France

Amiens AC
00:00
Croix Football IC
Lille II
00:00
Feignies-Aulnoye
Maubeuge
00:00
Vimy
Boulogne II
00:00
Wasquehal
Olympique Marcquois
02:00
Valenciennes II

17 France - National 3: Normandie

Vire
00:00
Le Havre II
Cherbourg
00:00
Romilly-Pt St Pierre
Bayeux
00:00
Quevilly II
AG Caennaise
00:00
Dives-Cabourg
Avranches II
00:00
Oissel CMS
Alencon
00:00
Saint-Lo Manche
Évreux 27
00:30
Dieppe

251 Italy - Serie C: Girone A

Renate
20:30
Giana Erminio
Pro Vercelli
21:00
Livorno

251 Italy - Serie C: Girone B

Legnago Salus
21:00
Cesena
Matelica Calcio
21:00
Gubbio
Modena
21:00
Fermana

251 Italy - Serie C: Girone C

Paganese
21:00
Bari 1908
Trapani
06:00
Juve Stabia

2 Poland - 2. Liga East

Znicz Pruszków
18:00
Śląsk Wrocław II
Olimpia Elbląg
18:00
Garbarnia Kraków
Pogoń Siedlce
19:00
Wigry Suwałki
Stargard Szczeciński
19:00
SKRA Częstochowa
Polkowice
20:00
Motor Lublin

20 Portugal - 2. Division: Group A

Vilaverdense
19:00
Aguia FC Vimioso

20 Portugal - 2. Division: Group C

Trofense
18:00
Vila Real

20 Portugal - 2. Division: Group D

Águeda
18:00
Valadares Gaia

20 Portugal - 2. Division: Group E

Alcains
18:00
Mortágua
União de Leiria
18:00
Sertanense

20 Portugal - 2. Division: Group F

1º Dezembro
18:00
Torreense

20 Portugal - 2. Division: Group G

Rabo Peixe
23:00
Sporting CP II

20 Portugal - 2. Division: Group H

Juventude Evora
17:00
Lusitano GC Evora

32 Spain - Segunda B - Group 1

Sporting Gijon II
18:00
Real Oviedo II
Pontevedra
23:00
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
Covadonga
23:00
Marino de Luanco
Burgos
00:00
นูมานเซีย

32 Spain - Segunda B - Group 2

Real Unión
21:45
Arenas de Getxo
Mutilvera
23:00
Haro
Laredo
00:30
Athletic Club II

32 Spain - Segunda B - Group 3

Atzeneta
22:15
La Nucia
Valencia II
22:30
Levante II
Espanyol II
23:00
Cornellà
FC Andorra
06:00
Badalona

32 Spain - Segunda B - Group 4

Recreativo Huelva
18:00
Marino
San Fernando CD
00:00
Linense

32 Spain - Tercera - Group 1

Deportivo La Coruña II
22:30
Polvorín
Fisterra
22:30
As Pontes
Viveiro
22:30
Villalbés
Rápido Bouzas
22:30
Arosa
Arenteiro
22:30
Barco
Atios
22:45
Estradense
Agrupación Estudiantil
23:00
Bergantiños
Somozas
23:00
Arzúa
Ribadumia
23:00
Pontellas
Ourense CF
23:00
UD Ourense
Choco
23:00
Alondras
Paiosaco
00:00
Silva

32 Spain - Tercera - Group 2

Ceares
21:30
Vallobín
Real Avilés
21:45
Lenense
Avilés Stadium
21:45
Llanera
Navarro
21:45
Gijon Industrial
Mosconia
21:45
Caudal
San Martin
21:45
Real Titánico
Siero
21:45
Condal
Llanes
21:45
Tuilla
Valdesoto
21:45
L'Entregu

32 Spain - Tercera - Group 3

Racing Santander II
18:30
Siete Villas
Samano
21:30
Bezana
Torina
21:30
Barreda
Cartes
21:30
Castro
Selaya
22:30
Tropezón
Textil Escudo
23:00
Rinconeda Polanco
Revilla
23:00
Atlético Albericia
Barquereño
23:00
Cayon
Vimenor
23:00
Cultural Guarnizo

32 Spain - Tercera - Group 4

Urgatzi
22:30
Santutxu
Aurrera de Ondarroa
22:30
Tolosa
Lagun Onak
22:30
Durango
Santurtzi
22:30
Sodupe
Balmaseda
23:00
Real Sociedad III
Beasain
23:00
Gernika
Urduliz
00:00
Ariznabarra
Deusto
01:30
Sestao River

32 Spain - Tercera - Group 5

Vilafranca
23:00
Terrassa
Santfeliuenc
00:00
Igualada

32 Spain - Tercera - Group 6

Villarreal III
22:00
RC Catarroja
Paterna
22:00
Benicarló
Saguntino
23:00
Vilamarxant
Acero
00:00
Torrent
Roda
00:00
Alzira
Beniganim
00:00
Eldense
Crevillente
00:00
Intercity

32 Spain - Tercera - Group 8

Real Burgos
21:30
Burgos Promesas
Salamanca II
21:45
Cultural Leonesa II
Numancia II
21:45
Gimnástica Segoviana
Atlético Tordesillas
22:00
UD Santa Marta
La Virgen del Camino
22:00
Bembibre
Peñaranda
22:00
Becerril Campos
Cultural Cebrereña
22:00
Mirandés II
La Granja
22:00
Beroil Bupolsa
Colegios Diocesanos
22:00
Real Ávila
Arandina
23:00
Almazán

32 Spain - Tercera - Group 9

Melilla CD
18:30
Antequera
Huétor Tájar
23:00
Loja
Mancha Real
00:00
Huétor Vega
Almería II
00:00
Atlético Porcuna

32 Spain - Tercera - Group 10

Xerez Deportivo
23:00
Antoniano
Gerena
23:00
Puente Genil
Castilleja
23:00
La Palma
Utrera
23:00
Sevilla III
Pozoblanco
23:00
Lucena
Lebrijana
01:00
Xerez

32 Spain - Tercera - Group 11

Felanitx
21:30
Portmany

32 Spain - Tercera - Group 12

Panadería Pulido
22:00
Lanzarote
Santa Úrsula
23:30
Vera

32 Spain - Tercera - Group 14

Trujillo
22:15
Diocesano
Calamonte
22:30
CD Coria
Lobón
23:00
UP Plasencia
Chinato
23:00
Valdivia
Aceuchal
23:00
Montijo
Arroyo
23:00
Fuente Cantos
Azuaga
23:00
Cacereño
Campanario
00:30
Moralo
Olivenza
00:30
Llerenense
Jerez
00:30
RCP Valverdeno

32 Spain - Tercera - Group 15

Baztan
22:00
Cortes
Fontellas
22:00
Murchante
Burladés
22:30
Pamplona
Ardoi
22:30
Peña Azagresa
Valle Egüés
23:00
Corellano
San Juan
23:00
Txantrea
Subiza
23:00
River Ega

32 Spain - Tercera - Group 16

Racing Rioja
22:30
Yague
CDFC La Calzada
23:00
Arnedo
Varea
06:00
Berceo

32 Spain - Tercera - Group 17

Calamocha
17:30
Almudévar
Belchite 97
18:00
Real Zaragoza II
Cuarte Industrial
18:00
Sariñena
Brea
21:30
Épila
Sabiñánigo
21:45
Barbastro
Atletico Monzon
22:00
Fraga
Huesca II
22:00
Illueca
Robres
22:00
Villanueva CF
Binéfar
22:30
CDJ Tamarite
Utebo
22:30
Borja
Teruel
23:00
Valdefierro

32 Spain - Tercera - Group 18

Conquense
21:30
Guadalajara
Albacete II
22:00
Manzanares
Atletico Ibanes
22:00
Huracán Balazote
Quintanar del Rey
23:00
Calvo Sotelo
Azuqueca
23:00
Torrijos
Tarancón
23:00
Marchamalo
Pedroñeras
23:00
Illescas

5 Brazil - Carioca 2

Duque de Caxias
01:00
Nova Iguaçu
Sampaio Corrêa RJ
01:00
CFRJ / Marica

5 Brazil - Cearense 2

Icasa
01:30
Itapipoca
Crato
01:30
Maranguape

5 Brazil - Rondoniense

Real Ariquemes
03:00
Porto Velho

5 Brazil - Sul Matogrossense

Águia Negra
02:00
Maracaju

44 Argentina - Primera B Metropolitana

Almirante Brown
07:10
Tristán Suárez
San Miguel
03:10
Talleres Remedios
Comunicaciones
03:10
JJ Urquiza

44 Argentina - Torneo Federal A

Villa Mitre
07:00
Juventud Unida Univ.
Boca Unidos
03:00
Sportivo Belgrano

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

FICA
05:00
Racing des Gônaïves
Don Bosco
06:00
Baltimore
Tempête
06:00
Rivartibonitienne
Triomphe Liancourt
06:00
Cavaly
Violette AC
06:00
América des Cayes
Ouanaminthe
06:00
Mirebalais
Juventus Hai
06:00
Racing Club Haitien
Real du Cap
06:00
Capoise
Arcahaie
06:00
Cosmopolites

3347 San Marino - Campionato

Tre Fiori
21:00
Libertas
Domagnano
21:00
Fiorentino
Murata
21:00
La Fiorita
Juvenes / Dogana
21:00
Faetano

2454 Albania - 1st Division

Oriku
19:30
Veleçiku Koplik
Dinamo Tirana
19:30
Vora
Korabi Peshkopi
19:30
Besëlidhja Lezhë
Erzeni Shijak
19:30
Partizani Tirana II
Flamurtari
19:30
Tomori Berat
Pogradeci
19:30
Elbasani
Turbina Cërrik
19:30
Egnatia Rrogozhinë
Luftëtari Gjirokastër
20:00
Besa Kavajë

2454 Albania - 2nd Division

Përmeti
19:30
Labëria
Devolli
19:30
Naftëtari Kuçovë
Tepelena
19:30
Skrapari
Delvina
19:30
Butrinti Sarandë
Spartaku Tiranë
06:00
Mirdita

86 Ukraine - Youth League

Zorya U21
17:00
Dnipro-1 U21
Kolos Kovalivka U21
18:00
Oleksandriya U21
Desna U21
18:00
Vorskla Poltava U21
Olimpik Donetsk U21
23:00
Rukh Vynnyky U21

886 Egypt - Egypt Cup

El Geish
01:00
Al Ahly

556 Belgium - First Amateur Division

Dessel Sport
01:30
SV Roeselare
Thes Sport
01:30
Rupel Boom
Dender
02:00
Heist
Mandel United
02:00
La Louvière Centre
Patro Eisden
02:00
Olympic Charleroi

11 Germany - Junioren Bundesliga

Hallescher FC U19
17:00
Hamburger SV U19
Bayer Leverkusen U19
17:00
Fortuna Koln U19
Borussia M'gladbach U19
17:00
Borussia Dortmund U19
Hoffenheim U19
19:00
Heidenheim U19
Karlsruher U19
19:00
Eintracht Frankfurt U19
Darmstadt 98 U19
19:00
Saarbrucken U19
Ingolstadt U19
19:00
Kickers Offenbach U19
Wolfsburg U19
20:00
Hertha U19
Freiburg U19
20:00
Stuttgart U19
Arminia Bielefeld U19
20:00
Wuppertaler SV U19
Dresden U19
20:30
Chemnitzer FC U19

251 Italy - PrimaVera 1

Juventus U19
17:00
Bologna U19
Milan U19
19:00
Inter U19
Genoa U19
20:30
Torino U19
Sassuolo U19
20:30
Sampdoria U19

2 Poland - Ekstraliga Women

Rolnik Biedrzychowice
19:00
Śląsk Wrocław

251 Italy - Primavera 2

Chievo U19
20:30
Brescia U19
Cittadella U19
20:30
Vicenza Virtus U19
Cremonese U19
20:30
Monza U19
Verona U19
20:30
Venezia U19
Pordenone U19
20:30
Parma U19
Udinese U19
20:30
Reggiana U19
Benevento U19
21:00
Frosinone U19
Cosenza U19
21:00
Spezia U19
Lecce U19
21:00
Reggina U19
Pescara U19
21:00
Crotone U19
Pisa U19
21:00
Salernitana U19
Virtus Entella U19
21:00
Napoli U19

2 Poland - Central Youth League

Gwarek Zabrze U18
17:00
Arka Gdynia U18
Slask U18
18:00
Gornik Z. U18
Cracovia U18
18:00
Korona Kielce U18
Lechia Gdańsk U18
18:00
Zaglebie U18
Escola Warszawa U18
18:15
Legia U18
Pogon Szczecin U18
21:00
Hutnik Kraków U18

48946 Palestine - West Bank League

Taraji Wadi Al-Nes
20:00
Thagafi Tulkarm

146 South Africa - Gladafrica Championship

Cape Umoya United
20:30
Steenberg United
TS Sporting
20:30
JDR Stars
Uthongathi
20:30
Cape Town All Stars
University of Pretoria
20:30
Bizana Pondo Chiefs

2802 United Arab Emirates - Presidents Cup

Al Khaleej
19:35
Al Sharjah
Al Ain
19:45
Ajman
Al Wahda
22:45
Al Nasr
Al Fujairah
22:45
Al Wasl

122 Kosovo - Superliga

Trepça'89
19:00
Gjilani
Arbëria
19:00
Drenica

360931 Mauritius - Mauritian League

Entente Boulet Rouge
19:00
ASPL 2000
La Cure Sylvester
21:30
Pamplemousses

64306 Hong Kong - FA Cup

Warriors
14:00
Pegasus
Eastern
16:30
Kitchee

2154 Faroe Islands - Faroe Islands Cup

Víkingur
23:00
HB

32 Spain - Primera Division Women

Barcelona W
18:00
Santa Teresa W
Athletic Club W
18:00
Atletico Madrid W
Logroño W
18:00
Huelva W
เรอัล มาดริด
18:00
Sevilla W
Eibar W
18:00
Deportivo de La Coruña W
Madrid CFF
19:00
Valencia W
Levante W
23:30
Rayo Vallecano W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
21:45
Zurich W
Luzern W
22:00
Young Boys W
Grasshopper W
00:00
Basel W

556 Belgium - 1st National Women

SG-Tertre-Hautrage W
19:00
Mechelen W
Voorwaarts Zwevezele W
20:30
Standard Liège II W
Wuustwezel W
21:00
Eva's Tienen W
Moldavo W
21:00
Kontich W
Genk II W
21:30
Anderlecht II W
Famkes Merkem W
22:00
Chastre W
Gent II W
23:00
OH Leuven II
RFC de Liege W
23:00
Massenhoven W

17 France - Division 1 Women

Le Havre W
20:30
Lyon W
Montpellier W
20:30
Issy W
Bordeaux W
20:30
Soyaux W
Dijon W
20:30
Stade de Reims W
Guingamp W
20:30
Fleury 91 W

11 Germany - Dfb Pokal Women

Werder Bremen W
20:00
Meppen W
Weinberg W
20:00
Freiburg W

674 Hungary - Nb I Women

Győri ETO W
19:00
Diósgyőri VTK W
Kelen W
19:30
MTK Hungaria W
Viktória Szombathely W
20:00
เฟเรนซ์วารอส

251 Italy - Serie A Women

Fiorentina W
18:30
AC Milan W
นาโปลี
20:30
Juventus W

458 Mexico - Liga Mx Women

Querétaro W
08:00
Tigres UANL W

2817 New Zealand - National League Women

Southern United W
05:00
WaiBOP Utd W

119 Georgia - Liga 3

Saburtalo II
17:00
Spaeri

614 Algeria - Algeria Youth League

ASO Chlef U21
16:00
WA Tlemcen U21
US Biskra U21
16:00
NA Hussein Dey U21
JS Saoura U21
16:00
USM Alger U21
ES Sétif U21
16:00
RC Relizane U21

20 Portugal - Liga Revelacao U23

Académica U23
18:00
Famalicão U23
Sporting Braga U23
18:00
Leixões U23
Vitória Guimarães U23
18:00
Rio Ave U23
Benfica U23
18:00
Marítimo U23

32 Spain - Segunda Division Women

Levante III W
18:00
Albacete II W
Cádiz W
19:00
Sporting de Huelva II W
Osasuna II W
21:30
Berriozar W
Arratia W
22:00
Real Sociedad II W
Santa Teresa II W
22:00
Málaga II W
Atlético Madrid III W
22:00
Dinamo Guadalajara W
Unión Viera W
22:00
Puerto del Carmen W
Itaroa Huarte W
22:30
Mulier W
Pradejón W
22:30
Atlético Revellín W
Tolosa W
22:30
Aurrerá de Vitoria W
León FF W
22:30
Samper W
Villarreal II W
22:30
Marítim W
Valladares W
23:00
Sárdoma W
Atlético Arousana W
23:00
Deportivo La Coruña II W
Bizkerre W
23:00
Oiartzun W
Tres Cantos W
23:00
Torrelodones W
Atlético de Aspe W
23:00
Plaza Argel W
Castejón W
23:30
UD Logroñés W
Elche W
23:45
Mislata W
Fuensalida W
00:00
Madrid III W
Llamoro W
03:00
Furia Arona W
La Garita W
04:00
Las Majoreras W
Añorga W
06:00
San Ignacio W
Achamán W
06:00
Montaña Alta W

491 Northern Ireland - Premiership Development League

Coleraine U20
21:00
Dungannon Swifts U20
Glenavon U20
21:00
Larne U20
Warrenpoint Town U20
21:00
Carrick Rangers U20

32 Spain - Spain Youth League

AD San Juan U19
18:00
Numancia U19
Europa U19
18:00
Cornellà U19
Damm U19
18:00
Atlético Villacarlos U19
Gimnàstic Tarragona U19
18:00
Stadium Casablanca U19
Huesca U19
18:00
El Olivar U19
Lleida U19
18:00
Cerdanyola d. Vallès U19
San Félix U19
18:00
Rusadir U19
Córdoba U19
18:00
Cádiz U19
Sevilla U19
18:00
Séneca U19
Recreativo Huelva U19
18:30
Polillas U19
San José U19
19:00
Mensajero U19
Juventud Laguna U19
19:00
Sobradillo U19
Albacete U19
19:00
Lorca CFB U19
Elche U19
19:00
UCAM Murcia U19
Llano del Moro U19
19:15
Tenerife U19
Acodetti U19
20:00
Arucas U19
Puertos Las Palmas U19
20:00
Victoria U19
Kelme U19
21:30
Toledo U19
Racing Santander U19
21:45
Roces U19
Racing Ferrol U19
22:00
Pabellón Ourense U19
Bansander U19
22:00
Real Avilés U19
Real Oviedo U19
22:00
Marina Sport U19
UD Logroñés U19
22:00
Mutilvera U19
Osasuna U19
22:00
Tudelano U19
San Francisco U19
22:00
Barcelona U19
Rayo Majadahonda U19
22:00
La Cruz U19
Alcorcón U19
22:00
Trival Valderas U19
Atlético Pinto U19
22:00
Real Valladolid U19
Real Murcia U19
22:00
Talavera U19
Hércules U19
22:00
Valencia U19
Castellón U19
22:00
Roda U19
Tiro de Pichón U19
22:00
Dos Hermanas SA U19
Girona U19
22:15
Mallorca U19
Jàbac i Terrassa U19
22:15
Sabadell U19
Oyonesa U19
22:30
Pamplona U19
Penya Arrabal U19
22:30
Espanyol U19
Arenal U19
23:00
Tropezón U19
Extremadura UD U19
23:00
Los Yébenes SB U19
Los Llanos Aceró U19
23:15
Laguna U19
Atlético Madrileño U19
23:30
Archena U19
Alzira U19
00:30
Villarreal U19
UD San Fernando U19
02:00
Orientación Marítima U19
Huracán U19
02:00
Maspalomas U19
Deportivo Alavés U19
06:00
Athletic Club U19
Santutxu U19
06:00
Eibar U19
Danok Bat U19
06:00
Antiguoko U19
Marino U19
06:00
Ofra U19
Málaga U19
06:00
Maracena U19
Santa Fe U19
06:00
Almería U19

155 Romania - Liga 2

SCM Gloria Buzau
16:00
Aerostar Bacău
Pandurii Târgu Jiu
16:00
U Craiova 1948
Sporting Turnu
16:00
Comuna Recea
Concordia Chiajna
16:00
CSM Slatina
SSC Farul
16:00
Csikszereda
Şcolar Reşiţa
16:00
Ripensia Timişoara
Unirea Slobozia
17:00
Petrolul 52

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Chauvigny
00:00
Anglet Genets
Aviron Bayonnais
00:00
Tartas-St Yaguen
Neuville
00:30
Chatellerault
Poitiers
00:30
Cognac
Bressuire
01:00
Bordeaux II
Libourne
01:00
Lège-Cap-Ferret

17 France - National 3: Occitanie

Nîmes II
00:00
Stade Beaucairois
Blagnac
00:00
Alberes Argelès
Balma
00:30
Montpellier II
Olympique d'Alès
01:00
Muret

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Racing Colombes 92
21:00
Les Ulis
Aubervilliers
22:00
Drancy JA
Linas-Montlhery
00:00
Ivry US
PSG II
00:00
Blanc Mesnil
Meaux Academy Football
00:00
Paris II
Créteil II
00:00
Mantes 78

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Marseille Endoume Catalans
20:30
Corte
Lucciana
20:30
Cannes
Cannet Rocheville
00:00
Nice II
Istres
00:00
Furiani-Agliani
Rousset-Ste Victoire
00:00
Côte Bleue

5 Brazil - Paulista Série B

Manthiqueira
01:00
São José EC

80 Chile - Segunda División

Colina
04:00
General Velásquez

69697 Vietnam - Women's National League

Ha Noi II
16:00
Ho Chi Minh City II
Ha Noi
18:20
Ho Chi Minh City

3374 Gibraltar - Premier Division

Boca Gibraltar
22:00
Mons Calpe
College Cosmo
00:30
Glacis United

รับชมตารางบอลล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอลให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอลล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอลแบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net